500k Uyên nhi em gái miền tây

Status
Không mở trả lời sau này.

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Saigon đã đổ vài cơn mưa trái mùa để giải nhiệt cho cái nắng oi bức mấy tháng qua. Nên pu cũng phải set vài kèo để giải nhiệt bản thân thoai.
Mấy nay đọc thấy e Uyên Nhi mới về vn anchoi mà nhiều ae khen quá nên set cái kèo với em nó vậy.
Lấy số alo như thường lệ, có cái địa chỉ rồi thì lên đường thôi. Do cũng chấm em này nên mình cũng phục sẳn khu TB để tới cho nhanh thì nay e mới chuyển qua q10 roài. Lại phải quay đầu về lại q10 thôi.
Vào ks lấy phòng tắm rữa thì độ mươi phút e đến. Mở cửa bước vào nhìn em làm tôi nhớ lại em gái bán dưa ngày xưa của vnanchoi.
Vẫn ks ấy, căn phòng ấy, mà người cũ đâu rồi. Hồi ức ùa về làm tôi thêm phần kích thích, hehe. Mà người xưa kg còn nên bây giờ chiến với người mới đê.
Uyên Nhi có bonus khoản massage cho ae đi nắng vào đở mệt nhe.
V1, v2 , v3 thì như hình của bác sói rồi. Ngon không thể tả, muốn làm gì làm ( kakaka).
Skin thì mềm mại, mát rượi, trắng tươi không cần tưới.
Skill thì khỏi chê luôn: đá bi, lau cột, nút trứng cút đầy đủ, chìu khách mọi tư thế.
Cón khoản nút lưỡi thì nhẹ nhàng, êm ái, tê tê.
Nói chuyện vui vẻ, nhiệt tình, đạo đức nghề nghiệp tốt.
Rất ok, các checker nhanh chân ủn hộ em nó đê. Do em nó mới làm chưa có nhiều khách nên tranh thủ chứ để hot quá ( rất có tiềm năng do em phục vụ quá tốt) set kèo kg được lại tiếc đó nha.
Link em nó đây:
http://www.vnanchoi.com/forum/threads/gai-goi-uyen-nhi-xxx771-hang-moi-thang-4.10549/

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom