500k Gái Gọi Trâm Anh Xxx138 - Hái Lộc Đầu Năm

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
kính chào anh em đồng dâm
đầu năm tưởng ăn nên làm ra nhưng chán chơi gì thua đó.đánh lô toạch lô đánh tìa về sửu đánh chẵn ra lẻ.nói chung là thua nặng.
hôm trước cầm 10m đi đánh xóc đĩa bị thua vỡ mồm thằng bé đi xe người cứ thơ thẩn và chán nản.đi ăn ngồi nghĩ phải đi check cái để giải đen. lục danh sách gọi cho mấy em hàng đều không được ức chế quá định đi về ngủ. Bất ngờ em yêu ngoài bắc vào làm lại.

Lấy phòng nằm xem phim ở kênh HBO hay quá nên cảm giác đợi em ấy 15p sao mà nhanh thế.mở cửa ấn tượng ban đầu là mặt nhìn xinh.

2 anh em nên giường đắp chăn nói chuyện tâm sự ,trong khi tâm sự tay em nó cứ cho vào nghịch chym mình làm thằng nhỏ trỗi dậy nhanh chóng.nc tầm 5p thì đi vào việc chính.em nó bắt đầu bj cho mình.tuy không chuyên nghiệp nhưng rất nhẹ nhàng tình cảm nên mình rất thích.bj cũng phải đến 10 phút thich chiến đấu.ui nước gì mà nhiều thế này mình cho tay vào thấy ướt nhoẹt tay.hjhj.
rồi thì cũng đủ các thế diễn ra và uot trong thế doggy

Đánh giá:
Face: xinh xắn ánh mắt đầy dâm đãng, body mình dây nhưng cái gì cũng phải gọi là khủng, em đẹp vẻ đẹp quý phái sang trọng kiểu Việt Kiều.
v1: to tròn săn chắc, phải nói là bưởi năm roi vs núm nhỏ xinh xinh.
V2: eo ót mình dây cây cảnh nhé, vs chiều cao càng làm tôn đường cong của ep em
V3: To tròn , khá là khủng , Bác nào thích Doogy thì đây là sự lựa chọn hợp lý đấy.
Service: cái này phải gọi là đỉnh của đỉnh, em như được qua 1 khoá đào tạo của phim Jav, Với phong cách rất riêng , không dâm loạn , không cuồng dâm ..... mà quan trọng là ở cách phục vụ và thái độ nghề nghiệp chuẩn mực cùng kinh nghiệm giường chiếu điêu luyện lâu năm, tắm chung vs khách, Hj, bj lút cán, tevet, liếm khắp cơ thể, đá bi, lau cột, out mouth.

Infor:
gái gọi: Trâm Anh
Khu Vực: Quận 1
Thời gian: 10h - 24h
Price: 500k/s
Pass: Bạn a Sói

Last edited by a moderator: