Gà_Rán

Chào mọi người. Vừa biết diễn đàn nên muốn chia sẻ một chút về câu chuyện của Gà, vì cũng xem nó như một kỉ niệm, kỉ niệm đẹp hay buồn thì mõi người một cảm nhận. Truyện 90% là sự thật về cuộc đời và những chuyện đã xã ra với Gà, còn 10% thì phải dùng văn để truyện được hay hơn. Mong mọi người ủng hộ.

Respect & Big Thank
==================================

Tiếng bô nổ ầm ầm làm nó thức giấc. Mở cánh cửa ra bang công nhìn thì trời đã tối, con đường bùi viện ở đất Sài Thành này chắc ai cũng biết là khu ăn chơi cho những người nước ngoài, buổi sáng thì có vẻ hơi vắng nhưng buổi tối thì lại là khu tập trung ăn chơi của các bạn trẻ hot boys hot girls. Nhìn xuống đường thì thấy thằng kia ngồi trên chiếc Z1000 cùng với một em quần ngắn áo thun dây đang nói chuyện cùng bạn bè. Chắc tiếng bô xe của thằng đó làm nó thức giấc. Đúng là con đường để cho người ta thể hiện, quay vào phòng nó mở loa lên và chọn bài hát nó thích vừa tắm vừa feel.

Âm nhạc và điệu nhãy đã ảnh hưởng với nó từ ông hoàng nhạc pop Michel Jackson nên nó rất thích nhãy, tấm xong ra ngoài nó rót ly rượu vang vừa mới được ông chủ tặng. Nằm trên giường cầm ly rượu và mòi điếu thuốc suy nghĩ về quá khứ. Người ta nói quá khứ là nơi lý tưởng để ghé thăm chứ không phải ở lại.
Suy nghĩ một lát thì nghe tiếng gõ cửa. Nó bỏ điếu thuốc xuống bàn mà mở cửa, thì ra là em gái của nó Thảo cận

Thảo: Anh 2 khi nào mới đi làm chở em đi chơi với nha

Nó: Hôm nay tao xin nghĩ đi chơi xã stress, mầy đi đâu lại đây vậy

Nó vừa nói vừa đi theo sau pé Thảo, dáng pé Thảo nhỏ con mà mặc đồ toàn áo thun 3 lổ nách rộng để lộ dây ngang của áo ngực. Cũng phải, vì bạn nó toàn người tây cả bồ của nó cũng vậy, pé thảo ngồi xuống lấy ly rượu vang no để trên giường ực 1 cái hết ly

Nó: Hôm nay lại để lộ màu xanh nữa. chán mầy thiệt, nó vừa nói vừa chọc quê

Thảo: Em đang buồn mà chọc em nữa, hôm nay anh ko đi làm thì đưa em đi chơi với, nha anh

Nó: Mầy buồn việc gì

Thảo: Thì đưa em đi chơi đi, hỏi nhiều

Nó cười và thay đồ dẫn pé thảo ea quán nó làm chơi. Đường phố hôm nay tây nhiều quá, chắc là khách đi tour, vào quán pé thảo kêu một chay cam ép và một ly coctaik
Nó: Sao mầy biết t uống cam mà kêu vậy

Thảo: Chứ anh có biết uống bia rượu gì đâu mà kêu, mắc công xỉn em cỗng anh về nữa

Nó: Nhưng hôm nay mầy buồn thì anh sẽ uống với mầy, Ok babe

Nó kêu 1 chay bia ra uống với pé thảo. ngồi ở quầy chán nên pé thảo kêu lên lầu ngồi, vừa bước lên lầu thì thấy 1 cặp tây đang ngồi hôn nhau thắm thiết, tay thằng tây thì mò bướm, thấy nó và pé thảo đi ngang nhưng vẫn bình thường. Đúng là tây, pé thảo nhìn thấy cảnh đó rồi nhìn nó cười. Nó cũng thấy bình thường vì nó đi làm ở đây mà. Ra ban công ngồi nhìn xuống phố đông đúc người qua lại, pé thảo thì im ko nói gì cứ cầm ly mà uống và gọi ly tiếp theo

Nó: đây là ly thứ 4 rồi đó cô nương. Uống nhiều vậy, buồn thì nói anh nghe

Thảo: cocktaik quán làm ngon mà, em chưa xỉn đâu

Sau một hồi lâu khoảng 10h tối có nhóm khách tây tầm 20 người vào quán, pé thảo cũng đã có men liền đi xuống lầu tiếp chuyện cùng nhóm tây đó, nó thì ra ngoài trước ngồi. Xa xa thấy 1 pé cầm hộp bánh sinh nhật, tóc ngắn như tomboy rất phong cách đi lại gần nó và hỏi

Pé: còn bàn ko anh

Nó: Em đi mấy người để anh đặt bàn

Pé: tầm 12 người anh ạ

Nó: vậy em cho anh biết tên và sđt nha

Pé: lấy tên đc rồi cần chi sđt vậy anh

Nó cười miễm rồi trả lời: hôm nay có event bốc thăm trúng thưởng lỡ sđt của em may mắn đc 1 chai rượu rồi sao

Pé: vậy sao, nhưng em ko biết uống rượu, chỉ biết uống bia thôi

Nó: vậy anh sẽ đổi cho em 30 chai bia, ok babe

Pé: anh làm phục vụ làm s đổi đc, thôi không cần bốc thăm gì đâu, anh vào đặt tên Kit dùm em đi

Giọng pé như đang gấp và đi vào trong. Nó đi theo s và nhìn thấy sau cổ pé có xâm hình ngôi sao lớn và những ngôi sao nhỏ xung quanh. trong quán lúc này khách đông nên nó chủ động đi trước để mở đường cho pé đúng như những người phục phụ trong đây. Nó chọn bàn đứng cho pé và đi lên lầu ngồi nhìn xuống dưới quan sát

Nhìn thấy pé thảo đang nhãy cùng một thằng tây, thảo đã xỉn hay vì tính cách thảo như vậy vừa nhãy vừa ôm thằng tây lâu lâu cả 2 còn hôn với nhau. Pé thảo cũng là một dancer và là thành viên trong nhóm nhãy của nó nên pé thảo nhãy sexy dance chẵng thua gì mấy em ở vũ trường.

Đã 11h30 mà pé kit vẫn cầm đt nhấn nhấn. Chưa có ai lại hết nên vẫn ngồi 1 mình. Nó xuống lầu lấy 2 chai bia và lại bàn của kit đưa cho pé. Kit ko nói gì chỉ cụn xã giao rồi để xuống, nó cũng ko nói gì và kéo ghế ngồi kế bên kit

Nó: em có gọi cho bạn em chưa

Kit: ...

Nó lại quầy lấy 1 dĩa trái cây để lên bàn kit
Nó: em ăn đi cho đỡ buồn

Kit: đang bực bội, không muốn ăn uống gì hết

Vẻ mặt Kit khi bực lên rất men vì đôi mắt tròn và hàng mi công. Nó chỉ mỉm cười và lại ngồi nhìn pé thảo, lát sau thì nhóm bạn của Kit vào khoảng 4 gái 5 trai và 2 gay. trong đó có thằng to con đi lại gần nói với kit nhưng mắt thì lại nhìn nó:
Ai đây

Kit: phục vụ ở đây

Gã to con đó xoay qua nói vói nó: mầy đi về chổ mà làm việc ở đây ko phải chổ mầy ngồi

Nó chỉ miễm cười rồi xoay đi, lên lầu ngồi và xem mấy đứa tây đang hôn hít và mò mẫn, nhạc vẫn cứ vang những người ở dưới sàn thì la hét nhãy múa chỉ có kit là ngồi nhìn ko nói gì. Thỉnh thoảng thì ngước lên nhìn nó. Còn pé thảo thì vẫn nhảy riêng với thằng tây tay còn rờ mông pé thảo, nó cũng ko phản ứng gì với văn hóa phương tây mà nó thường gặp và khi thằng tây thọt tay vào sờ bướm của pé thảo nhiều lần mà pé thảo không đồng ý rồi nó mới bước xuống lầu tuy không cao bằng gã tây gầy này nhưng nó cũng dùng hết sức đấm thẳng vào mặt gã đó, gã tây ngã vào hàng ghế salon và mọi người điều nhìn nó vì âm nhạc đã tắt.
anh Tuyến là người quản lý đi ra xem và nó nói

Nó: anh lo ở đây dùm em, mai em ghé

Nói xong nó dắt tay pé thảo về và cũng đã 1h sáng, nó dìu pé thảo lên giường rồi pé thảo nói

Thảo: em nóng quá anh mở máy lạnh đi

pé thảo vừa nói dứt câu thì đã cỡi chiếc ái trên người. đèn mờ lại thêm chiếc áo ngực màu xanh làm nước da của pé thảo thêm trắng, Nó mở điều hòa lên và thay cái quần đùi ngồi lên chiếc máy tính. Ngồi đc một lát thì có vòng tay ôm lấy cổ nó từ ngoài sau tới.

Thảo: anh đang làm gì vậy. Lại lên abc coi fim nữa ak

Nó: lên xem cmt của máy người bạn. mầy ngủ đi. Xỉn vào bị lợi dụng cũng cứ để cho thằng tây nó làm

Thảo: vì em dễ thương và hấp dẫn mà, em nhức lưng quá, anh massage cho em nha

Nó: mầy ngủ đi sáng còn đi học nữa, làm phiền anh mầy qúa

Thảo: Đi mà, massage cho em đi rồi hãy làm gì làm, đi anh, đi anh

Pé thảo lại nhõng nhẽo vừa nói lăcq người làm cặp vú và áo ngực của pé thảo cọ cọ vào sau cổ nó. Nó chịu ko đc nên đành phải làm theo nếu ko đêm nay khó mà ngủ, pé thảo lên giường nằm sắp xuống tay nó vén máy tóc dày quay cổ rồi massage nhè nhẹ lên cổ và lưng pé thảo, tiếng rên khe khẻ của pé thảo làm nó kích thích, làn da lành lạnh vì điều hòa và nóng bởi men rượu làm làn da mượt mà làm sao . tay nó đến vùng eo thì tiếng rên lại lớn, mông pé thảo nhóm lên còn tay thì vòng ra ngoài sau cỡi chiếc quần ngắn từ từ xuống đến gối thì nói

Thảo: anh cỡi ra dùm em rồi massage luôn phần dưới nha...

Người tạo Chủ đề tương tự Diễn đàn Trả lời Ngày
Gà_Rán Truyện sex full 22

Chủ đề tương tự

Gà_Rán

Pé thảo nói xong thì cười mĩm, chiếc quần chip dây màu xanh làm mông pé thảo gợi cảm làm sao, tay nó vẫn cứ xoa xoa vào 2 bên mong lâu lâu lại vạch 2 mép mông ra rồi xuống đùi. Nó cứ xoa mãi đến khi pé thảo xoay người lại ghị cổ nó xuống và hôn lên môi nó, lưỡi của pé thảo chạm vào môi và cổ nó trong tít tắc. 3 giây để nó suy nghĩ và vùng ra khỏi người pé thảo

Nó: em làm gì vậy

Thảo: em muốn làm tình cùng anh giống như những bộ phim trong laptop của anh vậy. Anh chìu em đc ko

Nó: anh xem em như là em gái ruột, anh ko muốn làm vậy với em

Thảo: em ko suy nghĩ gì hết, em chỉ muốn đc anh thôi

Nó: Nếu như anh muốn thì lúc ở quê anh đã quen với em rồi

Thảo: đó là chuyện ngày xưa và hôm nay là em và em muốn ở bên anh, hay anh vẫn chưa quên chị Mi

Nó: thôi em ngủ sớm đi. anh đi ra ngoài chút anh về

Nói xong nó mặc đồ và xuống đường, đi ngang quán nó làm nhìn vào thì đã ko thấy nhóm khách tây nữa cả bạn của kit cũng vậy chỉ còn vài người ngồi nói chuyện ở phía trước. Tin Tin tiếng còi xe của ai đang nhấn liên tục nó xoay mặt qua thì thấy kit đang ngồi trên xe cùng với gã to con lúc nãy

- Mầy đi ko biết nhìn à. lo ngày mai mà đi lên phường kìa

Nó ko để ý những lời nói của gã đó mà chỉ nhìn nhỏ kit ngồi trên xe, lướt qua mặt kit nó biết kit cũng đang nhìn nó nhưng vẻ mắt như sợ ai đó. Nó lang thang trên khắp bùi viện rồi ra chợ bến thành ăn tô mì mới trở về nhà thì cũng đã gần 4h sáng

Mở khóa nó thấy pé thảo đang nằm yên ngủ nó lấy thêm chiếc nệm trãi ở dưới đất mà ngủ

Tiếng chuông đt vang lên làm no tỉnh giấc 10h sáng

Nó: alo

- Gà phải ko, em lên sg lấy đồ anh đi với em đc ko

Tiếng nói rất quen giọng khàng khàng nó nói

Nó: em là ai anh ko nhớ

- Em là Nhi " lai " đây lúc trước đã ăn ở với anh mà anh quên em rồi sao.

Nó ko suy nghĩ gì vì đã nhớ ra trong lời nói của Nhi

Nó: em lên sg lấy quần áo về bán ak, em nt cho anh chổ hẹn rồi anh ra liền

Nhi: ok anh yêu

Nhi " lai " người phụ nữ đầu tiên nó quen trong đời, bởi nó gọi em là Nhi " lai " vì mẹ em người việt bố người Pháp nên có nét đẹp Âu Việt chỉ có điều em quá dâm đãng mà thôi

Bố nó là nhà thầu xây dựng ở miền tây sông nước, bố rất thương nó vì dòng dọ chỉ có mình nó là con trai nói dỗi tông đường nên đi ngoại giao với bạn bè bố đều dẫn nó theo, nhất là mỗi khi đi cafe sáng nó đều đi theo

Như thường ngày bố dẫn nó lại quán cafe bố thường uống. Nó ngồi kêu 1 ly cam ép và trò chuyện cùng bố. Không lâu thì có một cô lại và dẫn theo com của mình, cô lại gần nhìn nó cười và ngồi xuống

Bố: đây là cô Nguyệt bạn học chung với ba từ nhỏ

Nó: con chào cô

Cô: Ngoan, đây là Nhi con gái cô

Nó nhìn Nhi một hồi mới đáp lời vì khuôn mặt lai của Nhi và mái tóc hạt dẻ làm nó ấn tượng trong cái nhìn đầu tiên

Nó: em chào chị

khuôn mặt Nhi mĩm cười khóe 2 đồng tiền nho nhỏ

Cô: sao lại chào chị phải gọi là em chứ con

Bố: Nó mới lên lớp 12 thôi chị ak, còn non lắm

Cô: vậy ak, thế là nhỏ hơn pé Nhi 4 tuổi rồi, con phải ráng học để giỏi như ba con nha

Nó: dạ

Hai người lớn nói chuyện hỏi thăm nhau còn nó lúc đó rụt rè chỉ biết cuối đầu uống cam và thỉnh thoảng ngước lên nhìn chị Nhi

Sau buổi trò chuyện đó thì buổi tối ngày nào bố nó và cô Nguyệt cũng đi cafe, tất nhiên là cũng có nó và chị Nhi, có lần cô Nguyệt kêu nó chở chị Nhi đi chơi để làm quen, lúc đó nó khờ khờ chỉ biết làm theo nhưng nó rất thích vì đc chỡ chị đi chơi. Nó chở chị đi ăn kem chuối và xúc xích đức mới đc mọi người bán ăn cũng ngon, vào quán nó chỉ ngồi im và ăn ko nói lời nào, còn miệng chị thì lúc nào cũng cười mĩm trong đẹp làm sao

Chị: sao em ko nói gì hết vậy chỉ cười ko à

Nó: em không biết nói gì bây giở nữa

Chị: em cứ mạnh dạng, xem chị như người nhà là đc rồi

Chị: em như vậy là con gái ko thích em đâu, chẵng lẽ em...

Nó liền nói: không phải đâu, chị ăn kem đi, kem chảy hết rồi kìa

Chị nói tiếp: Trong em cũng đc đấy chứ mắt mí rưỡi giống hàn quốc lại ko trắng quá nên chị nghĩ em ko phải đâu hihi, ăn xong em chở chị đi siêu thị mua đồ nhé

Ăm xong nó chở chị vào siêu thị, chị dẫn nó vào chổ mua đồ lót và kêu nó lựa dùm chị 1 bộ, mặt nó ửng đỏ và rung lên vì cảm giác đầu tiên có người con gái kêu nó chọn đồ lót cho họ, nó chỉ biết làm theo lời chị mà thôi, nó thích màu đen nên đã chọn bộ màu đen cho chị, chị củng đang đứng kế nó xem, xoay qua nó nói

Nó: bộ này đc ko chị

Chị: màu đen chị thích mà ren nửa nhưng áo thì ko vừa đâu em

Vừa nói chị vừa đưa áo lên ngực chị, nó đỏ mặt nhưng mắt vẫn nhìn vào ngực chị, ra tính tiền nó liền móc tiền ra trả nhưng chị ko cho liền lấy tiền của chị bỏ vào tay nó rồi kêu nó trả

Quay về quán cafe thì bố cà cô nguyệt đã ko còn, chị liền nói

Chị: chắc là 2 người về trước rồi em đưa chị về đi

Nó chỉ biết làm theo, nó vừa chạy chị vừa chỉ đường, đến đèn đỏ nó thắng lại thì ngực chị chạm vào lưng nó, cảm giác lúc đó của nó khó tả làm s, nó là đàn ông nhưng chỉ biết học và nghe lời gia đình chỉ biết nhìn con gái trong lớp học nếu có thích thì cũng để trong lòng vì thế nó từ trước giờ nó chưa quen đc ai cả, sao nhà chị đi có nhiều đèn đỏ quá, ngực chị cứ cọ vào lưng nó, xe dừng đến nhà chị bước xuống và bất ngờ hôn lên mép môi bên phải của nó

Chị: cám ơn anh đã mua đồ cho em nha

Gà_Rán

Nó nhìn chị như chết đứng đến khi chị đã vào trong và đóng cửa lại, nụ hôn đầu tiên của người con gái dành cho nó, đêm về nó ko ngủ đc vì hình dáng chị

Cứ thế tối nào nó cũng bỏ tập nhãu và đi chơi với chị đêm nào về chị cũng hôn nó như lần đầu

Chị: chủ nhật này chị và em đi chơi nha

Nó: đi chơi ở đâu vậy chị

Chị: đến chủ nhật thì em sẽ biết

Mõi ngày nó đều mong qua thật nhanh để cùng chị đi chơi

Đến sáng chủ nhật nó thức sớm để chuẩn bị các thứ và nò nhận đc đt của chị

Chị: em qua rước chị nha nhớ đem theo 2 bộ đồ và cả tiền nữa nha hihi

Soạn 2 bộ đồ cực chất và mang đôi giày qua rước chị, đến nơi đã thấy chị đứng trước chờ sẵn. Mới nhìn tưởng khi là ko phải chị vì chị đeo mắt kính quần jean dài với áo sơ mi ngà làm nó ko nhận ra

Chị: Mình đi công viên nước chơi nha em

Nó cười và chị lên xe nó chở đi, trên đường chị nói rất nhiều để cho nó ko ngủ gục cứ mõi lúc lên cầu là lại đc ngực chị chạm vào lưng, nói cho cùng là nó đã yêu chị mất rồi, đến cần thơ ghé vào công viên nước nó mua vé và thay đồ chờ chị, nó ngồi hàng ghế phía trước bóng chị bước ra, chị mặc bộ bikini mà hôm trước nó chọn dùm chị, thân thể chị trắng làm sau, nó nhìn chị ngơ ngác, chị đến gần nó

Chị: em chưa thay đồ sao

Nó: em thay rồi mà chị

Chị: sao lại mặc quần lững

Chị lấy trong túi đồ ra đưa cho nó một cái quần chip men màu đen để nó vào thay.

Chị: em vào thay quần này đi để mặc cặp với chị

Nó ngượng ngùng đành phải lấy quần vào thay, đi bên chị nó thật ngại vì chiếc quần lót nó mặc chị thì lúc nào cũng cười mõi lần thấy chị cười nó lại càng thích chị. Nó và chị cùng chơi các trò trơi với nhau, cơ thể chị chạm vào người nó thật mát và mịn làm s, chim của nó cứng lên vì mõi lần chị ôm nó từ đằng sau, đến trưa nó và chị thay đồ lượn vòng cafe ninh kiều rồi về, gần về đến nhà chị nói

Chị: trời nóng quá em vào quán cafe nghĩ chút đi, để chị chỉ đường cho em

Nó chạy vào con hẽm theo lời của chị, trong hẽm này thông qua là đến nhà chị rồi sao chị ko về nhà nghĩ cho khỏe, nó nghĩ

Chị: em thấy quán cafe bên phải bản hiệu màu xanh thì ghé vào nha

20m nữa đến quán cafe, nó dừng xe rồi chị kêu 1 cam ép và 1 sting, nhỉn xung quanh quán toàn lả những túp liều bằng lá có 2 võng nó cũng biết chắc đây là nơi dành cho những cặp tình nhân vào đây yêu nhau

Chị bước xuống xe nhìn xung quanh và kêu mình đi theo chị, chị dẫn mình vào trong có vườn ổi xung quanh là nhửng túp liều to hơn bên ngoài quán, chị vào trong liều nằm lên võng và nó cũng vậy. lát s thì cô bán nước đem nước vào, xong chị kêu nó kéo tấm lộp xuống cho đỡ nắng nó làm theo, ý tưởng thiết kế của chủ quán tinh vi thật, đóng lộp xuống không gian kín ko thấy gì bên ngoài bên trong còn có máy quạt và loa phát các bài hát dân ca rất thích hợp cho các tình nhân

Chị: s em lại đứng đó, suy nghĩ gì vậy

Nó cười lấy tay gãy đầu rồi nói: à không, tại lần đầu tiên em vào đây nên cảm giác hơi lạ

Chị: em nằm nghĩ đi rồi lát về

nó gật đầu rồi lại ngồi lên cái giỗng kế bên chị. không gian yên lặng chị thì nhắm mắt lại nó thì lắng nghe bài dân ca, hình như kế bên liều có cặp tình nhân nữa nó nghe có tiếng rên khe khẽ

Chị: em có nghe tiếng gì là lạ ko

Nó: ko chị, chỉ nghe nhạc thọi

Chị: em nghe kỹ đi

nó giả vở như ko nghe âm thanh đó và tựa lưng xuống võng

Chị: em có thích chị ko

Chị vừa nói vừa nhìn nó, cặp mắt chị tròn đôi môi mõng đỏ vì sting, nó bình tĩnh trả lời

Nó: thật sự em thích chị từ cái nhìn đầu tiên ở quán cafe, tối nào em cũng nghĩ về nụ hôn của chị để em đc ngủ ngon hơn, em ko dám mơ mộng gì chỉ muốn ngày nào cũng đc gặp mặt chị

Không biết sao tự nhiên nó lại nói như vậy vì muốn nói ra để chị biết dù ko kết quả, vì muốn chứng minh nó ko phải là người con trai yếu ớt trong mắt chị, chị nhỉn nó nở một nụ cười xinh như hoa nó rất thích nhìn chị cười vì má lúm đồng tiền của chị

Chị: lúc nhỏ chị sống ở sài gòn với về quê 2 năm nay thôi, em có bạn gái chưa

Nó: em chưa có bạn gái, tối ngày chỉ biết học và đi nhãy thôi, chị và ba mẹ về đây sống luôn à

Chị: đúng rồi, ba chị người pháp ông sinh sống bên đó gữi tiền về nuôi má con chị

Nó: hèn chi chị giống người nước ngoài, bởi đôi mắt của chị lần đầu tiên em gập đã làm em suy nghĩ mãi

Chị cười tươi và bước chân qua võng của nó, mắt đối mắt, mặt nó ửng đỏ lên tay chị vòng ra trước ôm lấy nó, ngực chị và nó sát với nhau, nó rùng mình da gà nổi lên và chym của nó ko tự chủ được

Chị: em cứ xem chị như một người bạn gái mới quen, và chị cũng vậy

Tiếng nói của chị khe khẽ vào tai nó như một luồng gió thoảng qua cùng với lưỡi của chị. Mùi hương trên người chị thơm làm sao, nó ôm lấy chị thật chặt vì tim nó đang đập nhanh liên tục, lưỡi chị cứ đưa lên xuống vành tay nó, nó ôm chị càng chặt hơn, chị nhẹ nhàng đưa lưỡi xuống cổ nó và hôn, chym nó cứng lên nhưng ko biết làm thế nào, cảm giác nhột khí tả nó đẩy chị ra, nò nhìn chị với hơi thở một nhanh, chị nhắm mắt lại kề môi vào môi nó, mắt nó cứ mở chỉ biết làm theo bản năng của người con trai mới đc cảm giác ấy, 2 đầu lưỡi chạm nhau, nước bọt chị ngọt làm sao, lưỡi nó quấn quanh lưỡi chị chỉ muốn hút hết nước bọt trong miệng chị thôi, mùi sting nhơn nhớt chạy xuống cổ nó ngọt lịm, nó hôn lên vành tay và xuống cổ chị, chị thở nhè nhẹ và khẽ nói

Chị: hãy làm bất cứ điều gì mà em biết nhé

Gà_Rán

Chị như gợi ý cho nó, nó vừa hôn cổ, tay vừa xoa nhẹ mông của chị, nó chỉ còn biết làm những gì mà nó đc xem trong những trang web sex vào buổi tối ở nhà, tay chị cỡi chiếc áo thun ra và nó cỡi luôn chiếc áo ngực trên người chị, vú chị đẹp làm sao, đầu ti hơi hồng và pé, môi nó hả thật to để có thể ngậm trọn bầu vú của chị nhưng điều đó là ko thể với nó, bầu vú chị to nó ko ôm trọn vào miệng, lưỡi nó xoay vòng quanh ti làm chị rên khe khẽ, tay chị mở cút quần jean ra

- Em cởi quần giúp chị đi em

Người chị uốn cong lên nó cỡi quần cho chị chỉ còn lại quần chip màu đen mà nó chọn dùm chị, lưỡi nó xuống rốn làm chị ươn lên rổi hạ xuống, chất nhờn của chym nó đã tuông ra, tay thì xoa nhẹ bầu vú chị miệng thỉ cỡi chiếc quần chip nhưng ko đc vì chiếc quần chip bó chặc mu chị làm mu chị nhô lên vả bó sát háng chị, nó dùng tay kéo quần chip xuống, con bướm thật đẹp khi lần đầu tiên nó đc nhìn thấy bướm thật ngoài đời

- Bướm chị đẹp chứ, em hãy chơi đùa với nó nhé

Tiếng chị nói làm nó phấn khích làm s, ko chần chừ nò liền đưa lưỡi vào hang bướm, chất nhờn chị như nước yến ko đường, nó muốn uống chất nhờn đó khi nào cạn mà thôi, hơi thở chị dồn dập hơn. tay chị xoa đầu nò rồi lại nhấn vào bướm chị, thấy vậy nó càng mạnh bạo hơn với con bướm đó, một chất nhờn tổ yến tinh khiết chảy ra lưỡi của nó, tay chị kéo đầu nó từ từ lên rốn

Chị: hãy cho chym và bướm quyện vào nhau đi em

Nó khom dậy và cởi quần, chym của nó cứng hơn bao giờ hết, nhìn tay chị đang mân mê hạt le thật kà dâm đãng làm sao, chợt nó nghĩ ra là từ trước đến giờ nó chưa mua 1 cài bsc nào gọi là, làm sao đây, nếu có thai thì chết, nó vội cuối đầu xuống bướm chị mà liếm tiếp, chị cứ rên và nó vẫn cứ nuốt, bỗng tiếng chuông đt chị vang lên, đam mê bỗng chốc tan biến

Chị: con nghe....con về liền

Khuôn mặt dâm đảng của chị đã biến mất và trở lại vẻ đẹp kêu sa của chị, giọng chị gấp gáp

Chị: mẹ chị gọi về nhà có việc gấp, không biết xảy ra việc gỉ nữa, em chở chị về nha

Nó gật đầu và lầy quần chip đưa cho chị, trang phục chỉnh tề nó ra tính tiền và đưa chị về nhà. Đến trước nhà thì có vài ngưởi đàn ông cao to đang đứng trước cửa nhà của chị

Chị: em về đi chị sẽ call em sau, bye

Nó chạy về nhà cất xe, đã 5h chìu tắm rửa xong nó lên giường nằm nhớ lại những việc đã xãy ra với nó, ko biết đang nằm mơ hay là sự thật, mùi tổ yến vẫn còn ở đâu đây trong cổ họng nó khi nó nuốt nước bọt vào, cứ thế nó nhắm mắt mơ tưởng và nuốt ực ực. Tin tin, tiếng kèn xe trước nhà làm nó tỉnh giấc, nhìn đồng hồ đã 8h, nó ra cửa thì thấy chị đang ở bên ngoài nó vội ra ngoài mở cửa cho chị vào

Chị: em mới ngủ dậy vì sung sướng ak, nhìn em ngố quá

Nó cười và mở tủ lạnh lấy chai nước cam cho chị

Chị: cám ơn em, em thay đồ đi rồi đi chơi với chị

Mặt chị có vẻ buồn nói với nó, nó đánh răng thay đồ xong ra sảnh thì thấy chị đang lấy trong tủ lạnh ra chai rượu vang của bố nó

Chị: chị uống được không

Nó: đương nhiên là đc rồi chị

Nó lấy ly ra rót cho chị, chị cầm ly uống một hóp hết cả ly

Chị: rượu này ngon thật, cũng chẵng còn nhiều, em cho chị nhé

Nó mĩm cười lấy chai rượu mới trong kho ra cất vào cốp xe cho chị, nó dẫn xe nó ra thì chị ko chịu đòi lấy xe của chị ra để nó chở chị. Nó chạy lại chổ bán kem chuối mà nó với chị thường ăn, cũng như mọi lần mõi người 2 cây có bữa chị lại đòi ăn thêm 2 cây nữa, nhưng hôm nay chị chỉ ăn một cây và rồi nhỉn ra ngoài đường, nhìn cây kem chuối chảy ra vì hết lạnh như nước tổ yến nó vừa mới húp hồi trưa

Vẻ mặt chị lạnh dần và nó cũng ko biết nói gì chỉ biết tính tiển rồi đưa chị dạo phố. Hôm nay trời gió lạnh và từng hạt mưa đã rơi, chị vẫn không nói gì ngoài câu
- Sắp triển mưa lớn rổi đó em tìm chổ nào núp đi

Nó chỉ biết nghe theo lời chị, chạy về thì xa trời đã mưa râm nó liển quay đầu xe vào sân vận động, đến nơi thì trời cũng đã mưa lớn, nó nắm tay chị đi lên từng bậc thang nơi cổ động viên đá banh ngồi

10' 20' trôi qua chị vẫn không nói lời nào, chị chỉ nhìn những hạt mưa rơi ngang bóng đèn vàng, đôi mắt chị long lanh như chất chứa điều gì đó, nó ko muốn như vậy, nó chỉ muốn chị cười mãi

Nó: sao nãy giờ chị ko nói gì, chị có tâm sự à

Chị: có những thứ ko nói ra sẽ tốt hơn em biết ko

Nó: nếu chị ko nói ra sẽ có hại cho sức khỏe, khồng chừng em sẽ giúp đc chị thì sao

Chị quay sang cầm tay nó và nói

- Hồi chiều này người ta lại nhà chị uy hiếm mẹ chị phải trả tiền nợ cho họ, nếu ko thì người ta sẽ lấy căn nhà để trừ nợ, bố chị sang Pháp đã 2 năm nay mà mẹ chị lại ko liên lạc gì đc với ông ta, chỉ vì cho vai và chơi hụi nên mẹ chị đã bị ngta giật tiền bỏ trốn để mẹ chị phải gánh số nợ đó

Giọng chị nghẹn ngào, nước mắt long lanh trên mi, nó nói

Nó: mẹ chị thiếu tiền người ta bao nhiêu

Nước mắt chị chảy xuống môi thấm vào cả bên trong, một lát sau chị mới trả lời

- Số tiền lớn lắm gần 500tr

Nói đến đây chị cuối đầu xuống và nắm chặt tay nó hơn. Nó cũng nắm chặt tay chị và nói

- Em ko thể giúp chị nhưng bố em thì có thể, bố em rất thương em, em sẽ nói giúp chị, chị đừng buồn nữa nha, em chỉ muốn chị lúc nào cũng phải cười vì em thích nụ cười và khuôn mặt ấy của chị

Chị nhìn nó với cặp mắt đầy hy vọng và mở một nụ cười hạnh phúc. Chị vẫn nắm tay của nó, đầu chị tựa vào vai, lòng bàn tay mềm mại làm sao, giây phúc này nó thật sự hạnh phúc khi ở bên chị

Chị: hãy gọi em là em như người con gái bình thường nha anh

Nó ko biết nói gì thì chị lại nói tiếp

- Sao lúc trưa anh ko cho chym và bướm em gặp nhau

Nó rụt rè ko biết nói gì, chị thì ngước mặt lên nhìn nó tay chị áp vài má nó, ngín tay cái gạt qua lại hàng mí dưới như muốn nó đáp trả lời chị

Chị: anh đừng ngại, em giờ là người của anh nên anh cứ nói để em biết anh thích gì và em sẽ trở thành người vợ hoàn hảo nhất của anh

Nó hạnh phúc khi nghe những lời chị nói, không bận tâm và nghĩ nhiều nó trả lời thành thật

Nó: Vì trước đến giờ chị là người đầu tiên mang lại cho em cảm giác sung sướng, em hạnh phúc lắm, em sợ mình kiềm chế ko nổi rồi gây họa cho chị

Chị cười: anh sợ bắn tinh trùng vào bướm em rồi em mang thai à, anh ngốc quá, anh cứ thoải mái làm những gì từ trước đến giờ anh chưa từng làm với một người con gái, khi nào đám cưới em sẽ sinh baby cho anh

Trời vẫn còn mưa lớn tay nó ôm eo của chị, chị vẫn cứ nói về chuyện ấy để nó có thể mạnh dạng và yên tâm hơn khi cùng với chị thăng hoa

Chị: Đúng là lần đầu anh đc hôn bướm của người con gái, bướm em muốn lọt hết vào miệng của anh, lúc đó em hơi đau nhưng rất sướng, em chỉ cần anh làm nhẹ nhàng, vì em thích sự nhẹ nhàng của lưỡi anh vòng quanh 2 cánh bướm trước rồi mới vào hang tìm mật, anh thích tấm mưa vào buổi tối ko

Không đợi nó trả lời, chị vội đứng lên cầm tay nó đi xuống sân bóng, chị cười và tung tăng vui đùa với những hạt mưa, chiếc áo thun màu trắng của chị đã bị những hạt mưa ấy thắm vào, lạm hạt ti của chị hiện ra cùng với bầu vú săn lại vì lạnh, nó cười khi thấy chị vui như vậy, chị bắt nó cõng chị trên lưng đi vòng ra cửa rồi lên xe lượn vòng, chị ôm sát nó từ phía sau lưng, lâu lâu lại hôn phía sau cổ nó, lưỡi chị như lau hết những giọt mưa trên cổ, làm nó nổi da gà và hắt xì, có lúc khi đến cua quẹo chị làm cho nó như mất phương hướng muốn tông vào lề đường, trời mưa làm con đường thêm vắng như thế gian này chỉ có chị và nó, đến nhà, nó bước xuống và hôn nhẹ lên mép môi chị nhưng chị lại lấy tay gị chặt cổ nó hơn làm môi và lưỡi hòa quyện, chị trao cho nó nụ hôn ngọt ngào

Gà_Rán

Nó chờ bóng chị khuất xa nó mới bước vào trong nhà, nhìn đồng hồ đã 9h30 rồi mà nhà nó vẫn mở đèn, cửa lại không khóa. Từ xa ngoài cửa kính nó thấy bố và mẹ nó đang ngồi nói chuyện, mặt 2 người điềm đạm, nó bước vào nhà

Mẹ: con đi đâu mà người ướt như chuột vậy

Nó hắt xì: Con đi chơi với bạn bị mắc mưa

Mẹ: Con bị cảm rồi đó, vào phòng thay đồ nhanh đi

Bố: thay đồ xong xuống đây gặp bố nha con trai
Nó vội cỡi giày và lên lầu thay đồ, nhìn bố và mẹ nó như vừa đang xảy ra việc gì, mặt bố đỏ lên vì men, thay quần áo xong nó xuống lầu thì chỉ còn bố nó ngồi đang cầm ly rượu vang và nhìn vào quyển sách, nó lại ngồi đối diện với bố

Bố: hôm nay con đi chơi vui ko, con đi chơi với bé Nhi à

Nó cười: dạ, đi chơi vui lắm bố ạ

Bố: nhìn nét mặt của con chắc con thích bé Nhi lắm

Nó chỉ cười mắc cở trước bố nó, rồi bố lấy thêm ly rót cho nó

Bố: năm nay con đã 18t rồi, đây là ly rượu đầu tiên bố uống với con, nâng ly nào

Bố tuy thương nó nhưng rất nghiêm, không biết sao hôm nay lại dễ như vậy, nó cầm ly rượu hóp 1 ngụm, vị men và chát, nó nhăn mặt rồi lấy miếng socola trên bàn ăn

Bố: con thật thích bé Nhi chứ

Nó nghiêm túc: dạ

Bố: Tình yêu thì ko phân biệt giàu nghèo hay sang giàu kể cả tuổi tác, chỉ cần con và người đó yêu nhau thật lòng cho dù miệng đời có chê cười như thế nào. Con sống vì cái con thích chứ không phải vì lời ăn tiếng nói thiên hạ mà con từ bỏ nó, con hiểu chưa

Bố: con nên nhớ, trên đời này phụ nữ có 3 loại, thứ nhất là " để nhìn " , thứ hai là " để chơi ", thứ ba là " để lấy làm vợ ", Con đã lớn, biết suy nghĩ và làm những gì mà thẳng đàn ông phải làm, hãy nhớ lấy lời bố

Nó lắng nghe lời bố dạy và ghi nhớ trong lòng, sao hôm nay nó tâm trạng quá, sẵn vậy nó nói

Nó: bố, con có chuyện này muốn nói với bố

Bố: con cứ nói

Nhịp thở nó nóng lên vì lo sợ và của men rượu, nó cầm ly và uống hết phần còn lại, bố cứ nhìn nó, nó hít sâu và kể lại sự việc của chị cho bố nghe

Nó: bố có thể giúp cô nguyệt đc ko

Bố nó suy nghĩ hồi lâu rồi trả lời: để bố tính rồi trả lời với con vì số tiền ko nhỏ như con nghĩ đâu, thôi khuya rồi con ngủ sớm đi để mai còn đi học

Nó cười mĩm rồi lên lầu, ghé ngang phòng nó thấy mẹ đang ngồi chảy tóc trước khi ngủ như thường ngày, nó lên lầu rồi vào phòng đắp chăn và nhắm mắt lại nhưng ko quên nt chúc chị ngủ ngon, nằm một lát người nó nóng lên mồ hôi toát ra, mẹ nói đúng nó đã bị cảm thật rồi, suốt đêm nó cứ lăn qua lăn lại rồi ngồi dậy uống nước và cả uống thuốc hạ sốt nhưng vẫn ko hết

Đến sáng người nó ê ẩm phải nghĩ học vì sốt, mẹ nó nầu cháo rồi đem thuốc lên cho nó

Mẹ: cháo mới nấu, con ăn đi rồi uống thuốc, bố con vào trường xin cho con đc nghĩ rồi

Nó: dạ, cám ơn mẹ

Những giọt mồ hôi thấm vào tay khi mẹ sờ vào tráng nó, mẹ để thuốc và cháo ở đầu giường rồi xuống bếp làm đồ ăn. nó ăn được vài muỗng rồi bỏ tô xuống, chỉ biết ráng uống thuốc để mau hết bệnh và gặp lại chị thôi, uống thuốc xong nó nắm xuống, cảm giác mơ màng như vừa mới hút cần, tiếng chuông nhà nó reo lên, chắc là mấy cô hàng xóm qua 8 chuyện với mẹ nó, trên phòng nó nghe tiếng của mẹ vọng lên

- Nó ở trên phòng cháu đi lên lầu 2 bên phải đầu tiên là thấy, phòng ko có mở cửa

Chắc là mấy ngày nay nó ko đi tập cùng anh em của nó, đt nó cũng ko trả lời vì nó đang hạnh phúc với tình yêu của nó nên hôm nay tụi bạn lại nhà kiếm nó đi cafe rồi, nó lấy chăn trùm người lại và nghe tiếng bước chân lên

- Dầm mưa rồi giả bệnh trốn học phải không

Nó như tỉnh lại mở mắt no ra, là giọng của một người con gái quen thuộc, nó quay sang nhìn, thì ra là Thảo cận, đứa em gái nuôi của nó

Nó: sao mầy biết tao bệnh mà đến vậy

Thảo: hồi sáng bố anh vào trường em đứng bên ngoài mua trà sữa nên lại chào bác, bác nói anh dầm mưa nên bị bệnh, em học hết tiết 3 đc nghĩ nên lại đây thăm anh nè

Nó: uhm, cám ơn mầy, sẵn lại tủ lạnh lấy dùm t chai nước khoáng

Pé thảo liền lấy chai nước cho nó vừa đi lấy vừa nói

Thảo: sao mấy nay anh ko ra quảng trường tập với nhóm, call cũng không bắt máy nữa

Nó: mấy nay tao mới làm quen đc một người, tao và cô ấy đi chơi và đã có tình cảm với nhau

Mặt pé thảo bí xị: ai mà thèm quen với anh người đó xấu số lắm, tháng sau ở cần thơ có giải đấu, anh tham gia ko

Nó: chưa biết, để coi sao đã, bệnh sắp chết rồi

Thảo: chết đi cho người ta đỡ phải lo, thuốc nè uống đi để mau chết

Pé thảo nói mà khuôn mặt đểu thật, móc trong balo ra bịt thuốc để trên bàn nó và nói

- Thôi em về đây, ráng uống thuốc để ra tập với nhóm, nội bộ đang lục đục chờ anh ra giải quyết kìa

Nói xong pé thảo phớt tà áo dài đi ra và đóng cửa lại, mồ hôi nó chảy ướt cả áo, nó ngồi dậy và cởi hết đồ chỉ còn cái quần chip đùi trên người, nhắm mắt lại, thật sự cả tuần nay nó chưa đi tập lần nào, nội bộ thì ko biết xảy ra việc gì, nó chỉ vui với tình yêu mới mà quên đi trách nhiệm của nó đối với nhóm, nghĩ đi nghĩ lại thì mắt của nó đã thíp đi lúc nào không biết

Trong giấc ngủ mê man hình như tay của mẹ đang lau đi những giọt mồ hôi trên trán nó rồi xuống cổ lại còn vuốt ve má của nó nữa, chợt tỉnh giấc mở mắt ra nó thấy chị đang ngồi kế nó trên giường, thấy nó thức giấc chị liền mỉm cười, nụ cười làm nó như có thêm sức mạnh để ngồi tựa vào cái gối nó đang nằm, chỉ lo ngắm chị mãi mà nó quên mặc lại đồ, vớ tay nó lấy cái quần còn trên giường để mặc nhưng chị nếu tay nó lại

Chị: anh bị sốt nên phải để cho thoáng chứ mặc vào hầm hơi ko hết bệnh đâu

Nó nghe theo lời chị và nói: chị đến hồi nào mà em ko hay

Chị: em ngồi đây cũng 20' rồi, thấy anh ngủ mê mà mồ hôi lại đổ nên em ko đánh thức anh dậy, em có mua cháo quãng và thuốc cho anh nè, anh ăn đi rồi uống thuốc cho hết bệnh

Gặp được chị nó như muốn hết bệnh và nói: sao chị biết em bệnh mà đến vậy

Chị cầm đt của nó đưa cho nó và nói: sao anh không lưu danh bạ là vợ hay vợ dâm mà lưu là " chị yêu " vậy, lúc sáng em call cho anh nhưng mẹ anh bắt máy nên em mới biết là anh bệnh, đến nhà bác gái kêu em cầm đt lên cho anh luôn nè

Nó cầm lấy đt để sang một bên, cháo đã ra tô sẵn, chị cầm lên thổi nhè nhẹ vào tô cháo, môi chị quýên rũ làm sao, nó nhìn đồng hồ

Nó: 11h rồi, em ăn không hết chị ăn với em nha

Trời đã trưa nắng thì gắt nên nó ko muốn chị về chỉ muốn chị ở bên cạnh nó, sợ chị nóng nên nó mở điều hòa cho chị, môi chị vẫn chu ra và thổi
Chị nói: đương nhiên là em sẽ ăn cùng anh rồi, ai cho anh ăn hết đâu mà nói

Chị cười miễm và đút cho nó một muỗng rồi đến chị một muỗng, chia nhau mà cả 2 cùng ăn

Gà_Rán

Chap 06
=================================

Anh ăn chậm quá à

Chị bỏ tô cháo xuống và bới tóc lên, mái tóc bồng bềnh thật đẹp làm sao, chị cầm lấy tô cháo hóp một chút rồi đặt vào miệng nó, mắt nó càng mở rộng ra vì bất ngờ, chị móm cháo cho nó qua từng chút một, nó chỉ biết chị truyền qua rồi nó nuốt vào, vị gừng và tiêu cay cay làm nó cảm thấy cháo ngon hơn của mẹ nấu hay dòng nước bọt của chị làm cho cháo ngon hơn, nó chỉ biết ngồi im thưởng thức, có lẽ chị nói đúng, mình ăn chậm thật, cháo lỏng, nó nuốt ko kịp nên đã chảy xuống cổ và ngực nó, cứ vậy chị cứ móm cho nó như chim mẹ truyền cho chim con, cháo trong miệng của chị đã qua miệng nó hết rồi, chị đưa lưỡi vào kiểm tra coi nó có nuốt hết chưa như món tráng miệng dành cho nó vậy, lưỡi của nó và chị trao đổi qua lại với nhau

Cứ như thế, lưỡi chị đi xuống theo đường vết cháo chảy như muốn vệ sinh sạch cho nó mà ko cần dùng giấy, nó rùng mình vì lưỡi chị đi qua đầu ti nó xoay quanh rồi lại xoay quanh, tay chị bắt đầu tìm đến chiếc quần chip của nó, nó đã cứng lên từ khi chị móm cháo cho nó rồi, môi và lưỡi cứ như thế mà đi xuống rốn và bụng dưới, hơi thở nó mạnh và nóng đến khi chị cởi cả quần chip của nó xuống gối

Nó: chị ơi, em chịu không nổi đâu

Chị không nói gì vẫn cứ miệt mài, lưỡi chị vẫn cứ nhẹ nhàng xoay quanh hòn bi và cho nó vào miệng, mái tóc chị buông xuống che đi nữa khuôn mặt của chị

Chị: anh lấy tay vén tóc em sang 1 bên đi

Nó làm theo lời chị, nó vừa lấy tay vén sang cổ cho chị thì miệng chị đã ngậm đầu chym của nó, cảm giác sao khó tả tay nó giật lại và nằm ngữa ra ngoài sao vì mệt, môi chị cứ ngậm đầu chym còn lưỡi thì như lốc xoáy cứ xoáy vào chym nó, cứ thế rồi chị nhịp nhàng lên xuống, cảm giác ấm ấm và ẩm ướt làm sao, tay nó nắm chặt lấy tay chị vì sướng, nó lại càng nắm chặt hơn khi mỗi lần miệng chị ngậm hết chym nó, chị leo lên người nó đưa lưỡi vào môi nó, nó đáp lại và nuốt hết chất nhờn trong miệng chị, chị lại tuột xuống và cứ tiếp tục công việc, sao lần này có gì đó cọ cọ vào chym nó, mở mắt nó nhìn xuống, chị ngậm một ít tóc dài hơi xoăn của chị vào chym nó, tóc chị cạ vào đầu chym nó làm nó càng khích thích hơn, chị nhịp nhàng và nhanh hơn còn nó thì muốn rên thật to vì sướng nhưng ko đc vì sợ mẹ nó phát hiện, nó không chịu nỗi đã bắn luồng tinh vào miệng chị, Chị cứ ngậm đầu chym nó chút hết những giọt tinh còn sót

Tiếng gõ cửa vài cái rồi ổ khóa bên đc bật ra, chị vội buông tha cho nó và nó lấy chăn đấp lại thật nhanh, mẹ nó vào trên tay cầm dĩa trái cây

Chị: bác cứ gọi con để con xuống lấy đc rồi được rồi, làm phiền bác lên đây

Mẹ nó cười mĩm và nói: ko có đâu, con là khách mà

Nó: đây là Nhi, bạn của con

Mẹ nó nhìn chị khoảng mấy giây rồi nói: con đẹp thật, con là con lai phải ko

Chị: dạ bố con là người pháp, con sống ở đây từ nhỏ

Mẹ: hèn gì cặp mắt con đẹp thật, chắc con lớn tuổi hơn con trai bác rôi

Chị: dạ

Mẹ nhìn nó rồi nói với chị: hèn gì nó lưu danh bạ con là chị " yêu ", nhưng bác thấy ko hay, con kêu nó đổi lại thành chị " Nhi lai " đi, tên đó đẹp hơn

Quay sang tới lượt nó: mồ hôi con đổ nhiều vậy mà còn đấp chăn nữa à

Nó không biết nói gì vì cứng họng: dạ tại....

Chị nhanh nhẹn lấy miếng cam cho nó: ăn cam đi cho có sức đề kháng để hết bệnh

Nó: cám ơn chị

Mẹ: thôi con ngồi chơi với nó, bác xuống xem nồi canh. có lấy gì thì kêu bác

Chị: dạ, cám ơn bác

Mẹ nó xuống cầu thang ra ngoài đóng cửa phòng lại, nó thở dài một cái, nó liền mặc quần vào, chị thì cứ nhìn nó, mặt nó đỏ lên

Chị: tinh trùng của anh nhiều thật, em phải nuốt 2 lần đó

Nó ko biết nói gì liền bật dậy ôm chị và nói: anh yêu em nhiều lắm Nhi à, đừng xa anh nha, anh thật sự hạnh phúc khi đc ở bên em, nhớ lời anh nói đó

Chị đẩy nó ra rồi hôn nhẹ lên mép môi nó

Chị: chịu gọi bằng em rồi à, không biết đổi tên danh bạ nữa

Nó: nhưng anh thích gọi em bằng chị thôi, chị Nhi " lai " của em

Chị: muốn kêu s cũng đc miễn anh vui thôi

Nó cười và nắm tay chị, thời gian trôi qua nhanh thật, mới đây đã 3h rồi, chị cũng phải về, nó tiễn chị ra cửa, hình như nó đã bớt sốt hơn rồi, cám ơm chị đã mang nguồn năng lượng đến cho nó, ngồi lên chiếc laptop nó lướt web thì tiếng tn từ đt nó reo lên

Chị: em về đến nhà ko, ko biết sao trong người lại mệt nữa, chắc em sốt giống anh rồi

Nó: chị nghĩ ngơi đi để em mua thuốc đem qua nhà chị

Chị: thôi anh nghĩ ngơi đi để có sức mà làm tình với em nữa, nhà em có thuốc rồi, cũng tại anh đó, nuốt tinh trùng của anh giờ nó truyền vào người em rồi

Nó: chị giỡn hoài: để tối em ghé thăm chị nha

Chị: em tự lo đc rồi. Mới uống viên sủi cũng thấy đỡ rồi, tối nay em đi công việc với mẹ, nên anh khỏi qua nhà rước em nha

Nó: ok chị

Trời tối nó lấy xe chạy vòng quanh dạo phố, tuy chưa hết bệnh nhưng nó vẫn muốn lượn vòng và nhớ mỗi lần chở chị, lúc nảo nó cũng nghĩ về chị, chịu ko đc, dù chị đi với mẹ rồi nhưng nó vẫn muốn lại nhà chờ chị về, nó vòng xe lại chạy về hướng nhà chị, nhà nó cách nhà chị 7km, vừa chạy ngang nó thấy nhà chị sáng đèn, hàng ghế salon có người ngồi, nó quay xe lại dựng xe xuống và nhìn vào bên trong, thì ra là mấy gã nó đã từng gặp khi chở chị về nhà, nó nhớ rất kỹ vì có 1 tên xâm hình hoa văn trên bắp tay, sao chúng nó lại đến đây, hay là chúng nó đến để đòi nợ mẹ chị, không thấy cô nguyệt và chị đâu cả, chỉ thấy 2 gã đang ngồi ở ghế salon mà thôi, chẵng lẽ có chuyện gì, nó ko chần chừ bước thằng vào nhà, thấy nó tiến vào 2 gã đó đứng dậy đi tới

Nó: chào anh, cho em gặp chị Nhi

- Con Nhi ko có ở nhà, mầy về đi

Gã xâm hoa văn trả lời và trợn mắt lên đúng kiểu giang hồ, nó biết chắc có chuyện với cô nguyệt và chị rồi, nó suy đứng suy nghĩ hồi lâu rồi xong thẳng vào nhà trước mặt gã xâm mình, dùng chân nó đá vào chym của gã, gã đồng bọn thấy vậy liền chạy lại vươn tay lên đánh nó, nó dùng tay đở nhưng sức gã mạnh nên ép tay trúng vào má, nó vôi lấy bình bông trên bàn chọi nhưng gã né được, nó liền chạy lên lầu thì thấy một người đàn ông hơi ốm nhưng cao, đầu trọc đứng trước mặt nó, ông ta nắm đầu nó kéo vào phòng, buông ra, nó ngã xuống đất, nó nhìn thấy chị đang chạy lại chổ nó còn cô nguyệt cũng bất ngờ vì nhìn thấy nó, hàng lệ cô tuông ra như nhìu hơn

Gà_Rán

Chap 07
==============================

Cô: xin anh tha cho cháu em, nó còn nhỏ ko biết gì

Cô vừa nói xo g thì 2 gã dưới nhà chạy lên lầu xong thẳng vào nó mà đá, chị thấy vậy nên đứng lên cản trở, nhưng sao đc, chị chưa kịp đứng lên lả gã đó đã đá trúng vai chị, nó liền đứng đá chân gã đó té xuống và đấm vào mặt tới tấp, ai đó nắm đầu nó từ phía sau, lại là gã gầy đầu trọc, nó ngã về sau và gã cứ đạp lên người nó

- Đừng mà

Tiếng của chị thốt lên như muốn lại ngăn cản nhưng ko đc vì bàn ban của gã xâm mình đang giữ chặt chị, Nó cứ nằm để gã đầu trọc đạp ko thể gượng dậy nổi vì đau, buông ra gã đầu trọc nói

- Mầy gan lắm, dám xông lên đây à, có trời mới cứu đc 2 mẹ con nhà này

Cô: tiền nhất định tôi sẽ trả ông đừng đánh người như thế, tôi sẽ báo công an cho ông xem

Gã đầu trọc cười khoái trí rồi nói: tôi thách bà đó, tôi cho bà thời gian một tuần, nếu bà ko muốn mất con gái mình thì lo đi kiếm tiền trả cho tôi, tôi không có rãnh mà đích thân xuống đây tìm bà qài đâu

Nói xong gã đầu trọc lại gần chị và sờ nhẹ kên má chị, nó cố bò lại chị nhưng sức nó đã không còn, gã đầu trọc ra lệnh cho 2 gã kia về xuống lầu ra về, cô nguyệt cu g4 bước đi tho và ko trở lên lầu nữa, chị lại đỡ nó lên giường nằm nghĩ, lấy khăn chị lau những vết dơ trên tay cho nó

Nó: chị có sao ko

Chị: em ko sao đâu, sao anh lại nhà em chi để bị đánh như vậy, về mẹ anh biết là em có tội lắm đó, hôm nay anh ngũ ngà em đi

Chị nói mà nước mắt rơi xuống tay nó

Nó: chị yên tâm đi em không sao đâu. chỉ bị sơ bên trong thôi, mẹ em ko biết đâu, mà em cũng ko dại gì nói mình bị đánh, em sẽ nói bố giúp chị

Chị: Những người lúc nãy là giang hồ ở sài gòn, lâu lâu lại xuống đây để đòi nợ thuê, người đầu trọc nói nếu ko trả ông ta sẽ bắt chị

Nước mắt chị lại tuôn rơi, nó nằm tay chị và nói: em yên tâm, anh sẽ ko để mất em dễ dàng như vậy đâu Nhi à

khuôn mặt chị hạnh phúc và nắm tay nó chắc hơn, 8h30 chị dìu nó xuống nhà rồi ra về, chiếc áo trắng của nó in lên những vết dơ của đôi giày gã đầu trọc, nếu về mẹ nhìn thấy thì biết trả lời sao đây, suy nghĩ hồi lâu nó chạy lại siêu thị gữi xe rồi vào trong mua một cái áo lót trắng để thay, tính tiền nó vừa bước ra thì thấy vố nó từ trong tolet bước ra nó quay lưng lại, để bố thấy là có chuyện, đợi bố đi tới trước nó nhìn theo dõi thôi bố nó, nó đi theo bố nó lên lầu, bố tiến lại quán nước ngồi xuống bên cạnh một người phụ nữ, hình dáng cô rất quen, cô nguyệt, nó nhận ra ngay bởi bộ đầm nó thấy trong nhà cô, có thể bố sẽ nói chuyện với cô về việc nó đã nhờ bố, nó wuay sang và trở về nhà, mẹ nó vẫn trong phòng, và nó lẽn vào phòng một cách an toàn, cầm đt lên và nt cho chị

Nó: về nhà an toàn rồi, ko ai biết cả chị yên tâm và ngủ ngon nhé

Chị: em đang nằm chờ tin anh nãy giờ nè, anh nằm nghĩ đi rồi mai đi học nữa, anh ngũ ngon và nằm mơ thấy em nha, fuck kiss

Không biết bố có giúp đc chị ko nữa, nó nằm trên giường mà cứ nghĩ đến cảnh sẽ mất chị, nó ko muốn, thao thức đến sáng, như thường ngày nó xuống ăn sáng cùng với bố mẹ nó xong rồi mới đi học, vì có mẹ nó nên ko tiện để nó hỏi thăm về việc của cô nguyệt, tiếng tuông đổ, nó nhìn ra cổng thấy chị đang ngồi trên xe, mẹ nó ra mở cổng và mời chị vào ăn sáng

Mẹ: Nhi lai à, vào ăm sáng với thằng gà luôn con

Chị: dạ cám ơn dì, con vừa mới ăn sáng với mẹ con xong sẵn ghé thăm gà xem hết bệnh chưa

mẹ nó cười: nếu ko ăn thì cũng vào uống sữa đậu nành chứ, dì mới làm còn nóng hổi đây

Chị vào nhà và ngồi kế mẹ nó, nó cầm ly sữa lên mời chị

Bố: Hôm nay bác phải đi làm sớm con đưa gà đi học dùm bác đc ko Nhil

Chị cười và trả lời ngay: dạ được, để con làm tài xế cho bác cứ đi làm điaaq

Nói xong bố nó xách túi đi làm còn chị thì cứ nhìn nó, làm nó ngại ko muốn ăn nữa
44a
Mẹ: con ăn nhanh lên đi còn đi học để bé Nhi ngồi chờ con

Nó vội lấy giấy lau miệng và đi sau chị ra cổng, quần jean bó, áo sơ mi bỏ bên trong quần làm nên phong cách riêng của người chị nó, lên xe chị chở nó đến trường, 2km đến trường quá gần với nhà nó, phải chi đường xa để nó có thể nhìn đường cong của chị khi chở nó từ phía trước

Chị: sao anh ko ôm em

Nó không nói gì và tay chị vòng ra sau lấy tay nó đặt vào vòng eo thon của chị

- Chỉ ôm một tay thôi à

Vòng eo làm nó kích thích, ngồi sát lại nó ôm chị như chị đã ôm nó mỗi khi nó chở, đến trường, nó xuống xe thì chị vội hôn lên má nó, làm mọi người nhìn nó như sinh vật lạ, tan trường, nó vừa ra cổng thì đã thấy chị đứng chờ nó, thấy nó chị mĩm cười và vẫy tay chào nó, lên xe chị chở nó về, con đường về quen thuộc với nó, nhưng không phài nhà nó mà là nhà của chị, bước xuống xe nó nói

Nó: sao chở em lại nhà chị vậy

Chị cứ im và mở khóa dẫn nó vào nhà và đóng cửa lại, nó đi vào sảnh thấy trên bàn đã có người dọn cơm sẵn, nó chưa kịp nói thì chị đã lên tiếng

- Em xin dùm mẹ anh lại nhà em ăn trưa rồi, bất ngờ ko

Nó ngạc nhiên và cởi chiếc cặp trên vai để lên bộ ghế salon và tìm cô nguyệt để chào

Chị: hôm nay mẹ em đi công việc rồi đến tối mới về, anh khỏi tìm

Nó ngơ ngác trả lời: vậy đồ ăn này ...

Chị: do chính tay người vợ đảm đang này làm đó, anh thích ko

Nó cười rồi chị cứ đẩy đẩy nó vào bàn để ngồi còn chị thì vào phòng, toàn là những món nó thích còn có chay rượu vang hôm trước nó tặng chị, chị bước ra với bộ đầm ngủ mỏng thật gợi cảm

Gà_Rán

Chap 08
==========================

Nó: sao chị biết mấy món em thích mà làm vậy

Chi: vợ đảm đang mà, chồng thích gì thì vợ phải biết chứ, hồi nãy lại nhà chồng em hỏi mẹ rồi mẹ chỉ đó
Nó vui vì hạnh phúc, ngồi xuống nó gấp thức ăn cho chị và chị cũng thế, thức ăn chị làm ko ngon bằng mẹ nhưng nó thấy ngọt vì tình cảm chị dành cho nó, chị rót rượu vang ra ly 2 người cùng uống và ăn vui vẻ với nhau, kết thúc, nó dọn đồ ra ngoài sau bếp phụ chị, chị lại tủ lạnh và lấy sữa chua ra ăn tráng miệng

Chị: để em móm cho anh ăn nữa nha

Nói dứt câu chị đưa môi vào miệng nó trong tư thế ngồi, sữa chua lạnh làm nó ê cả răng, bó hôn chị thắm thiết cả 2 từ từ đứng dậy, tay chị sờ chym nó, nó chủ động lấy tay vén váy chị lên xoa nhẹ mong chị, chị quỳ xuống rồi cởi quần nó ra

Chị: em cho đứa nhỏ anh ăn sữa chua nha

Chị lấy tay quét 1 lớp sữa chua vài chym nó, nó giật lên vì lạnh, lưỡi chị bắt đầu nhẹ nhàng quấn quanh đầu chym nó rồi đẩy về trước, cảm giác lạnh rồi ấm lên khi chym nó nằm gọn trong miệng chị, vừa bú chị vừa nhìn nó làm nó thêm kích thích và đê mê làm sao, chịu ko nổi nó đè chị xuống và liếm hết những vết sữa chua còn lại ở mép môi chị, lưỡi nó s9i xuống bầu vú và ti làm chị cong người rên khẽ, rồi lưỡi lại xuống rốn, chị chủ động cởi chiếc quần chip màu hồng ra nằm tư thế nhu nàng tiên cá co một chân lên khiêu gợi nó, nó đưa lưỡi và môi vào mông chị, da chị mát lạnh, nó như thèm khát một thứ gì đó ở chị, môi nó tuột xuống vàluoi74 nó liếm khẽ qua hậu môn của chị, nhẹ nhàng như chị từng nói, lưỡi nó xoay quanh lổ hậu môn rồi xuống 2 cánh bướm, cứ như vậy nó làm nhiều lần

Chị: em sướng quá anh ơi, anh đưa lưỡi đi sâu vào trong bướm em đi, mật của bướm sắp ra rồi

Nó làm theo lời chị, môi nó hôn nhẹ lên bướm và đưa lưỡi vào hang lục soát, chị rên lớn hơn lúc đầu, cứ vậy mà lưỡi nó cứ cọ quậy trong hang bướm, cuối cùng nó đã thu hoạch đc mật của bướm chị

Chị: em bắn rồi, sướng quá anh ơi, anh đưa chym vào đi, bướm em đang đợi chym anh kìa

Vẫn tư thế đó, nó đưa chym vào bướm chị và nhịp nhịp nhè nhẹ, cảm giác ấm ấm trong hang bướm làm nó sung sướng cộng thêm vẻ mặt dâm đãng của chị nó thấy kích thích hơn nhiều

Chị: anh đẩy em nhẹ, em chịu ko nổi đâu anh đẩy nhanh hơn đi anh

Nó một lúc nhịp càng nhanh dần, cho đến khi thấy chị rên to một cái rồi người chị giật lên, chị rời khỏi nó và đứng dậy để một chân lên tủ chén

Chị: tư thế này sẽ làm anh sướng hơn nè, cho chym của anh vào nhanh đi anh

Chị hơn hơn nó nên chân chị cũng dài hơn nhưng cũng ko làm khó nó đc, nó đưa chym vào và nhịp tiếp

Chị: đúng rồi cứ nhè nhàng rồi mạnh bạo với em đi anh

Chị vừa nói vừa lấy tay nó vào hạt le của chị xoa xoa, nó kích thích vô cùng và nó càng đẩy mạnh

Chị: khi nào anh sắp ra thì đưa chym vào miệng em nha

Tay nó cứ xoa, nhịp càng mạnh chị càng rên lớn hơn, cảm giác thăng hoa của nó đến nó rút chym ra chị liền ngồi xuống, quá nhanh, tinh trùng nó bắn vào mặt chị nhưng chị vẫn ngậm chym nó, một phần ở mặt một phần đã vào trong miệng chị

Nó: anh sướng quá em ơi,em đừng bỏ ra nha

Chị nút hết tinh trùng của nó rồi buông ra

Chị: tinh trùng anh nhiều thật đấy, em ko bỏ nhiều protein vậy đâu

Dứt câu chị đã nuốt nó vào bụng, nó hạnh phúc và ôm lấy chị, nó lấy đồ và cùng chị đi tắm, nó xịt xà phòng vào tay rồi xoa lên người chị, da chị trắng và mềm làm sao, rồi chị tắm cho nó

Chị: chym anh teo xuống dễ cưng gê, í anh có nốt ruồi ở chym nữa ak, hèn gì anh dâm quá

Nó cười và lấy khăn lau cho chị, 2 người lên phòng chị nằm, căn phòng chị thiết kế màu tím, màu của sự quýên rũ và dâm đãng như chị, nó nằm ôm chị lản da chị mát hơn khí điều hòa đang mở, tay chị cứ vuốt ve chym nó, đến lúc cứng lên rồi lại leo xuống mút và đưa bướm vào chym nó, nó cứ nằm cho chị cữi ngựa, khuôn mặt chị rên thật dâm dục làm sao, chị và nó đang đê mê với nhau thì có tiếng còi xe, hình như có ai đó ngoài cửa, buông ra chị và nó thò đầu ra cửa nhìn thì thấy bố nó và cô nguyệt

Chị: anh lấy đồ lên lầu thay rồi ở trong phòng, khi nào em gọi thì anh xuống, chứ để bố anh thấy nhà có 2 mà như vậy thì kì lắm, nó lấy đồ rồi chạy nhanh lên phỏng chờ chị, khoảng 15' sau nó nghe tiếng bước chân lên lầu

Chị: mình đi thôi anh, bố anh và mẹ em tưởng anh qua đây chở em đi chơi rồi, 2 người họ trong phòng, mình đi lẻn ra ngoài

Nói xong chị đưa đôi giày và cái cặp cho nó và bước nhẹ nhàng để ko bị phát hiện, cuối cùng nó và chị cũng ra đc ngoài cửa và ngoài quán cafe gần nhà chị, nó lấy đt ra và kêu taxi để nó về nhà mà ko quên chào chị

Tối đó khi nó tắm ra chị đã nằm ở trong phòng của nó, nó ngạc nhiên, chị nhìn nó cười mĩm

Chị: cám ơn anh nha, nhờ bố anh mà số tiền đã đc trả phân nữa rồi, nhưng bọn họ lại nói 3 ngày nữa nếu ko trả dứt dọ sẽ xuống đây

Nó an ủi chị: chị yên tâm đi, ba em nhất định sẽ có cách mà, chị đừng nghĩ nhiều làm gì

Chị: cám ơn anh, anh thay đồ rồi đi dự sinh nhật với em, bạn em mới ở sài gòn về

Nói xo g chị lại tủ đồ của nó nhìn nhìn và chọn cho nó bộ đồ mà chị thích

Chị: quần jean áo sơ mi trắng tay dài cho lịch sự nha anh

Nó mĩm cười: sao cũng đc, miễn đi cùng chị là đc rồi

Thay đồ xong nó đi với chị lại một nhà hàng gần nhà chị, mọi người đã đến đủ và đứng ở trước cửa phòng Vip để nói chuyện, tóc chị dài bồng bềnh cộng thêm bộ đầm trắng ôm sát người càng làm đường cong của chị thêm nổi bậc và quyến rũ , như hôm nay chị là nhân vật chính, vì nó thấy chị đẹp hơn hết so với những người ở đây, chị dẫn nó vào phòng và ngồi ở cái bàn đầu tiên, nơi nhân vận chính đang đứng cười khi gặp chị

Chị: đây là Gà, em của tao, còn đây là Trâm bạn của em

Nó cười chài trâm và trâm cũng vậy, trâm có khuôn mặt tròn rất dễ thương khi cười vì cái răng khễnh, ngồi nói chuyện cới chị, cửa mỡ ra nó thấy 4 người con trai đi vào cùng bản với nó ngồi, chắc là bạn của Trâm

Chị: Đây là những người bạn của chị ở sài gòn, có Tuấn là bằng tuổi chị sống ở sài gòn nhưng quê cũng ở đây

Chị nói nhỏ bên tay nó, sau khi Tram phát biểu cảm nghĩ thỉ buổi tiệc bắt đầu, chị cứ gấp thức ăn cho nó đầy cả chén nhưng nó chỉ uống vài ly nước lọc, đối diện nó là thằng Tuấn cứ nhìn nó với khuôn mặt đểu, nó ko để ý đến và chỉ ngồi nhìn chị nói chuyện lâu lâu lại nhìn lên sân khấu nhìn con nhỏ DJ vì cặp vú giựt giựt trong hấp dẫn, chị thì bạn bè lâu ngày gập lại nên cười nói rất vui vẻ

Nó: em đi tolet cái

Chị như chỉ nói chuyện và tiếng nhạc DJ làm chị ko nghe nó nói, nó đẩy ghé ra và đi vào tolet, đến lúc rửa mặt thì thằng Tuấn vào

Tuấn: Chắc mầy đang hạnh phúc với Nhi lắm, ráng mà hưởng thụ đi nha thẳng công tử bột

Gà_Rán

Chap 09
============================

Thằng Tuấn vừa nói vừa cười đểu nó, chẳng bận tâm nó xoay qua nhướng mắt lên nhìn thằng tuấn 1 cái rồi vào trong, buổi tiệc cũng tàn, mặt chị ửng hồng vì men rượu, có vẻ hôm nay chị rất vui, nó cũng vui khi nhìn thấy miệng chị lúc nào cũng cười, nó ra lấy xe chở chị về, chị nói nhỏ với nò

Chị: hôm nay anh về trước nha, em đi chơi karaoke vời con Trâm xong rồi em về

Nó gật đầu và chị lên xe để trâm chở chị, nó cũng chẳng biết ca hò gì nên đi theo ngồi như cục bột ko hòa nhịp cùng chị thì lại mất vui, chào chị nó chạy về trước, tiếng bô nổ đùng đùng của chiếc moto, thằng Tuấn chạy ngang mặt nhìn nó như muốn thách thức, nhưng nó chẵng phải mấy đứa dân chơi hiếu thắng gì mà bị thằng tuấn hù dọa, nó vẫn cứ chạy bình thường và ra nhóm bạn nó chơi

8h nó vừa đến nhà thì nhận đc tin nhắn của chị: anh lại quán karaoke Star phòng 021 nha

Tuy nó ko đi hát nhưng quán Star đủ nổi tiếng để nó biết chổ, đến nơi nó hỏi phục vụ và đến phòng 021, đến phòng nhìn qua khung cửa kính thấy chị và thằng tuấn đang hôn nhau như chị đã từng trao cho nó, không kiềm chế đc, nó vào tiến lại thằng tuấn xô nó ra và đấm vào mặt nó liên tiếp thằng

tuấn ko kịp đỡ, âm thanh dừng lại mọi người ngăn cản nó ra khỏi thằng tuấn. Thằng tuấn bị đánh nhưng nó vẫn cười đểu ko chống trả lại. Nó nhìn chị rồi bỏ đi

Ngày hôm sau, nó tự đi học, hình ảnh đó cứ diễn ra trong đầu nó và suy nghĩ về chị

Tin nhắn từ đt của nó: em xin lỗi, hãy nghe em giải thích, anh lại nhà em nha

Nó lấy xe vừa chạy vừa suy nghĩ rồi chạy lại nhà chị, đến cửa thì chị đang ngồi trên chiếc xích đu bên trong, thấy nó chị đứng dậy mở cửa cho nó, mặt nó vẫn lạnh và đi vào sảnh ngồi, chị rót ly nước cam cho nó rồi ngồi đối diện, 5 ' rổi 10' trôi qua chị cứ nhìn vào khuôn mặt của nó

Chị: anh ko có gì muốn nói với em à

Nó: anh đang chờ em giải thích đây, sao em nt kêu anh lại rồi làm vậy với anh

Chị: Em xin lỗi, thật ra tuấn là bạn trai cũ của em ở sài gòn, tối qua tuấn mượn đt em, em ko ngờ tuấn lại nhắn như vậy, hôm qua thật sự em uống với con trâm hơi nhiều nên ko thể tự chủ đc, anh tha lỗi cho em nha

Nó im lặng vài giây rồi trả lời: vậy em vẫn còn tình cảm với tuấn phải ko, anh ko ép buộc em gì hết, nhưng anh chỉ muốn em thật lòng với anh và ko gạt anh chuyện gì

Chị đi vòng ra sau vòng tay ôm cổ nó: em biết rồi, em hứa là sẽ ko tái phạm nữa đâu, đừng giận em nữa nha

Nó cũng ko nói gì rổi chạy xe quán cafe thường ngồi với nhóm bạn nó, nó gọi cho bé thảo lại để nói chuyện, nó rất yêu chị, nó ko muốn chị chạm vào bất kì thằng dằn ông nào ngoài nó, có phải chị cũng đã làm tình với thằng tuấn giống như làm tình với nó, trong đầu nó cứ suy nghĩ mãi, ngơ ngơ, bé thảo vỗ vào vai nó

Thảo: làm gì ngồi suy diễn gì vậy, cái mặt chù ụ, bị người tình mới bỏ rổi phải ko, cho em mượn đt gọi cho mấy anh trong nhóm, đt em hết tiền rồi

Nó đưa đt cho bé thảo, bé thảo cầm đt nhìn gì trong đó ko biết mà cứ chìn châm chú rồi thốt lên

Thảo: người ta đẹp còn anh thì xấu xí, ko biết chit này nghĩ sao quen anh nữa

Nó: ko quen với tao chẵng lẽ quen với mầy, chuyện nhóm sao rồi

Thảo: bình thường trở lại rồi, mấy anh kêu anh ra nhóm chơi kìa

Nó: để tối tao ra tập

Ngày qua ngày nó tự đi học tối đến thì đi tập nhãy cùng mấy đứa bạn, tuy rất nhớ chị nhưng nó muốn chị là người cần nó, vì vậy chị ko nt cho nó nên nó cũng ko tìm chị, có thể nó ngu ngốc nhưng cái hình ảnh thằng tuấn cứ hiện trong đầu nó, Nợ của chị đc bố nó trả hết nhưng 1 câu cám ơn cũng ko thấy

Rồi một hôm nó đang ngồi ở nhà thì tiếng chuông đt liền reo lên

Thảo: anh lại quán cafe Tao đàn ngay có chuyện gấp

Nói xong thảo cúp máy và nó gọi lại thì cúp ngang, chuyện gì mà gấp vậy, nó phóng xe lại thì thầy bé thải đứng trước hẻm chờ nó

Nó: có chuyện gì vội vậy

Thảo: đi theo em

Nó đi sau lưng bé thảo, quán cafe nằm trong con hẻm lớn khoảng 20m là đến, bé thảo bước như đang rình rập thứ gì đó, đến hàng kiểng bên ngoài bé thảo đứng lại

