300k Khánh Ngọc Và Lời Chia Tay Của Mình Với Diễn Đàn

• Thread starter xuanhieu1945
  • Ngày gửi
Status
Không mở trả lời sau này.
X

xuanhieu1945

Guest
Chào Mọi Người Hôm nay mình có check e Khánh Ngọc và cũng như lời chia tay với diễn đàn , mình thì chơi diễn đàn này lâu rùi
từ thời mình biết diễn đàn năm 2014 rùi . Nay nay mình viết Rp là mình mình muốn nói là mình Off luôn . Lời Cảm Ơn của mình với Diễn Đàn
sau bao năm qua đã tạo ra sân chơi này , và có những e hàng chất lượng . Thôi mình có vài dòng tâm sự như vậy .
À quyên mình cũng Rp e Khánh Ngọc mà Hôm nay mình có đi về
Nay làm về cũng hơi trễ 21h30 mới chạy làm về , thôi mình vô nội dung chính
mình có lên diễn đàn tìm thấy e Khánh Ngọc thế là set kèo , sau khi e cho 1 cái địa chỉ ở NTB cũng nhanh để lấy phòng
10p sau thì e cũng tới , Bước vào phòng là một e khá xinh xắn , và thấy 1 sự mộc mạc giản dị , mình vs e nó thấy bắt nhịp cũng nhanh
Tay chân bắt đầu không ở một chỗ nữa , khám phá e nó khắp cơ thể
Mình đánh giá sơ bộ ntn
V1 : cảm giác vừa tay
V2 : eo ót cân đối
V3 : khá là ổn nek

e nó cũng chịu khó hợp tác , mình cảm thấy thoải mái khi gặp e này .
Sau màn cưỡi ngựa hái hoa , và thế vác cày qua núi . Dường như là đuối luôn
, sau cuộc chiến thì ngồi tâm sự một chút và cũng chia tay e nó .
Thôi có vài dòng mình tâm sự vậy thôi .
Cũng tạm biệt mọi người trên diễn đàn mình Off luôn
link e nó đây : http://www.vnanchoi.com/forum/threads/gai-goi-khanh-ngoc-xxx372-hang-moi-thang-3.10397/

Reporter

Người quét lá
MOD
Công Thần VNanchoi
Bài đầu tiên cũng như cuối cùng sao bak ? Mong bak quay lại và ủng hộ diễn đàn tiếp nhé. Thanks
Chúc sức khỏe và thành công

D

DejaVu

Guest
Đầu tiên cảm ơn bác @xuanhieu1945 đã ủng hộ 4rum vnanchoi trong thời gian vừa qua.
4rum bây giờ với những thay đổi nhất định, vẫn tổ chức rà soát và quét nick đều đặn, nên giữa việc làm report hàng với việc "gửi lời chia tay 4rum" nó không có liên quan cho lắm.
Suy nghĩ cho cặn kẽ, việc bác ko tham gia sinh hoạt 4rum nữa, là việc cá nhân. Tuy nhiên, việc gán chuyện cá nhân vào tiêu đề bài report với nghệ danh của Mỹ Nữ lại làm cho ít nhiều ae checkers (nhất là mấy cha nội lười đọc, mắt nhắm mắt mở), lại dễ hiểu làm em Khánh Ngọc có vấn đề, nếu người ta không chịu vào xem bài report của bác một cách đầy đủ.
Cá nhân tui hông bênh ai, hay phán xét ai cả, nhưng là người trưởng thành hãy có ý thức về những việc làm cá nhân có ảnh hưởng đến người khác, mà nhất lại là miếng cơm manh áo của người ta. (bản thân kẻ khù khờ cũng phải hiểu ra những điều nhạy cảm như thế)
Và cũng bởi vì bác đã quyết định chia tay 4rum, nên cho dù bài rep này có tồn tại hay không cũng khôn giúp ích gì, mà nó còn có thể đi phản tác dụn như tui đã nói ở trên.
Thế nên kính mong BQT xem xét lại thật kĩ trước khi duyệt bài này ở chế độ công khai ạ.
Trân trọng,
@DejaVu

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi

????
Giữ người Ở không giữ được người muốn đi xưa nay vẫn vậy...
kinh doanh thì xưa nay vẫn luôn có Cầu thì ắt có Cung

Tiêu đề và nội dung chả liên quan.
Hiểu được chết liền.....

tony nện

mày bị gì vậy mà off.
Nói chung với tiếng nói của thành viên trên dd đi bác,toàn mang phong tục phàm phu tục tử của dd khác qua đây, thành phố chứ có phải dân tộc đâu mà mày với tao ở đây

tony nện

dạy đời anh hả ku?
Thế giới 18+ nó là ĐỜI rồi . Vào đây chẳng ai phải dạy ai hết ông bác , thấy cmt của ông bác nên ngứa mồm ngứa cmn tay nên cào phím vậy thoy, bác thích thì lập topic tranh luận ,tranh luận trong topci của ngừoi khác là sai đây ,

X

xuanhieu1945

Guest
mọi người cũng không cải nhau làm gì cả , mình off là có lý do của mình cảm ơn mọi người đã quan tâm
tại thời gian nữa chắc mình không có ở việt nam đi nước ngoài tận vài năm , nên mình đi check và có bài rp nho nhỏ
gửi tới diễn đàn cũng như lời cảm ơn tới diễn đàn

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom