400k Linh Miêu - Không Thể Tin Được Em Quá Tuyệt Vời

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Thanks em Linh miêu rất nhiều về cuộc chiến ngày hôm nay. thanks em vì em nó có mặt tại diễn đàn này để anh em có những cuộc chơi ngon cu ntn.

Cũng là cái duyên cái số đào hoa tới với Sói. Trước khi em Linh Miêu nằm ở box gái gọi ăn chơi có hình Sói đã chén em nó tổng cộng là 5 lần quả là rất kết em này, nhưng tới tận lần thứ 6 này mới xin được bộ ảnh nóng của em mang về đúng là người không phụ tình người. Và giờ em nó đã xuất hiện thường xuyên hơn.

Qủa thật trả biết nói gì hơn về em nó nữa, từ phong cách ăn mặc, lời ăn tiếng nói, đến thời gian phục vụ thật sự hơn hẳn những em hàng sang chảnh khác. Chỉ biết nói Linh Miêu là một em hàng tuyệt vời rất sứng đáng nằm trong danh sách lớp hàng gái gọi ăn chơi 400k .

Với tiêu chí ăn chơi kén trọn của Sói trắng tôi đây, để 01 em hàng được đánh giá là tốt và gặp gỡ qua lại nhiều lần như em Linh Miêu này quả là hiếm hoi như 10 chọn 01.

Qua đây cũng muốn nhắn nhủ ae chán cơm nhà tìm hàng phở rằng nhà ta diễn đàn gái gọi hàng vip tươi trẻ , sang chảnh , thái độ ngoan , phục vụ nhiệt tình cũng rất là nhiều. Không phải miên man chạy vào những cái pass thay đổi liên tục theo thời gian để theo kịp cái thời đại công nghiệp hoá đang chen nhau đua top đứng đầu với những bộ ảnh đẹp như người mẫu nhìn bắt mắt, Hư ... đi rồi mới biết gặp toàn những con hàng lởm chỉ đáng giá 2lit vs những em hàng nhà ta , rồi đồn thổi kêu ca nhà nghỉ này nhà trọ nọ , khu vực này khu vực nọ làm ăn lởm khởm hàng họ cũ nát tồi tàn, lời qua tiến lại chỉ để thiên hạ chê cười là thằng....
Các bác cứ pass Sói mà ăn đảm bảo trả bao giờ phải mang cục tức vào người mất tiền mà trả được miếng ngon.(lạc chủ đề anh thư môt chút):

Với Sói tôi Linh Miêu là một em hàng rất chi là hấp dẫn để tận hưởng cái cảm súc gái tơ gái trẻ gái mới lớn , gái...

Bác nào tin lời tôi nói ,hay không tin thì cứ một lần chek thử em nó là biết liền. mọi thông tin xin đã có sẵn thì ngại gì vết bẩn. Chúc các bác cũng ngon chim như Sói tôi.

Đánh giá:
Sn: 1996
face: xinh và rất giống mấy e gái châu âu, nụ cười hút hồn
vếu: hệ cam lai bưởi, to tròn, em múp nào ngực cũng thế, đầu ti hồng hào.
eo: cái này không bàn tới nhé, đã xcmd nó là múp rồi.
mông: to tròn, thích nhất mấy em như thế vừa doggy vừa vỗ mông em.
sv: Bj, Hj nhẹ nhàng, hôn môi, đá bj, lau cột, dọn wc.

Infor:
Nghệ danh: Linh Miu
Khu vực: quận 8, quận 10
Thời gian: 10am - 9pm
Price: 400k/1shot
Pass: bạn Anh Sói

P/S: CÁC bác có đi thì hẹn trước để e nó chuẩn bị

Last edited by a moderator:
A

antuong47

Guest
bữa kiếm e này mà thay mất dạng ... Bữa nay mới thấy lại cuối tuần phải hẹn e thoi

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom