Truyện Sex Sinh Viên

Yến anh

Em năm nay 18 tuổi, sinh viên trường ngoại ngữ HN. Tình cờ lên mạng em quen anh và dần yêu anh lúc nào không hay. Sau đó chúng em hẹn gặp nhau. Anh cũng là sinh viên xây dựng và rất lịch sự. Vì trên mạng đã nói lời yêu nên khi gặp nhau anh khoác vai em rất tự nhiên. Em cũng nghĩ mình đã đủ lớn để trao cuộc đời con gái của mình cho người mình yêu nên cảm thấy rất hạnh phúc khi được anh ôm. Sau một hồi đi dạo anh dẫn em về phòng anh chơi. Anh nói anh ở với bạn nhưng em không thấy bạn anh đâu cả. Phòng con trai nên khá lộn xộn. Sau một lúc nói chuyện phiếm thì anh khóa cửa lại bảo rằng sáng quá. Sau đó anh hôn em rồi bảo em nằm xuống. Vừa hôn, anh vừa lòn tay vào người em mà xoa khắp người khiến em nóng ran người lên. Bàn tay anh không ngừng di chuyển khiến em vừa nhột vừa thích thú, đầu óc em lúc này mụ đi và người thì nóng ran. Xoa một hồi sau lưng cuối cùng anh tốc áo em lên khiến em ngượng chín cả mặt và nhắm nghiền mắt không dám nhìn xem anh lúc này thế nào. Bỗng dưng anh bú vú em khiến em co người lại vì ngượng. Anh bảo em là vợ anh, để anh yêu em một chút nên em không dám cựa quậy nữa. Tóc anh tỏa ra mùi thơm nồng nàn khiến em nghĩ nhất định cuộc đời này em sẽ chỉ là của anh. Người em bây giờ đỏ như sốt phát ban và hai má nóng ran như ngồi bên bếp than vậy. Cảm giác lần đầu có người sờ bóp vú và bú vú khiến em cứ mê man...Bú vú chán rồi anh xoa xuống bụng em. Em nhột quá không chịu được nên đẩy tay anh ra nhưng tay anh đã trượt xuống lồn em. Em vừa kéo mạnh tay anh ra thì đúng lúc bạn anh đập cửa đòi vào. Lúc ấy em chỉ muốn chui xuống đất mà trốn nhưng anh và bạn anh thì vui vẻ nói chuyện như không có chuyện gì xảy ra vậy.
(Thôi em đi ngủ đây nếu mọi người ủng hộ thì mai em sẽ viết tiếp nhé)