500k Gái Gọi Trâm Anh Xxx518 - Em Đã Trở Về

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Em này thì Sói không nhắc nhiều nữa, lính ruột của ông anh và đã trời thành huyền thoại của nhóm Nam tiến lúc xưa. Không chỉ về ngoại hình và service thì em ấy vẫn là siêu nhất đó là lí do vì sao mấy em gái bắc của đợt hàng đầu tiên Nam tiến đã đánh chìm rất nhiều thương hiệu bánh trong nam lúc bây giờ. Nhưng không biết vì lí do gì mà những em bắc những đợt sau nếu mà good thì chỉ còn đếm trên đầu ngón tay, cũng may là những em dưới tay Sói vẫn còn giữ được cái chất. Mong là những em ấy không biến chất vì theo những bánh khác chỉ chú trọng lợi nhuận mà xem khách hàng như shit, trừ những khách âm binh thì khỏi nói rồi.

Sau 1 thời gian ẩn danh không biết vì lí do gì hay giận hờn yêu đương gì với cha già thì em ấy cũng ngoi lên vnanchoi lại, chuyện bên trong chỉ có cặp tình nhân già nhân ngãi non vợ chồng ấy biết.

Gặp lại em nhìn có vẻ xinh hơn, tóc dài mượt, vàng óng, đi giày cao gót khác trước nhiều quá.
Nằm 2 anh em chém gió nói về những ngày đã qua...haha... TRỜI THẬT NÓNG v KHÁT
Sau màn chào hỏi, chuyện gì đến cũng tới. Vẫn ngon và dâm như ngày nào.

Đánh giá:
Face: xinh xắn ánh mắt đầy dâm đãng, body mình dây nhưng cái gì cũng phải gọi là khủng, em đẹp vẻ đẹp quý phái sang trọng kiểu Việt Kiều.
v1: to tròn săn chắc, phải nói là bưởi năm roi vs núm nhỏ xinh xinh.
V2: eo ót mình dây cây cảnh nhé, vs chiều cao càng làm tôn đường cong của ep em
V3: To tròn , khá là khủng , Bác nào thích Doogy thì đây là sự lựa chọn hợp lý đấy.
Service: cái này phải gọi là đỉnh của đỉnh, em như được qua 1 khoá đào tạo của phim Jav, Với phong cách rất riêng , không dâm loạn , không cuồng dâm ..... mà quan trọng là ở cách phục vụ và thái độ nghề nghiệp chuẩn mực cùng kinh nghiệm giường chiếu điêu luyện lâu năm, tắm chung vs khách, Hj, bj lút cán, tevet, liếm khắp cơ thể, đá bi, lau cột, out mouth.

Thông tin:
gái gọi: Trâm Anh
Khu Vực: Quận 1
Thời gian: 10h - 24h

Price: 500k/s
Pass: Bạn a Sói

Last edited by a moderator: