300k Mb Hằng Ngọc Xxx756 - Chiến Cơ Mới Tháng 3

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
10h sáng hôm qua, công việc cty tự dưng vãn. Lập tức alo ngay cho em Hằng Ngọc ngay để setup 1 cuộc hẹn tại nn xxx. Phi xe gần tới đó mới ngã ngửa ra là cái nhà nghỉ này nó cách nhà ông bác mình 3 cái nhà, phải cẩn thận lượn xe qua cửa nhà bác 2 vòng thấy đóng im ỉm liền cắm thẳng xe vào nn. Lấy phòng, nhắn tin cho em, vừa mở cửa phòng đã thấy em ở sau lưng rồi.

Vào phòng, em rất tự nhiên phi lên giường nằm ôm ấp, chả thèm giục giã gì cả. Mình rất băn khoăn không hiểu em này vào phòng để làm mình sướng hay định ngủ trưa. Thằng nhỏ đã gõ cửa bên dưới nhắc nhở mình vào cuộc, thế là vào toilet tắm rửa rồi ra lên giường nằm nói chuyện với em.

Vừa nằm ôm em nó, em nó đã cắn ngay 1 phát vào ngực đau điếng. Huhu, da mình thì mỏng, lại dễ tổn thương nên để lại nguyên 1 vết rõ to. Thế là đè em ra móc lốp và nút lấy nút lễ bầu ngực của em. Nằm luồn tay xoa bóp lung tung, thấy da thịt cũng mềm mại, trắng trẻo. Ôm ấp nói chuyện 1 hồi, em bắt đầu vào cuộc.

Đầu tiên là mút ti, rồi bước 2 là BJ luôn. BJ được chừng 10 phút thì em bảo mình đeo bao vào. Các tư thế diễn ra trong chừng 15 phút, kết thúc là màn giã gạo điên cuồng của em, thằng nhỏ của mình oằn lên vì sung sướng.

Đánh giá:
SN: 1988
Chiều cao: 1m58
Quê quán: miền nam
Face: có nét giống em vy lúc xưa nhưng body có phần kém chút nhưng với máy bay thì quá ổn rồi
V1: hơi mềm nhưng vẫn vung, bú mút xoa nắn cũng còn rất tốt.
V2: máy bay thì có lipit và da có chút dấu thời gian.
V3: mông to tròn, cái này thì máy bay nào 1 lửa thì cũng thì hết sẩy.
Service: Đúng chuẩn máy bay, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi)
p/s: có qua đêm giá thương lượng

Thông tin:
Máy bay: hằng ngọc
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 23h

Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
D

DejaVu

Guest
Qua bài giới thiệu có thế thấy sự công tâm của bác @Sói Trắng . Cá nhân mình chỉ mong chị sớm có những điều chỉnh để nhận được sự tin yêu nhiều hơn của các anh em checkers.
Mừng chị đã hạ cánh sân bay vnanchoi chúc chị thăng hoa cùng các phi công trong những ngày gần nhất. :p:p:p

P

phương trang

Guest
Qua bài giới thiệu có thế thấy sự công tâm của bác @Sói Trắng . Cá nhân mình chỉ mong chị sớm có những điều chỉnh để nhận được sự tin yêu nhiều hơn của các anh em checkers.
Mừng chị đã hạ cánh sân bay vnanchoi chúc chị thăng hoa cùng các phi công trong những ngày gần nhất. :p:p:p[/QUO nhanh chân . Nào a Dejava oi

P

phương trang

Guest
Chúc mừng sân bay vnanchoi có chuyên cơ mới, heeee chúc Mỹ Nhân Hằng Nga dc nhiều, Trư bát giới để ý keke[/QUOTE
Chúc mừng sân bay vnanchoi có chuyên cơ mới, heeee chúc Mỹ Nhân Hằng Nga dc nhiều, Trư bát giới để ý keke
A mới tập lái thui, chưa dc cấp bằng đâu @phương trang , a chỉ có bằng lái xe @phương trang thui
A phai lai mới cấp bằng đó

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom