Rp em kiều mi

Hôm nay đầu tuần thấy hứng set kèo với em kiều mi . Xách xe từ long an chạy lên tìm em . Tuy là lần thứ 2 gặp em nó nhưng cứ như lần đầu . Đập vào mắt là 1 cô bé dễ thương ưa nhìn đặc biệt là nụ cười của em ấy . Sau vài câu xã giao là đi vào việc chính . Tuy em có hình xăm nhưng cơ thể em đúng là 1tuyệt tác . Vòng 1 căng tròn vòng 3 nẩy nở đầy đặn doggy thì hết ý luôn . Vòng 4 khỏi bàn nhìn là Thằng nhỏ dựng cờ khởi nghĩa luôn . Em tắm cho mình và thằng nhỏ kỹ càng . Em nó bj mình lút cán trong nhà tắm luôn 1 chập chịu không nổi lôi em nó ra giường em nó đi đường lưỡi khắp cơ thể đá bi múa cột bài bản nhiệt tình full dịch vụ luôn . Bảo gì làm đó mình xém tí nửa out luôn . Đè ngữa em nó ra mình tra tấn em nó kẹp vú móc lốp xe hột dùng máy Thụt em nó ngoan ngoãn họp tác hết mình nước nôi lên lán luôn . Hành hạ 1 chập em nó đeo bao cho mình bằng miệng cứ Thế là chén nào là truyền thống . Vác cái quá núi . Doggy . Em nó cữi ngựa sàn gạo hết ý luôn . Nghe em nó rên rỉ nhưng thằng nhỏ chưa chịu ra đè em nó ra móc cua xe hột tiếp nhìn em nó quằn quại mà thấy đã làm sao . Lột bạo bắt em nó bj tiếp cái nào cái nấy lút cán luôn 1 lút sau chịu không nổi nữa bắt em nó đeo bao vô chiến tiếp . Lần này out luôn . Em nó thao bạo bj tiếp cho đến giọt tinh cuối cùng phê hết nấc luôn . Phải nói em nó ngoan nhiệt tình hợp tác từng tư thế . Dịch vụ em nó phải nói là hoàn hảo . Đi rồi lại muốn đi nữa . Đáng đồng tiền luôn các bác.
. Hẹn em lần sau nữa .

http://www.vnanchoi.ca/forum/threads/gai-goi-kieu-mi-xxx617-nu-than-dam-dang-bdsm.11900/

Reporter

Người quét lá
MOD
Công Thần VNanchoi
Mừng bác phê trym
Đọc report của bác nứng quá nứng, chúc sức khỏe,CV thuận lợi

Top Bottom