400k Mb Minh Tuyết Xxx335 - Em Mông To, Da Mịn Đúng Như Tên Gọi

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay bỗng cảm thấy nóng lực muốn đi xả cho hết nóng và nghĩ ngay đến một món kem tươi mát lạnh đặc biệt,liền nghĩ ngay đến một em hàng với cái tên rất kêu MInh Tuyết.

Mặc dù biết em lâu rùi nhưng giờ Sói mới có cơ hội hẹn gặp em nó lại,và mk quyết định hẹn em nó vào chiều nay mới ban đầu hẹn em nó cũng khá khó vì máy toàn bận suốt ngồi đợi một lúc cuối cùng đc em nó nt lại và hẹn nhau ở ks bên xx và thế là mk lại như mọi lần hưng hứng cầm xe đến nơi quen thuộc vào ks đặt phòng và hẹn em nó và cũng đúng 10p sau em nó gõ cửa,mk hồi hộp từ từ mở cửa ra và choáng ngợp nhìn em nó trông khá là xinh tươi và có ánh mắt khá dâm đãng,trắng trẻo cũng cao,nhìn em nó một lúc mà tk cu cứ chào cờ một lúc, xin phép đi tắm trước,ở ngoài mk đợi chỉ biết quay tay chờ em nó ra

Và khi em nó bước ra là một thân hình gợi cảm,trắng bóc,trạm vào em mát lạnh như kem tươi,bắt đầu mk khám nghiệm em nó và thứ đầu tiên đập vào mắt mk là một bộ ngực khá khủng,trắng và đầu ti hơi cứng,em nó cho bú mút,không giữ hàng,nhiệt tình và đến tiếp công đoạn trạm vào bím khiến e nó rên lên vì sướng sau đấy em nó vật mk ra bắt đầu hôn từ cổ,ti và cuối cùng chạm đến tk em của mk,cứ liêm láp thổi liên tục khiến nó cương cứng hơn bao giờ hết đến khi không chịu được nữa thôi thì lại đeo bao vào chiến được đúng 20p mk ao ngay tại trận và kết thúc với sự khoan khoái như kiểu mới trúng lô ế sướng tê hết cả người--thôi khỏi dài dòng mk cũng xin vào cái chính lun.

Đánh giá:
v1: vẫn còn săn chắc, hệ cam, dạng vú chén, sờ nắn thoải mái
v2: là mb thì chắc chắn có lipit rồi
v3: to tròn săn chắc, rất khiêu khích, doggy style.
service: Hj, bj, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor
Nghệ danh: Minh Tuyết
Khu vực: Tân bình
Thời gian: 11h - 24h

Price: 400k/s
Pass: Bạn a Sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom