Yêu Ktv Massage Nên Hay Không

Đúng là người trong cuộc nói chuyện có khác.
Nhưng mà yêu cùng lúc 2 người thì nguy hiểm đấy, đổ vở ra xem như tay trắng à.

That’s good idea..! Để mình làm thử :D
Dễ mà, bác nói em nó anh bây giờ thiếu nợ dữ quá chắc anh phải nhảy cầu thôi hẹn em kiếp sau
em nó mà hỏi tới...... khi nào anh nhảy cầu....... anh định nhảy cầu nào em ra livestream hộ anh, hahahahaha

bác cứ sống trong hiện tại đi, gặp nhau vui vẻ.... công việc của ai thì người đó làm thôi và đừng nói chuyện tương lai phù phiếm là được ....

A

Anh 6 già

Guest
đừng hứa hẹn rồi lại thất hẹn, đừng đợi chờ để rồi nhớ mong. sống tốt hiện tại là được bạn ơi.
Bác này nói chuẩn đấy. Chỉ cần biết hiện tại thôi. Ko hứa hẹn hoặc chờ đợi J cả. E nó cũng hiểu như vậy mà. Khi gặp e hãy iu e nó thực lòng như người iu đầu đời của mình, hãy cho nhau những lời iu thương, những nhớ nhung khi ko gặp nhau, kể cho nhau nghe những chuyện vui trong cuộc sống, v.v.. Đừng bận lòng về công việc của e nó, mà chỉ cần hẹn hò cho lần gặp kế tiếp của mình. Rồi ta cứ Vạn Sự Tùy Duyên thôi

Soi dem

Cách tốt nhất muốn giúp đỡ e ấy nhanh kiếm được nhiều tiền là giới thiệu anh em trên diễn đàn để giúp đỡ e ấy lúc hiện tại đi bác.

A

Anh 6 già

Guest
Chuyện giới thiệu thêm khách cho e nó, mình ko làm đc. Mình cũng xót trong lòng lắm chứ ko cứng rắn đâu.
Có hôm e nó nt cho mình rằng e mệt quá, thế là mình phi ngay vào, mua 1 vé, tắm rửa sạch sẽ thơm tho rồi nằm lên giường và nắm tay cho e nó ngủ suốt 1g. Hết h, ghi tip đầy đủ, rồi về. E nó ko chịu nhận tiền tip vì chỉ nằm ngủ, nhưng mình vẫn ghi cho e nó như mọi khi. Lòng vẫn thấy vui vì ôm e được 60 phút , chỉ ngắm e, nhìn e ngủ say sưa trong vòng tay của mình, thở chung với e một bầu không khí, và ngửi mùi hương thoảng ra từ cơ thể e. Hạnh phúc giản đơn bác nhỉ.
E nó cũng biết mình ko có nhiều tiền, nên nhiều khi e ko cho mình ghi tip, mà đánh ghi vào chữ "Rồi", nghĩa là mình đã tip xong, nhưng đương nhiên mình ko khi nào đồng ý như vậy. E bảo mình chỉ cần đủ tiền mua vé vào thăm e thôi, ko cần típ. Vậy thì làm sao mình lại có thể giới thiệu thêm khách cho e nó được. Đôi khi các e cũng xem tình hơn tiền nếu đúng đối tượng.

TMT

Đúng rồi mấy bác, chỉ nghĩ thôi là thấy nhức đầu rồi, chứ đừng có nói là thấy chắc điên luôn :D
Giờ mấy bác bày cách cho mình kết thúc đi. Lạc đề quá rồi. Mình rất cần được tư vấn làm cách nào mà đừng để e ấy buồn, kết thúc trong êm đẹp ạ
Tình " Vu Vơ " thì ko cần ý kiến bạn à , bạn có đủ bản lỉnh để kéo e ấy ra khỏi nơi ấy và e ấy có vì bạn làm đc điều ấy ko ? Đó mới là" ?????? "

Chuyện giới thiệu thêm khách cho e nó, mình ko làm đc. Mình cũng xót trong lòng lắm chứ ko cứng rắn đâu.
Có hôm e nó nt cho mình rằng e mệt quá, thế là mình phi ngay vào, mua 1 vé, tắm rửa sạch sẽ thơm tho rồi nằm lên giường và nắm tay cho e nó ngủ suốt 1g. Hết h, ghi tip đầy đủ, rồi về. E nó ko chịu nhận tiền tip vì chỉ nằm ngủ, nhưng mình vẫn ghi cho e nó như mọi khi. Lòng vẫn thấy vui vì ôm e được 60 phút , chỉ ngắm e, nhìn e ngủ say sưa trong vòng tay của mình, thở chung với e một bầu không khí, và ngửi mùi hương thoảng ra từ cơ thể e. Hạnh phúc giản đơn bác nhỉ.
E nó cũng biết mình ko có nhiều tiền, nên nhiều khi e ko cho mình ghi tip, mà đánh ghi vào chữ "Rồi", nghĩa là mình đã tip xong, nhưng đương nhiên mình ko khi nào đồng ý như vậy. E bảo mình chỉ cần đủ tiền mua vé vào thăm e thôi, ko cần típ. Vậy thì làm sao mình lại có thể giới thiệu thêm khách cho e nó được. Đôi khi các e cũng xem tình hơn tiền nếu đúng đối tượng.
Nếu đúng như Bác nói, thì Bác đang có 1 tình yêu đẹp. Mà trong tình yêu ai cũng có lòng ích kỷ, ai cũng vậy thôi.

Soi dem

Vậy là ko thể giúp e ấy rồi

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Việc của bác nan giải hỉ.
Thường thì mấy trường hợp này chỉ nên gặp nhau vui vẻ thôi. Chứ đi sâu dể bị lợi dụng lẩn nhau vì cơ bản cũng bản thân mình cũng kg chắc e có iu minh thật sự và cũng kg chắc có thể lo cho e nó kg nữa. Mà e nào làm nghề này rồi thì cũng có hoàn cảnh hết, mình phải lo được cho người ta thì hạnh phúc mới lâu dài. Bác hãy làm theo bản năng đi, nhớ e nó wá là iu rồi đó bác, tới luôn đi thì sự việc mới ra ngô ra khoai được. Chứ suy nghĩ nhiều thuốc não mắc lắm.
Mà này nhớ sử dụng bsc nhá. 6 tháng sau đi khám tổng quát cho e nó. Iu thôi chứ đừng mù quáng nguy hiểm lém.
Ai cũng có 1 quá khứ mà quan trọng là hiện tại và tương lai.
Chúc bác sớm tìm ra chân lý.

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Bác muốn kết thúc thì đừng liên lạc nữa. Wa chổ khác massage. E nó kg alo được là tự hiểu rồi.
Còn sợ e nó buồn thì, 1 là e nó lợi dụng bác thì như mất đi 1 con mồi thôi, 2 là cuộc chia tay nào mà kg đau buồn bình thường thôi.

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Sang tay cho bác sói luôn đi chủ thớt. Đở suy nghỉ

Bác muốn kết thúc thì đừng liên lạc nữa. Wa chổ khác massage. E nó kg alo được là tự hiểu rồi.
Còn sợ e nó buồn thì, 1 là e nó lợi dụng bác thì như mất đi 1 con mồi thôi, 2 là cuộc chia tay nào mà kg đau buồn bình thường thôi.
Mình cũng k biết e nó có thực sự thích mình k?
Mình thì cũng k có gì để lợi dụng đâu. Thực sự tiến thoái lưỡng nan.

Soi dem

Chổ này sợ k hợp khẩu vị với mấy bác thôi. Massage tốt nhưng chỉ HJ trong đó có rất nhiều em đẹp hơn Ní của mình nữa chẳng qua nói chuyện k hợp. Nếu cần mình share info
Ok thank bác nhiều inbox tui nhé.

bơ chảnh

1m72/22cm Hào hoa-Phong nhã-Hoang dã về đêm...
Lão làng vnanchoi
Hahaahaa. Tưởng yêu mà yêu không tưởng :) trên nói cứ như là yêu đắm đuối. Dưới share mợ nó rồi .
Phí công mấy bác trên nói lời tÂm huyết quá bác thớt à

Hahaahaa. Tưởng yêu mà yêu không tưởng :) trên nói cứ như là yêu đắm đuối. Dưới share mợ nó rồi .
Phí công mấy bác trên nói lời tÂm huyết quá bác thớt à
:D :D quán này khoảng 30 em. Vào đó mà tìm đi Bác.
Bản thân mình thấy chổ này ok nên giới thiệu Ae vô chơi thôi, chứ có liên quan chuyện yêu đương gì???

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
nhiều khi nó là cái duyên, đến với người này mà ko tới với người khác cho dù ông có là ai đi nữa
mình ngày xưa có đến 4 em cảm mến, 2 ở cf ôm, 1 ở htgđ, 1 tiếp viên karaoke, mà có cái éo gì đâu, lương chưa đến 3tr, xe wave tàu, ở nhà trọ, giờ thì lương hơn gấp 10, nhà cửa sẵn có mà éo cua được con nào, kk, chắc mất duyên rồi..
Điều kiện tốt vậy ở kg cho gái nó thèm bác ơi. Cua gái chi cho phiền. Muốn làm gì cũng được, muốn chịch đi chịch, muốn cafê đi cafê, muốn massage đi massage, sướng chết mẹ luôn.

Top Bottom