500k Nhã Nhi Xxx796 - Hàng Mới Tháng 1

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Chào anh em, dạo này cũng bận, bận đi làm cày tiền và cũng bận đi check , thời gian lên diễn đàn cũng ít dần đi, nên những bài viết tâm huyết có đầu tư về giọng văn và chất lượng cũng giảm đi, mỗi người cũng có một thời hoàng kim nên dần dần cũng phải để sân chơi cho tầng lớp sau thể hiện. Nhưng tất nhiên là mình sẽ nhanh nhất trở lại với những câu chuyện và bản tin rp dí dỏm và hài hước cho anh em trong thời gian sớm nhất khi công việc có thời gian rảnh rỗi.

Ngày hôm qua vẫn như mọi khi , trốn được khỏi chỗ làm lúc nào là chỉ có đi check lúc đó, em nào chưa check thì phải check, em nào check lâu rồi mà nay lại tái xuất thì phải gặp lại thôi. Và Có cuộc hẹn chớp nhoáng với em Nhã Nhi.

Ấn tượng ban đầu của mình khi em ấy bước vào phòng đó là một dáng người nhẹ nhàng, cười chúm chím có chút rụt rè, tóc dài , mặt khá xinh xắn, môi son hồng nhẹ nhàng mà sexy.

Hỏi han tình hình em ấy thế nào thì em ấy cũng giật mình bảo anh gặp em rồi à, trước đây em ấy theo phong cách công sở , giờ theo phong cách bụi xíu.

Hiếm em nào gặp mình lần 2 mà nhớ mặt mình lắm, thói quen nghề nghiệp mỗi lần một kiểu tóc, một gương mặt thì sao mà nhớ

Đánh giá:
Sn: 1993
Chiều cao: 1m65
Face: em xinh kiểu sang trọng, khuôn mặt sáng với chiếu mũi cao dọc dừa, đôi môi nhỏ chúm chím hồng
v1: hệ cam, dạng vú chén rất đúng tiêu chuẩn, tròn như bánh bao.
v2: eo ót mình dây, đúng chuẩn mẫu việt
v3: to tròn săn chắc, cong vút, doggy, sán gạo, úp sọt hết ý
service: Nhiệt tình vui vẻ, không hối thúc, tắm chung vs khách, Hj, bj, hôn ngực, đá bi, lau cột.

Infor:
Nghệ danh: Nhã nhi
Thời gian: 11h - 23h
Khu vực: Quận 10
SĐT:
Price: 500k/s
Pass: Bạn a Sói

Last edited by a moderator: