...văn Hóa Checker !

Status
Không mở trả lời sau này.
V

vÔ cẢm 0807

Guest
Hãy thể hiện mình là 1 tay chơi check HÀNG đúng nghĩa .Mong qua bài viết này các bạn sẽ hiểu được vấn đề .

Vấn Đề 1 :
_ Check hàng ở đâu là an toàn và đỡ bị ấm ức ???????

Rất nhiều checker biết web sex gái gọi có nhiều web . web uy tín và ko uy tín .Ngoài ra mình khuyến cáo mem ko nên check hàng trên Zalo . các em hàng trên Zalo đa phần 80% đều từ Hà Nội vào tự làm , việc hàng Hà Nội khó tính ít chiều khách là ai cũng biết ,nếu ko được sự quản lý của bánh uy tín thì hàng Hà Nội tự làm sẽ công nghiệp . Ngoài ra các checker sẽ bị rơi vào tình trạng dở khóc dở cười vì sao hình zalo đẹp quá Hot Girl mà ghi có 400k/s lý do các em hàng không muốn đưa hình mình lên , có thể ko thu hút khách nên mượn tạm hình Hot Girl đăng lên để các anh hám gái
nghĩ hàng rẻ đi check .Hàng Zalo mấy đứa nó ko cần khách quay lại... chỉ cần khách đi 1 lần rồi thôi ,bị lừa 1 lần là hiều và cứ càng lúc những người mới ko biết lại bị lừa ... Ngoài ra hàng Zalo tự túc làm có làm công nghiệp thì các checker cũng cắn răng chịu trận vì ko biết than phiền ai :cool:

Vấn Đề 2 :
_Văn Hóa checker , cách đối xử , lịch sự khi giao tiếp hàng !!!! ;)....;)

Người Ta vẫn nói " LỜI NÓI KHÔNG MẤT TIỀN MUA ,LỰA LỜI MÀ NÓI CHO VỪA LÒNG NHAU "o_O ... Có rất nhiều checker hiền lành , lịch sự , dễ thương , ngot ngào , dễ tính ... Ngoài ra cũng ko ít thành phần checker bẩn thỉu , vô văn hóa bất lich sự .....
Các em HÀNG cũng là con người vì cuộc sống phải làm nghề này . cũng được mọi người đối xử tử tế thì các EM cũng sẽ đối xử lại như vậy . Có nhiều checker vô văn hóa , bất lịch sự .. lời nói thể hiện ngay bản chất ngoài đời của mình ... đại khái như nhắn tin HÀNG " EM làm đĩ hả ? EM bú ku có phê ko ? " " ĐMM , Làm Đĩ mà cũng kén khách hả " " EM đi giá 300k hả ? 300k được 3 cái ko E ? " Em ơi rên cho anh nghe đi xem EM rên có hay không rồi anh gặp EM" Em ơi mình chơi trò loạn luân nha , gặp nhau mình xưng bố và con như sex Nhật nha " ...... Vô vàng những tin nhắn khiếm nhã với các Em Hàng:( ... Họ cứ nghĩ bỏ ra vài trăm ngàn nhỏ bắt mấy Em Hàng:( làm trò chơi tình dục , hay bỏ vài trăm ngàn cứ nghĩ mình là ÔNG NỘI :cool: muốn nói gì nói ... HÀNG:) không nghe thì về tìm cách dìm hàng ..... đó là bản tính bẩn thỉu của checker có suy nghĩ bệnh hoạn .... Nhiều thằng bỏ 300-400k bắt các EM HÀNG:(làm đủ thứ trò , làm cả tiếng đủ thứ kiểu .... hành hạ thể xác hàng ..:(... Có khách đi check hàng có ý định quỵt tiền không trả viện đủ lý do HÀNG:( phục vụ không tốt để quỵt tiền . hoặc thậm chí có khách còn ăn cắp tiền của các Em:( khi hàng sơ xuất:mad:...:mad:...
Mấy anh nào biến thái bạo dâm , vô văn hóa từng như vậy với các E.HÀNG:( thì đọc xong đi lấy khăn lau mặt cho sạch vết bẩn nhé ....:cool:...

vấn đề 3 :
_ Hãy xem HÀNG là HÀNG:( Đừng xem HÀNG là Rau để chinh phục ....:eek:
Mình có dịp nghe 1 bánh thổ lộ . HÀNG:( đã rơi vào cảnh bần cùng mới đi làm nghề này . Sao lại đem Tụi nó làm Trò chơi yêu Đương Chinh phục,thường rơi vào các EM HÀNG:( mới chưa biết gì .
Nếu các bạn đảm bảo cuộc sống lo cho HÀNG , lo cho miếng cơm thì hãy nói lời yêu đương . Chứ đừng nói lời yêu đương chỉ để Qua đường , Chinh phục hoặc No Money:cool: . Chỉ thốt ra những từ " anh chẳng quan tâm em làm nghề gì , anh chỉ biết yêu em , sẽ dẫn em mua sắm , dẫn em mua nhẫn ... " những câu này nên nói với rau là chuẩn nhất :rolleyes:
Nếu các bạn là 1 checker có thể giúp HÀNG:( có khách , PR cho HÀNG:( nổi tiếng , giúp đỡ HÀNG:( kiếm tiền ... thì việc hàng cho bạn 1 cái Free cũng chẳng vấn đề :cool:. Vấn đề là các bạn đã giúp HÀNG:( cái gì hay chưa ??? Hay chỉ muốn thể hiện mình ..:cool:
và 1 câu mà 1 người bánh nói nghe rất chuẩn xác và mình tâm đắc đó là : " LÀ 1 THẰNG THỢ SĂN THÌ VÀO RỪNG MÀ SĂN:cool:. CHỨ ĐỪNG VÀO TRANG TRẠI CỦA NGƯỜI TA SĂN :cool:. vào trang trại săn thì thằng chủ buộc phải ra tay ... :) ... bánh đăng HÀNG:( là để checker bỏ tiền đi check giúp HÀNG:( .. chứ ko phải bánh đăng HÀNG:( là để mấy anh thợ săn kiếm mồi Check No Money.....:mad:

:oops:......:oops:

Người tạo Chủ đề tương tự Diễn đàn Trả lời Ngày
D Box tâm tình 1