Thảo: anh nhìn thẳng vào hướng 9h thấy ai ko

Nó nhìn theo lời của bé thảo, vừa nhìn nó đã nhận ra vì thân hình quá quen thuộc với nó, điều nó cảm thấy tức là chị đang ngồi cùng với thằng tuấn nói chuyện với vui vẻ và chỉ có 2 người. Nó lấy đt ra và gọi cho chị, tiếng đt đổ chuông, nó thấy chị cầm đt lên tắt ngang, nó gọi thêm lần nữa như vẫn vậy

Thảo: anh và chị đó có gì à

Nó nén cảm xúc: chỉ là bạn bè đi uống cf bình thường thôi, có vậy cũng kêu tao lại

Thảo: xí

Tối ngày hôm sau nó nhận cuộc đt từ chị

Chị: anh đang làm gì vậy, qua nhả chở em đi ăn kem chuối nha

Nó chỉ ừ 1 tiếng rồi thay đồ lại nhà rước chị, nhìn xa xa người mặt quần jean ngắn áo thun đen 3 lổ với nước da trắng, nó liền nhận ra chị nhưng sự quyến rũ của chị đã ko còn hấp dẫn đối với nó như lần gập đầu tiên, thấy nó chị liền cười và lên xe ngồi phía xe ôm nó, như những lần trước lâu lâu lại hôn lên cổ nó, nó cho chị ăn kem chuối xong rồi cứ chạy vòng vòng ko nói gì

Chị: mình vào sân vân động chổ trú mưa lúc trước ngắm sao nha anh

Nó gật đầu rổi chở chị lại chổ cũ, hôm nay trời lạnh vì gió mùa đông sắp đến, 2 người ngồi, chị ôm nó chặt hơn mõi khi gió luồng vào người chị

Chị: sao từ nãy giờ anh không nói gì với em hết vậy, anh xòm giận em à

Nó: phải, anh giận em vì hồi trưa anh gọi em lại tắt máy ngang

Chị: à, cho em xin lỗi, em quê kể với anh, hồi trưa này mẹ em mệt nên phải vài bệnh viện, lúc đó em đang chở mẹ nên mới tắt máy ngang

Nó: vậy mẹ em đỡ chưa

Chị: vào khám bác sĩ chích thuốc cho mẹ em rồi nằm nghĩ, xong là chiều về, đợi mẹ khỏe là em gọi cho anh liền đó

Nó: vậy để trưa mai học xong anh lại thăm cô

Chị mĩm cười và không khí im lặng lại trở về, nó cố kèm nén cảm xúc, có phải nó là người đản ômg cao nhất thế giới khi trêm đẩu cắm thêm cặp sừng 2m, nó ko ngừng nghĩ về chị

Hôm sau, tan học xong nó mua ít trái cây mang lại nhà biếu cho cô và hỏi thăm sức khỏe, chị ko có ở nhà nên cô ra mở cửa chi nó, sắc mặt cô vẫn bt

Cô: con dẫn xe vào rồi ngồi chơi, cô lên lầu xếp đồ rồi xuống liền

Nó vào trong rồi cầm bọc trái cây ra sau bếp để tách vỏ cho cô, hình ảnh ân ái của chị và nó lại hiện về, có còn nhớ rất rõ cái thế của chị khi để môtt chân lên tủ chén, thật quyến rũ, liếc sang kế tủ chén nó thấy 1 nữa áo ngực màu đen mà nó chọn cho chị lần đi siu thị còn nằm ở ngoài cái máy giặt, nó đi lại gần nhìn vào bên trong có thêm cái quần lót của chị và 1 cái quần lót CK màu trắng, ko khó để nó nhận ra là quần lót của nam. chẵng lẽ... tiếng cô trên lầu vọng xuống để gọi nó

Cô: lấy dùm cô con dao nha con

Nó cầm con lên cho cô: cô giữ sức khỏe con phải về vì mẹ con mới gọi

Cô: ko ở ăn chút trái cây rồi về

Nó: dạ, có việc gấp xom phải về ngay, chài cô

Nói xong nó xuống lầu vòng ra sau bếp rồi mới lấy xe về

Gà_Rán

Chap 10
==============================

Tối đến nó ra quảng trường tập cùng anh em của nó. chưa thấy ai nên nó ngồi ở ghế đá một mình, lát sau thì thằng Phong đến, Phong là thằng vui tính, chuyên chăn các em rau, hết mấy em đã mất trinh vì cái lưỡi của hắn, nó và phong rất thân, có gì Phong điều chia sẻ với nó, nhất là chuyễn tình dục mỗi khi nó thu hoạch. Nhìn thấy nó Phong chạy lại ngồi kế

Phong: ê con trai, gần cả tháng nay mầy đi đâu mất tích vậy, con Thảo cận nói mầy có bạn gái rồi bỏ anh em đúng ko

Nó: đúng là miệng con gái, có quen, nhưng sắp chia tay rồi

Phong: kì vậy, có đụ chưa mà chia tay

Nó: mầy chỉ biết đụ và đụ

Phong cười: chứ có con cặc làm gì, để sục thôi à, này, trong nhóm mới có vài em vào tập, toàn dễ thương, có con Mi, body chuẩn, con xưởng gạo, tao đang dạy nó, lát nó vào mầy thấy thích thì tao gã cho. Mi nó nói chuyện dễ thương lắm

Nó: tao đéo quen vì tiền, mà giờ tao cũng đéo có tâm trạng đâu, lát tập xong đi nhậu với tao

nó nói xong rồi đứng dậy vì nhóm nó đã ra đầy đủ, còn thằng phong thì cứ đo ra, vì từ lúc phong quen nó, chưa lần nào nó rủ phong đi nhậu cả, nói đến ăn nhậu nó chỉ giả điên thôi, nó soạt đôi giày vào khởi động, 30' sau nó thấy 4 bé đi vào nhìn là biết dân nhãy rồi, nó vừa nhìn đã biết bé Mi là ai vì bé Mi nổi bậc hơn hết so với 3 bé kia, thấy Mi bước vào thằng phong chạy lại thì thầm với Mi rồi dẫn Mi về hướng nó, khuôn mặt hình trái xoăn, tóc đen bới cao làm Mi rất cá tính

Phong: giới thiệu với em, đây là anh Gà trưởng nhóm, mấy nay bị thất tình nên ko ra tập

Mi nhìn nó rồi cười nhẹ: em chào anh

Nó cười với Mi rồi Phong lại nói: giờ anh Gà dạy cho em, anh hết trách nhiệm rồi hihi

Nói xong phong lấy lay vỗ vào vai nó rồi nhướng cặp chân mày gian xảo của phong lên, còn bé Mi thì cứ nhìn nó e thẹn và ngại ngùng, đôi mắt long lanh của ánh đèn chiếu vào. Nó cũng ko để ý gì vể Mi, chỉ làm theo trách nhiệm, nó dẫn Mi lại một chổ riêng vì 3 bé còn lại thì tập thể loại khác, nó ngồi đối diện với Mi rồi dang 2 chân ra rồi cúi người xuống, Mi làm theo nó, con gái đa phần các cơ đều dẽo hơn con trai vì vậy Mi cúi xuống phần ngực chạm cả mặt đất, nó thấy chiếc áo lót thể thao bó sát màu trắng của Mi, bầu vú ko to nhưng chắc cũng vừa ta nó, cứ như vậy 4 lần 8 nhịp rồi chuyển

Có những động tác Mi cần nó giúp như nâng tay và chân, Mi mắc cỡ khi tay nó chạm vào đùi của Mi, nó bây giờ cũng chẳng có cảm giác gì, đơn giản chỉ là người dạy và người học đối với nó, 8h30 là hết thúc buổi tập, nó chào mọi người rồi ra về, bé Mi đi kế bên nó còn nhóm thì đi phía sau, đến chổ lấy xe thì Mi nói

Mi: anh đi uống nước với tụi em rồi về

Nó cười nhẹ: mấy em đi đi, anh có công việc nên phải về sớm

Nó về nhà tắm rữa rồi chạy lại quán cafe nhóm thường uống, mọi người đã về hết chỉ còn thằng Phong ngồi bên trong. nó gọi phong ra rồi 2 thằng cùng đi

Phong: đi quán bào con trai, lâu lâu mới có dịp mầy rủ tao hay đi bia ôm nha, tao có mấy con đào ok lắm

Nó: thôi đi, quán nào có thể nói chuyện đc rồi

Phong chìu theo nó và dẫn nó lại quán bia sệt mà phong giới thiệu ở gần chợ, vài quán kêu 4 chai bia và vài món nướng

Phong: sau hôm nay tâm trạng vậy, kể tao nghe coi

Nó kể lại chuyện của chị và nó cho thằng phong nghe rồi phong vỗ vai nó mấy cái

Phong: con gái bây giờ đa phần là vậy, tao gặp cũng ko ít mấy đứa giống ngyêu mầy, buồn một chút rồi thôi, tao cũng chưa thấy ai dâm như ngyêu mầy, xem ra m cũng có khoảng thời gian hạnh phúc, mầy nên gặp và nói rõ với ngyêu m để mầy cảm thấy thoải mái hơn khi biết kết quả, đở phải suy nghĩ nhiều

Nó im lặng và cứ uống, thằng phong nói đúng, nó phải gặp chị để nói rõ mối quan hệ của chị và nó, nếu ko sẽ bức rức trong lòng nó mãi, chợ khuya vắng và lạnh, tiếng nhạc ầm ầm phát ra từ quán bar cách chổ nó 20m khi người ra mở cửa ra vào, nhìn sang nó thấy người con gái bước ra trong rất quen, nhìn kỹ nó nhận ra ngay bé trâm, trâm đi về hướng cô bán thuốc lá gần đó.Nó đi lại chổ trâm

Nó: chào em, em đi đâu vậy

Trâm nhìn nó ngạc nhiên: A, anh Gà, em đi mua car đt, sao chị Nhi nói anh về quê rồi, hôm nay là sinh nhật chị Nhi nè, anh vào chơi với tụi em

Nó: thôi, em vào chơi đi, nhà anh có việc nên anh phải về gấp, em đừng nói với chị là gặp anh nha, mắc công biết anh ko vào lait giận anh

Trâm ko chịu cứ kéo lấy tay nó, nó năn nỉ một lúc trâm mới buômg ra và đi vào quán bar

Nó đi lại quán ngồi thì thằng phong lên tiếng

Phong: nhỏ nào mà ngon quá vậy

Nó: bé Trâm, bạn của ngyêu tao, thôi uống đi

Gần 12h uống hết bia mà nó cứ ngồi ở quán ko chịu về nhà, đt trong túi của nó cứ reo liên tục của mẹ nó vì chưng thấy con trai của mình giờ này vẫn chưa về, nó không quan tâm. nó chỉ biết ngồi chờ chị, ánh mắt nó cứ nhìn vể quán bar còn thằng phong thì cầm đt chat. Khoảng 12h30 nó thấy chị bước ra trước quán bar với dáng đi chập chờn với bộ váy ngắn ôm sát đường cong của chị, chắc chị vui nên nên mới uống nhiều như vậy. chị đứng lại và ói ngây cột đèn ngang quán bar, chị ói nhiều lắm

Nó: mầy nói đúng, tao phải nói chuyện với ngyêu tao, mầy ngồi ở đây chờ tao

Nói xong nó đi dậy và đi lại gần chị nhưng chị vẫn chưa biết, nó đứng phía sau lưng chị, chiếc quần lót màu đỏ của chị lôt ra khi khom người xuống, chẵng lẽ mõi khi say thì chị lại bê tha như thế này, lại sát chị nói

- Chúc em sinh nhật vui vẻ

Nhìn thấy nó chị như tỉnh cơn say và người chị tựa vào cột đèn vì mệt, đôi mắt long lanh, vết son đỏ in trên môi trái tim quyến rũ của chị giờ đã ko còn cảm giác đối với nó. Chị ngượng ngùng quay mặt chổ khác ko nhìn nó và cũng chẵng nói gì

5' trôi qua, người nó nóng lên vì men và ko thấy lạnh nữa, hơi thở càng nhanh, phải, nó đã biết kết quả cho cái sự im lặng của chị. chắc chị ko biết cảm giác của nó đau như thế nào, không gian im lặng bao phủ lên chị và nó bỗng nhiên biến mất khi có tiếng xe chạy ra từ quán bar, nó ko nhìn cũng biết là thằng tuấn vì tiếng bô xe của hắn. Nó cảm nhận được...

Gà_Rán

Chap 11

Nó quay sang, ánh đèn chiếc xe moto soi thẳng vào mặt nó, nó đứng yên, tắt máy xe, thằng tuấn đi lại đứng đối diện với nó, mặt đối mặt, nó vẫn cứ nhìn thẳng vào mắt thằng tuấn, bốp, thằng tuấn đánh vào mặt nó, nó ngã xuống rồi liền đứng dậy

- Cái này tao trả lại cho mầy lúc ở quán karaoke

Thằng tuấn lại gần nó hơn và đá mạnh vào ngực nó, nó ngã nằm xuống đất, nhiều bóng đèn xuất hiện trước mắt nó

- Còn cái này là cho mầy khôn ra, thằng ngu

Thằng tuấn vừa nói vừa cười, tuy bị choáng nhưng nó vẫn cố đứng dậy, nó thấy Phong đang cầm vật gì đó đi lại hướng của nó còn thằng tuấn thì lùi lại về phía sau chiếc moto của hắn khi thấy phong đang tiến gần về phía hắn hơn

Nó: Phong, chuyện của tao, để tao giải quyết
5
Phong: mầy có phải bạn tao ko vậy, bị đánh mà ko biết đánh lại, mầy lấy tay sờ vào môi mầy kìa

Nó đi lại lấy con dao trên tay của Phong vứt vào chổ chị đã ói rồi nói với phong

- tao ko phải là bạn của mầy mà là anh em của mầy, mầy đứng qua một bên đi, tao muốn giải quyết theo cách của tao

Phong đứng yên vẻ mặt bực tức, nó lại gần chị đang dứng ở cột điện, nước mắt chị chảy dài, nó nói

- Anh rất yêu em, anh có thể coi như ko thấy và ko biết những gì em đã từng làm, bây giờ có anh va Tuấn, em quyết định đi

Chị vẫn ko nói gì rồi từ từ bước chân lại chỗ thằng tuấn, nó cuối đẩu xuống, máu trong môi nó lan ra lưỡi, cái lưỡi đã từng ngọt ngào và mặn nồng với chị thì giờ là mùi tanh của tình yêu chấm dứt, nó như chết lặng

- Thằng tuấn cười: về mà chơi với mẹ mầy đi, thằng ngu

Thằng tuấn vừa nói xong thì có một nhóm khoảng 15 người đi lại, nó nhận ra người đi đầu là anh Tèo, anh của Phong chủ vựa cá trong chợ này, còn những người đi phía sau chắc là người làm của anh Tèo, họ đứng xung quanh đám bạn của thằng tuấn, nó nhìn phong với ánh mắt như muốn nói Phong ko cần thiết phải làm như vậy. Nó đi lại chổ thằng tuấn nhìn thẳng vào mặt hắn mà nói

- Nó: mầy muốn đánh tao nữa ko

Thằng tuấn ngơ ra và nói: mầy thách tao à, đừng tưởng kêu người lại rồi lên mặt với tao

Nó cười nhẹ: đây là chuyện của tao với mầy và Nhi, nếu mầy thích thì cứ ra tay, sẽ ko có ai làm gì đến mầy, coi như đó là những gì tao trả cho Nhi và mầy, còn ko thì từ nay đừng tỏ thái độ đó với tao nữa và tao cũng ko muốn Nhi khóc vì mầy

Nó vừa nói xong thì thằng tuấn giơ tay lên đánh vào mặt nó nhưng bị vội ngăn nó lại, thấy tụ tập đông người nên bảo vệ qua 1 bar và mấy người dân phòng đến, mọi người từ từ sơ tán, lên xe thằng tuấn chở chị, nó thỉ vẫn đứng yên một chổ, phong đi lại đuua khăn giấy cho nó thắm máu

Phong: thôi, xong rồi, về nhà tao ngủ đi, có gì mai tính tiếp, ní như người vô hồn đi lại quán bia lấy xe rồi vể nhà thằng phong

Nó có thể giữ chị bên cạnh nhưng sao nó quá yếu đuối, hay là suy nghĩ của thẳng con trai 18t với mối tình đầu chỉ biết tình yêu lúc nào cũng như đóa hoa hồng tươi thắm và rực rỡ, nhưng nó ko ngờ hôm nay dòng máu đỏ đã chạy từ sâu trong tim nó vì những cái gai của hoa hồng đâm vào. cám ơn chị

Sáng sớm hôm sau nó về nhà với dáng vẻ bình thường. trên khuôn mặt nó đã ko còn in những nỗi buồn của tối hôm qua, có thể nó ko bộc lôt ra ngoài hay qua đêm đó nó đã trở thành một con người khác. Nó vào cửa thì nhìn thấy mẹ đang nằm trên chiếc salon trước sảnh, chắc hôm qua mẹ thao thức vì no, xin lỗi mẹ. nó lấy chăn phủ lêm người mẹ rồi mẹ giựt mình tỉnh giấc

Mẹ: gà, sao môi con sưng lên vậy, có chuyện gì với con sao

Vẻ mặt me lo lắng, nó nói: hôm qua con đánh nhau với người ta

Mẹ ko nói gì và đi vào tủ thuốc ca nhân lấy bông gòn và nước rửa vết thương cho nó

Nó: mẹ ko hỏi con lý do vì sao à

Mẹ: mẹ tin đủ lớn để biết suy nghĩ đúng sai, va chạm ngoài đời sẽ làm con mạnh mẽ, con hãy làm những gì ko thẹn với lương tâm mình là được rồi

Nói xong mẹ lấy tay xoa đầu nó, nó hỏi

Nó: bố đâu rồi mẹ

Mẹ: bố con đj cômg tác rồi, tuần sau mới về, con lên phòng nằm nghĩ đi, lát mẹ vào trường xin cho con nghĩ học

Đến chiều nó nhânt đc đt của phong: sao rồi, đỡ chưa, ra quán cafe bàn chút việc nè

Nó ừ rồi thay đồ lại quán cafe, nằm ở nhà cũng chán, đi chơi cho quên hết cái sự đời này, nó vào trong quán cafe thấy mọi người đang ngồi đông đủ, có cả bé Mi, nó chào mọi người rồi tìm chổ ngồi, chỉ còn cái ghế trống ở kế bên bé Mi nên nó lại ngồi, bé Mi cứ nhìn nó, mọi người ai cũng hỏi vết thương trên mặt ní nhưng nó chỉ cười cho qua, bé Mi đứng dậy lấy xe đi đâu đó rồi lát sau quay về cầm trên tay mấy miếng băng keo cá nhân để trên bàn cho nó, nó cám ơn bé Mi rồi bỏ vào túi quần

Bé mi ngồi một lát rồi thẳng Phong phát động đi bơi cho mát, nó thì ko bơi được rồi, chỉ d8i theo ngồi nhìn, lên hồ bơi nó gọi ly nước cam và cá viên ăn còn mọi người thì đi thay đồ. Bé Mi lấy ghế lại ngồi kế nó rổi nói

- Mi: anh không xuống bơi à

-Nó cười: em chọc anh à, bị như vậy sao mà bơi

- Mi cười híp mắt: em quên, sao anh ko dán vết thương lại đi

- Nó cười: để vậy cho người ta biết mình bị đánh chứ em

- Mi: anh bị đánh thật à, em có nghe anh Phong kể chuyện của anh

- Nó vờ như ko biết: em còn đi học ko

- Mi: em mới nghĩ học năm nay, gia đình em nói ở nhà đợi lấy chồng rồi phụ ba má em luôn, vì gia đình chỉ có mình em thôi

