400k Gái Gọi Thúy Vy Xxx925 - Em Hàng Teen Tháng 8

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Lỡ theo trào lưu xôi thịt thì sẽ được nước làm tới luôn, them 1 em xôi thịt nè. Không những thế, Sói thấy mình thật sự rất hạnh phúc, đúng như ông anh nói “ ngựa tốt không ngoáy đầu ăn cỏ đã dẫm lên”. Thật sự phải nói rất cám ơn những em đã rời bỏ Sói đi, thật sự các em đi thì anh mới đủ can đảm nhận them những em mới để có them những trải nghiệm khác nhau.

Em này phải nói là thay thế được cho em mèo teen. Ah mà không phải nói hơn nhiều, so về body và cả về face thì em này trắng như bông cùng với cái thân hình hạt mít nhỏ, yêu em chết đi được. Ông anh vào mà nhận hang xôi thịt của anh đi. Kaka.

Đánh giá:
Sn: 1996
Face: baby teen, em này còn teen hơn cả mèo teen lúc xưa, face búng ra sữa luôn, đôi mắt to, khuôn mặt núng nính, nhìn yêu lắm cơ!
V1: cái này hệ cam lai bưởi, rất to nhé, nhưng chắc vì to quá khổ mà em ít mặt áo ngực nên nó bè ra 2 bên :), bú mút rất thích.
V2: cái này có lipit nhé, em nó thuộc dạng xôi thịt mà.
V3: cái này thì không bàn nhiều, đã xôi thịt thì an hem hiểu, cái mông này mà ngồi lên ng phi ngực thì chỉ có đứt sớm. kaka
Service: nhí nhảnh, rất nghịch nhé, ai chịu nổi cái tính teen của em nó thì nhảy vào. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: Thúy vy
Khu vực: quận 10
Thời gian: 10h – 22h

Price: 400k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:

Chủ đề tương tự

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Ai chích e này Rùi cho ý kiến jk..nhin ghiền wa
mới nghe em nói là có 3 khách rồi, những ng luôn nghi ngờ như bác nên thường không bao giờ check hàng dc. vì khi ngta cho ý kiến xong em đó nghĩ lại pm xin sdt.
Điều nữa là tại sao ngta phải cho bác ý kiến, sao bác không tự cảm nghiệm?

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Sao ns zi chú.. hàng thì ngon nhug ko biết e ý phụ vụ ntn..gặp phai máy ẻm mà hối nay nọ..xih tới máy cug mất hứng à
tôi làm ở diễn đàn này hơn 2 năm rồi, việc hình thành nên thương hiệu k phải 1 sớm 1 chiêù. Nếu chú từ diễn đàn khác qua thì sao bác không tự cảm nhận mà phải để ng khác cảm nhận dùm chú. Nếu tôi tạo nick ảo vào comment tốt xúi chú đi thì chú cũng không biết. Còn về cách phục vụ thì phải xem bác đối xử vs mấy em như thế nào. Diễn đàn này là diễn đàn công bằng dân chủ cho hàng và khách, nếu chú bỏ tiền ra mà hành hạ em nó thì việc bị từ chối là chuyện bình thường

Jacke

Bac c
tôi làm ở diễn đàn này hơn 2 năm rồi, việc hình thành nên thương hiệu k phải 1 sớm 1 chiêù. Nếu chú từ diễn đàn khác qua thì sao bác không tự cảm nhận mà phải để ng khác cảm nhận dùm chú. Nếu tôi tạo nick ảo vào comment tốt xúi chú đi thì chú cũng không biết. Còn về cách phục vụ thì phải xem bác đối xử vs mấy em như thế nào. Diễn đàn này là diễn đàn công bằng dân chủ cho hàng và khách, nếu chú bỏ tiền ra mà hành hạ em nó thì việc bị từ chối là chuyện bình thường
u di thu di hang Soi trang thi ko bao jo that vong dau...ma chi that vong la ko du tien de di het cac e thui

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Mới đi em này cách đây 2 ngày về, thú thật xưa giờ rất thích hàng của bác Sói từ em Yến PXL, bé Mèo teen, Huyền Banana, Linh Miêu, Miu Miu,...Nhưng lần này mình thất vọng vô cùng về em này. Em xinh và vú to thật, nhưng thái độ cực kỳ công nghiệp, vào chỉ nằm nhắn tin và chỉ nằm im 1 chỗ, khi mình kêu em BJ cho mình thì mặt em nhăn nhó khó chịu. BJ được 2ph thì đeo bao vào chiến....Nói chung chán toàn tập và thất vọng ! Mình sẽ làm 1 RP chi tiết về vụ này. Chỉ lên đây comment vậy để bác Sói biết mà nhắc nhở lại em nó. Chân thành cảm ơn bác !
để Sói cho em ấy lên nói chuyện vs bác

saporo

tinh check em nay.. ma thay bac traidep.. noi vay.. nen suy nghi lai.. bac Soi chan chinh som nhe!! chu.. em thay hang bac Soi rat uy tin.. cam on cac bac

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Mình nhận dc những tin nhắn thế này là sao nhỉ? Đi bắt em nó trả tiền phòng mà còn đưa có 390k, hàng giá thấp mà còn làm vậy, mấy em mới làm dễ bị ăn hiếp nhỉ?

T

thúy vy

Guest
không phải em khó chịu mà tất cả do ảnh thôi. Nếu anh đó không làm gì em đau thì em đã không phản ứng lại rồi. e đi phục vụ sự vui vẻ chứ đâu phải em đi chịu hành xác đâu mấy anh. E kung vay ai làm em dau tat nhien e fai kho chiu roi . Nhung truoc h e ich kho chiu voi ai lam tai e dau nen to ra ve kho chiu . 1 phan e moi di lam nen con hoi nhát xiu

Đ

đầugấu113

Guest
Đi chơi mà bắt mấy e bao tiền ks hehe. Ở nhà quay tay dj cho rùi đi lm j cho nhục mặt đàn ông . Gặp tui là tui ở nhà rùi tui k bao h kêu mấy e bao j hjt ah.

Đ

đầugấu113

Guest
Mình đính chính lại bác nhé, tin nhắn đó không phải của mình nhé. Mình nt rất lịch sự và là 1 dân chơi lâu năm nên hiểu luật, không có chuyện ép hàng trả tiền phòng hoặc bạo dâm bác nhé. Mình chỉ góp ý để bác chấn chỉnh em nó lại cho tốt hơn, chứ không phải để dìm hàng em nó vì mình chẳng có lợi gì cho mình cả. Mình chỉ nói lên ý kiến của mình, còn bác nào không tin thì cứ đi thử và về cảm nhận riêng nhé. Nếu bác cần thì inbox riêng mình gửi chứng cứ cho bác xem.

P/s em Thúy Vy: Nếu người nào bạo dâm và bất lịch sự với em, lập tức bỏ về nhé, còn đừng bao giờ mang thái độ khó chịu của em đi gặp 1 khách hàng khác. Thân mến em !
thôi bỏ qua bác hen. K đc em này thì mình đi em khác bác hen. Chắc bác Sói cũng dạy em nóa lại r. Ở lại vs diễn đàn nhé bác . Lâu lâu diễn đàn cũng phải có scandal để yên ấm quá mấy diễn đàn khác ganh tị sao bác:p:p:p:D

T

thúy vy

Guest
E se rut kinh nghiep ma a da noi mong lan sao qap lai anh

torino

Nói chung ai đúng ai sai thì thật khó biết dc .chỉ có người trong cuộc mới biết.
Còn noi về khách bạo dâm là có nhưng ko ai dám nhận mình bạo dâm .mấy e hàng cũng vậy 100 e cũng phải có vài e ko đạt tuy mình chua gặp trong vnanchoi.
Theo mình thì cứ để xem còn ai chê nua ko thì biết ai đúng ai sai ak

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
theo Sói thì nên đích thân đi check là biết ngay, cứ tự cảm nhận, giờ đợi những bác có uy tín và đã đóng góp xây dựng diễn đàn lâu năm đóng góp ý kiến là tốt nhất. biết đường mà dạy dỗ, chứ ai cũng tạo nick ảo rồi bảo " TÔI CHƠI DIỄN ĐÀN LÂU RỒI TẠI KHÔNG TẠO NICK VÀO PHẢN ÁNH THÔI". Vậy thử hỏi 1 câu từ trước tới giờ có rất nhiều em cũng bị phản ánh sao không xuất hiện mà bất ngờ xuất hiện tại bài viết tại các em mới. Cứ em mới là có nick mới phản ánh.

Hôm nay tôi ở chơi với em nghe tâm sự mà tôi bực cả mình, nhiều người cứ nhè em mới ra ăn hiếp. cái quy định của BQT là nick mới comment vu vơ không đưa ra bằng chứng chính xác sẽ band nick thẳng liệu có hiệu lực hay BQT nói ra để chơi. Tuy biết BQT cần mem nhưng thử hỏi liệu có công bằng cho các em gái của Sói không? Đừng cứ đưa ra lí do: " AI MÀ DÁM LƯU LẠI NHỮNG TIN NHẮN HAY CUỘC GỌI NHƯ VẬY, CÓ GIA ĐÌNH,SỢ BỊ LỘ". Tôi phỉ nhổ lên mặt những thằng như vậy. Với tôi khi tôi mua trúng 1 món hàng không hài lòng tôi chửi cha thẳng thằng bán hàng, cần gì đợi về tới nhà mà ở đó viện cớ là gia đình. Biết nghĩ cho gia đình thì đừng đi chơi, ở nhà với vợ con đi.

B

badboy103

Guest
Đã mang tiếng đi check thì đáng mặt một chút. Check ko được em này thì lần sau ko đi nữa mà tìm e khác thôi.
Chuyện đơn giản như vậy mà cứ diễn ra hoài em nghĩ bác Sói nên mạnh tay với mấy thể loại này hơn nữa.

A

atlantissg

Guest
sau này gặp 1 thằng như vậy ... trã giá thì cho nó nhấn nút ngay ... gặp bạo lực thì nên bóp dái nó cho nó thốn thấy bà nó rùi em hãy te te đi về ... lần sau cho nó chừa ...
Dân chơi âm binh thì hãy cho nó nhấn nút sớm đi là vừa ...

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom