300k Gái gọi Trang dâm xxx384 - Em hàng dâm mới tháng 8

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Em xin chào anh em vnanchoi. Chúc buổi off sinh nhật của diễn đàn thành công. Hôm nay Sói xin phép mang đến 1 em hàng rất dâm đãng và rất đáng check với số tiền anh em bỏ ra nhé.

Ngon và ngoan, thái độ rất chi là dễ chịu khi tiếp xúc, cùng với cái tính dâm bẩm sinh của em sẽ không thua bất cứ đại dâm cô nương nào của thế giới hàng này. Đảm bảo anh em sẽ có một buổi check đầy cảm hứng, anh em cứ chuẩn bị thân xác để em ấy tẩm quất cho tàn xác nhé. Thái độ của em nó sẽ thật tuyệt vời, hơn cả thế em này kèn, sáo, máng cực kỳ đẳng cấp. Da dẻ trắng trẻo mịn màng, cặp vú có chút mềm nhưng vẫn hồng, rất đẹp, bú mút tẹt ga, thêm nữa, da dẻ trắng trẻo mịn màng thơm phức, eo ôm rất đã, mông cong vút, ấp em nó phải nói sướng ngay từ nước đầu. Đến màn make love của em nó cứ gọi là chuẩn đét. Thổi kèn và sóc lọ level đỉnh cao nghệ thuật, rất có tâm nên anh em sẽ cực kỳ hài lòng.

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m57
Quê quán: miền bắc
Face: vẫn còn đậm chất gái quê, dù có trang điểm nhẹ nhưng vẫn không che được nét ngây thơ, hồn nhiên và tính cách thẳng thắng của em.
V1: hơi mềm, núm to hạt đổ, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: có lipit nhé, thuộc dạng có da có thịt.
V3: căng đét, doggy hết sẫy, úp sọt thì chỉ có phọt.
Service: đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi), cho ra trong miệng, full skill.

Thông tin:
Gái gọi: trang dâm
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 9h - 2h sáng
Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
S

số_7

Guest
Tân hình lại có hàng mới về.chào mừng e đến vnac.chúc e đông khách

KHÔNG COPPY LẠI TOPIC VÀO COMMENT

dạ bác sói trắng ơi e có việc muốn nhờ bác giúp mà e mới vô wep ko biết nt riêng cho bác kiểu gì.. bác để lại zalo e ib nhờ bác giúp e với ạ e cám ơn

Last edited by a moderator:
T

trang dam

Guest
Em trang dâm cảm ơn a nhiêu nhiều hẹn được gặp lại a

T

trang dam

Guest
E cảm ơn các tình yêu đã ủng hộ e mong sớm gặp lại a nha

Hi các bác,
mình mới gặp em này . 4h30 PM 01.09.2019.
Service + thái độ : OK, Ngoan, Hợp tác mọi tư thế, nhắn tin set phòng ngọt ngào.
Face + Body : OK với mấy bác U40. anh em nào dưới U30 thì chắc thêm tiền đi mấy em 500k. Mình là dưới U30 nên chắc vậy.
Tóm lại : Ngon trong tầm giá 300K. Bác Sói đưa quá chuẩn.

tinhtruongsoca

Member
Công Thần VNanchoi
Hi các bác,
Service + thái độ : OK, Ngoan, Hợp tác mọi tư thế, nhắn tin set phòng ngọt ngào.
Face + Body : OK với mấy bác U40. anh em nào dưới U30 thì chắc thêm tiền đi mấy em 500k. Mình là dưới U30 nên chắc vậy.
Cho e nó bài Rp để a e khác biết đến nè!

T

trang dam

Guest
Hi các bác,
Cho e nó bài Rp để a e khác biết đến nè!

T

trang dam

Guest
Em cảm ơn anh iu nhiều nha mong sớm được gặp lại anh iu quá cơ với tình cảm a rành cho em

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hi các bác,
http://www.vnanchoi.com/forum/forums/box-report-bai-viet-ki-su-gai-goi-khong-anh.23/
cho em đó 1 bài report trong box này đi bác

Bowling

Em nhiệt tình hợp tác mọi tư thế, vui vẻ tình cảm như người yêu. Đáng check trong tầm giá 10:00 1/9

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom