...văn Hóa Checker !

Status
Không mở trả lời sau này.

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
các bác k trích dẫn bài viết của mem khác nhiều, vì khi band nick xóa bài nhưng khi trích dẫn thì bài ngđo vẫn co2ntrong comment các bác, phải xóa từng cái. Có gì cứ tag tên người cần nói vào
Thank bác cảm xúc của chủ thớt

Chỉnh sửa cuối:
8

8600778

Guest
Có những thằng đi check dỡ hơi lắm, bỏ có tí tiền coi như ông nội......hoàn cảnh người ta mới làm cái nghề thiện hạ chửi, mí ông đi check mà xem đồng tiền to quá......thì cuộc vui đâu đúng nghĩa, chủ thớt nói vậy cũng hay......ko phải dạy đời ai, mà nói để những ai đi check có cái tâm cái tầm........đừng vài trăm nghìn mà xem mấy em như cỏ rác.......thank chủ thớt topic này
bik chứ mà đây chủ thớt gom cã bó mà nói :D dơ hơi thj đầy ông à , chinh cã hàng check cũng gặp dỡi hơi , chụp cái hjnh trời như Ngọc Trjnh ... vào phòng như thị nỏ :D ... mà vẫn vuj ... nhju em ko đc đẹp + cái đc nhjn tjnh trã tiền cũng ko thấy tiếc ... còn gặp trời oj thj chju ... mất máy trăm ko mà cục tức vẫn con đó :(

8

8600778

Guest
:oops:Tôi thích viết gì là quyền của tôi. bạn thấy k ưa thì đừng đọc cũng đừng có bình luận lung tung. Rảnh thì bơi ra chỗ khác chơi.
RẢNH VỒN !!!
Cảm ơn đã đọc!!!:cool:
Tôi chỉnh lai cái câu goj văn hóa cậu học đc bao nhju ? bác đang stt ko cho cmt ? còn cái chuyện dân đi check kua hàng trời bik bao hàng ... như vậy ... 9 cậu cũng sống dúi váy dàn bà , mà cậu lai tự bêu xâu cho mỗi người cũng bik . tôi thấy hài cho cậu

C

Công trí

Guest
bik chứ mà đây chủ thớt gom cã bó mà nói :D dơ hơi thj đầy ông à , chinh cã hàng check cũng gặp dỡi hơi , chụp cái hjnh trời như Ngọc Trjnh ... vào phòng như thị nỏ :D ... mà vẫn vuj ... nhju em ko đc đẹp + cái đc nhjn tjnh trã tiền cũng ko thấy tiếc ... còn gặp trời oj thj chju ... mất máy trăm ko mà cục tức vẫn con đó :(
Ờ.....bác:D, ai ko bực, nhưng đừng vì nhỏ nhặt mà mất vui......

V

vÔ cẢm 0807

Guest
Trước khi mở miệng ra đánh giá, phê bình tôi thì bạn cũng tự soi gương và nhìn lại bản thân mình như thế nào.
Bạn khác tôi và tôi cũng không giống bạn. Đừng đem kiểu cách trong bao tử, bộ não bạn để phán xét tôi như bạn muốn. Tiễnnn !!!!:cool:
@8600778

anhhoang

Em là thành viên mới có chút ý kiến và hỏi thăm xin có gì xin mod bỏ qua và anh em cho xin ý kiến:
Mod:Em đã đi check hàng của bác sói hình trên ảnh và ở ngoài thì giống nhau về khuôn mặt những về phần lipit có chút thay đổi chỉ xin bác cập nhật hình ảnh của mấy em nó theo định kỳ cho anh em đi check đỡ ngỡ ngàng thôi.Còn về phần tên của mấy em nó bác có thể bổ xung thêm số thứ tự hay gì đó mà không bị trùng lặp lại tại vì lưu tên mấy em nó lại lỡ vợ thấy thì toi nếu lưu cái số lại thì không biết gì,hihi.
Hỏi anh em:khi vào khách sạn thấy gắn camera nhiều quá không biết có gắn trong phòng không?có cách nào phát hiện không?Khi đi check hàng mấy em cho địa chỉ khách sạn không biết mấy em đó có quên không,nếu quên thì yên tâm hơn.
Thanks Mod và anh em đã đọc và xin góp ý chỉ bảo cho em thành viên mới này nha.

@anhhoang
  1. Bác k cần lưu sđt các e đó chi nếu lở vk phát hiện thì nguy,đôi khi lúc lưu sđt thì e đó còn đi làm đến lúc bác đi check thì nhiêu khi e đó nghỉ làm thì dù bác có sđt thì cũng k liên lạc đc với e đó,nên tốt nhất khi nào bác mún check thì lên dđ lựa e nào đó hợp rùi lấy sđt set kèo la ok
  2. Ks các e cho bác địa chỉ là ks wen của các e,nên bác yên tâm k có camera trong phòng

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
@anhhoang :

Kinh doanh ai chả " treo đầu dê bán thịt chó " cần gì phải ngỡ ngàng khi chịch cứ nhắm mắt lại và nghĩ đến bức ảnh í , phải qua photoshop thì ảnh mới đẹp chứ , như thế các em hàng mới đủ sức cạnh tranh Bây giờ muốn xem thông tin chân thật thì bạn chỉ xem đc mỗi kênh Discovery thôi.

Bạn kg thấy hình của các E hàng luôn được cập nhập mới à ???Sói chưa lên bài nào mà mỹ nữ trùng trên nhau cả
Bạn lưu sdt các em chi. chưa cháy nhà là may lắm rồi. thích lên d.d lấy .kg còn số dt 95% là nghỉ rồi.giữ sdt vô ích.

anhhoang

Bác @anhhoang chắc mê em nào nên lưu số đi cho tiện đây mà hehe.[
Bác @anhhoang chắc mê em nào nên lưu số đi cho tiện đây mà hehe.
Hehe,thấy em nào trên đây cũng mê chẵn qua mấy em được quan tâm chút là do đàn anh đi trước check rồi về repeat lại nên em để đó thôi,vì cũng không có điều kiện như mấy bác và em cũng mới tham gia thôi nhưng cũng mò mẫm đi check một lần rồi:D

suuasura

Hãy thể hiện mình là 1 tay chơi check HÀNG:( đúng nghĩa . Mong qua bài viết này của các bạn sẽ hiểu được vấn đề
Vấn Đề 1 :
_ Check hàng ở đâu là an toàn và đỡ bị ấm ức ???????

Rất nhiều checker biết web sex gái gọi có nhiều web . web uy tín và ko uy tín .
Ngoài ra mình khuyến cáo mem ko nên check hàng trên Zalo . các em hàng trên Zalo đa phần 80% đều từ Hà Nội vào tự làm , việc hàng Hà Nội khó tính ít chiều khách là ai cũng biết , nếu ko được sự quản lý của bánh uy tín thì hàng Hà Nội tự làm sẽ công nghiệp . Ngoài ra các checker sẽ bị rơi vào tình trạng dở khóc dở cười vì sao hình zalo đẹp quá Hot Girl mà ghi có 400k/shot lý do các em hàng không muốn đưa hình mình lên , có thể ko thu hút khách nên mượn tạm hình Hot Girl đăng lên để các anh hám gái nghĩ hàng rẻ đi check . Hàng Zalo mấy đứa nó ko cần khách quay lại... chỉ cần khách đi 1 lần rồi thôi , bị lừa 1 lần là hiều và cứ càng lúc những người mới ko biết lại bị lừa ... Ngoài ra hàng Zalo tự túc làm có làm công nghiệp thì các checker cũng cắn răng chịu trận vì ko biết than phiền ai :cool:

Vấn Đề 2 :
_Văn Hóa checker , cách đối xử , lịch sự khi giao tiếp hàng !!!! ;)....;)

Người Ta vẫn nói " LỜI NÓI KHÔNG MẤT TIỀN MUA ,LỰA LỜI MÀ NÓI CHO VỪA LÒNG NHAU "o_O ... Có rất nhiều checker hiền lành , lịch sự , dễ thương , ngot ngào , dễ tính ... Ngoài ra cũng ko ít thành phần checker bẩn thỉu , vô văn hóa bất lich sự .....
Các em HÀNG:( cũng là con người vì cuộc sống phải làm nghề này . cũng được mọi người đối xử tử tế thì các EM cũng sẽ đối xử lại như vậy . Có nhiều checker vô văn hóa , bất lịch sự .. lời nói thể hiện ngay bản chất ngoài đời của mình ... đại khái như nhắn tin HÀNG " EM làm đĩ hả ? EM bú ku có phê ko ? " " ĐMM , Làm Đĩ mà cũng kén khách hả " " EM đi giá 300k hả ? 300k được 3 cái ko E ? " Em ơi rên cho anh nghe đi xem EM rên có hay không rồi anh gặp EM" Em ơi mình chơi trò loạn luân nha , gặp nhau mình xưng bố và con như sex Nhật nha " ...... Vô vàng những tin nhắn khiếm nhã với các Em Hàng:( ... Họ cứ nghĩ bỏ ra vài trăm ngàn nhỏ bắt mấy Em Hàng:( làm trò chơi tình dục , hay bỏ vài trăm ngàn cứ nghĩ mình là ÔNG NỘI :cool: muốn nói gì nói ... HÀNG:) không nghe thì về tìm cách dìm hàng ..... đó là bản tính bẩn thỉu của checker có suy nghĩ bệnh hoạn .... Nhiều thằng bỏ 300-400k bắt các EM HÀNG:(làm đủ thứ trò , làm cả tiếng đủ thứ kiểu .... hành hạ thể xác hàng ..:(... Có khách đi check hàng có ý định quỵt tiền không trả viện đủ lý do HÀNG:( phục vụ không tốt để quỵt tiền . hoặc thậm chí có khách còn ăn cắp tiền của các Em:( khi hàng sơ xuất:mad:...:mad:...
Mấy anh nào biến thái bạo dâm , vô văn hóa từng như vậy với các E.HÀNG:( thì đọc xong đi lấy khăn lau mặt cho sạch vết bẩn nhé ....:cool:...
vấn đề 3 :
_ Hãy xem HÀNG là HÀNG:( Đừng xem HÀNG là Rau để chinh phục ....:eek:
Mình có dịp nghe 1 bánh thổ lộ . HÀNG:( đã rơi vào cảnh bần cùng mới đi làm nghề này . Sao lại đem Tụi nó làm Trò chơi yêu Đương Chinh phục,thường rơi vào các EM HÀNG:( mới chưa biết gì .
Nếu các bạn đảm bảo cuộc sống lo cho HÀNG , lo cho miếng cơm thì hãy nói lời yêu đương . Chứ đừng nói lời yêu đương chỉ để Qua đường , Chinh phục hoặc No Money:cool: . Chỉ thốt ra những từ " anh chẳng quan tâm em làm nghề gì , anh chỉ biết yêu em , sẽ dẫn em mua sắm , dẫn em mua nhẫn ... " những câu này nên nói với rau là chuẩn nhất :rolleyes:
Nếu các bạn là 1 checker có thể giúp HÀNG:( có khách , PR cho HÀNG:( nổi tiếng , giúp đỡ HÀNG:( kiếm tiền ... thì việc hàng cho bạn 1 cái Free cũng chẳng vấn đề :cool:. Vấn đề là các bạn đã giúp HÀNG:( cái gì hay chưa ??? Hay chỉ muốn thể hiện mình ..:cool:
và 1 câu mà 1 người bánh nói nghe rất chuẩn xác và mình tâm đắc đó là : " LÀ 1 THẰNG THỢ SĂN THÌ VÀO RỪNG MÀ SĂN:cool:. CHỨ ĐỪNG VÀO TRANG TRẠI CỦA NGƯỜI TA SĂN :cool:. vào trang trại săn thì thằng chủ buộc phải ra tay ... :) ... bánh đăng HÀNG:( là để checker bỏ tiền đi check giúp HÀNG:( .. chứ ko phải bánh đăng HÀNG:( là để mấy anh thợ săn kiếm mồi Check No Money.....:mad:
:oops:......:oops:
Tôi cũng dường như giống thớt... trước tui có làm bên massage, chỉ là ng điều đào thôi nhưng rất lấm thị phi... lương thì cao thật nhưng có lẽ tôi k hợp... chẳng qua là mình ăn theo với mấy e... mà thôi... nhưng tôi nghĩ... nghề nào cũng là nghề... mấy e cũng chỉ vì công việc, vì tiền hoặc vì lí do... tôi chả khinh thường hay châm biếm,nhiều khi mấy e làm khách chưa đc nưa thời gian rồi chạy ra... nước mắt và ấm ức... bảo tôi e không chiều khách đc a ơi... có lẽ tôi cũng bực nhưng khi vào hỏi khách thì toàn bênh vực bản thân... mặc dù tôi thường xuyên đi kiểm tra xem mấy e có làm việc chu đáo k... cũng có đôi lần tôi đánh khách vì mấy e... làm nhiệt tình chu đáo, hết mình vẫn bị khách xù... tôi ức... nhưng k thể làm gì hơn... ngoài việc an ủi... hoặc đưa khách tốt để mấy e bù lỗ.... cho nên tôi cũng như thớt... tôn trọng những e ấy.. vì mấy e ấy cũng là con ng... cung biết buồn chứ... mấy ông cầu thì mấy e mới cung... đừng đánh giá nhân phẩm của mấy ẻm mà sau đó đem ra làm nô lệ cho mấy ông... nên nhớ... mình tốt với ngta thì ngta sẽ tốt với mình... đừng " chó" để bỏ tiền lại rước muộn phiền vào thân"... tks chủ thớt đã nói lên vấn đề để e được bày tỏ ý kiến...^^!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom