Cf CIA Vuon Lai Quan Tan Phu

• Thread starter Sala2018
  • Ngày gửi

cuadinh

Quán này mấy em trẽ đẹp thiệt mà kg có cia và hơi công nghiệp nên mình cũng hơi mất hứng
quán náy có 3 giá, 120, 170, 240 hã bác, định check mà chưa có dịp, hình như 240 là húp lẫu hã bác, quán cafe bj có vẻ sang trọng nhất trong các cafe bj

cuadinh

Có quán lạc trôi cũng nằm ở đường mã lò luôn hướng đi ra quốc lộ. quán này mấy em làm tình sướng nhưng có điều không được đẹp
có cia luôn ko bác, nghe nói có em hà nội hã bác

quán náy có 3 giá, 120, 170, 240 hã bác, định check mà chưa có dịp, hình như 240 là húp lẫu hã bác, quán cafe bj có vẻ sang trọng nhất trong các cafe bj
Đúng rồi 220k là húp lẫu luôn đó bác nếu bác thích mấy em ỡ đây trẽ mà hơi xinh ấy có cái cia thì tùy em

cuadinh

vô quán 344 mã lò check đi bạn. Hôm qua chạy ngang thấy mấy em teen. tướng tá ngon lắm. @johndavid
tui đi 344 nè,
vô quán 344 mã lò check đi bạn. Hôm qua chạy ngang thấy mấy em teen. tướng tá ngon lắm. @johndavid
tui đi 344 rồi nè, buổi tối quán đông khiếp, đi toàn sh với ex, quán có 5 em tuy trẻ nhưng tui thấy ko hợp gu mấy, nhưng ngon nhất cung đường Mã Lò rồi, tui vẫn thích em Cương đít bự ở quán Diễm Hằng hơn, hôm quá ghé hỏi cha giữ xe nói nay em làm lại

tui đi 344 nè,

tui đi 344 rồi nè, buổi tối quán đông khiếp, đi toàn sh với ex, quán có 5 em tuy trẻ nhưng tui thấy ko hợp gu mấy, nhưng ngon nhất cung đường Mã Lò rồi, tui vẫn thích em Cương đít bự ở quán Diễm Hằng hơn, hôm quá ghé hỏi cha giữ xe nói nay em làm lại
Em Cương đít bự ở quán Diễm Hằng có gì đặt biệt kg bác ? mà bác thích vậy

cuadinh

Em Cương đít bự ở quán Diễm Hằng có gì đặt biệt kg bác ? mà bác thích vậy
đơn giản, tạng người em ấy đúng mình thích, vú em ấy còn chắc lắm của con gái mới lớn ă, và có CIA nhé chịu some nữa

minhden

quan lac troi di len khoang 50m.co quan ty ty co em trang xinh teen gia 140k.moi di ve.huong ve san banh

cuadinh

quan lac troi di len khoang 50m.co quan ty ty co em trang xinh teen gia 140k.moi di ve.huong ve san banh
biết quán ty ty này, cái quán tối thui ă hã, em trắng xinh ok ko bác, bác chạy về hướng LVQ có quán Trúc Linh cũng có 1 em xinh teen, tui cũng mới đi cafe Duyen Mây Tân Quý, có 2 em nhìn ngon lắm và 1 máy bay cũng ngon lun, tui ko thích cafe xin nước nói chuyện tào lao, ôm chả ra ôm nên ko ngồi với em nào, 40k phần nước

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Bác luca cho e hỏi tý là tại sao mấy bài bên box quận 6_7_8 lại bị xóa hết vậy, bác biết tại sao ko
mấy người làm trang web này xóa. chắc xóa cho nhẹ ấy mà. nhiều thông tin quá lọc lại bớt.

Đúng rồi ! Tất cả những bài viết các box sau 3 tháng sẽ xoá để cập nhập bài viết mới gần nhất cho anh em

Nhím

Ok cảm ơn bác mod đã chia sẻ , tại lâu quá rồi nhím ko có theo dõi web nên ko rõ

cuadinh

Thaays quán Lac troi roi . Quán Ty Ty gần do chua di . 140K mấy e co doi bo them 50 100K Như 190K Ra miệng hay 240K kiêu 69 gi ko ? Hay la lam binh thuong ra khan giá 140K
Hình như cung đuờng Mã lò là thế có 3 giá, quán Duyên Mây giờ có 3,4 em ngon lắm, tiếc là ko có bj hj, sờ mó thôi, bữa đi có ông già ngồi với em mình thích ngồi mấy tiếng chưa chịu về tức quá tính tiền về lun

X

xxx000xxx

Guest
các bác cho hỏi quán 999 nguyễn thị tú lại chuyển đi đâu rồi. vào hẻm quán cũ thấy đóng cửa rồi

moi di anh duong 1.qlo 50.quan gio co em hong.lam mieng.khi ra.nuot khong chua 1 giot luon.em cung xinh.vu sung trau.total 120
Quán Ánh Dương 1 là quán nào bạn? Mình đang xuống QL50,thấy đến 2 quán AD lận..hoang mang quá

Quán đầu tiên nằm bên tay trái nếu đi từ đường Lũy Bán Bích vào, mình đi e Ngân vú to, mút muốn cụt con cu, đặc biệt CIA và mút sạch nhé. Phòng ốc ko sạch lắm. TOTAL 150K + BO 50k.Mấy e khác mình chưa đi nên không biết nhưng vào phòng nghe mấy e rên kinh lắm.
Mới check hôm qua. Service của e ngân rất phê

Top Bottom