600k Gái Gọi Uyên Linh Xxx509 - Em Dâm Đãng Đã Trở Lại

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Một buổi chiều...buồn. Mưa mớj chết chứ, thế là đi toi buổi đá bóng rồi..., cứ đà này thì ục ịch chết mất. Nghĩ mãi món gì có thể giảm ít calo đươc cho cái bụng nó dễ chịu. Thế là quyết định không đi đá bóng to nữa, đi đá sân nhỏ, cỏ nhân tạo, mà e nào phải thật dâm, dâm nhất mới sướng. Mà dâm thì nhiều em rồi, contact được không đó cũng là cái duyên.

Cuối cùng hết điện thoại tới nhắn tin thì cũng set được kèo em Uyên Linh, may là e ấy mới làm lại nên cũng nhiều bác chưa biết, không ai giành. Mà để em dâm này chiều cho một lần đảm bảo là phải để lại một ấn tượng nào đó, như chất gây nghiện chim vậy. hehe bú, liếm, mút... chẳng kiểu gì mà e ấy không làm được, cùng một thái độ phục vụ thì khỏi chê, cách e ấy nói chuyện thật nhẹ nhàng, chẳng giống lúc e ấy làm tình gì cả.

Bác nào mà thần kinh kém thì chắc được 5p là không cưỡng được rồi. Gan dạ, sành sỏi, deo dai như e đây mà vẫn cứ phun trước kẻng à. E không nói phét, bác nào không tin thì cắt chim e nhé. Bác nào chim khỏe thì hộ e với chứ e toàn về nhì thôi cũng tức lám, làm thịt dâm nữ này hộ e nhé.Nó rên la rồi lại còn cái món khẩu râm nữa chứ nghe mà thằng cu và người em cứ rật rật,rồi sướng sướng.

Đánh giá:
Sn: 1990
Chiều cao: 1m60
Face: dâm đãng hết sức, từ nụ cười tới dáng vẻ của em lúc nào cũng toát lên 1 vẻ khiêu gợi đầy nhục dục
V1: to tròn săn chắc, núm như hạt đổ bú múp, sờ nắn thoải mái.
V2: có ít lipit nhưng hợp với dáng em
V3: to tròn, căng đét, doggy hay úp sọt dập rất đã.
service: Ngoan ngoãn nghe lời, chiều chuộng khách hết mình, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, dọn wc( cho khách nào sạch sẽ thôi) gần full option nhé.

Infor:
Gái gọi: Uyên Linh
Khu vực: Quận phú nhuận
Thời gian: 10h - 20h

Price: 600k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom