200k MB Quỳnh Trang xxx772 - Chuyên cơ mới tháng 2

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Vào một ngày ông trời tính khí thất thường sáng nắng chiều mưa trưa ẩm ướt, lướt phướt mấy vòng quanh thành phố. Tiếng đồng hồ tích tắc tích tắc phát ra từ con Iphone X nghe thật não nề... Chợt nghe tiếng sét bên tai, như 1 phát K54 nổ bên tai "bùm" 1 phát và anh lăn quay ra nằm như chết, nổ lốp con mẹ nó rồi. Đời là thế đấy,và anh lại hì hục dắt con chiến mã đi lang thang như kẻ vô hồn đang thèm 1 cái l` giải đen.... Móc con ai sờ phôn ra alo cho em Quỳnh Trang vậy. Qua lời của ông anh thì em này cũng mới với lại cũng ngoan và quan trọng nhất vẫn là vừa đủ với cái ví dày cộp tiền lẻ của mình.

Lếch thếch mãi mới mò đc đến cái khách sạn của em. Lên phòng tắm rửa ỉa đái 1 bãi đã, can tội dắt xe như trâu kéo cày, uống bao nhiêu nước đầy bụng quá. Phù,vừa trút xả nỗi buồn xong thì em nó đến, ko ồn ào rầm rộ, ko kèn ko trống, em đến như 1 con gió Lào mùa hạ, mát lạnh tâm hồn. Yêu rồi đấy...

Đập vào mặt mình là 1 em người mẫu, xinh k tả nên lời. Ôi Giàng ơi,nhìn mặt này mình phân vân ko biết có phải em đi nhầm phòng không. Thôi thì công đoạn cũng như mọi em khác,từ mút cà rem, liếm cột, cắn bi. Nhìn em ấy có vẻ hơi ngại... Ơ hay,ngại cái đếk j thế nhỉ? Hay là nhìn mình đẹp zai, ku to quá nên em nó choáng trước vẻ bề ngoài hào nhoáng của mình.

Đánh giá:
SN: 1989
Chiều cao: 1m55
Quê quán: miền tây
Face: phải nói là ở tuổi này mà em xinh đến thế, nhìn em rất giống diễn viên ngọc lan, nụ cười tươi và duyên, đúng chất dân miền tây sông nước.
V1: hệ bánh bao to tròn, thuộc dạng ngực đẹp, quầng vú to, dạng vú chén ngực dĩa, bú mút, xoa nắn thoải mái
V2: có ít lipit, thuộc dạng có da có thịt, hợp với ông anh.
V3: căng đét, rất nẩy, doggy, hay úp sọt, hoặc ẵm lên phang đều hết ý.
Service: Ngoan ngoãn nghe lời, chiều chuộng khách hàng. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, cho ra trong miệng.

p/s: có qua đêm giá thương lượng

Thông tin:
Gái gọi: Quỳnh Trang
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 11h -23h
Price: 200k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Bác alo cho em ấy đi. Nhiều khi bác đẹp trai em ấy khuyến mãi cho. Kaka

H

hovanlong8x

Guest
Thằng em của mình nó cứ ngoc đầu đoi Quỳnh Trang lại móc DT nữa vừa xong đã phủ phê ae ủng hộ em nó nhé

A

anchoi247

Guest
Em này còn làm không Bác Sói ? điện thoại khôg được

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom