400k Linh Anh tan nát nổi lòng anh

Status
Không mở trả lời sau này.

Kenlee

Thân chào tất cả anh em Dam thủ!
Nói về kĩ thuật của pé Linh Anh, mình thấy trên diễn đàn đã có ít nhất 2 bài rp về em, do đó mình sẽ không đi sâu thêm vào vấn đề kĩ năng nửa.Nhưng sau đây, mình xin chia sẽ đôi lời cảm nhận về cuộc gặp cùng pé chiều nay.
Hôm nay được buổi đi làm về sớm cũng book được cái lịch hẹn với L.Anh, đến được phòng thì mừng muốn rụng rời vì làm việc cả ngày ở Q2 rồi lại chạy về TB. Vừa tắm rửa xong thì pé đến, chả hiểu sao vừa gặp em, mọi mệt mỏi trong người nó tan đi đâu hết, ngay cả "thằng em" nảy giờ đang đờ đẫn cũng đứng phắc dậy như muốn chiêm ngưởng vẻ kiều diễm của em.
Em xinh, em dễ thương từ giọng nói đến con người với một nụ cười rất duyên, và khi 2 đứa quấn lấy nhau, mình không dùng đến 2 từ "phục vụ" để nói về em, mình có cảm tưởng như em đã hóa thân thành một người yêu lâu năm không gặp, ân cần, dịu dàng đầy tình cảm, em biết tạo cho đối tác một cảm giác đê mê, bay bỏng mà không đơn thuần chỉ là giửa 1 checker và bánh, em tạo cảm giác gần gủi đến từng cái nhìn,từng sự quan tâm đến từng cái vuốt ve, để ý đến từng cử chỉ của đối phương. Thế người ta mới nói, không quan trọng bạn làm cách gì, mà quan trọng là cảm xúc mà bạn mang đến cho người khác ra sao! đúng không các bác.
Đấy vài bọc bạch của mình về chuyến đi chiều nay.Một lần nửa, thân chào tất cả các anh em, chúc đại gia đinh luôn luôn khỏe mạnh để có sức mà ủng hộ các em.
Và không quên lời cảm ơn và chúc sức khỏe đến Bác Sói đã mang đến cho anh em một sân chơi chất lượng.
http://www.vnanchoi.com/forum/threads/gai-goi-linh-anh-xxx470-hang-moi-thang-9.10801/

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom