300k Máy Bay Tường Vy Xxx420 - Chuyên Cơ Tháng 9

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Theo đánh giá khách quan của Sói thì em ấy trắng trẻo, body đầy đặn, ria rậm và dâm, thích chủ động cưỡi ngựa, rên la kích thích. E này được cái tình cảm, vào cứ vợ - chồng ngọt xớt. Bằng chứng là nằm với mình gần tiếng, k giục giã, có khách gọi tới bảo e còn đang đi làm chưa đi ngay với a được, chứ k như mấy hot girl hẹn như đúng rồi, chạy sô hết phòng này, phòng khác.

Sau khi xét kèo thì nằm chờ e tắm rồi lên phang. E này tình cảm, liếm láp các trò đủ cả. Vú rất cân đối với người nhưng k to lắm. E này thích chủ động, mình cũng chủ động k kém. Khoảng 20p xong e bảo a cho em lên trên đi, em dập Sói tôi muốn banh xác.

Sau khi làm xong, e bảo mình tắm rửa ra lau khô người rồi e đấm bóp cho. Em này xuất thân từ massage cũng có chút tay nghề. Dù sao cũng sảng khoái, sảng khoái xong lại muốn chiến, bóc bcs định làm thì e xin, bảo a chơi lâu mà sáng giờ e chưa ăn gì. Thôi trả tiền em 1 suất rồi chuẩn bị về.

Sáng nay ra ngõ gặp giai nên hên, vừa sướng chym vừa được "bao" tiền NN. Số là xuống trả tiền phòng, con lễ tân bảo bạn a trả rồi (vì em gái bạn của em đã trả dùm Sói rồi hehe). Hic. Rời khu phố đèn đỏ, dạo qua những cung đường đầy bụi nhưng lòng vẫn trào lên 1 cảm giác viên mãn.

Đánh giá:
SN: 1989
Chiều cao: 1m55
Quê quán: miền nam
Face: khuôn mặt đầy suy tư, nhìn vào đôi mắt đượm buồn ấy, chắc chắn em đã rất khó khăn khi quyết định vào nghề này để mưu sinh.
V1: hệ cam nhỏ, núm hồng, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có lipit là chắc chắn nếu đã là máy bay.
V3: vòng 3 của người phụ nữ đã qua mấy lửa thì bá cháy rồi.
Service: Đúng chuẩn máy bay, chiều chuộng khách hàng. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Máy bay: Tường Vy
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 9h - 23h

Price: 300k
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Reporter

Người quét lá
MOD
Công Thần VNanchoi
Mừng em về đội của Cụ Sói.