500k Gái gọi Yến Trang xxx407 - Xong việc nghĩ sớm đến với em

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Trước khi bước qua 2020 tranh thủ làm luôn mấy tour thăm các em nhưng do thời gian có hạn nên bị bể kế hoạch thôi thì cũng hoàn thành nhiệm vụ nhưng không theo thời hạn. Nhân năm mới cũng chúc anh em checker có nhiều sức khỏe để check được nhiều em ngon của diễn đàn. Đồng thời cũng kính chúc gia đình các bác checker an khang, quan trọng là bình an, hạnh phúc.

Quay lại nhiệm vụ chính của anh em đàn ông, đã làm trai thì việc check hàng như ăn cơm hàng ngày, không xả mỗi ngày thì nó khó chịu sao sao ấy. Chẳng là sáng nay com chym của mình nó lên cơn vật, mình liền lấy điện thoại ra gọi cho Yến Trang vì em này quá ngon và hợp gu ốm ốm mình dây của mình. Sói là cứ nghe thấy từ mình dây, teen teen là khoái rồi không hỏi nhiều nữa chạy thẳng đến điểm hẹn.

Lấy phòng nhắn tin khoảng 5p thì em tới giờ giấc chuẩn. Đập vào mắt là một em teen tươi tỉnh và rất nhí nhảnh hay chuyện và trả lời rất thẳng thắn không úp úp mở mở như một số em khác. Hai anh em nằm ôm ấp chém một lúc rồi mới vào vấn đề chính cũng vẫn như mọi khi sau màn bú liếm của em là đến những tư thế sở trường của mình. Đầu tiên là cổ truyền=>>vác chày qua núi=>>cưỡi ngựa =>>doggy thì hết xiền.

Đánh giá:
SN: 1998
Chiều cao: 1m52
Quê quán: miền bắc
Face: nhìn rất teen, mặt baby, xinh xắn dễ thương, em như mấy em học sinh cấp 3 mới lớn.
V1: săn chắc, to tròn, núm nhỏ hồng, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh, ôm rất thích
V3: căng đét, doggy hay úp sọt đều hết ý.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Yến Trang
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 9h - 23h
Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom