Mối Tình Đâu Của Chàng Sinh Viên ( Truyện Có Thật)

sondaicaok

Sorry ae, đợt này quá bận nên ko có time viết truyện cho ae hóng nữa!
Khả năng em phải viết thật ngắn gọn ko ae đợi như tiểu thuyết thì chết =))
Tiếp:
Chiếc ghế bỗng dừng lại trên không trung, thằng mặt sẹo nó nhìn em...
Ôi ! Sơn , tao nè Trung sẹo
Ôi vcl, thằng Trung sẹo này là ngày trước làm than cho nhà e, chuyên đâm thuê chém mướn... Nhưng nó nghĩa khí trung thành, nhà em trước thuê cai than phỉ 8 ae, tứ xứ giang hồ, rồi 1 ngày đẹp trời, luật pháp xiết chặt, đồi than biến mâes vào tay của "Phỉ" lớn, các phỉ nhỏ tan tác, ae tứ xứ lại té khắp nơi tìm cái mưu sinh...
TRUNG SẸO! Tôi cũng giật mình khi nhận ra nó!! Nó quẳng mạnh ghế xuống đất, chạy vào ôm chầm lấy tôi!
Đã lâu r ko gặp nhau... Tình cảm ae ùa về
(Đoạn này gặp nhau, tua qua đoạn bia rượu luôn ae nhé)
Nó lên HN làm cho ông bác chuyên đòi nợ thuê...nhưng nó vẫn nhớ gia đình t và t, tình nghĩa mà!
...
Ae gặp nhau vui mừng, trong cuộc nhậu chỉ có ánh mắt của 1 người con gái đang hướng về t ! Đó là Vân, em coi t như 1 người hùng, vị ân nhân, t thì chẳng để í
2h đêm, bia rượu xong là lúc tàn canh, ae lấy lại số đt của nhau và ra về, hẹn nhau dịp khác
T cũng về, lấy con xe mà đm nó đéo nổ máy, Vân đứng cạnh chạy ùa ra giúp đỡ
Anh say quá rồi, a có đi đc nữa ko em đèo anh nhé
A chưa say... Xạo lìn thôi, say vcl luôn còn bày đặt, khả năng lên xe mà đèo em nó là xuống cống cả 2 :)))
... Vân đèo tôi , ngồi sau gật gù vì rượu, thi thoảng nghe thấu tiếng cười rúc rích phát ra từ Vân mà méo hiểu lí do, khả năng tôi gục vào lưng em, gật cái lại gục, gật cái lại gục
Mùi hương con gái làm tôi lại nhớ Trang da diết....
1 cánh tay vòng qua người tôi
Anh ngồi cẩn thận ko ngã đấy, say quá rồi
Tay của Vân làm tôi giật mình!
Cảm giác đó... Tôi làm theo bản năng của 1 thằng say,,, tự giác vòng vào eo Vân
Đây là người con gái thứ 2 trong cuộc đời của t
Cô ấy dịu dàng , đoan trang như Trang vậy
Có lẽ , trong mắt t , 2 người con gái đó là quá đủ
Có lẽ 2 người í là tuyệt vời !
Say lắm truyện thật, thèm đủ các kiểu :))) các ông hiểu í chứ
À í tôi là thèm uống nước !
haha

Vân vẫn để im cho tôi ôm
Thời gian trôi thật chậm!

Về đến phòng trọ, tôi ngoan như 1 con chó cún say sữa, à quên rượu
Vân lau mặt rồi chậu chiếc các kiểu, tôi nằm rũ cánh
Bỗng Bàn tay tôi nắm lấy tay Vân chặt
"Buồn của anh"
Vân ko ngại ngùng, em khẽ nắm lại bàn tay tôi, ngồi cạnh đầu giường
Anh mệt lắm hả
Tôi phê pha mà cũng gật đầu lia lịa
Cảm ơn anh vì mọi truyện...
Cái đm: cảm ơn hoài, lúc rượu bia cũng cảm ơn!

Tôi khẽ gật đầu , bỗng nhiên em áp mặt vào bàn tay tôi
Lúc đó có điện chạy à nha
Tôi lim dim nhìn em, đẹp, đẹp !
....

sondaicaok

Cuộc tình trải qua với Trang dường như vẫn còn đọng lại kỉ niệm.. nhưng bản tính đàn ông là vậy
trăng hoa là máu ngấm vào :D
Vân dường như cũng hiểu tâm trạng của tôi lúc này, em xoa xoa bàn tay của mình vào tay tôi
cảm giác ấy....
sáng hôm sau, đầu óc quay cuồng vì trận rượu và gặp được thằng bạn
tôi dến lớp như mọi hôm, thằng Quang ( nhân vật này hay ngồi net cùng) vỗ vai
đêm qua tao thấy cái Vân lớp dưới đèo mày về
ừa...
thế đã ấy chưa?
ấy con cặc!
thôi đi chú! Trang nó cũng đâu rep tin nhắn cho mày suốt 1 năm qua, cần phải có người thay thế chứ
đàn ông con trai phải tốt số lên
nghe nó nói mà mình cũng cảm thấy đúng
thôi đéo nói nhiều nữa, tí nữa giữa giờ bảo thằng Toàn xin nghỉ ae làm mấy game chế
ok fine!
Điện thoại kêu
reng reng reng!
Vân gọi, em gọi điện hỏi
anh trốn học à
uhm, hôm qua a mệt quá , nay đến lớp học 2 tiết rồi té
còn mệt hay đau đầu gì không, e thấy phòng a hôm qua ko có thuốc men gì nên mua rồi cầm qua lớp anh mà , lớp trưởng lớp anh bảo anh với a Quang nghỉ
à, thế hả, cảm ơn em nhiều nhé :D. A ko sao chỉ cần chơi tí là khỏi
mấy anh bọn anh chỉ game thôi , xì. lát về em qua đưa thuốc nhé, em mới là người phải cảm ơn anh nhiều nhiều
ok em!
(dính với lũ con gái thật là mệt, thua 3C , ae chơi chế biết :)) )
về đến phòng thì vừa hay Vân qua
em cầm trên tay túi thuốc, cái nắng mùa hè làm má em ửng hồng, đôi môi mọng đỏ, đôi mắt có vẻ thẩm mệt vì hôm qua trông tôi đên tận 3 4h mới về!
-Anh thấy Vân cũng mệt rồi, sao em không nghỉ?
-Em đâu có mệt, em quen rồi, ở nhà em cũng hay thức muộn , nên bố mẹ hay nói mà em quen rồi , hihi
- thôi, vào trong nhà ngồi, anh đi lấy túi nước đá về pha nước uống cho mát
-dạ
2 đứa có vẻ cũng rất hiểu nhau, em cũng biết chơi Chế, ép đời khá hơn tôi =)))
bàn luận 1 lúc thì đm thằng con giời Quang lại mò sang, nó thấy 2 đứa đang ngồi chém gió , nhập hội cùng
....
vèo cái đến tối, chúng tôi 3 đứa mua đồ về nấu nướng dọn dẹp ăn uống...
Vân nán lại, dường như em có chuyện
- Anh Sơn
-Sao em?
- Chị Trang với anh vẫn ổn ạ?
- à ờ thì vẫn thế em!
tôi biết em thích tôi, đôi mắt em đã nói lên sự thật, nhưng ấp úng
và tôi, cảm giác xa cách Trang .....
thật ra thì anh với Trang khá lâu rồi ko liên lạc, tôi chủ động
đôi mắt em sáng lại, miệng ấp úng
-vậy chắc là...
- tôi biết em định nói gì, í là có người khác rồi!
- anh không rõ nhưng sao em lại hỏi chuyện đó!
- Em Em... em
Dừng lại 1 lúc, 4 mắt nhìn nhau, .cảm giác đó hồi hộp đến khó tả, như lần đầu tôi và Trang vậy!
Bỗng Vân vồ lấy tay tôi,
-Em ... thích .. anh nhưng ... nhưng....
- (đm giờ mới nói) à nhầm Đm ... đéo biết ns gì :v

sondaicaok

Trong căn phòng nhỏ, 4 cặp mắt nhìn nhau, không ai nói một lời nào, bản năng chi phối đầu óc, em chủ động lại gần tôi, đôi môi em đỏ mọng, mùi con gái, mùi thơm phảng phất làm tôi ngây ngây người, bờ môi Vân chạm nhẹ vào bờ môi tôi... Tôi đâp trả lại bằng một nụ hôn nhẹ nhàng đầy tình cảm
Tay em đan lấy tay tôi, trong không gian im lặng, chỉ còn nghe thấy tiếng hơi thở phập phồng từ lồng ngực.. Từ chính sâu thẳm nơi con tim, là nhịp tim đập loạn, bồi hồi, lo lắng, vui , sướng...
Tay tôi vòng ra sau lưng em, e mạnh dạn ngồi lại gần, đôi vú căng phồng nhấp nhô.. Phải công nhận rằng ngực của em rất tròn, không to lắm nhưng căng cực...
Vân chạm ngực vào ngực tôi, em bạo dạn hơn tôi nghĩ ( giống Trang vl :D)
Tay em xiết tay tôi , đưa lên mặt tôi vừa nút vừa vuốt ve( sau này mới biết, em có sở thích như vậy vì để ghi nhớ từng chi tiết trên khuôn mặt) :)))
Tôi như 1 thói quen, bắt đầu nút lưỡi, đua lưỡi của mình qua đôi môi của Vân, em nhắm nghiền mắt, lưỡi của em cũng theo cảm tính mà đưa ra, 2 đứa nút nhau chán chê, mắt em díu lại, mùi hương dịu nhẹ ngọt ngào
Bỗng Vân dừng lại...
Em, em xin lỗi, em k nên làm thế này
Tôi cũng giật mình( đm đang phê) chống cháy:
Anh , anh xin lỗi em mới đúng
... Thôi em phải về phòng trọ rồi, ko cái Mai nó đợi ( k biết mình kể về Mai chưa nhưng em này sẽ là bước ngoặt tiếp theo của mình trong các phần tới mình kể , truyện tình trường của mình đúng thật là phải viết ae ạ, nếu khi mình viết xong tr này, ae nào có hâm mộ thì đừng xin chữ kí nhé, ngại lắm =)) )
Vân vội vã ra về, để lại con cu đang cương cứng (à quên đm :))) để lại tôi thẫn cmn thờ!
...
Chiều hôm sau, sau tiết học cuối
T với mấy thằng bạn lại chạy vèo xuống quán Bia gần trường, làm vài séc, bỗng gặp Vân cùng Mai và 2 bạn nữa đang ngồi trà đá, tôi tươi cười:
Chào 4 người đẹp( đm trong hội í có 1 em béo thì vcl mà mặt lại xinh , may đéo dính phải ) :)))
3 em kia cười
Kìa , Vân , anh Sơn gọi
Vân bẽn lẽn nhìn tôi, ánh mắt trìu mến nhưng gượng gạo ( chắc vị tr tối qua) mặt em đỏ ửng lên!
Thích anh í rồi mà còn ngại( con Béo said)
Vân xấu hổ cúi mặt xuống
Mày biết gì, xì , uống nc đi r về nấu cơm
...
8h tối, tin nhắn điện thoại
A Sơn ạ, em xin lỗi tr tối hôm qua nhé, chỉ là tự dưng em ko làm chủ đc tình cảm, mong anh bỏ qua ạ, hix hix
Ko sao Vân à, anh cũng ko trách gì đâu, tr tình cảm khó nói trước, nhưng anh cũng có tình cảm với em, nên 2 đứa mới thế!
...
Sau tin nhắn í, ko thấy V ( em viết tắt nhé :))) nt lại
Tối hôm đó em mơ màng, lại nghĩ trong đầu linh linh, nhưng thằng cu em nó lại nghĩ về Vân, về ngực, về ... Hihi, khó thở vl, đúng là tình mới mặn mà!
Hôm sau, trường nghỉ 30/4,1/5.. Mấy ae tụ tập game, e hôm ấy thế méo nào đm làm mấy game mà đầu đau vcl
Mò ra hiệu thuốc mua vỉ giảm đau về phòng bật lap nằm coi Hoài Linh
Điện thoại kêu
Alo a S à em vừa thấy a ra hiệu thuốc đầu làng mua thuốc, a sao vậy!
Đm, tinh vcl ( nhà hiệu thuốc í có dãy trọ V của em ngụ ở đó)
À, uhm anh hơi đau đầu
Em qua đó xem a sao nhé, mà anh ăn gì chưa mà uống thuốc
À a ăn r em!
5 phút, V gõ cửa vào nhà
Em đặt tay lên trán:
Eo ôi nóng quá, a sốt r
A sốt vì nhớ V ko ngủ đc, t tỉnh bơ
Thôi nào đừng trêu nta
Dứt lời, t đã nắm lấy tay V kéo xuống, V gục trên ngực t bên giường
Ôi anh, cửa phòng... Em còn về ! Ư... Ư
Tôi đã vùng dậy , đặt nhanh 1 chiếc hôn ngọt ngào vào môi em
Mắt em dịu lại, cơ thể từ cứng đơ chuyển sang mềm oặt, thu mình !
Nụ hôn ngọt ngào làm V đê mê, lưỡi lại tìm đến nhau sau vụ nút dạo cụt hứng không thành ở tập 1 :)))
Em lại xiết tay tôi, lí nhí:
Cửa phòng...a
Kệ nó em, có anh ở đây rồi!
Ốm, người anh nóng quá
Nóng thế này mới sưởi ấm được cho em khi đông đến chứ!
Ui anh.. Ư ư!
Lại 1 chiếc hôn nữa!
Khi tình cảm đạt đến mức đỉnh điểm, ả biết khúc tiếp theo là gì đúng ko , là thú tính và tình dục, xin phép được kể thật chi tiết vụ này vào chap tới cho ae nứng cật luôn thể nhé, giờ ngủ mai e đi làm :)))

sondaicaok

Đôi bàn tay mèm mại, đôi môi thơm vị cherry, cảm xúc lẫn lộn
Cơn gió đầu hè thoảng qua như ưu ái khép nhẹ cánh cửa lại
Đôi bạn trẻ ấy vẫn say sưa bú liếm, à quên hôn nhau!
Tình cảm từ rất nhiều phía hoà quyện làm 1 , tôn trọng, yêu quý, thương nhớ, biết ơn! Tất cả bây giờ đều đã hoà hợp

Tôi nhẹ nhàng đặt V xuống, vuốt ve khuôn mặt V đang còn nóng vì ngượng ngùng, tiếp tục là những nụ hôn lên môi, cổ, liếm láp... Thổi nhẹ vào tai V khiên em ậm ự , rên khe, hàng da gà nổi lên từng cục.. Tôi biết em đang rất nứng vì thấy e cựa quậy không ngừng nhưng vẫn cam chịu vì "phê"
Đôi bàn tay tôi len lỏi vào cái cúc áo đầu tiên, em mặc sơ mi chống nắng,
Lộ cổ, bả vai rồi dần xuống ngực, chiếc áo lót ren đen kéo khoá cũng thuộc hàng đắt tiền, tôi ngăm nghía trong s lát
Anh nhìn gì thế, em ngượng ngùng!
Em đẹp lắm! V ạ
E ko nói gì, đôi bàn tay tôi bắt đầu mò vào trong lớp áo ngực xinh xắn của V
Đầu ti em nhỏ nhắn, đang căng lên vì những pha vẩy khế thần thánh của, em rạo rực, chân tay run lên từng hồi
Tôi nhẹ nhàng hôn lên ngực em , hít sâu 1 hơi , hơi của người con gái, hương vị của tình yêu và tình dục
2 tay tôi đã ôm trọn bầu vú của em qua lớp vải áo ngực, em lim dim tận hưởng cảm giác đê mê nhục dục, tôi ko vội vã mà cứ mơn trớn bằng chiếc lưỡi của mình, khéo léo từ cổ tìm đến khe ngực trắng phau mà đưa đẩy
Con cu tôi hối thúc, đm đang cao trao thì buốn đái ( đoạn này bựa vcl =)) phải nói dối em là anh đi uống thuốc đã , lẻn ra nhà vệ sinh đái thật nhanh ko cụt bà hứng ) :)))))
V vẫn nằm im trên giường, em phủ chăn mỏng ngang bờ ngực hững hờ để lộ ra dây áo lót đen tuyền như trách móc cụt hứng :D
Tôi ôm lấy em, lại hôn.. Tay tôi xoa bụng V , mềm mại
Tôi luồn tay vòng xuống eo nắn bóp vòng 3 cũng đầy đặn của V. Tay em đặt lên ngực, rồi cũng như tôi vòng tay ra sau eo tôi sờ nắn!
Ôi, em cũng thích được sờ eo à
Nói khẽ thôi a, hàng xóm nghe thấy á!
Ừ nhỉ, quên mất
Sau này biết V còn damdang 1 cách ....
Như được truyền thêm lửa. T bătd đầu mạnh dạn hơn, ngón giữa di chuyển đến khe mông, chà lên chà xuống nắn nót, dù chỉ tác động bên ngoài nhưng cơ thể V oằn lại, tôi biết em đang nứng tột độ!
V đè lên t, em khéo léo lựa đúng con cu căng cứng của tôi mà miết đều, tôi mặc quần đùi, em mặc quần co dãn, cảm giác cọ sát kích thích tột cùng
Em xoã tóc, khuôn mặt xinh đẹp đang uốn éo trên người tôi, phải nói em làm tình dạo đầu thật tuyệt
V cúi xuống hôn vào cổ, em đã cởi chiếc áo sơ mi màu ra từ lúc nào? Vòng 1 căng tròn lại đc tôn lên nhờ chiếc coocse màu đen thần thánh làm tôi đê mê ngây dại,
Em khẽ đẩy con cặc tôi 1 vài lần nữa, tay tôi ôm eo em, ko chịu đc nữa tôi sục thẳng 2 bàn tay qua lớp quần co dãn của em, ôi cảm giác đó...
Em hôn cổ tôi, đá lưỡi xiêu vẹo, hôn ngực tôi , bụng rốn, em làm tình quá chuyên nghiệp đến nỗi tôi cứ ngỡ là em là 1 em "hàng" :D
Như gào thét, như vỡ oà...
V nhẹ nhàng tuột chiếc quần đùi của tôi
Em cũng cởi nốt quần của em xuống! Đập thẳng vào mặt tôi là đôi mông thần thánh với chiếc xilip ren màu đỏ hừng hực khêu gợi
Con cu tôi căng quá!
Em mạnh dạn thò tay vào trong quần sịp của tôi, em nằm xuống cạnh bên, lấy chân cạ cạ vào 2 hòn bi ve đang thức tỉnh
Mùi thơm con gái, mùi da thịt!...
Continue!

sondaicaok

Cuộc đời của thằng đang ông thật khổ, bị gái nó vật, nó gạ xong nó hiếp xong nó bạo hạnh :v

Đầu óc cuồng quay bởi những nhục dục nơi nhân thế! 2 con người đang đắm chìm vào nó, không thể cưỡng lại!
V cạ chân vào 2 hòn bi ve của tôi khiên tôi giật mình khó tưởng tượng đc khả năng của nàng!
Ưm.. Ưm
Anh có đau ko?
Ko anh thấy dễ chịu vs sướng hơn!
Tôi trườn người xuống 1 xíu, vạch 2 bên chiếc áo ngực đang hở hang mà bú mà liếm! V rên khe khẽ
Ôi... Em sướng quá .. Ư , yêu anh quá!
Đầu vú V sưng lên hơn vì những pha đá lưỡi nút "pặc, pặc" của tôi, hẳn là nàng đã quá sức chịu đừng.., nàng chuyển từ tư thế cạ hạt cà của tôi sang cách thò tay qua lớp quần sịp vuốt ve, kéo quần của tôi xuống 1 cách hững hờ để lộ ra 1 chú đại bàng oai về mà tuốt!
Kĩ năng của V thật... Mà thôi, chén đã
Con cặc của tôi cương lên vĩ đại, V tuốt nhé nhàng, tôi nút vú, V chợt quay người
Em muốn ăn.. Chuối!
Tôi ko nói được gì..
E muốn thử cảm giác này
...zzz
V quay người xuống phía dưới, từ từ dùng lưỡi xoắn lấy đầu ti tôi nhẹn nhàng, làm đến đâu trơn tru nghẹt thở!
Con cu tôi ngỏng lên ko hồi, V cúi xuống hít lấy nó 1 hơi, nó vẫn lấp ló sau cái quần sịp,tôi mặc lệ xem em làm gì!
Em bỏ lại cặc tôi vào trong quần, mân mê đầu khấc, lấy tay xoa xoa vùng vải mịn, em nhẹ nhàng hít 1 hơi, đưa mắt lên nhìn tôi ngại ngùng rồi lại trìu mến!
Bắt đầu!
Lưỡi em liếm quanh chỗ vải mịn, nhẹ nhàng, em vừa đặt lưỡi liếm đc vài vòng thì t rùng mình, cảm giác từ khi vắng Trang thiếu thốn , giờ lại có người nâng bi sửa giái cho nó lạ lẫm chưa quen... Sướng đên nỗi nổi gai phải lấy chăn quấn lại :)))
Lưỡi em oằn lại trên chỗ vải che đầu khấc, mút
Chụt! Chụt! Chụt
Tôi rùng mình...
Em đưa lưỡi ra về phía 2 hạt cà, nhẹ nhàng tinh tế 2 3 lần, em từ từ cởi quần ra.
Trước mắt V là 1 con mãnh thú!
Wow!
Có việc gì á em, tôi said!
Sao , sao của a to..,,
E bối rối làm tôi cười!
Nó ko ăn thịt đc em đâu :))))
V mạnh dạn , đưa lưỡi của em thám thính con cu bằng da bằng thịt thật chứ ko phải qua lớp vải kia
Cảm giác được thổi kèn thật là...
Em nút chậm, lưỡi em đưa khắp mọi nơi con cặc tôi
Sướng đéo nói nên lời!
Đành úp mặt vào chăn phó mặc số phận :-ss
V nút nhẹ nhàng, chăm sóc kĩ lương con cu của tôi, nàng ko vội vàng, mà rất chậm dãi... Tiếng nút + tiếng nước bọt xoẹt xoẹt càng làm tôi kích thích!
Có những lúc ngậm sâu, rồi lại ve vãn 2 hạt cà bé bỏng bằng những chiếc hôn, những đường đảo lưỡi tuyệt vời!
Ko chịu nổi nữa em out mất
Đè V xuống giường, tôi cuồng điên như con thú khát mồi, liếm liền vào âm hộ V xuyên qua cái quần Lót gợi dục từ lúc nhìn thấy nó, chỉ muốn xé cho nát rồi nhét vào mồm V :D
Lưỡi tôi đảo quanh mép lồn V , nàng nhiều dâm thuỷ lắm, đũng quần lót ren màu đỏ ướt hết cả, chiếc quần có hình hoa văn xuyên thấu với những lỗ nhỏ li ti càng làm máu tình tôi sôi sục
Anh ơi, sướng ... Quá!
Bất chợt, tôi vén mạnh chiếc quần lót của V sang 1 bên
V đưa tay lên đầu rồi lại cho tay xuống ngực mà nắn mà xoa mà vò đầu!
Mồm tôi ôm trọn lấy âm hộ của V
2 mép thịt khá hồng và không héo
Hột le đỏ mọng vì những cú nút của tôi khá thô bạo
V oằn người lên trong đê mê ,
Em là ai
Em đang ở cõi nào
.....
Đang phê pha là thể thì bỗng ...
A a a a!
Cặc tôi đã nằm gọn trong lỗ lồn của V từ lúc phê pha chưa kịp tỉnh giấc

sondaicaok

Mệt vl ... 2 chap nho nhỏ ae nghiên cứu nhé! Truyện hay ae kéo view zô đọc cho box này nó rôm ra nha
Thanks ae!

Top Bottom