- Nó: gì kì vậy, như vậy là ở rễ rồi, mà em nhiêu tuổi mà lấy chồng

- Mi: tháng sau em tròn 17t

Nó và Mi cứ thế mà nói chuyện với nhau như đang tìm hiểu nhau vậy, có Mi nói chuyện nó cũng đỡ buồn, Mi nói nhiều về gia đình Mi. Ba mẹ Mi khó lắm lại phong kiến, đặt đâu ngồi đó nhưng rất thương Mi, thời buổi bây giờ còn cổ hũ như vậy, nó nghĩ

Thời gian trôi qua mau, mùa đông đã đến, chỉ còn 1 tháng nữa thôi là tết đến. Mõi ngày đi tập với nó lq2 một niềm vui, mỗi buổi tập Mi điều mua cho nó 2 chay cam, Mi đối xử nó rất tốt luôn quan tam và chia sẻ những lúc Mi vui hay buồn có thể Mi xem nó nhuu người anh trai của Mi, vì nó cảm nhận đc qua đôi mắt của Mi, khi đi cùng Mi người ngoài nhìn vào sẽ tưởng Mi là bạn gái nó

Đến một ngày Mi chủ động mời nó lên nhà Mi dùng cơm tối, Nhà Mi cách nhà nó 7km qua một con sông và vào trong hẽm lớn có hàng tre xanh giống như ở quê ngoại nó vậy. Ngôi nhà phía trước được thiết kế bằng gỗ còn mới như vừa đc tu sửa lại cách thiết kế như những ngôi nhà của mấy ông phú hộ hồi phong kiến, còn phía sau là căn biệt thự sang trọng phong cách cổ điển, nó đứng trước nhà quan sát xung quanh rồi có một cô bước ra hướng về cánh cửa chính

- Cô để đó con ra mở cho

Giọng bé Mi cất lên, bóng dáng bé Mi mặt bộ đồ bộ hình con mèo kitty màu hồng bước ra từ căn nhà cổ. Cô gái phong cách đầy cá tình giờ đã thành người con gái miền sông nước mới lớn, ngây thơ và hồn nhiên

Gà_Rán

Chap 12

Mi đi ra mở cửa cho nó, nhìn nó Mi cười nhẹ, ko phấn ko son, nước da trắng hồng, mái tóc dài, nét đẹp của người con gái miền tây. Nó vào trong Mi dẫn nó vào căn nhà phía sau, mọi thứ đã đc dọn lên bàn sẵn, nhiều món và nhiều màu sắc, nó ngồi vào chiếc ghế đẩu, lát sau thị mẹ Mi bước ra với trang phục giản dị

- Nó: con chào cô

- Mi: đây là anh Duy mà con thường kể với mẹ đó

Cô nhìn nó từ trêm xuống rồi nói: cũng được, giống nghệ sĩ quá ha

Nó cười gượng ko biết nói gì

- Cô: thôi, vào trong đi, ba con sắp xuống rồi đó

Nó vào bàn ngồi, lát sau thì thấy cô và bé Mi đứng lên, nó ko biết gì cũng đứng lên theo. Từ cầu thang người đàn ông khoảng gần 50t bước xuống, vẻ mặt ông nghiêm, thấy nó khuôn mặt ông vẫn vậy, ômg lại ghế ngồi xuống thì cả 3 người mới ngồi theo sau

- Nó: con chào bác

Ông vẫn ko nói gì, chỉ gật đầu nhẹ rồi mọi người dùng cơm, đến món tráng miệng thì giọng ông mới cất lên

- Bác: ba mẹ con làm gì

- Nó: ba com làm xây dựng còn mẹ con thì nội trợ

Vẫn sắc mặt đó, ông nói: làm xây dựng chắc vất vả lắm, vậy còn con

-Nó: dạ, con đang học 12

- Bác: vậy là vẫn còn ở nhà

- Nó: dạ

Nói xong ông đứng dậy bước lên lầu còn bé Mi thì dẫn nó ra băng ghế đá ngoài khu vườn nhà Mi dưới gốc cây xoài nói chuyện

- Mi: ba em hơi khó, anh thông cảm

-Nó cười: ko có gì đâu em, ba khó như vậy mà vẫn cho em đi nhãy à

-Mi: đâu có, em nói đi học anh văn, trong balo em lúc nào cũng có để một bộ đồ hết

Nó cười: lỡ ba em biết rồi sao

- Mi: em cũng ko biết, em muốn làm những gì mình thích thôi, em cũng ko nghĩ đến hậu quả và em đã gặp anh

Nó ko nói gì, lấy tách trà để trên bàn hóp 1 ngụm, gió lạnh lại thổi vào khu vườn, tay bé Mi cứ chà chà vào vai của mình

- Mi: anh ko có gì nói với em à

Nó suy nghĩ một hồi rồi nói: trời lạnh thật, em mặc thêm áo ấm vào đi

- Mi: em lạnh quen rồi anh

Nó cảm nhận đc lời nói của bé Mi nhưng nó biết làm sao, vẻ mặt Mi buồn

Nó: thôi anh xuống nhóm, có gì anh gọi em sau nha

Mi gật đầu, nó bước ra ngoài chào 2 bác rồi chạy vể quảng trường nhưng ko thấy ai, nó chạy lại quán cafe cũng ko thấy, gọi thằng Phong thì thuê bao, ko biết làm gì, nó lên lầu vào một góc của quán ngồi, nó nhìn ra bờ sông phìa trên là cây cầu 1 chiều nhiều xe chạy qua lại đông đúc, nó cứ nhìn và nhìn, bỗng nó thấy chiếc moto chạy ngang, ko ai khác là chị, mái tóc đó, hình dáng đó, làm sao nó có thể quên, những kí ức trở về trong trí nhớ nó, nhắm mắt lại nó thở dài 1 cái rồi xuống xe lấy chai rượu vang loại chị thích mà lúc nào nó cũng để trong cốp xe, đến lúc cũng phải dùng, sẵn tiện đi ngang quầy nó lấy cái ly rồi rồi lên chổ cũ

Trong quán cũng ko một bóng người như muốn dành sự cô đơn cho nó, nó đứng nhìn ra bờ sông và miệng cứ uống, mặt nó nóng lên vì men nhưng trong người nó lại thấy lạnh, có thể lạnh vì thiếu môt ai đó, bất chợt có vòng tay ôm nó từ phía sau, nó cảm nhận đc mùi hương, mùi hương thơm dịu nhẹ của một người con gái

Nó xoau người lại, có phải là chị, mái tóc dài, đôi mắt tròn đang nhìn nó, hai thân thể đang áp sát vào nhau, nó cảm thấy trong người đỡ lạnh và ấm áp hơn, nó liền hôn vào bờ môi trài tim đó và nó cũng đc đáp trả lại, chỉ là một nụ hôn nhẹ và cái ôm thật lâu, nó thấy có lỗi với bé Mi

Có phải Mi là người thay thế chị trong lòng nó, buông ra nó nói

- Nó: anh xim lỗi

- Mi e thẹn: anh có yêu em ko

- Nó: anh ko muốn em là người thay thế

- Mi: thời gian sẽ cho anh thấy vị trí của em trong trái tim anh, chỉ cần anh thật lòng với em

Mi nói rất dứt khoát rồi Mi lại ôm nó sát vào cơ thể của Mi, lý trí nó ko tự chủ đc hay vì chất men trong người đã làm đôi tay nó ôm chặt lấy Mi, điều đó chứng tỏ nó đã chấp nhận lời nói của Mi

Lại một tuần nữa trôi qua, hôm nay nó ở nhà một mình vì ba mẹ nó đã về quê nhưng lại là một ngày đặc biệt với Mi, ngày sinh nhật vừa tròn 17t, chiều hôm đó nó và Phong đi mua đồ ăn thức uống, rồi lên sân thượng nhà nó trang trí thật hoành tráng

Một buổi tiệc buffet, xung quanh là thức ăn còn ở giữa thì để trống để mọi người có thể nhãy cùng nhau, bánh kem đã đc trang trí sẵn, kế bên là một chùm bong bóng đang bay phất phơ vì gió

7h tối, mọi người đã đến đầy đủ, chỉ còn nhân vật chính chưa thấy xuất hiện, nó gọi cho Mi mà Mi ko bắt máy còn thằng Phong thì đi đâu chẳng thấy, nó mở nhạc nhè nhẹ để ko khí ko bị lắng rồi đi xung quanh coi còn thiếu những gì, lát sau nó thấy Phong bước từ cửa ra, nắm tay một người con gái mặc chiếc đầm màu trắng mái tóc xõa dài như cô dâu, nhưng nó ko thấy đôi mắt tròn quen thuộc vì đã bị lớp vãi che kín, thằng Phong nhướng cặp chân mày, nó cười vì biết ý nên đi lại nắm tay Mi, dẫn Mi lại cái bánh sinh nhật như muốn cho Mi điều bất ngờ, nó tắt nhạc, ạm thanh lắng xuống, nó bắt nhịp hát rồi mọi người cùng vỗ tay theo, kết thúc, nó mở miếng vãi ra, Mi nhìn thấy cái bánh kem trước mắt mình có 17 ngọn nến và 17 cây hoa hồng kế bên, Mi cười với khuôn mặt hạnh phúc, nhắm mắt lại và Mi cầu nguyện rồi thổi nến, mọi người đều vỗ tay vui vẻ

- Mi: cám ơn anh và mọi người đã cho em bất ngờ, em ko nghĩ mình sẽ đc làm một buổi sinh nhật đặc biêtt như thế này, cám ơn mọi người nhiều lắm

- Nó cười: em cầm sợ dây bomg bóng rồi giựt mạnh nó xuống đi, điều bất ngờ này mới quan trọng

Mi tỏ ra hiếu kì rồi lấy tay giựt sợ dây bong bóng xuống, chiếc nhẫn mà hồi chiều nó buộc phía chiếc bong bóng đi theo sợ dây rớt xuống tay Mi, nó lấy kéo cắt, chùm bong bóng bay đi chỉ còn chiếc nhẫn nằm trên tay Mi

- Nó: Bong bóng sẽ là điều ước bay đến đến nơi mà em muốn, còn chiếc nhẫn sẽ là sự hạnh phúc của anh và em

Gà_Rán

Chap 13
=========================

Mi ko kiềm chế đc nên đã rơi nước mắt, Mi hôn lên môi và ôm lầy nó, nước mắt của hạnh phúc

Trong buổi tiệc mọi người điều vui vẻ chỉ có bé Thảo là ít nói chuyện, 9h tối, mọi người phụ nó dọn dẹp rồi ra về, nó mang những phần quà của Mi vào phòng thì thấy Mi đang nằm dài trên giường 1 chân co lên coi cuốn ảnh lúc nhỏ của nó rồi cười một mình

- Nó: sao tự nhiên em cười vậy

- Mi: lúc nhỏ nhìn anh ngố quá, cười ko thấy hàm răng trên luôn

- Nó: lúc nhỏ ai mà ko vậy chứ em, xong rồi, để anh đưa em về, mắc công vể trễ ba em la nữa

- Mi: hôm nay em đi với chị kế bên nhà, khi nào chị về rồi lại rước em, anh yên tâm đi

Nó cười rồi lại nằm kế bên Mi

- Nó: hôm nay em vui ko

- Mi quay sang nhìn nó: cám ơn anh em rất vui và hạnh phúc

Mi nở nụ cười xinh xắn với nó, nó bậc ngồi dậy hôn lấy môi Mi, lưỡi Mi cũng nhẹ nhàng lấn qua lưỡi nó, cuộc ân ái bắt đầu, nó và Mi hôn nhau say đắm, tay nó vuốt ve cặp đùi thon thả của Mi rồi lướt nhẹ lên cái quần lót màu trắng, Mi chủ động gỡ từng cút áo cho nó, nó ngồi lên người Mi rồi hôn vào cổ rồi xuống ngực, lấy tay, nó kéo chiếc đầm óng xuống lộ cặp ngực trắng nõn cũa Mi, nó hôn nhẹ bầu vú rồi lưỡi nó quét qua đầu ti nhỏ hồng đang cứng lên và có tiếng rên khe khẽ. lưỡi nó cứ xoáy vào núm vú tay thì đang lột dần chiếc quần lót màu trắng đã dính chất nhờn xuống gối Mi, rồi chiếc đầm trắng phủ lên đầu nó, nó dùng tay dang rộng chân Mi ra, bướm Mi hồng và chưa mộc cánh những sợ lông lưa thưa đang mọc lên, ẩm ướt và tinh khiết, nó ngắm sơ qua rồi đùi Mi khép lại, có thể Mi ngại, nó bắt đầu liếm vùng mu trên của Mi, tiếng rêm vang lên, lưỡi nó cứ khảo sát rồi đùi Mi đã mở ra, bướm Mi thật đẹp, nó liền hôn vào và liếm đi hết những chất nhờn, lưỡi nó rà quét kiếm hang chui vào nhưng khe hang nhỏ hẹp, nó cảm nhận vị tinh khiết đó, nó hôn miệt mài và liếm say xưa

Cởi quần ra nó đưa chym lên hang bướm cọ xát lên xuống từ từ, giọng Mi rên nhẹ, khuôn mặt Mi có vẻ hồi hợp và sợ sệt, Mi nói

- Có đau lắm ko anh

- Nó: ko đâu em, anh sẽ chìu em nhẹ nhàng và từ từ, nếu em sợ thỉ có thể nhắm mắt lại và nghĩ về anh

pMi nhắm mắt lại và nắm lấy tay nó rồi nó nhấp nhẹ đầu khấc vào rồi rút ra, tay Mi xiết chặt lấy tay nó, chym nó vào sâu hơn thì vẻ mặt Mi nhăn lại, nó khom xuống hôn vào môi của Mi để Mi ko còn cảm thấy sợ, nó nhấp cho chym vào sâu bên trong, lút cán, khe bướm thật hẹp cứ ép sát chym nó, nó rất kích thích, từ từ rồi nhẹ nhàng, nó và Mi hôn nhau say mê, nó càng nhấp mạnh thì Mi càng rên lớn, Nó và mi thăng hoa khi có luồng khí nhờn bắn vào mu của Mi, dòng máu màu hồng đã chảy xuống chiếc đầm trắng của Mi từ bao giờ. Mi vội ôm lấy nó

- Mi: cám ơn anh đã làm em trở thành người phụ nữ

Nó hôn nhẹ lên tráng Mi

- Mi: em đã cho anh một món quà quí giá nhất của đời em, em chỉ mong em ko phải là người thay thế như anh từng nói

Nó ngồi dậy và lấy cái hộp đưa cho Mi rồi nói

- Anh ko muốn giấu em nữa, em mở ra xem rồi sẽ biết người anh yêu là ai

Mi vôit vàng ngồi dậy cầm lấy chiếc hộp nó đưa rồi mở ra. Mi nhìn thấy 1 ngôi nhà bằng que kem, bên trong có cái gương hình trái tim

- Mi nhìn nó ngơ ngác rồi nói: em ko hiểu

- Nó cười: em nhìn vào căn nhà ko thấy gì à

- Mi: chie có cái gương thôi

- Nó: uhm, vậy em nhìn vào gương thấy gì

- Mi: nhìn vào tất nhiên là thấy em rồi

- Nó: thì người trong gương chính là người yêu anh

Mi chợt hiểu ý của nó rồi ngồi cười, Mi vớ tay tắt bóng đèn sáng chỉ còn chốp đèn ngủ mờ ảo, Mi lại ôm hôn nó thắm thiết, mùi hương làm nó đê mê và phấn khích, Mi ngồi xuống ngậm lấy chym của nó đang dính tinh trùng còn xót và máu còn dính lớp da bên ngoài chym nó, Mi vuốt ve và hôn chym nó thâtt nhẹ nhàng, kiểu hôn của người con gái lần đầu làm tình

Nó: em ko sợ đau sao

Mi: chỉ cần anh đừng làm trái tim em đau, còn những chổ khác em có thể chịu đc

Nó cười hạnh phúc rồi quay người Mi lại để 1 chân lên giường rồi nhấp chym nó vào, Mi xoay đầu qua hôn lấy nó như muốn cho nó biết Mi rất hài lòng. Nó môi nó hôn, tay nó mân mê cặp vú nõn nà, sợ Mi đứng mệt nên nó kêu Mi chống 2 tay xuống giường, nó vén chiếc đầm lên và tiếp tục nhấp mạnh, chất nhờn của Mi như phủ hết con chym của nó, bướm của Mi khích làm nó cảm thấy tê dại 2 hòn bi và kích thích nó, nó say mê và 2 nhịp thở rất nhanh, dòng khí chảy dài trên mông của Mi. khuôn mặt Mi thỏa mãn, nó cảm thấy sướng và hạnh phúc

Tiếng chuông đt của Mi vang lên, Mi chỉnh sửa bộ đầm rồi nó tiễn Mi ra cổng. Mi vẫy tay chào nó rồi nở một nụ cười, còn tay kia thì cầm ngôi nhà nó tặng, nó lên lầu tắm rữa rồi nằm suu nghĩ, có thể là tương hoặc hậu quả, 30' sau nó nhận đc tn chúc ngủ ngon của Mi

Tháng 1 là tháng may mắn với nó, nó lượn vòng ngoài đường kiếm thuê một căn phòng tập ở trung tâm thành phố, để mọi người muốn tập giờ nào cũng đc, ko còn những lúc bị bảo vệ ở quảng trường xua đuổi nữa, một phần là vì Mi, quảng trường là nơi lý tưởng để mọi người tập thể dục vả hóng gió vào buổi chiều và tối, nếu gia đình Mi biết đc thì nó muốn gặp Mi cũng là vấn đề, nhắc đến Mi nó mới chợt nhớ. Sau cái tn chúc nó ngủ ngon của Mi thì 2 ngày nay nó ko thấy Mi xuống tập và cả đt cũng ko gọi đc, rồi ngày thứ 3, thứ 4, 1 tuần trôi qua, nó có cảm giác chẵng lành

Tối đêm đó nó chạy xe lên nhà Mi, con hẽm tối, đến hàng rào nha Mi nó nhìn ko thấy ai, tromg nhà chỉ có tiếng hò cải lương, kế bên nhà Mi có bãi đất trống, nó luồng theo đi vào nhìn lên căn biệt thự, nó thấy bóng người in ra từ cửa sổ, ko biết là bóng của ai, nó suy nghĩ rồi quyết định mạo hiểm, nó nhặt cành cây khô ném lên, căn phòng ở tầng 2, nó ném 3, 4 lần mời trúng cửa sổ, nhưng ko ai mở cửa, nó lại ném thêm lần nữa, lẩn này cánh cửa mở ra, ánh đèn sáng làm nó thấy khuôn mặt của Mi, nét mặt buồn như chứa nhiều nỗi tâm sự, trời tối nêm chỉ có nó nhìn thấy Mi, ko còn cách nào, nó trèo lên cây nhãn, bước tường chắn cao khoảng 3m, cò ghim các mãnh ve chai để trống trộm, nó ném lần nữa, Mi mở cửa ra nó liền lấy đt mở đèn và rọi vào mặt nó. Mi nhìn thấy nó thì trợn mắt lên vì vừa ngạc nhiên lại vừa mừng, nhưng Mi lại lắc đầu và chỉ tay xuống nền nhà, nó hiểu ý Mi, nhưng nó muốn gặp Mi để biết chuyện gì đang xảy ra với Mi rồi nó cởi chiếc áo khoát trên người ra quấn vào 2 tay, hy vọng những mãnh ve chai sẽ ko làm tay nó chảy màu

Nó quan sát thật kỉ rồi tìm chổ nào có những mãnh ve chai nhỏ rồi phóng qua, tay nó đã bám vào thành tường, nâng người lên, nó qua đc bức tường chắn. Mi lo sợ chỉ tay về phía sau khu vườn nhà Mi, nó đj nhẹ nhàng để ko bị phát hiện, nó đứng sau cây xoài ở băng ghế đá cũ, nó vui mừng khi gặp đc Mi

Nó: mấy ngày nay ko gặp em, anh lo cho em lắm

- Mi: ba biết em nói dối để đi nhãy nên ko cho em đi đâu hết, đt cũng ko cho xài, em buồn và nhớ anh lắm

- Nó: anh cũng vậy, khi nào em mới ra ngoài gặp anh đc

Mi vừa lên tiếng thì có ánh đèn pin chiếu vào mặt nó, ánh sáng làm mắt nó ko nhận ra ai, chỉ nghe tiếng người đàn ông

Gà_Rán

Chap 14
====================================

- Mầy dám vào đây dụ dỗ con gái tao à

Ba của Mi đi lại nắm tay Mi kéo vào nhà, nó đi theo sau vào sảnh, vẻ mặt ông dữ lên vì giận, nó lên tiếng

Nó: con xin lỗi, vì chưa đc sự đồng ý của bác mà đã vào đây

Bác: mấy khỏi cần xin lỗi, từ nay tao cấm mầy vào đây nữa, nếu ko tao sẽ báo công an

Nó: con và mi yêu nhau thật lòng thì có gì sai, con momg bác chấp thuận

Bác: mầy còn nói

ông giận lên rồi cầm cây gậy trên tay đánh vào vai nó, nó vẫn đứng yên, Mi lên tiếng, mắt đỏ lên vì nước động trên khóe mi

Mi: con xin ba, ba đừng đánh anh ấy

Bác: đến mầy còn bênh vực cho nó ả

Ông qiay lại vung gậy vào Mi, nó liền chạy lại nắm cây gậy, cây gậy trơn vì dính máu trên tay nó, ông liền đạp vào bụng nó, nó vùng dậy nhanh rồi chạy lại ôm Mi, cây gay6 đánh trúng vào lưng nó

Nó: nếu bác muốn đánh thì đánh con, con ko cho ai chạm vào bé Mi đâu

Bác: mầy... mầy... nếu mầy ko đi tao sẽ đạp chết mầy

Ông thở nhanh vì tức giận, mặt nó vẫn sắc lạnh đứng phía trước Mi

Bác: được, mầy khá lắm, thằng Tí đâu, đánh nó cho tao

Tí đứng cạnh ông, hắn liền đi lại đấm vào bụng nó, nó khụy gối xuống nhưng vẫn ráng đứng dậy rồi mẹ bé Mi lên tiếng

- Cậu về đi, cậu muốn bé Mi chết cậu mới vừa lòng hay sao

Thằng Tí lôi nó ra ngoài cổng còn Mi thì bị ông nhốt vào căn phòng, chỉ còn cô đứng ở ngoài

Cô: ngày bé mi đi sinh nhật về, trên chiếc đầm nó dính vết máu, cậu đã làm gì với nó

Nó đau nhưmg vẫn thốt nên lời: con và Mi yêu nhau thật lòng, con sẽ làm tất cả để Mi đc hạnh phúc

Cô: tôi ko biết cậu đã làm gì, mong cậu từ nay về sau đừng tìm con gái tôi nữa

Cô đóng cánh cửa lại cái rầm, có lẽ ông trời muốn thử thách tình cảm nó dành cho Mi, nó sẽ ko bỏ cuộc, tối nào cũng vậy, nó điều chạy lên nhà Mi đứng dưới góc nhãn nhìn lên cửa sổ, bóng đèn trong phòng đã ko còn sáng, nó cũng ko còn nhìn thấy cái bóng sau tấm kính, có lẽ Mi đã ko còn ở trong căn phòng đó nữa, nó bước ra ngoài hẽm, thấy người đang đi tới trước mặt nó quen quen, nó lại hỏi thăm

Nó: chào chị, chị cho em hỏi bé Mi có ở trong nhà này ko

Chị nhạc nhiên: em là người mà hôm trước chị lại nhà rước bé Mi về phải ko

Nó: da, em là bạn trai của Mi

Chị thở dài: chị biết, mấy hôm trước em lẽn vào nhà Mi rồi um xùm lên chứ gì, lúc em về bác tư đánh Mi quá trời, tội nghiệp con nhỏ, bây giờ chị qua thăm nó còn ko đc

Nó: vậy Mi có trong nhà ko chị

Chị: em tính leo vào nữa sao, hôm qua buổi chiều còn thấy nó ra nhà tổ thấp hương còn hôm nay thì ko thấy, chị nghe nói Mi về ngoại ở rồi

Nó: quê Mi ở đâu vậy chị

Chị: ở Tiền Giang, chị có qua một lần nhưng lâu quá rồi nên chị ko nhớ

Nó: vậy chị cho em số đt nha, khi nào bé Mi có vể đây chị cho em hay, chị làm ơn giúp em. em cám ơn chị

Chị: thôi đc rồi, nhá máy qua đj, có gì chị gọi

Nó về nhà nằm trên giường thao thức ko ngủ đc, nó gọi cho chị để hỏi con đường về quê của Mi nhưng chị ko nói cụ thể, mấy ngày nó chạy theo con đường chị nói rồi hỏo thăm nhà bác Tư làm gạo nhưng ko ai biết, rồi nó chạy về, mỗi ngày nó chạy xa hơm một chút để hỏi thăm nhưng vẫn ko có kết quả, chỉ còn cách đợi điện thoại của chị

Tháng 3 đã đến, ngày nào nó cũng gọi hỏi thăm tin tức của Mi. mỗi khi chị cúp máy ngang thì nó đã hiểu, rồi 1 hôm, nó chạy qua cầu Mũ Thuận thì nó nhận đc 2 cuộc gọo nhỡ của chị và mẹ nó, nó liền gọi cho chị

Chi: Duy hả, em chạy lại nhà Mi đi, nhanh lên

Nó cúp máy rồi quay đầu xe lại chạy thật nhanh về nhà Mi. 30' nó đến đầu hẽm, vào khoảng 1km có chiếc xe 4 chổ màu trắng chạy đối diện nó, vỉ chạy nhanh nên khi lách qua chiếc 4 chổ nó ngã xuống mặt đường, chiếc xe màu trắng thắng lại, nó ko quan tâm, đứng dậy và nó chạy tiếp, gần đến nhà Mi nó thấy chị đang đứng ngoài trước chờ

Nó: Mi đâu rồi chị

Chị lúng túng nói: em bị sao vậy, em lại trễ quá bé Mi đi rồi, em chạy vào có thấy chiếc xe màu trắng chạy ra ko

Nó nge đến đây rồi liền quay xe lại chạy nhanh theo chiếc xe 4 chổ đó. mong là sẽ đuổi kịp, đt trong túi nó rung lên, mẹ nó đang gọi, mọi chuyện bay giờ đã ko quan trọng với nó ngoài bé Mi nữa. Nó cứ lao về phía trước, xuống cầu Mỹ Thuận nó thấy bóng dáng chiếc xe đang lăn bánh ở trạm thu phí, nó lại tăng ga và chạy phía sau chiếc xe cách nó khoảng 50m, nó cứ chạy thẳng theo chiếc xe, rồi xe cũng dừng lại trước ngôi nhà cổ

Nó thắng lại nhìn thấy một người đàn ông khoảng 30t bước ra đi vòng qua bên phải mở cửa, bóng dáng bé Mi bước xuống, tiếp theo đó là ba của Mi, cả ba người đi vào ngôi nhà cổ rồi người đàn ông 30t bước ra lên xe lùi vào cổng, hôm nay nó sẽ ko trèo qua bức tường chắn nữa, chiếc xe lùi vào trong thì xe nó cũng đã vào

Nó đi vào trong thấy bác và Mi ngồi trêm bộ ghế cổ, thấy nó Mi giật mình ngạc nhiên, khuôn mặt của một thiếu nữ mà nó luôn nhớ đến, ánh mắt của Mi như muốn nói cho nó biết Mi rất nhớ nó còn vẻ mặt của ba Mi thì ngược lại, tức giận và đứng dậy nói

Bác: sao mầy đến đc đây, tao đã nói mầy đừng tìm con gái tao nữa rồi mầy ko nhớ sao, cút ra khỏi nhà tao ngay

Nó quì xuống: con xin bác, con bà Mi yêu nhau thật lòng, con ko muốn rời xa Mi

Bác: mầy muốn tao lấy chổi đánh mầy rồi mầy mới chịu đi phải ko

Nó cứ quì, ko đứng dậy và cũng ko lên tiếng rồi gã đàn ông đi vào

- Có chuyện gì vậy bác trai

Bác: Tuấn, con đuổi thằng này đi cho bác, nó nhiều lần đeo bám vợ tương lai của con đó

" Vợ tương lai " nó mghe như sét đánh vào tim, nó gụt đầu xuống, " Tuấn " lại là cài tên này, giọt nước mắt đầu tiên của nó đã rơi xuống miêngt, mặn và tanh như máu ở trong tim vừa bị dao lam cắt

Tuấn: cậu ngồi lên ghế đi rồi nói chuyện, đừng quì trước nhà, hàng xóm nhìn vào thì ko hay

Thân xác nó rã rời, làm sao nó có thể đứng dậy

Nó: nếu bác ko chấp thuận con sẽ quì ở đây mãi

Nó biết khi nói ra câu này là vô dụng, nhưng nó vẫn hy vọng, tâm trí nó trống rỗng, ước gì nó có đôi cánh để ôm Mi bay thật xa, xa khỏi căn nhà này

Tuấn: cậu vừa mới tốt nghiệp, chưa làm gì ra tiền thì làm sao lo cho Mi đc, cậu về đi, tôi sẽ thay cau6 chăm sóc Mi

Nó: nhà tôi ko thiếu tiền, tôi có thể lo cho Mi đến suốt đời

Mặt tuấn cười đểu: haha, được, mầy về nói với ba mầy thống kê tài sản, nếu nhiều hơn tao thì tao sẽ nhường Mi lại cho mầy, tao cho mầy 7 ngày

Bác: Tuấn, con...

Bác vừa lên tiếng thì thằng Tuấn cắt ngang: Bác trai yên tâm, thằng ranh con này sẽ ko thắng con đâu

Mi ko phải là món hàng để cho thằng Tuấn làm chủ, Mi cưới hắn sẽ ko đc hạnh phúc, nhất định nó sẽ tìm cách để Mi về bên cạnh nó

Nó: anh sẽ ko để mất em đâu Mi, hãy chờ anh.

Mi rưng rưng nước mắt muốn chạy lại ôm nó thật lâu, nhưng ko thể...

Gà_Rán

Chap 15
==========================================

Nó chạy về đến nhà thì trời cũng đã tối, nó bước vào trong, mẹ nó đang ngồi ngoài sảnh

Nó: chào mẹ, mẹ gọi...

Nó chưa kịp nói hết thì mẹ đứng dậy tán vào mặt phải của nó, nước mắt mẹ rơi xuống má

- Bố mầy lên tim nằm ở bệnh viện, còn mầy thì tối ngày đi chơi, gọi đt cũng ko bắt máy, thằng bất hiếu

Mẹ lại tán vào mặt trái của nò, nước mắt mẹ chảy dài, 18 năm, chưa một lần mẹ la mắng nó, hôm nay mẹ lại đánh nó, mẹ nòi đúng, 18 năm qua nó chưa làm gì đc cho mẹ và bố nó, nó chỉ chạy theo tình yêu mà ko nghĩ đến gia đình

Mẹ lấy tay sờ vào má nó: mẹ xin lỗi, tại mẹ nóng và tức con quá nên kiềm chế ko đc, bác sĩ đang khám cho bố con trên phòng, con lên thăm bố con đi

Nó vừa lên lầu bác sĩ vừa đi xuống, nó vào phòng thấy bố đang nẳm mê man trên giường, nó lại ngồi kế bên và nắm tay bố. Nước mắt nó rơi xuống

Đã 3 ngày trôi qua, bố nó dần tỉnh lại, giọng nói bố yếu dần, làm sao nó có thể mở lời nói với bố nó chuyện của bé Mi đây, ông trời ơi, hãy chỉ cho nó một con đường sáng để nó bước đi, đầu óc nó rối bời

Ngày thứ 5, bố đã đi lại bình thường nhưng ko còn khỏe như những buổi chiều hay ra chạy bộ ở quảng trường và xem con trai mình tập nhãy, bố gọi mẹ vào phòng để nói chuyện, còn nó thì cứ nghĩ đến chuyênt của Mi

Nó đi tới rồi đi lui trong nhà suy nghĩ kỷ những lời mà nó sắp nói với bố, mong bố có thể giúp nó, nó thấy mẹ bước ra khỏi phòng, mẹ nói nó

Mẹ: Duy, con lại ngồi, mẹ có chuyện muốn nói với con

Giọng mẹ nghẹn ngào, nó lại ghế ngồi

Mẹ: ngày bố con nhập viện, mẹ nhận đc giấy trúng tuyển nghĩa vụ ở phường gữi cho con, mẹ để nó trong phòng bố, con lên xem đi, bố cũng muốn nói chuyện với con đó

Nó ngơ người ra ko biết chuyện gì, ngày nó thi chuyển cấp lên 10, bố đã làm hồ sơ chuyển nó qua trường trung tâm giáo dục thường xuyên để nó ko bị áp lực khi thi tốt nghiệp 12, bố nói bằng 12 chỉ là bàn đạp để cho nó lấy bằng đại học còn nghĩa vụ đã có bố lo, nó mở cửa phòng thấy bố đang ngồi trên cái ghế nệm mà bố thường ngồi làm việc, sắc mặt bố chất chứa những muộn phiền

Nó: con xin lỗi bố, con bất hiếu, bấy lâu nay con ko hỏi thăm sức khỏe của bố, mong bố tha lỗi cho con

Nó nói mà mặt cúi xuống, bố trả lời: con trai bố đã lớn khôn, bố ko trách con, bố biết con rất ngoan và nghe lời bố nhưng con trai à, từ nay con phải tự chăm sóc cho mình, bố đã già ko thể lo cho con đc nữa... Con nhớ lời bố dạy, ra đời sống phải học thêm hai môn học nữa, đó là học làm giàu và học làm người, nếu muốn giàu thì trước hết con phải học làm người...

Bố nói rất nhiều về triết lý sống cho nó biết để nó có thể như bố, một người làm thuê vươn lên làm chủ, nó hiểu những gì bố nói, nó biết số phận của nó phải làm gì. Anh xin lỗi

Gà_Rán

Chap 16
=============================

" Nothings Is Impossible " in dài từ lưng quần lên nách nó và cả cái ngày tháng mà nó ko thể quên đc, nó chìm vào bia rượu và cần sa

Chỉ còn mấy ngày nữa, nó có thể làm gì khi trong đầu nó toàn những buồn phiền, nó buôn xuôi tất cả

Thảo: anh uống nhiều lắm rồi, anh cứ như vậy cũng ko giải quyết đc gì đâu

Phong: bé Thảo nói đúng đó, hết đêm nay thôi rồi bắt đầu với cuộc sống mới, dù mầy có ở thiên đàn hay địa ngục thì vẫn có anh em bên cạnh mầy, cố gắng lên, tao biết mầy ko dễ gụt ngã vậy đâu, đúng ko con trai

Phong vỗ lên vai nó rồi an ủi nó, hết đêm nay nó sẽ thành một con người khác, những việc xãy ra sẽ làm cho nó mạnh mẽ hơn. Tiếng chuông đt nó vang lên, Mi gọi cho nó nhưng nó tắt máy và cứ uống tiếp, nó say để quên đi hết những đau thương mà nó đã nhận và học cách chấp nhận sự thật, ko trốn tránh

Tối ngày 8/3 nó viết lá thưcho mẹ nó rồi lên phường, cả nhóm cũng lên trò chuyện cùng nó, hết đêm nay nó sẽ rời khỏi nơi này

Đêm khuya giá lạnh chỉ còn Phong và bé Thảo ngồi chung với nó, nét mặt ai cũng buồn và tiếc nuối điều gì đó. 7h sáng nó làm lễ xong, chỉ còn 15' nữa xe chạy

Phong: mầy đi giữ gìn sức khỏe, mỗi tháng tao và nhóm sẽ lên thăm mầy, 18 lần cũng xong thôi

Thảo: anh đi nhớ viết thư về cho em nha

Nước mắt bé thảo rơi, thấp thoáng nó thấy bóng dáng Mi đi vào cổng, nó ko quan tâm, nó ôm bé Thảo vào lòng rồi hôn nhẹ lên môi bé Thảo, nó chào mọi người rồi bước lên xe thật nhanh

- Anh duy... anh duy, chờ em...

Nó biết chắc Mi sẽ thấy nó nhanh chống vì nhóm nó nổi bậc nhất trong phường này, nó vờ như ko nghe thấy rồi ngồi vào hàng ghế, nhắm mắt lại, lòng nó đau như cắt, nước mắt nó muốn chảy ra, nó chỉ mong chiếc xe lăn bánh thật nhanh rời khõi chổ này, để nó ko kiềm chế đc mà nghoảnh đầu lại nhìn Mi.

Xe chạy qua cầu Mỹ Thuận. mắt nó lim nhim vì đêm qua ko ngủ, trong cơn mê man nó thấy Mi và nó ân ái với nhau rồi hình ảnh người đàn ông 30t xuất hiện, nó giựt mình thức giấc, ông sĩ quan đánh thức nó, xe đã đến đơn vị

Bước xuống xe nó quan sát, căn nhà nào cũng giống nhau, mọi thứ điều khác biệt với bên ngoài, 30 người ở chung một ngôi nhà, có giường tầng và nó ngủ ở dưới, coi như lần này nó có khoảng thời gian để quên đi mọi chuyện

Kỷ luật quân đội rất nghiêm, nhất là 3 tháng quân trường, đêm nào nằm xuống nó cũng ngủ say vì mệt và thiếu ngủ, 3 tuần trôi qua, nó và 4 người ở chung đc chọn để tập văn nghệ chào mừng 30/4 và 1/5

Chị Quyên là người biên đạo nhãy cha cha cha, chị lớn hơn nó một tuổi, có 5 cặp nhãy, 5 nam và 5 nữ, nó đc chị bắt cặp nhãy chung với Linh, dáng người Linh ko cao lắm 1m60, tóc đen dài, là sinh viện năm nhất trường sư phạm tiểu học, Linh rất vui vẻ và hòa đồng với bộ đội, hay cười và đặc biệt có cặp chân mày đậm và sắc, rất đẹp

Cứ mỗi lần mấy đứa con gái vào đi ngang đơn vị là làm mọi thứ xôn xao lên

- Trời ơi, gái kìa tụi bây, vú kìa, đích kìa, em ơi, anh đây nè, i love you

Ko biết xấu hay đẹp, chỉ cần mông to vú to là tụi nó đều la lên như gặp đc thần tượng JAV, Như các buổi tối thường lệ, nó lên phòng tập văn nghệ, chưa thấy ai đến nên nó ngồi ở bồn hoa, ko biết ba mẹ và anh em nó thế nào, bé Mi có sống tốt ko

- Hù...

Bé Linh làm nó giật mình: em làm anh muốn đứng tim vậy

Linh: sao anh ko vào phòng mà ngồi ngoài này

Nó: anh ngồi ngoài này cho mát, sao em đếm sớm vậy

Linh: em đi học về rồi ghé đây luôn, mà quê anh ở đâu vậy

Nó: ở Vĩnh Long, còn em

Linh: em ở Biên Hòa, mà sao anh đi nghĩa vụ vậy

Nó: anh bị bạn gái bỏ..

Linh: sao buồn vậy, nhìn anh đào hoa vậy chắc anh làm gì người ta mới bỏ anh phải ko

Nó cười nhẹ rồi kể chuyện của Mi và nó cho Linh nghe, vẻ mặt Linh buồn rồi tâm sự với nó

Linh: ít ai đc như anh, có những người đạt đc cái họ muốn rồi họ lại bỏ đi, không biết trân trọng

Chắc Linh cũng mới vừa thất tình nên nói chuyện tình cảm với nó rất nhiều, 15' sau thì mấy người khác vào rồi nó và Linh vào tập

Như thường ngày, nó nhãy cặp chung với Linh, nó dìu tay Linh với điệu cha cha cha, nhưng hôm nay Linh lại nắm lấy tay nó, chắc qua một tuần tập chung với nhau nên Linh đã ko còn ngại nữa, Linh và nó nhãy rất ăn ý, chỉ có những lúc xoau người thì hơi phức tạp. Rồi Linh xoay chậm hơn nó một nhịp, chân Linh đá vào chân nó làm Linh ngã xuống nhưng nó đã kịp thời ôm Linh lại

Vì quá bất ngờ nên 1 tay của nó chạm vào ngực của Linh, cặp ngực mềm mại như thể Linh ko mặc áo ngực vậy

Linh đỏ mặt nói: cám ơn anh, Mình nghĩ chút rồi tập tiếp nha

Nó gật đầu rồi Linh đi ra ngoài ngồi, nó biết Linh ngại nên nó cũng ko dám nói gì. Cứ như vậy, ngày qua ngày và nó điều lên sớm để nói chuyện với Linh, cò khi tập xong đến 10h Linh vẫn cỏn ở lại nói chuyện với nó

Ngày chủ nhật đc nghĩ công tác, Phong và mọi người lên thăm nó, nó rất vui khi nhìn thấy mọi người

Phong: mầy đen ra đó, có cực lắm ko

Nó: tao vào đội văn nghệ nên cũng ko cực lắm

Phong: vậy cũng đc rồi, hôm bữa tao thấy đám cưới của một người, mầy biết ai ko

Nó cười nhẹ: của bé Mi phải ko

Phong: ko phải, là cũa Nhi lai, nó lấy ông việt kiều mỹ nào đó

Nó: uhm, mầy có liên lạc với Mi ko

Phong: ko, tao gọi mà thuê bao, cũng ko thấy Mi xuống nhóm

Có lẽ Mi đang hạnh phúc bên ai đó, nó ừ cho qua chuyện rồi nó hỏi về chuyện của nhóm, 3h chiều, nó tiễn mọi người về, khi vào trong đơn vị nó thấy bé Linh đang ngồi ngoài hàng lang, nó đi lại hỏi

Nó: sao em vào sớm vậy

Linh vẻ mặt giận dỗi: em vào đây lúc 11h rồi, có mưa gà rán cho anh nữa mà thấy anh ngồi nói chuyện với bạn nên em ko lại

Nó: vậy hả, sao em ko lại ngồi chơi chung luôn

Linh: thôi, em ngại, bạn anh cũng là dân nhãy à

Nó: uhm

Linh quen nhiều sĩ quan nên thời gian tiếp khách thoáng hơn một chút, nhưng có kiểm tra đột xuất nên nó phải đi nhập rau cho bếp ko ở lại nói chuyện với Linh đc

Tối đêm đó khi tập chung với Linh, ánh mắt Linh như có nhiều tâm sự, thường ngày Linh nói chuyện rất vui vẻ, bộ đội ai cũng thích Linh nhưng cả buổi tập Linh chẵng nói câu nào đến khi tập xong Linh mới mở lời

- Tối nay đánh kẻng ngủ xong ra anh vườn ươm đơn vị gặp em nh

Giọng Linh nói nghiêm túc, nó gật đầu rồi Linh lên xe chạy đi đâu đó

9h30, tiếng chuông vang lên, nó chờ điểm danh xong rồi lẻn ra ngoài vườn ươm, trời tối như mực, nó đi nhẹ để ko bị phát hiện, lại gần nó mới thấy bóng dáng Linh đang ngồi ở vườn ươm, nó nói khẽ

Nó: em gọi anh ra đây có việc gì ko Linh

Linh: em buồn quá nên muốn nói chuyện với anh

Nó ngồi xuống kế Linh: em buồn việc gì, gia đình à

Linh ko nói gì liền quay sang ôm nó, nó hiều rồi, cảm giác này, Linh cần một bở vai để dựa, nó cứ ngồi rồi ko ai nói lởi nào, nó cảm giác chiếc áo thun của nó đã bị thắm nước

Linh: có phải con trai ai cũng xem con gái tụi em như món đồ chơi rẻ tiền, buồn thì tìm đến, vui thì bỏ đi như ko có xảy ra chuyện gì

Nó vỗ về Linh: thôi đừng khóc nữa, em khóc sẽ xấu đi đó, nính đi rồi từ từ giải quyết

Linh: em giải quyết thế nào khi thấy người con gái ôm bạn trai em từ phía sau, còn nói chuyện vui vẻ nữa, em buồn lắm

Nó dìu vai Linh ra, 2 tay nó áp vào má của Linh: em hãy nhớ, tình yêu là chiến trường, chiến thằng hay thất bại là do sự khôn khéo của mình, những việc đó ko đáng để em phải khóc, còn nhiều bài học em phải va chạm nữa, ráng lên em

Nó lấy ngón tay cái lau đi những giọt nước mắt của Linh. Trong đêm khuya đôi mắt long lanh nhìn nó rồi Linh lại ôm nó vào lòng

Nó: cũng khuya rồi, em về sớm đi để mai đi học nữa, nếu để bị phát hiện sẽ bị kỷ luật đó em

Nó dìu Linh ra vườn ươm rồi vào phòng ngủ, ko biết vào đây thiếu thốn tình dục hay vì mùi hương trên cơ thể Linh làm chym nó cứng lên. Khuya hôm đo bó mê man cùng Linh rồi giựt mình tình dậy nó sờ vào chym thì đã biết nó bị mộng tinh. Đi lính 2 tháng nó mới có đc cảm giác sướng thế này, dù chỉ là giấc mơ

Gà_Rán

Chap 17
================================

Đi bộ đội chỉ hết giờ chứ ko hết việc nên thời gian trôi qua nhanh, mới đây đã là chủ nhật nữa rồi, nhìn các bà mẹ vào thăm con mà nó thấy não lòng còn mấy đừa con gái vào thăm bồ nữa, nhìn mà tuổi thân, nó vào phòng nằm ngủ để cho qua thời gian, vừa nắm xuống thỉ đã nghe tiếng xì xào của mấy đứa trong phòng

- Con nhỏ nào đẹp quá kìa tụi bây, da trắng như bông bưởi, hôm nay toàn gái đẹp chịu muốn ko nổi vậy

Mấy đứa ở chung cứ chờ đến ngày chủ nhật là ra ngoài trước chọc gái, nó ko quan tâm mấy nên vẫn cứ nằm ngủ

- Duy ơi, có người nhà thăm

Tiếng ông chỉ huy cất lên, nó mở mắt ra, chẳng lẽ nhóm lên thăm nó, nó ngồi dậy và ra ngoài cửa, nó thấy đôi mắt tròn long lanh và mái tóc đem xõa dài, bé Mi đứng trước mặt nó mĩm cười, nó bất ngờ quá mêm ko nói nên lời, bốn mắt nhìn nhau như có nhiều chuyện muốn nói, nó cười nhẹ rồi lấy chiếu lót cho Mi ngồi

Nó: lau quá ko gặp em, em khỏe ko, sao biết anh ở đây mà lên vậy

Mi: em cũng khỏe, em hỏi anh Phong nên mới biết, anh thế nào rồi. trông anh ốm đi thì phải

Nó cười: ở đây cũng cực, em đi với ai, chồng em đâu

Mi: chồng em ở nhà, em nói nhà lên sài gòn khám bệnh nên mới vào đây thăm anh

Nó: vậy em với Tuấn sống tốt chứ

Mi: dạ cũng bình thường thôi anh

Nó biết khi ở bên Tuấn Mi sẽ ko hạnh phúc gì cũng vì chữ hiếu Mi phải làm vậy thôi

Nó: anh xin lỗi

Mi: anh đừng nói vậy, không phải lỗi của anh, vì em với anh có duyên mà ko nợ nhau thôi

Nó: có lẽ vậy

Mi: ngày anh lên xe, anh Phong nói cho em biết chuyện gia đình anh bị phá sản, em biết anh làm vậy để muốn cho em quên anh và sống tốt hơn, nhưng dù có ra sao đi nữa, anh là người thế nào thì trái tim em vẫn luôn ở bên anh

No chạnh lòng cuối mặt xuống: mọi chuyện đã qua, tất cả sẽ là quá khứ và kỉ niệm của anh và em, anh chỉ mong em sống tốt và hạnh phúc thôi

Mi cười nhẹ rồi đưa miếng trái cây cho nó: em sẽ sống tốt thôi, anh yên tâm, anh cũng phải sống tốt nha

Nó hiểu ý Mi muốn nói gì, nó biết Mi vẫn còn yêu nó nhưng nó có thể làm gì để quay ngược thời gian trở lại và đưa Mi đi thật xa, một nơi chỉ có nó và Mi, còn bây giờ là hai thế giới khác biệt, nó chỉ biết mĩm cười và xem đo chỉ là giấc mơ thoáng qua mà thôi

Phút chốc không gian tĩnh lặng Mi nhẹ nhàng hôn lên má nó: có thể đây là nụ hôn cuối em dành cho người em yêu và sau này chắc em sẽ ko vào thăm anh đc nữa

Mi lấy trong cái bao ra một hộp quà tặng cho nó rồi nói: khi nào anh buồn thì cứ lấy ra xem, nó có rất nhiều kỉ niệm của anh và em đó, thôi cũng trễ rồi, em phải về đây, anh giữ gìn sức khỏe đó

Mi nói xong rổi đứng dậy, nó tiễn Mi ra đến cổng, Mi quay lại vẫy tay chào nó, nó thấy đôi mắt long lanh của Mi đang ứ động những giọt nước, Mi bước lên taxi rồi khuất xa dần

Lòng nó ngâm ngùi trở về phòng, hộp quà nó để trêm giường mấy đứa bạn ở chung cứ tò mò kêu nó mở hộp quà ra xem, nó mở nắp ra thì thấy căn nhà lúc sinh nhật nó đã tặng Mi nhưng ko có miếng kính mà chỉ có tên nó và Mi trong căn nhà, và một bao thư dày cượm

Nó mở ra bên trong có một cọc tiền và 1 bức thư:

- Anh nè, có thể đây là lần cuối em gặp anh, tuy em và anh ko thể đến với nhau nhưng em rất hạnh phúc vì tình yêu anh dành cho em là chân thật, em cảm nhận đc điều đó, em rất buồn khi hay tin gia đình anh gặp khó khăn mà em thì ko thể giúp đc gì, em xin lỗi, anh đi bộ đội sẽ cực nhọc lắm, ko phải em ko tôn trọng anh, nhưng có sẽ giúp cho anh đc phần nào, nếu anh có khó khăn thì cứ liên lạc với chị Út kế bên nhà em. Anh nhớ tự chăm sóc mình và luôn mĩm cười như nhìn thấy em nha. Em yêu Anh. Bé Mi

Chiếc nhẫn bạc nó tặng cho Mi, Mi vẫn đeo ở ngón áp út và trồng lên là chiếc nhẫn màu vàng nó nhìn thấy khi Mi đưa hộp quà cho nó, nó trách bản thân không đủ bản lĩnh để giữ Mi bên canh, nó sẽ nghe lời Mi sống thật tốt, no đem căn nhà que vào kho cất giữ cẩn thận còn số tiền nó gữi chỉ huy mắc công để balo rồi anh em mất đoàn kết

Tối đó nó lại tập văn nghệ với Linh, cặp chân mày sắc và đôi môi gợi cảm của Linh làm nó nhớ đến một người, hôm nay Linh vui vẻ trở lại sau đêm nói chuyện với nó, đến giờ giải lao Linh rủ nó đi căn tin mua nước cho mọi người cùng uống, từ phòng tập đến căn tin ko xa mấy, qua vườn tăng gia là đến, bé Linh bước chậm rãi theo sao nó, buổi tối vườn tăng gia ko ai gác, chỉ có những luống cải và mồng tơi với dàn bầu, những trái bầu to và xanh, xa xa nó và Linh cũng thấy đc, đi ngang dàn bầu Linh nắm lấy tay nó và dừng lại

Nó ngạc nhiên: Có chuyện gì vậy em

Linh ko nói lời nào liền ôm nó và hôn lên môi nó, ko biết nước hoa hay mùi hương vết son môi của Linh làm mê hoặc nó, nó cũng ko ngăn ra mà lại hôn đáp trả Linh, cả hai hôn nhau rất lâu, trao cho no những giọt nước như ko có ai ngăn cản đc, bất chợt lý trí nó đã bị đánh thức, nó rời khỏi môi của Linh

Nó: Thôi, anh và em đi mua nước cho mọi người nha, mắc công mọi người chờ

Linh: anh ko thích em sao

Nó: anh...anh...

Linh lại chòm tới nó và hôn nó mãnh liệt, no ko kiềm chế đc vì đôi môi ngọt ngào của Linh, bao lauy rồi nó mới có cảm giác này, nó láy tay xoa bờ mông căn tròn của Linh, nó cởi quần Linh xuống rồi xoay người Linh lại, nó ngồi xuống liếm bướm Linh từ phía sau khi Linh đang chổng Mông vào mặt nó, nó như một con cún con cứ liếm láp khe bướm của Linh, trời tối nó ko thấy rõ hang bướm nhưng lưỡi của nó có thể càng quét khe bướm của Linh, nó càng mạnh bạo thì tay của Linh càng mở rộng hai bên mông ra, nó thở dồn dập vì thiếu ko khí, nó cảm nhận đc lưỡi nó có nhiều chất nhờn, có thể nước tổ yến đã sản xuất ra, nó nghe hơi thở của Linh càng nhanh và lắng xuống bất chợt, nó rời khỏi hang bướm Linh

Nó: anh xin lỗi...anh không...

Linh kéo quần lên rồi nói: thôi mình đi mua nước nha anh, cũng trễ rồi

không biết tại sao nó lại làm như thế với Linh, tính dâm đãng nó nổi lên ko tự chủ đc bản thân, nó khao khát, nó ham muốn tình dục và ham muốn Linh vì cặp chân mày đậm và sắc

Nó và Linh mua nước về phòng tập, Linh lúc nào cũng mĩm cười với nó, 2 má đỏ và đôi mắt khiêu gợi, chăc Linh đã thỏa mãn vì cái lưỡi tích cực của nó. 30' tập xong

Linh: tối nay anh ra vườn ươm gặp em nha

Nó gật đầu cười ý với Linh, nó về phòng giăng mùng rồi chở đợi. Tiếng kẻng vang lên, căn phòng tối đen, 10' sau nó mò ra đến vườn ươm, nó thấy bóng dáng ai đang đứng nhưng bộ đồ thì ko phải Linh mặc lúc nãy. Nó lại gần hơn mới nhìn rõ là Linh, chắc Linh đã thay đồ ở đâu đó rồi

Nó: chào em

Linh: chào anh

Nó; sao, em buồn việc gì nữa đây

Linh: em ko có buồn nữa, em... em..

Linh e thẹn cúi đầu xuống, nó làm liều chủ động ôm lấy Linh rồi đá cái lưỡi của nó vào môi Linh, tay nó sờ bầu vú đang căn ra, Linh hưởng ứng lại rồi cởi chiếc quần đùi của nó xuống mân mê 2 hòn bi của nó, nó bắt đầu kéo chiếc quần leg thun ôm sát của Linh xuống

Nó: hôn thằng em của anh đi Linh

Linh " dạ" rồi ngậm lấy chym nó từ từ rồi đi sâu vào cuốn họng, nó tê hết cả người, cảm giác này, nó như bay lên tận trời xanh vì sung sướng, đã lâu rồi nó mơi đc sướng như vậy trong khi gió trời lạnh, miệng Linh ôm trọn con chym nó, thật ấm áp làm sao

Nó cứ nhấp nhấp vào miệng Linh rồi rên khẽ, nó dìu Linh đứng dậy và bú liếm hang bướm của Linh như ở vườn bầu, nó hôn miệt mài như thèm khát, Linh cứ lấy tay nhấn đầu nó vào khe bướm, lưỡi nó ko dài nhưng đủ để Linh rên lên vì sướng

Nó: em rên nhỏ thôi, bị phát hiện là chết

Nó đứng lên rồi đưa chym nhẹ nhàng vào hang bướm của Linh mà nhấp, nó thích đâm từ phía sau Linh, nó nhấp từ từ ra rồi đẩy vào như gãy ngứa cho Linh, Linh chịu ko nổi

Linh: nhanh đi anh, em chịu ko nổi đâu

Giọng nói dâm đãng của Linh làm nó nhấp nhanh hơn và cho hết cây vào trong, nó xoay người Linh lại rồi một tay nâng chân của Linh lên rồi đâm vào, lưỡi nó thì quấn quanh đầu ti rồi lên cổ Linh, tay Linh bấu chặt lưng nó như cào xé, lên đỉnh nó nhấn vai Linh xuống và bắn tinh lên bầu vú trắng mịn của Linh

Ko biết từ lúc nào nó lại trở thành con người như vậy, Linh cũng lộ ra bản chất dâm đảng của mình, nắm lấy chym nó mà ngậm cái đầu khất mút mút

Nó: anh sướng quá Linh ơi, cám ơn em

Nó cởi chiếc áo thun ra lau những bệt tinh trùng còn dính trên bầu vú rồi nó mặc đồ lại cho Linh, hai đứa ngồi ôm nhau ko nói lời nào, đầu Linh tựa vào vai nó rồi ánh đèn pin chiều lướt qua, nó và Linh cuối xuống thành tường vườn ươm để ko bị phát hiện

Nó: chắc thằng trong đơn vị anh gác thôi, em đừng cử động

Nó chòm người lên quan sát rồi ko thấy ánh đèn pin nữa, nó kêu Linh về rồi nó đi vào đơn vị, đến hàng lang thì có ánh đèn pin chiếu vào mặt nó

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
anh Gà Rán ơi a Gà ! sao a Gà Rán k chia ra mấy phần 1 topic sẽ hay hơn. :p:p e chỉ nhìn e thấy vậy. hehheee

Top Bottom