300k Gái gọi Phương Nghi xxx494 - Chén em xinh thế mới phê

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Em này có khuôn mặt xinh, mũi đẹp, mặt trái xoan, người ngợm trắng trẻo. Mình vào đi tắm, ra thấy em đã khỏa thân tự bao giờ, da nõn nà, ngực đầy đặn, cười duyên dáng lại còn quắp chặt mình ôm hôn như thể rau sạch thế mới hay. Rờ thử xuống dưới đã thấy nước nhoe nhoét ra rồi. Em này được cái dịu dàng, hơi nhí nhảnh. Rồi việc gì phải đến cũng đến, sau một màn kèn trống đầy đủ nuột nà, sờ tay thấy cái bím đầy lông kia đã phập phồng khó chịu quá, em liền đeo bao chiến thôi.

Chơi ngửa, rồi lật úp nửa đứng nửa quỳ hai tay bóp vú mồm thì hôn, đít thì dập liên hồi loạn xạ một lúc là out không chịu nổi. Xong em lại tiếp tục nằm trò chuyện ôm ấp chứ không về ngay, lại nói chuyện huyên thuyên một lát, thằng cu lại dựng lên định làm phát nữa nhưng nghĩ lại thôi, để em về còn phục vụ khách sau, còn sức thì đi chiến em khác tiếp.

Em bảo anh có chịu được cái nữa không mình bảo nếu phát nữa em phải trả tiền anh đấy nhé. Em cười tít mắt.

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m55
Quê quán: miền tây
Face: mái tóc ngắn bồng bềnh đầy cá tính, đôi mắt đượm buồn cùng với chiếc mũi cao, điểm xoa lên ấy là đôi môi mọng đầy quyến rũ.
V1: hệ cam, hơi mềm, quầng vú to, hồng hào, núm nhỏ, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit thuộc dạng có da có thịt
V3: căng đét, to nhất vòng này, vừa doggy vừa vỗ mông là hết ý
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột

p/s: có qua đêm giá thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: phương nghi
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 8h - 1h sáng
Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Gấu Lì

Em này có khuôn mặt xinh, mũi đẹp, mặt trái xoan, người ngợm trắng trẻo. Mình vào đi tắm, ra thấy em đã khỏa thân tự bao giờ, da nõn nà, ngực đầy đặn, cười duyên dáng lại còn quắp chặt mình ôm hôn như thể rau sạch thế mới hay. Rờ thử xuống dưới đã thấy nước nhoe nhoét ra rồi. Em này được cái dịu dàng, hơi nhí nhảnh. Rồi việc gì phải đến cũng đến, sau một màn kèn trống đầy đủ nuột nà, sờ tay thấy cái bím đầy lông kia đã phập phồng khó chịu quá, em liền đeo bao chiến thôi.

Chơi ngửa, rồi lật úp nửa đứng nửa quỳ hai tay bóp vú mồm thì hôn, đít thì dập liên hồi loạn xạ một lúc là out không chịu nổi. Xong em lại tiếp tục nằm trò chuyện ôm ấp chứ không về ngay, lại nói chuyện huyên thuyên một lát, thằng cu lại dựng lên định làm phát nữa nhưng nghĩ lại thôi, để em về còn phục vụ khách sau, còn sức thì đi chiến em khác tiếp.

Em bảo anh có chịu được cái nữa không mình bảo nếu phát nữa em phải trả tiền anh đấy nhé. Em cười tít mắt.

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m55
Quê quán: miền tây
Face: mái tóc ngắn bồng bềnh đầy cá tính, đôi mắt đượm buồn cùng với chiếc mũi cao, điểm xoa lên ấy là đôi môi mọng đầy quyến rũ.
V1: hệ cam, hơi mềm, quầng vú to, hồng hào, núm nhỏ, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit thuộc dạng có da có thịt
V3: căng đét, to nhất vòng này, vừa doggy vừa vỗ mông là hết ý
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột

p/s: có qua đêm giá thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: phương nghi
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 8h - 1h sáng
SĐT: 0354.281.494
Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Đẹp quá, chúc em đông dân

P

phương nghi

Guest
May a iu đau hết rồi , wa chơi với e đi ,

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Nick khác. Ko phải nick này
tại sao ko dùng nick chính mà phải lập nick để phản ánh ?trong khi 1 cái nick mới toanh nếu đó là hàng dìm hàng rồi bánh khách vào dìm hàng trong khi em mà bạn phản ánh cũng từng có anh em khác trong dd từng đi rồi và chưa có phản ánh,

p/s : nói rõ ý trên của tôi thêm là tôi ko có ý rằng em nó làm tốt cho anh em A thì không thể làm không tốt cho anh em tiếp sau được nhé. và bạn muốn phản ánh hãy làm theo đúng quy trình

L

Leanh2904

Guest
KHÔNG ĐƯA SDT VÀO DIỄN ĐÀN

Book nhé
097....

Last edited by a moderator:
P

phương trinh

Guest
Mấy anh iu của em đau hết rồi qua thăm em đi , em nhớ may anh iu wa

P