600k Hotgirl Điêu Thuyền Xxx157 - Em Dj Mới Về Với Sói Tháng 8

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Em này Sói cho service full điểm, tại sao mình cho em nó full điểm dịch vụ. Vì thật sự chưa bao giờ mình cảm thấy hài lòng như vậy.

Nhắn tin số phòng cho em 10 phút là em xuất hiện, lúc nào cũng cười cười. Tắm xong, em lên giường nằm cạnh mình. Mình nằm nghịch vú em chán chê vẫn không thấy em làm gì nên đành trèo lên người em và chủ động như kiểu với người yêu vậy. Được 1 lát em bắt đầu rên lên sung sướng và chủ động ôm, hôn ti và HJ cho mình.
Được một lúc thì mình đưa chim lên cao để BJ. Mình ở trên và em nằm ở dưới. Thật sự mà nói thì kiểu này cực thích, như kiểu trong phim của AV vậy.

Chán chê mê mệt, mình nằm xuống dưới và bảo em lên trên để BJ. Lúc này mình cũng nứng lắm rồi nên bảo em đeo bao vào chiến. Chiến đấu đủ các tư thế, mệt lại nghỉ mà em không hề kêu ca hay dục dã mà chỉ ôm mình. Cuối cùng sau tầm 20p thì cũng out trong tư thế nằm sấp .

Out xong, mình nằm vật ra nghỉ vì quá phê. Cứ tưởng em dậy mặc đồ luôn ai ngờ em lại nằm lên người mình, vuốt ve, liếm ti hôn tai kiểu như gạ làm thêm nháy nữa

Hai anh em nằm cứ như vậy nói chuyện ba linh tinh đủ thứ được 15p thì mình có việc bận ở công ty nên bảo em là cho anh dậy đi tắm. Em còn nói là không cho dậy cứ nằm đè lên mình. Khi mình vào tắm thì thấy em mở cửa vào ôm ấp tắm chung với mình. Sau đó còn cứ gạ đi làm tóc với em không? Thật sự mà nói thì chưa bao giờ hài lòng đến vậy. Hôm đó mà không bận chắc nằm cả chiều với em nó luôn.

Đánh giá:
Sn: 1994
Chiều cao: 1m58
Face: face rất xinh, bầu bĩnh, hàm rang đều như bắp, đôi mắt liễu, với ánh nhìn đầy dâm đãng.
V1: hệ bánh bao to tròn, săn chắc, núm hồng, nhìn thôi đã nhỏ dãi rồi.
V2: cái này có ít lipit vì mấy em có da có thịt v1 to là thế
V3:cái này cũng săn chắc k kém, em ngồi lên người nhảy ngựa là chỉ có bắn thẳng
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi), gần full option.

Infor:
Gái gọi: điêu thuyền
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 9h – 22h

Price: 600k/s
Pass: bạn a sói
p/s: đi some 2 nữ giá thương lượng

Last edited by a moderator:

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm qua được 1 ngày rảnh rỗi, vô tình lên diễn đàn thấy bài report vê e Điêu Thuyền thấy hay quá nên quyết định phải đi check liền. Sau 1 hồi loay hoay thì cũng hẹn được với e í. Nhưng lúc đầu thì e nhớ nhầm địa chỉ ks nên phải gọi cho e mấy lần thì mới tìm ra chỗ ... Chỉ có điều ks này thì k được như trong hình mà Sói Trắng chụp post trên diễn đàn (phải noi là k biết Sói Trắng check ở ks nào mà đẹp thế, mình tìm mãi mà chưa ra để có thể có cảm giác yomost hơn, chứ các ks khác thì phòng ốc đa phần nhỏ, k được thoải mái lắm). Sau đó thì em bảo mình cứ tắm trước rồi e sẽ đến sau.
Tắm táp xong thì cũng nghe tiếng gõ cửa của e í. Phải nói là thân hình pé thì hơi múp míp 1 chút, nhưng bù lại có nụ cười that tươi và khuôn mặt ưa nhìn :). Rồi thì pé cũng xin phép mình vào tắm táp một chút. Sau khi tắm xong pé ra ôm lấy mình. Khi pé tháo khăn ra thì mình ngỡ ngày vì bầu ngực của pé đẹp quá. Mặc dù là nếu soi kỹ thì hình như khuôn mặt, ngực và phần dưới của pé có vẻ k giống với hình của bác Sói Trắng lắm (k biết có phải là do hình trên này có photoshop và ở 1 khung cảnh khác hay k :)). Tuy nhiên đúng là service của pé Điêu Thuyền thì tuyệt vời quá, pé rất nhẹ nhàng và tình cảm, k hề hối thúc & pé cứ cười suốt trong lúc 2 a e đang "tâm sự" với nhau.

Nhưng rồi thời gian cũng kết thúc và rồi pé cũng phải ra đi, để lại 1 mình mình ngẩn ngơ và hẹn gặp lại pé ở 1 dịp khác để có thể thử thêm các kiểu khác.
Đánh giá:
Service: 8 đ (thật ra có thể cho 9 nếu pé cố gắng hơn chút nữa)
Face: 8 đ (khuôn mặ cũng ưa nhìn)
V1: chắc cũng được 9 đ (vì quá đẹp)
V2: 7 đ (vì hơi có lipid một chút)
V3: 8 đ (đẹp và thơm nhưng bữa nay hơi nhiều lông chứ k như trong hình. Nếu ít lông đi một chút chắc sẽ được 9đ đó)

Nói chung là em rất ok và se cho các pạn đồng dâm 1 trải nghiệm tốt ....
cho bài rep e nó qua bên box rep bài đi bác
http://www.vnanchoi.com/forum/forums/ki-su-gai-goi-reply-khong-hinh.23/

B

binhduong123

Guest
Gặp em chiều nay...xinh ngoan và vui vẻ, rất thích hợp cho bác nào khó tánh !!! Khoản làm vnanchoi.com thì quá tuyệt...sẽ làm bài rep...
ngin lắm ak bác.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom