Yêu Ktv Massage Nên Hay Không

Chào các Bác, hiện tại mình có 1 vấn đề nan giải.
Mình thuộc típ người thích massage, mỗi khi cảm thấy mệt mỏi, stress mà mình đi để thư giản.
Quán mình hay lui tới là ĐL, tính ra đi cũng hơn chục lần rồi :D đi xong con người thoải mái rồi về chả nghỉ ngợi gì.
Đến 1 ngày mình gặp 1 em nói chuyện có duyên và rất thật (trước đây mình từng làm Bar, Kara nên có thể nói mình có cảm giác bạn này thật thà chứ k phải đạng gả nai) và sau lần đó khi đến quán này mình đều yêu cầu em.
Chính xác là đến lần thứ 3 em tự cho mình zalo, mình lấy nhưng cũng k liên lạc gì. Khoảng 1 tháng sau mình đi công tác thì e nhắn tin qua lại vs mình. Và càng lúc mình thấy rất thích e.
Em cũng có ngỏ lời với mình, nhưng mình đã từ chối khéo và thực sự mình cũng thích e. Có nhiều lúc suy nghĩ vu vơ rất nhiều :D
Mà thực sự nếu 2 đứa yêu nhau thực sự thì với tư cách là Đàn Ông thì mình khó mà chấp nhận bgai mình làm ktv, chưa kể đến gđ làm sao chấp nhận???
Nhiều lúc mình muốn xoá kết bạn và biến mất xem như chưa quen biết nhưng lại làm k đc? Vì thấy tội cho em :(
Theo các bác em nên làm thế nào?
1. Tiếp tục quen, chấp nhận cv của e
2. Nên gặp em nói rõ, nếu yêu nhau thật thì đổi cv ( khả năng này khó vì mỗi người 1 hoàn cảnh)
3. Gặp em nói mình k thể quen và biến mất
4. Xoá kết bạn và âm thầm biến mất
5. Ý kiến khác.
Mình rất mong nhận được sự đóng góp ý kiến từ các bác!
Xin chân thành cảm ơn

Người tạo Chủ đề tương tự Diễn đàn Trả lời Ngày
C Box tâm tình 5

Chủ đề tương tự

Cho mình góp vài ý nhỏ:
- Cảm xúc của bạn thì mới là có cảm tình chứ chưa hơn được.
- Nếu bạn không màng đến quá khứ của em nó, thấy hợp nhau thì cứ tiến đến tìm hiểu, nhưng nên nói rõ mình không chấp nhận người yêu làm công việc này, em phải chuyển công việc khác (ngay và luôn), em thật lòng với bạn thì chuyện đó không phải là khó, nhưng đồng thời bạn cũng nên có sự giúp đỡ nhất định trong lúc em nó tìm công việc khác.
- Sau một thời gian nữa tìm hiểu đến khi nào cảm thấy ok không lăn tăn gì nữa thì rước về, nhưng đừng có tiểu nhân mỗi lúc giận hờn lại kể chuyện ngày xưa..

nói gì nữa nhỉ, túm cái váy lại là mình éo tin chuyện này, rảnh ngồi chém gió thôi, kk
Mình nói thật đó Bác. Mình cũng nghĩ là cảm xúc nhất thời, thật ra mình có rất nhiều sự lựa chọn, nhưng khổ nổi mình chỉ thích e thôi.
Còn về chuyện lâu dài mình k dám nghỉ tới.

Lấy ĩ về làm v chứ đừng lấy v về làm ĩ,đó mới là người bản lĩnh
Đúng đó, người đi làm cái nghề đó là vì hoàn cảnh thôi, người ta ko còn đường lựa chọn nào khác. Còn người vợ cưới về mà đi làm nghề đó thì ko thể chấp nhận được, đừng có nói lý do gì ở đây. Người vợ mà đi làm nghề đó thì:
1. Vợ xem thường chồng
2. Chồng ko đáp ứng nổi
3. Chồng mà để vợ đi làm vậy thì người chồng bỏ đi, vô trách nhiệm.
4. Người vợ đua đòi ăn chơi... trường họp này nhiều với thời buổi bây giờ. Nhất là người vợ rảnh rổi hay nhân viên văn phòng tranh thủ thời gian.

Like cho bác, nhưng tiếc tôi là người ko có bản lĩnh đó.
Đúng là thấy sự việc trước mắt nên khó chấp nhận nổi.
Nhưng giả sử ông là người cùng làng với em. Nhà em có hoàn cảnh khó khăn phải đi SG làm ăn và hoàn cảnh đẩy đưa em vào làm nghề đó. Khi em về thăm nhà chơi thì vô tình gặp ông và 2 người yêu nhau. Em thăm nhà vài ngày rồi lên vẫn làm như cũ. Nhưng 2 người vẫn yêu nhau như không có chuyện gì.
Như vậy ông cũng đang yêu người con gái làm nghề đó thôi haha. Nhưng ở đây ý mình muốn nói đến đó là " chứng kiến và không chứng kiến" thôi. Chứ vấn đề làm nghề nào cũng không quan trọng đúng ko? Nếu mình ko chứng kiến thì vẫn yêu nhau như bao người khác.
Còn chứng kiến rồi thì lại ko thể yêu nữa. Và lại là vấn đề khác đó là lòng vị tha, lòng cao thượng, bao dung.

Tôi hiểu những gì bác nói, nói thật tôi cũng đã từng rơi vào tình trạng như thế rồi, vấn đề ở đây không phải là vị tha hay không nữa bác ah, cho dù bác có vị tha thì vấn đề ở đây là bác có đủ bản lĩnh để giúp em ấy và gia đình vượt qua tình trạng khó khăn hiện tại hay không.(một câu đơn giản là bạn có tiền và thật nhiều tiền hay không thôi). Chứ với đồng lương hàng tháng các bác đi làm thì giải quyết được cái gì. Trái tim các bác có đủ mạnh mẽ để đón nhận khi biết được điều đó hay không. Bác có chấp nhận được cảnh người mình thương nhớ hàng ngày phải sa vào lòng biết bao người đàn ông khác hay không.(dù rằng đó không phải là điều cô ấy mong muốn).Tóm lại bác là một người con trai đầy bản lĩnh có thể giải quyết hết vấn đề băn khoăn thì chẳng còn cái gọi là vấn đề cả. Ai cũng từng có một quá khứ, dẫu rằng nó đẹp hay không đẹp. Một khi đã chấp nhận hay đón nhận họ rồi thì xem như bạn đã chấp nhận quá khứ của họ. Còn bác chỉ là trong tình trạng mong lung, thích thích vì em ấy có chút dễ thương hay nói chuyện ngọt ngào hợp duyên với mình thì các bác hãy stop lại đi. Muốn giúp em ấy thì thường xuyên ghé em ấy và giới thiệu thêm để em có nhiều khách. Đơn giản vậy thôi.
Ý mình nói đó là do chứng kiến thấy nên ko có can đảm và bản lĩnh yêu thôi haha.
Chứ em ấy làm khoản vài năm xong về quê quen anh nào đó rồi cưới thì đố ai mà biết được đúng ko ? haha.

Running man

Member
Lão làng vnanchoi
Ừ thì chém, riêng tui cứ nghĩ em nó ngày cầm từ 3 đến 7 con ku là sôi máu rồi:D:D:D:D

Đúng rồi mấy bác, chỉ nghĩ thôi là thấy nhức đầu rồi, chứ đừng có nói là thấy chắc điên luôn :D
Giờ mấy bác bày cách cho mình kết thúc đi. Lạc đề quá rồi. Mình rất cần được tư vấn làm cách nào mà đừng để e ấy buồn, kết thúc trong êm đẹp ạ

A

Anh 6 già

Guest
Mình cũng đã và đang yêu một e KTV như bác thớt, cũng chat Zalo hằng đêm. Cái khác là mình đã có gấu và cũng rất iu gấu của mình. Nhiều khi lý trí bảo thế quái nào lại iu 2 người 1 lúc, như sự thật là vắng ai mình cũng nhớ cồn cào.
Sau nhiều đêm mất ngủ trằn trọc, mình suy nghĩ thế này, khi mình vào thăm e KTV thì khi ấy, tắt đt, bỏ lại tất những J gọi là quá khứ hay tương lai ngoài cửa, và iu e nó thực tình hết lòng trong 2h thực tại trong phòng (VIP) đó.
Về nhà lại quay về với cuộc sống đời thường, đêm khuya rảnh thì Zalo vài câu chúc ngủ ngon, nhớ e, iu e, rồi thôi cho nó nhẹ lòng.
Khi iu e ấy, mình cũng tôn trọng CV e nó làm, vì đa số e nào cũng có một gánh gia đình ở quê để take care, và khả năng cũng ko thể đón e về để lo cho e như bao lần e nó từng đề nghị, vậy nên mình cũng ko suy nghĩ về CV của e nó là "cầm hoặc ngâm bảo nhiêu" con ku mỗi ngày. Mình cũng nói với e nó rằng cứ xem như bán thịt ngoài chợ, cầm cục thịt heo, bò gì đó cho nó nhẹ lòng.

Top Bottom