300k Lại gặp người xưa. " MyMy người tình chỉ bít làm tình"

Status
Không mở trả lời sau này.

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Do thời tiết mấy nay chuyển mùa mà pu thì lại làm việc ngoài đường nên bệnh hết mấy hôm. Nay khỏe được chút lết vào diễn đàn thì thấy em MyMy mới lên nghe tên quen quen, mà sao nhìn người lạ quá ( nuột hơn trước nhiều).
Cảm giác là lạ quen quen, nên thôi bóc máy làm kèo để xác định luôn khỏi lăng tăng.
Khâu set kèo thì cũng nhứ các ae thôi. Kg có gì mới lạ.
Có cái địa chỉ rồi thì thẳng tiến thôi. Đến nơi lấy phòng rồi thì lại thấy quen quen, à ra cũng địa điểm này, căn phòng này mình cũng vừa gặp lại người xưa ( Chinh Chinh). Thôi tắm phát rồi chờ e thôi.
5p sau e tới thì pu nhìn cũng kg ra. Nên đành hỏi vậy trc e làm tân bình NTA đúng kg. E nói dạ. Vậy là đúng ng quen rồi nên khỏi nói nhiều nữa bay vào quất luôn. Mà phải nói là e xinh hơn trước nhiều. V1,V2,V3 cái nào cũng hơn xưa, V4 sạch sẽ, tỉa tót cẩn thận. Skin thì trắng hơn, mịn màn hơn, face thì đẹp hơn. Nói chung tất cả đều hơn xưa chỉ có cái giá là như củ kg thay đổi. Đây cũng là điều mà mình thích ở vnanchoi giá cả luôn hợp lý và ổn định.
Thôi nãy giờ luyên thuyên rồi giờ vào vấn đề chính đây. Đã là người quen cũ thì hiểu ý nhau rồi, em thoát y xong là lên làm ngay màn cháo lưỡi chào sân.
À cái này chú thích thêm cho các mem mới thích cháo lưỡi nhé: Trong phần thông tin của bác Sói thì đa số em nào cũng có hôn môi nhưng là tùy khách chứ kg phải ai cũng vậy. Trước có mấy bác checker về ý kiến là sao ghi là hôn môi mà lại kg cho hôn, vấn đề nằm ở đây:
1. Vấn đề sạch sẽ. Vào ks thì phòng nào cũng kem đánh răng nhé, các bác đã tắm rồi thì ngại gì đánh răng đúng kg, nếu có điều kiện thì các bác xách theo literin bỏ túi, bảo đảm bước vào phòng hít dc cái mụi thơm ấy thì mỹ nữ sẽ cháo lưỡi các bác ngay. À nhớ gé tiếp tân lấy chai nước suối nhé. Còn xin lỗi miệng mồm thì có mùi, chưa tính đàn ông thì ai kg hút thuốc con vợ nhà sáp vô nó còn đẩy ra chứ nói chi mấy em mỹ nữ.
2. Vấn đề tình cảm. Con người mà ai cũng có tình cảm chứ. Nhiều bác vội vả quá cứ vào là đòi cháo lưỡi 1 ng xa lạ rất khó để hôn. Nên các bác đừng vội cứ từ từ, 1 lần kg dc 2 lần, 3 lần thành khách quen em nó có tí cảm tình là các bác được tất.
3. Vấn đề này thì hơi nhạy cảm chút đó là cảm, ho, sổ mũi rất dễ lây qua nước bọt từ miệng truyền sang miệng, mà các mỹ nữ mà cảm ho chút là nghỉ vài ngày để kg ảnh hưởng đến checker, mà phụ nữ thì các bác bít đó 1 tháng thì đèn đỏ mấy ngày mà còn cảm ho thêm mấy ngày nữa thì hết mẹ nó nữa tháng, làm ăn gì nữa. Nên các bác nghỉ cho mỹ nữ một chút em nó từ chối kg hôn môi cũng là tốt cho các bác cũng như mấy em.
(Trước mắt thì pu thấy có 3 vấn đề như vậy .Các bác nào có góp ý thêm về vấn đề hôn môi này xin vào phần bình luận bên dưới để ae có thêm kinh nghiệm cho cuộc vui được trọn vẹn)
Đây chỉ là chút góp ý cho mem mới thích cháo lưỡi.
Còn các cụ lão làng thì em kg dám đụng tới đừng ném đá em, tội nghiệp.
Lại quay về vấn đề chính, sau màn cháo lưỡi no ne rồi em bắt đầu lâng la sang các vùng lân cận, em này cũng thuộc dạng " giáng long thập bát lưỡi " đây, đi đến đâu nó tê đến đấy. Em đi lưỡi từ cổ xuống gối rồi lại ngược lên cổ. Tour 2 em dừng ngay thằng nhỏ, lau cột vuốt trụ các kiểu rồi lại xuống cặp bi, bi xong tới cột, cột rồi lại bi. Chịu hết nổi pu đè em ra ăn bưởi thôi, chứ kg là out nhanh rồi. Tay thì nắn bưởi tay thì mân mê cô bé của em. Nước nôi cũng đầy đủ nên cũng dễ dàng móc lốp kaka. Nước nôi tràn trề rồi thì mặc giáp hành sự thôi.
Em lên trước nhúng nhẩy sàn lắc đủ kiểu. Hai tay pu thì tiếp tục mân mê đôi gò bồng đào của em. Nhúng ngoáy một hồi thì chuyển sang doggy, bác đi check nhớ đừng bỏ qua động tác này nhé. V3 của e phải nói tuyệt vời to tròn săn chắc. Vừa doggy vừa vô mông thì ôi thôi tuyệt vời, mà đặc biệt doggy mà đi lỗ nhị thì kg phải bàn cải. Cuối cùng thì về lại truyền thống và chết trong êm ái, thoải mái.
Em vào tắm rữa xong ra nằm nói chuyện một lúc thì xin rút do còn khách chờ.
Đánh giá sơ bộ như sau:
V1: to đẹp bíp bú thoải mái.
V2: ít lipit ôm sướng.
V3: miễn bàn, tuyệt vời.
V4: cam đoan nước nôi đầy đủ, bác nào đi mà em kg ra nước do bản thân mình đó nhé. Tevet, móc lốp thoải mái.
Lổ nhị: do em nó mới thêm dịch vụ này, trước kg có nên còn rất bót. Đút vào 1 phát là out ngay.
Face xinh, sang.
Skin: sáng mịn.
Sv: đầy đủ, nhẹ nhàng, không hối thúc, full skill.
Quần áo lịch sự sang trọng.
Túm lại em nó đã trở lại và lợi hại hơn, xinh hơn, dịch vụ tốt hơn, full option, mà giá cả thì kg thay đổi nên các ae tranh thủ nha.
Link em nó để các bác vào lấy số:
http://www.vnanchoi.com/forum/threads/mb-my-my-xxx909-anh-khong-con-loi-nao-de-noi.10595/

Chỉnh sửa cuối:

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
cảm ơn cu @Pupu nói thay lời mỹ nữ về mấy vấn đề tế nhị :eek:

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom