300k Gái Gọi Phương Anh Xxx793 - Hàng Mới Tháng 4

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm trước mình check em Phương Anh vì cần tìm hiểu một số thông tin phục vụ công việc cá nhân. Mình setup luôn và được một cuộc hẹn ở xxx.

Đến khách sạn lấy phòng và gọi lại cho em Phương Anh thì em nói mình chờ em ấy một chút em nấu xong nồi cơm. Híc híc! Chẳng biết là đang nấu cơm hay là đang luộc khoai nữa. Thôi, cứ tạm thế đã...

Khoảng 10 phút sau thì em đến. Nhìn tổng thể thì em là một em xôi thịt tướng múp, cái gì cũng to tròn. :)

Hai anh em trò chuyện làm quen và qua đó mình tìn hiểu luôn những thông tin đang cần biết.

Sau đó là màn truy hoan. Mình cảm thấy cũng ổn. Em Phương Anh lên đỉnh trước, mình out sau. :">

Em còn bổ túc thêm cho mình về kỹ thuật làm tình nữa. Mình nghe thấy cũng có cơ sở lý luận và thực tiễn...

Mình định làm shot 2 nhưng đến giờ hẹn nên đành phải về. :(

Em tâm sự là đang gặp hoàn cảnh khó khăn khi vừa mới vào đây, mong anh em giúp đỡ em ấy nhiều nha, Sói đã sắp xếp cho em ấy bên tân phú, các bác qua ủng hộ cho em ấy để em mau ổn định trong này nha.

Đánh giá:
SN: 1990
Chiều cao: 1m55
Quê quán: miền bắc
Face: xinh như thiên thần luôn, sang nhưng không chãnh, mũi cao, môi mộng, bú mút thằng nhỏ nhìn rất phê, ánh nhìn rất dâm.
V1: hệ cam lai bưởi to tròn săn chắc, núm hạt đỗ, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit thuộc dạng múp múp.
V3: cái này thì khỏi chê luôn, mà đã đẩy doggy thì nhớ suốt đời.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoan nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi), cho ra trong miệng.

Thông tin:
Gái gọi: phương anh
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h đến 2h sáng

Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
D

DejaVu

Guest
:p:p sì trít :p hãy về vs đội của tớ :ptớ sẽ kéo nàng toả sáng :p nếu k sáng tớ sẽ đốt nhà mấy thím checker:pđể bạn toả sáng :p hé hé !
Tớ cũng muốn về đội của cậu @bảo yến , tớ cần cậu giúp tớ toả sáng.
:cool::cool::cool:
Mừng cậu Phương Anh đã sáng nhất forum.
:p:p:p
Bộ đồ da nhìn đã khiêu gợi,
Lột hết ra chợi vợi checker!!!
:D:D:D

Nhím

Tớ cũng muốn về đội của cậu @bảo yến , tớ cần cậu giúp tớ toả sáng.
:cool::cool::cool:
Mừng cậu Phương Anh đã sáng nhất forum.
:p:p:p
Bộ đồ da nhìn đã khiêu gợi,
Lột hết ra chợi vợi checker!!!
:D:D:D
Bác chuyển hộ khẩu về tp lun đi rồi ae mềnh đi some :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom