500k Gái Gọi Thu Liễu Xxx607 - Em Miền Tây Bán Bưởi

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Cuối năm rồi , thời tiết rét buốt,công việc thì dồn lại 1 đống,mệt căng thẳng nên phải đi giảm street.Thằng em thì biểu tình từ mấy hôm trc nhưng khổ dạo này bí tiền quá,con gấu nhà nó cầm hết rồi còn đâu. Ra ATm bơm thêm máu rồi lên đường

-alo, Liễu à em,em rãnh không?
-vâng,thế anh đến ... luôn đi,em đợi
Sao giọng ngọt thế ,chắc dạo này ế ẩm hả
10' phi xe như điên,trc cửa quán cafe Mộc,e từ từ bước ra
Trông em vẫn vậy,vẫn đầy đặn đậm đà lắm,vếu vẫn to và căng lắm còn quả mặt thì như ám ảnh vậy : dâm bà cố nội luôn .

Ko cần dài dòng ,n2 ngay cạnh thẳng tiến
Lên phòng em gạ mình tắm chung nhưng mình từ chối ( chỉ tắm chung với duy nhất mình gấu nhà thôi)...thế là 2 ng từng người 1 vào tắm rửa sạch sẽ
Tắm xong,2 đứa ủ nhau trong chăn tầm 15' cho ấm người lên và ....
Em hiện nguyên hình là con dâm nữ,cái lưỡi của em liếm sạch sẽ ko sót 1 chỗ nào trên cơ thể nạn nhân tội nghiệp là mình.

BJ và dọn bể đủ cả mình đứng phắt dậy,bắt em quỳ và bắt đầu đóng thẳng vào mồm em , chậm rãi rồi tăng tốc,mồm em ngậm chặt lấy như muốn mình out luôn nhưng ko đc đâu sói ạ,mới bắt đầu thôi mà. Em đẩy mình ra,cái lưỡi thì quấn lấy bìu, mắt ngước lên và nút 1 cách chậm rãi ..... out mất thôi .Mình giật đầu em ra,đeo bao vào và bắt đầu 1 cuộc chiến thực sự.

Truyền thống dạo đầu 5' sau đó em ý ngồi lên bụng mình và bắt đầu nhảy,day ... rồi doggy ,mình out luôn lúc đang doggy vì cái mồm của em phát ra âm thanh dâm loạn quá, ko chịu đc.
-aaaa....sướng L*** quá .... ư ... ư ư ....mạnh lên anh,mạnh nữa lên anh ơi.......aaaaa....có sướng ko anh ... ra đi anh ...ra đi ...L*** em hết chịu nổi rôi......aaaa....ra đi .......>>>và out luôn

Kết thúc 30' trụy lạc,nằm thở hổn hển như trâu,mới shot đầu tiên sao mà tốn sức quá . Nằm nghỉ đc 10' em gạ mình làm cái thứ 2 nhưng thôi,tối về còn phải trả bài cho gấu , hẹn em khi khác nhé

Đánh giá:
SN: 1991
Chiều cao: 1m50
Quê quán: miền tây
Face: em xinh đến nỗi như 1 nàng tiên, mũi cao, môi mộng, chúm chím,mắt liễu mày ngài, nhìn đầy vẻ dâm dục, cuốn hút ngay đối phương
V1: bánh bao lai dưa hấu, to đến nổi tay bóp không hết luôn. Quá thích
V2: có lipit nhé, thuộc dạng xôi thịt
V3: cái này của mấy em xôi thịt thì khỏi nói rồi, nó to cực kì luôn, doggy là out ngay 1 nốt nhạc.
Service: Nhiệt tình yêu nghề, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: Thu Liễu
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 9h - 22h

Price: 500k/s
p/s: có qua đêm giá thương lượng
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
E đa có hinh moi rui. moi mây a rua mat. hi...hi...
trả lời các check ở bài Sói rồi các bé nên ra shoutbox nói chuyện giao lưu ngoài đó vs các check nữa thì sẽ thuận lợi hơn cho công việc của các bé

T

thu liễu

Guest
Chắc mấy a quên e gái miền tây bán bưởi này rui:oops::oops::oops::oops::oops:

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom