400k Gái Gọi Trà Ngọc Xxx942 - Hàng Mới Tháng 4

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Chào anh em đồng dâm, dạo này tình hình cận lễ, thời tiết lại nắng noi, oi bức, được ngày trời mát mẻ là tê hết cả chym .... Nhân tiện ngày nắng ráo không mưa trời nhiều mây nhiệt độ từ nhà ra đến phố tầm nhìn xa bán kính 5km đổ về nhiệt độ từ sáng cho đến tối cứ phải gọi là thích hợp vào phòng lạnh .... Thế nhưng trong lúc pha phê phòng lạnh thì không tránh khỏi việc "đuỵt"

Hôm qua gọi em Trà Ngọc suốt mà k được, cái lề gì thốn .... Nghĩ thầm hôm nay lại ko đươc "đuỵt" rồi, nhưng may thay em ấy biết sdt của mình mà gọi ngược lại. Ok thế là lại Setup với em nó tại xxx,đến nơi nhắn tin cho em nó cái tin xong lại phi vào rửa súng tắm rửa với thân nhiệt thì lộn vãi lành mà nước thí lốn vãi nòng ....

15' sau em nó xuất hiện đứng trước mặt tôi là 1 hotgirl xinh đáo để, tôi lại nghĩ thầm trong bụng, tiếc thay cho 1 kiếp nhân sinh. Giá như tôi gặp em sớm hơn chắc em đã không vào nghề này rồi.

Em nó tắm rủa xong xuôi đâu đấy leo ngay lên giường ôm ấp mân mê sờ chim sờ bướm ....xong em nó cúi xuống BJ liếm láp từ chim lên ngực từ ngực lại xuống chim .... từ chim lại lần xuống cà .... từ cà lại đá sang bẹn .. phê quá vật em nó ra bú ti móc lốp ... ra nước đeo bao vào và quần em nó từ truyền thống cho đến kết thúc bằng doggy kiểu bò và doggy kiểu úp .... tê hêt cả con chim ...

Đánh giá:
SN: 1994
Chiều cao: 1m50
Quê quán: miền tây
Face: hotgirl face xinh là đây nhé, mũi cao, nụ cười duyên, tuy mặt góc cạnh xíu nhưng rất baby toát lên vẻ đẹp sang chãnh.
V1: hệ cam nhỏ, núm hồng, hạt đỗ, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh luôn nha.
V3: cái này thì tỷ lệ nghịch với vòng eo, to đùng, doggy hết sẫy.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Trà Ngọc
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 9h - 21h

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
D

DejaVu

Guest
Em gái mặt cực xinh vếu cực săn làm checkers vnanchoi "nang cuc" đây rồi!!!
Chúc em luôn sexy, bốc lửa và đông trym vẫy gọi!!!
:cool::p:D
"Nơi cảm xúc thăng hoa" mừng em cùng hoà quyện!!!​

K.Phong

MỸ NAM PHỆ
Công Thần VNanchoi
Mỹ nhân đổ bộ về sân chơi vnanchoi nhiều và toàn đẹp keke, chúc nàng đông a e

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom