400k Gái Gọi Thủy Tiên Xxx330 - Bưởi To Tướng Múp Nè Ông Anh!

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
" Không cái gái, trứng dái cứ sốn hàng"

Sài thành những ngày này vừa nóng lại vừa ẩm ương, sáng thì nắng nóng đến trưa, chiều thì mưa rồi tối oi ả. Kịp chạy vào quán cafe gần nhà và làm điếu thuốc sốc dậy tinh thần khi vừa bị Cơ động rủ đua xe.
Nhớ lại hôm trước em Thủy Tiên ở gần khu quận 8 này rủ mà chưa rãnh, hôm nay sẵn tiện bên này nên rủ em ấy luôn. Mấy hôm ngồi nhà thời tiết đủ làm thằng em khó chịu rồi, phải đi xả xì trét !

Sói :Tiên em, anh em ta gặp nhau tý nhé anh có chuyện thầm kín con trai mà chỉ nói với mỗi em :(
Vy :Dạ vâng ạ anh qua xxx......rồi nt số P cho em nha :X (nghe giọng ngọt xớt + vừa đổ chuông đã nghe )

Khá ấn tượng với em này. da dẻ trắng trẻo và nụ cười duyên luôn ghi điểm với mình.....

Đánh giá:
Sn: 1992
Chiều cao: 1m60
Face: rất xinh và duyên dáng vẻ đẹp của cô gái miền tây, nụ cười tươi đầy cuốn hút, nói chung là e có face đẹp sắc xảo.
V1: hệ cam săn chắc, núm nhỏ hồng, bú múp nắn bóp thoải mái
V2: có ít lipit nhưng vẫn cân xứng dáng em
V3: quả mông này doggy và ụp sót đẩy từ trên xuống là hết ý.
service: vui vẻ nhiệt tình, chiều chuộng khách hàng, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Thông tin
Gái gọi: Thủy Tiên
Khu vực: Quận 10
Thời gian: 10h – 22h

Price: 400k/s
p/s: có đi some 2 nữ giá thương lượng
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:

Chủ đề tương tự

PhichThu

Không dẫn link - đưa liên kết - nhắc đến tên web khác trong diễn đàn

Nhìn giống em Ngọc Trinh ben xxx thế

Last edited by a moderator:

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Không dẫn link - đưa liên kết - nhắc đến tên web khác trong diễn đàn

Nhìn giống em Ngọc Trinh ben xxx thế

:D:D Tụi em có thể đi làm và đăng ở web bất kỳ mà. miễn sao web đó kg phải web cạnh tranh với vnanchoi mà thým.:p Và miễn sao kg làm công nghiệp kg tăng xèng :p hay bị checker vnanchoi phản ánh:p:p vì phản ánh thì anh SÓI cho tụi em ra đảo 1 chiều luôn.khỏi quay lại :D:D
Bởi : mới nói các anh đi chơi nt hay đt thì nói giúp tụi em pass :p:p e chỉ bjt nhiêu đó thôi.
À còn nữa :D. Đôi lúc tụi em kg phải tự đăng mà có nhiều thẩy dễ thương nên chôm ^^ về đăng chỉ khác là pass thôi.:p
Hết ạ

PhichThu

:D:D Tụi em có thể đi làm và đăng ở web bất kỳ mà. miễn sao web đó kg phải web cạnh tranh với vnanchoi mà thým.:p Và miễn sao kg làm công nghiệp kg tăng xèng :p hay bị checker vnanchoi phản ánh:p:p vì phản ánh thì anh SÓI cho tụi em ra đảo 1 chiều luôn.khỏi quay lại :D:D
Bởi : mới nói các anh đi chơi nt hay đt thì nói giúp tụi em pass :p:p e chỉ bjt nhiêu đó thôi.
À còn nữa :D. Đôi lúc tụi em kg phải tự đăng mà có nhiều thẩy dễ thương nên chôm ^^ về đăng chỉ khác là pass thôi.:p
Hết ạ
Thì hỏi cho biết chứ 1 em 2 tên cùng thời điểm làm ae checker bối rối, lựa chọn lắm ,Chỉ góp ý thôi chứ thực ra từng gặp em TRinh này rồi, bên ks AVT Trung sơn. SV tốt, tình cảm,

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Thì hỏi cho biết chứ 1 em 2 tên cùng thời điểm làm ae checker bối rối, lựa chọn lắm ,Chỉ góp ý thôi chứ thực ra từng gặp em TRinh này rồi, bên ks AVT Trung sơn. SV tốt, tình cảm,
:(:( E cũng chỉ biết vậy nên nói chứ em có nói gì đâu ạ. Anh đi mắng em nhé :(:( ~~~~~~>> khóc nguyên 1 dòng sông :(

M

Mr_Hung93

Guest
Mình đã check và có 1 vài điều muốn chia sẻ . Thái độ của em oki . Nhưng có thể do mình dị ứng vs mùi cơ thể của em . Mong em chú ý điều này nha . Tắm táp trc khi lâm trận sẽ tốt hơn . Chúc em đoong khách

virus_makelove

ᶜʰᵘʸᵉⁿ ᵍⁱᵃ ᴸᴬ ᴸᴵᴱᴹ ᵛⁿᵃⁿᶜʰᵒⁱ.ᶜᵒᵐ
Like góp ý nak
Cơ mà :oops:
:D Để em nó đọc chứ Sói sao quản nổi :D mấy việc như mùi cơ thể hay là gì gì :D:confused:

virus_makelove

ᶜʰᵘʸᵉⁿ ᵍⁱᵃ ᴸᴬ ᴸᴵᴱᴹ ᵛⁿᵃⁿᶜʰᵒⁱ.ᶜᵒᵐ
2 em kệ tía 2 hay 3 em .bánh nào đăng thì bác nói bên này chỉ 1 sói đăng nếu đi web khác là sói trắng đăng thì bác nói mọi người ủng hộ chứ đây sói đâu có đăng tên khác ở đây hay bất cứ đâu

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom