600k Hotgirl Uyên Linh Xxx509 - Hàng Mới Tháng 5

Status
Không mở trả lời sau này.

Chủ đề tương tự

Tham gia từ Checkerviet cho đến vnanchoi, VNanchoi ,... hơn cả năm nhưng chủ yếu là check hàng là chính còn mấy cái nick lên cmt hay report thì cũng làm biến lắm vì hên thì gặp trúng hàng ngon, xui thì CN, tráo nên không thích đụng chạm nhiều thứ nhưng đây là lần đầu tiên mà mình phải đăng ký tài khoản để trả hàng cho em nó :D
Face: Xinh, dễ thương, 1990 thì ngoài đời nhiều lầm tưởng là 1993 1994
V1: Có thể nói số 1 từ trước đến nay mình từng gặp, hàng thật 100%, căng tròn không ảo như face mà không xệ như xuống cấp :)), đầu ti đẹp + volume vặn sướng
V2: Eo thon, hơi tí mỡ nhưng theo kiểu múp máp, nhiều anh U30, U40 hay khoái eo này
V3: Quá chuẩn
V4: hơi tí lông, không khám phá được nhiều nên không bàn
Service: Thái độ cực tốt, dễ thương, nói chuyện nhỏ nhẹ, không hối thúc, không nhăn nhó khi khách "chơi quá lâu", dễ chịu hợp tác. Chỉ có 1 cái là không cho hôn môi, còn cái vụ WC chưa thử nên chưa biết.
Bonus thêm cái nữa em là người miền trung, trước đây mình toàn gặp Bắc và miền Tây. Bắc thì đa số khá chãnh và khó chịu, nam thì hên xui, có em dễ thương, có em công nghiệp, riêng miền Trung thì em quá tuyết vời. Có lẽ là số 1 từ trước đến nay :D
-> Nghe em nó bão hình em nó bị lỗi không hiện thì mình giải thích web hiện bị trục trặc, lâu lâu gặp lỗi. Tâm sự thêm tí thì em nó bảo kêu ế, ít khách... Mình làm report hơi PR 1 chút vì thấy em nó rất tốt trong tầm giá 600k, với lại hiện tại theo mình được biết thì 1 số ae kéo hàng qua tinh1gio, vnanchoi,... nên hàng vnanchoi không còn chất như xưa nhưng riêng hàng của sói trắng thì vẫn good. Nay mạo muội hy vọng ae giúp đỡ nhiều cho em nó, vì lỡ đâu hên xui em nó qua bên khác thì lúc đó nuối tiếc không kịp :)

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Tham gia từ Checkerviet cho đến vnanchoi, VNanchoi ,... hơn cả năm nhưng chủ yếu là check hàng là chính còn mấy cái nick lên cmt hay report thì cũng làm biến lắm vì hên thì gặp trúng hàng ngon, xui thì CN, tráo nên không thích đụng chạm nhiều thứ nhưng đây là lần đầu tiên mà mình phải đăng ký tài khoản để trả hàng cho em nó :D
Face: Xinh, dễ thương, 1990 thì ngoài đời nhiều lầm tưởng là 1993 1994
V1: Có thể nói số 1 từ trước đến nay mình từng gặp, hàng thật 100%, căng tròn không ảo như face mà không xệ như xuống cấp :)), đầu ti đẹp + volume vặn sướng
V2: Eo thon, hơi tí mỡ nhưng theo kiểu múp máp, nhiều anh U30, U40 hay khoái eo này
V3: Quá chuẩn
V4: hơi tí lông, không khám phá được nhiều nên không bàn
Service: Thái độ cực tốt, dễ thương, nói chuyện nhỏ nhẹ, không hối thúc, không nhăn nhó khi khách "chơi quá lâu", dễ chịu hợp tác. Chỉ có 1 cái là không cho hôn môi, còn cái vụ WC chưa thử nên chưa biết.
Bonus thêm cái nữa em là người miền trung, trước đây mình toàn gặp Bắc và miền Tây. Bắc thì đa số khá chãnh và khó chịu, nam thì hên xui, có em dễ thương, có em công nghiệp, riêng miền Trung thì em quá tuyết vời. Có lẽ là số 1 từ trước đến nay :D
-> Nghe em nó bão hình em nó bị lỗi không hiện thì mình giải thích web hiện bị trục trặc, lâu lâu gặp lỗi. Tâm sự thêm tí thì em nó bảo kêu ế, ít khách... Mình làm report hơi PR 1 chút vì thấy em nó rất tốt trong tầm giá 600k, với lại hiện tại theo mình được biết thì 1 số ae kéo hàng qua vnanchoi.com, vnanchoi,... nên hàng vnanchoi không còn chất như xưa nhưng riêng hàng của sói trắng thì vẫn good. Nay mạo muội hy vọng ae giúp đỡ nhiều cho em nó, vì lỡ đâu hên xui em nó qua bên khác thì lúc đó nuối tiếc không kịp :)
bác copy bài này qua box rep bài có lẽ tốt hơn đó bác

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom