300k Khánh Linh - Nét Đẹp Của Người Con Gái Xưa

Status
Không mở trả lời sau này.
Nghe KL có chiêu phục hồi sinh lực mình cũng tò mò thử xem...
Sét kèo được ngay. Ngặt nổi ông trời cản mình hay sao ấy mà vừa chạy xe ra khỏi nhà trời trút ngay cơn mưa. Mình càng đi về phía NTB thì trời càng mưa to, ngập luôn đường CMT8. Nhưng lỡ set kèo và cũng trên đường rồi, với lại, trời mưa vầy biết đâu lại hay nhỉ.. Đợi xem chuyện gì xảy ra nào...

Quả thật vậy, sau 5p lấy phòng, Khánh Linh có mặt liền. Mình tắm ở nhà xịt nước hoa thơm tho rồi nên tới nơi xối qua loa 1 cái là tủ mền.

Chị KL giữ dáng rất đẹp, mái tóc dài đen như con gái xuân thì. Gương mặt vẫn có nét đẹp mà không cần bôi phấn. (mình thích cái gì nó tự nhiên)

Chị vào tắm xong ra lấy chai dầu matxa Jonson & Jonson gì đó và bắt đầu công đoạn phục hồi sinh lực cho mình. Thật ra Love tui đang khỏe như trâu, thằng ku em chưa gì mà nó cứng mà nó cắm muốn thủng nệm lúc nằm sấp lại để KL matxa xoa bóp.
Hỏi ra thì biết khi xưa chị ấy... À mà thôi, hehe, để dành bác nào đi thì tâm sự khám phá.
Chị matxa rất có nghề, 2 bàn tay ấn dọc lưng rồi xuống đùi, chân rồi cứ thế Love tôi thư giãn hoàn toàn. Bỗng dưng những ngón tay nhẹ dần lướt đi như có điện làm Love hứng lên nhưng vẫn nằm im để chị mần. Love hứa sẽ ngoan mà kakaka. Kế đến, chị nằm luôn trên lưng mình và ấp ấp ủ ủ cho ấm áp. Chắc là phần thưởng cho quãng đường mưa gió đây mà.
Rồi tới lúc cũng phải ngữa trym ra hehe. Cái này thì các bác biết rồi nhỉ... :D Roi tới đeo bao vào chiến. Chỗ này mới ghê nè hè hè... KL thích sự mạnh mẽ nhé các bác, vừa quất vừa xoa nắn ngực càng mạnh thì càng kích thích chị ấy. Ok, em hiểu, em chiều luôn, vui vẻ là tới thôi hihi...
- Hàng ngon đấy, chym vừa đủ to để sướng chứ bé quá thì k được, nhưng quá to thì đau. Các chị có nhu cầu cao gặp em chắc thích lắm đấy - Chị nhận xét
- Love ngại, ngẩn tò te :)
Lần đầu tiên Love đi lái máy bay thì phải. Nói MB thì các bác cũng hiểu rồi nhỉ. Nhưng ở KL toát lên hình ảnh 1 người con gái nhẹ nhàng xưa kia với dáng cao ráo, ngực cũng phải 85-90, eo con kiến, mông cong vút. Tiếc rằng đó là dĩ vãng rồi... Ai cũng có 1 thời... Đặc biệt người con gái thì càng ngắn hơn.
Tới đây là nhớ em gái Bắc khác tên Hoàng Quyên (đã nghỉ)...

Cũng vì nhiều lý do, mục đích cuối cùng cũng là mưu sinh cả. Love tui ngậm ngùi....

Làm xong, chị matxa thêm lần nữa rồi tâm sự khá nhiều về vấn đề XXX. Love 30t rồi nhưng vẫn còn kém kinh nghiệm. Giai đoạn đi check choạt là cũng bắt nguồn từ VNanchoi này...

http://www.vnanchoi.com/forum/threads/mb-khanh-linh-xxx096-ngay-giao-mua-ben-em.9912/

S

số_7

Guest
Kết nhứt câu này:"Hàng ngon đấy, chym vừa đủ to để sướng chứ bé quá thì k được, nhưng quá to thì đau. Các chị có nhu cầu cao gặp em chắc thích lắmđấy "
Mừng bác love lên mây cùng e ấy.ước giề tui cũng dc lái nhể nhưg mà......hj

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom