THÔNG BÁO Thông báo đến toàn thể vip vnanchoi

Status
Không mở trả lời sau này.

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
Diễn đàn sẽ kiểm duyệt và tổng kết bài report như mọi lần để set duyệt nick vip. Đồng thời diễn đàn sẽ khóa chức năng của box mỹ nữ, nơi giành cho chị em của vnanchoi tâm sự và chia sẻ kinh nghiệm, cũng như nêu lên những thành phần nên tránh khi nhận kèo. Chỉ những nick nào được set nick vip member mới được phép tham gia cũng như xem những bài trong box mỹ nữ.

Những nick vip report bài phải được em hàng vào comment bình luận, thế nên khi đi check các bác có thể show nick vip ra và yêu cầu em hàng phải vào bình luận cho mình. Em hàng nào khướt từ có thể về phản ánh trực tiếp với BQT để nhắc nhở. Ngoài những đổi mới nêu trên thì quyền lợi cũng như trách nhiệm của vip vẫn được giữ như cũ.

Anh em nào có thêm góp ý cho chức năng nick vip thì comment phía dưới

http://www.vnanchoi.com/forum/threads/huong-dan-chuc-nang-nick-tu-van-vien-nick-vip.

Người tạo Chủ đề tương tự Diễn đàn Trả lời Ngày
acmatiensinh Nội Quy & Thông Báo 21

Chủ đề tương tự

S

số_7

Guest
về rp mà bắt buột các e hàng vào cm thì có làm khó mấy e nó ko bác acma. vì thấy mấy bác đi về có rp thì cũng có ít e vào cm và giao lưu với các checker lắm.còn đi check mà show luôn nick vip thì có vẻ là mình khoe quá.có thể bỏ bớt đi bác ơi.
Khi ai đi e nào thì có thể nói nhỏ với mấy e ấy là khi về a rp thì e vào cm 1 cái là dc chứ bắt buột thì hơi kì,vì có 1 số e cũng ít có vào giao lưu ở dd
Thank bác đã đọc

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
về rp mà bắt buột các e hàng vào cm thì có làm khó mấy e nó ko bác acma. vì thấy mấy bác đi về có rp thì cũng có ít e vào cm và giao lưu với các checker lắm.còn đi check mà show luôn nick vip thì có vẻ là mình khoe quá.có thể bỏ bớt đi bác ơi.
Khi ai đi e nào thì có thể nói nhỏ với mấy e ấy là khi về a rp thì e vào cm 1 cái là dc chứ bắt buột thì hơi kì,vì có 1 số e cũng ít có vào giao lưu ở dd
Thank bác đã đọc
đê cho mấy em ấy biết vào web cám ơn các checker đã viết bài dùm nhất là vip. Tập làm nhiều sẽ thành thói quen

S

số_7

Guest
90% các em hàng khi nghe ae nhắc tới là nick và về rep bài trên diễn đàn thái độ đã khác rồi đấy chứ ..... :)

10% còn lại là những em làm tốt chẳng ngại nick nào vì mấy đứa làm tốt thì chẳng sợ chỉ sợ mỗi chủ k thích cho nó làm nữa thôi...
Cái này 9 xác

Diễn đàn sẽ kiểm duyệt và tổng kết bài report như mọi lần để set duyệt nick vip. Đồng thời diễn đàn sẽ khóa chức năng của box mỹ nữ, nơi giành cho chị em của vnanchoi tâm sự và chia sẻ kinh nghiệm, cũng như nêu lên những thành phần nên tránh khi nhận kèo. Chỉ những nick nào được set nick vip member mới được phép tham gia cũng như xem những bài trong box mỹ nữ.

Những nick vip report bài phải được em hàng vào comment bình luận, thế nên khi đi check các bác có thể show nick vip ra và yêu cầu em hàng phải vào bình luận cho mình. Em hàng nào khướt từ có thể về phản ánh trực tiếp với BQT để nhắc nhở. Ngoài những đổi mới nêu trên thì quyền lợi cũng như trách nhiệm của vip vẫn được giữ như cũ.

Anh em nào có thêm góp ý cho chức năng nick vip thì comment phía dưới

http://www.vnanchoi.com/forum/threads/huong-dan-chuc-nang-nick-tu-van-vien-nick-vip.
Mình muốn đăng bài mấy em hàng thì thủ tục như thế nào bác

B

Black Cat XIII

Guest
Theo riêng Cat về quan điểm show nick Vip của bác acma là hợp lý. Để Cat phân tích 1 vài yếu tố :

- Việc yêu cầu các em ấy vào comment xác bài report của checker theo Cat nhớ là đã được BQT đưa ra yêu cầu từ lâu, chỉ vì các em vô tâm ko để ý. Tuy các em làm bằng sức lao động của mình nhưng dù gì Vnanchoi cũng đc xem là nơi đưa hình ảnh các em đến với Checker cũng có thể nói các em là 1 phần của web. Nên đây cũng là Quyền và trách nhiệm của nhân viên khi quy định đưa ra. Nếu đã nói mà không làm theo thì đưa ra luật lệ bắt làm theo là hợp tình hợp lý.

- Yếu tố tiếp theo là mang lại lợi ích cho cá nhân mỗi em, tức là giúp các em chứ ko phải làm khó. Đó là vì muốn các em thể hiện sự gần gũi hơn vs các Checker trên web, là tiền đề tạo lợi thế trong việc các em thêm đc nhiều cảm tình từ các checker khi họ thấy các em ko lich sự như thế nào, chỉ đơn giản 2 từ "cảm ơn" cũng đủ khiến Checker vui lòng.

- Vấn đề tiếp theo là sự uy tín cho Web. Cat xin lỗi các Vip trc rằng Cat ko có ý j, chỉ đang phân tích yếu tố chung thôi. Việc các em xác nhận vs nick Vip là 1 phần tăng độ uy tín của từng bài report. Vì để tránh tình trạng nick Vip lâu ngày có rep ảo hay ko. Vì nick Vip chính là bộ mặt đáng tin cậy thây cho web truyền cảm hứng và thường đc các member mới luôn quan tâm, tin tưởng.

- Điều cuối cùng là trc đây có nhiều ng bảo Vip ko đc quyền lợi j thì bây giờ có lẽ là quyền lợi dành cho Vip rồi đó. Và đương nhiên vấn đề mấy em thiên vị ko phải lo, vì bác Acma co ghi rằng check xong mới show nick Vip ra cho mấy em mà.

=} Suy cho cùng chỉ cần bám theo 1 quy tắc có nề nếp và có sự phân biệt về quyền, trách nhiệm và lợi ích 1 cách rõ ràng bài bản thì dần dần sau này cứ tôn trọng theo nó mà làm thì Web rồi cũng sẽ có những em hàng văn hóa, văn minh và checker thì đc giải trí 1 cách đúng nghĩa của nó mà.

P/s: chứ ko fai cứ gặp là đòi xoạc đòi hãm Checker như mie @bảo yến đâu =))

Chúc cả nhà vui vẻ và...ngủ ngon nha @@

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
Góp mặt chút ý kiến tới ae
1/ show nick vip vs mỹ nữ: trường hợp này rõ ràng sẽ thiếu khách quan đối vs những mỹ nữ biết rõ tầm ảnh hưởng của vip! Một vài trường hợp sau khi check 1 em hàng về thì cảm giác của vip và 1 mem thường khác nhau! Điều này tui đã từng trải qua và chắc là sẽ có 1 vài ae từng là vip cũng đã trải qua! Chưa nói đến ch 1 vài em trước đây từng nhờ vả vip nói dùm bqt như thế này như thế nọ, rất là khó cho ae vip trong tình thế này!!!
2/ mỹ nữ cmt bài rep: kinh nghiệm riêng của bản thân tôi như thế này. " em dạo này làm ổn ko"... " để anh về làm rep cho em, em canh vào mà cmt, khi e cmt sẽ có nh người biết đến em hơn đó, cố lên nhé"! Chỉ cần vài câu xả giao, nếu bản chất em nào thấy điều đó là đúng và cần thiết thì sẽ thực hiện, còn ko thì có nói hay ntn đi nữa cũng thừa! Khi em hàn nào đã cmt bài rep rồi thì sẽ tự khắc bit vip là ai và sẽ có tư duy tốt hơn để gặt hái thành quả cho mình! " tay làm hàm nhai, đưa cần câu chứ ko đưa cá cho ăn"!!!
Vài lời vs ae! Lâu rồi ko viết gì! Ae bớt gạch đá kkk
1/Cái vấn đề thứ 1 bác yên tâm BQT rất công tâm dù là vip có nói tốt cho các em nhưng những thành viên BQT vẫn dựa vào sự thật mà làm chứ k thiên vị. Các em làm tốt các vip có thể khen, có thể chê nhưng quyết định nằm ở bên quản lí.
2/ "đưa cần câu nhưng không đưa cá cho ăn" câu này acma thấy rất đúng và đã áp dụng 1 thời gian dài nhưng sau đó acma phát hiện ra thì ra em ấy không biết xài cần câu. =))

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
Theo riêng Cat về quan điểm show nick Vip của bác acma là hợp lý. Để Cat phân tích 1 vài yếu tố :

- Việc yêu cầu các em ấy vào comment xác bài report của checker theo Cat nhớ là đã được BQT đưa ra yêu cầu từ lâu, chỉ vì các em vô tâm ko để ý. Tuy các em làm bằng sức lao động của mình nhưng dù gì Vnanchoi cũng đc xem là nơi đưa hình ảnh các em đến với Checker cũng có thể nói các em là 1 phần của web. Nên đây cũng là Quyền và trách nhiệm của nhân viên khi quy định đưa ra. Nếu đã nói mà không làm theo thì đưa ra luật lệ bắt làm theo là hợp tình hợp lý.

- Yếu tố tiếp theo là mang lại lợi ích cho cá nhân mỗi em, tức là giúp các em chứ ko phải làm khó. Đó là vì muốn các em thể hiện sự gần gũi hơn vs các Checker trên web, là tiền đề tạo lợi thế trong việc các em thêm đc nhiều cảm tình từ các checker khi họ thấy các em ko lich sự như thế nào, chỉ đơn giản 2 từ "cảm ơn" cũng đủ khiến Checker vui lòng.

- Vấn đề tiếp theo là sự uy tín cho Web. Cat xin lỗi các Vip trc rằng Cat ko có ý j, chỉ đang phân tích yếu tố chung thôi. Việc các em xác nhận vs nick Vip là 1 phần tăng độ uy tín của từng bài report. Vì để tránh tình trạng nick Vip lâu ngày có rep ảo hay ko. Vì nick Vip chính là bộ mặt đáng tin cậy thây cho web truyền cảm hứng và thường đc các member mới luôn quan tâm, tin tưởng.

- Điều cuối cùng là trc đây có nhiều ng bảo Vip ko đc quyền lợi j thì bây giờ có lẽ là quyền lợi dành cho Vip rồi đó. Và đương nhiên vấn đề mấy em thiên vị ko phải lo, vì bác Acma co ghi rằng check xong mới show nick Vip ra cho mấy em mà.

=} Suy cho cùng chỉ cần bám theo 1 quy tắc có nề nếp và có sự phân biệt về quyền, trách nhiệm và lợi ích 1 cách rõ ràng bài bản thì dần dần sau này cứ tôn trọng theo nó mà làm thì Web rồi cũng sẽ có những em hàng văn hóa, văn minh và checker thì đc giải trí 1 cách đúng nghĩa của nó mà.

bác lúc nào cũng hiểu ý acma nhỉ

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi

Đang đọc cmt có thiển cảm tý đọc xuống cuối thiệt tình , chả lẽ đem con mèo đen này đi chôn ...

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Em ăn ở sao bi khóa kick 3 lan cái nay phải hỏi bác sói lý do tại sao hehe chứ em ko thích vào đây để cai nhau đâu ạ, nếu mà em có gì mạo phạm đến các chê sry ạ
Bảo yến nói vui thôi. Trêu linh nhi đây chứ kg ý nói gì đâu. Mụ yến đó giờ vậy mà. Như khình khình ấy kg ai chấp muốn nói gì nói ah. Linh nhi đừng hiểu nhầm.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom