Cf CIA Vuon Lai Quan Tan Phu

• Thread starter Sala2018
  • Ngày gửi

minhden

lam nguyen ngay ong oi.bua nao di xuong qlo 50 di.co nhiu quan hay lam.hot toc thuy an gia 190k.nude 100.moc bop thoi mai.co cia lun.toi di dc 2.3 lan roi

T

Tamsaudoi74111

Guest
những quán này thuộc thể loại vuốt trụ out trong quần nhé. Tôi đã từng đi hết 4 quán. có 2 quán là bao ra nhé mai đình và 171. Còn 1 quán bao ra nằm khúc cuối đường kênh tân hóa ngay khúc cua bên tây phải.
Tui định ghé quán Mai đình. Có gì vui k bác. Giá cả bao nhiêu vậy

di quoc lo 50.wa nguyen van linh.chay xuong khoang 1.5km.phia ben trai.quan ten anh duong 1.wan co em hong la phuc vu tot.voi nhin cung duoc.tren nguc co xam
Em Hồng làm ánh dương 1 vú bự kg giờ còn làm kg bác ? Bác đi lâu chưa từ hồi trinh nghĩ tới giờ mình kg có xuống tính xuống mà kg biết có em nào dễ nhìn và yêu nghề kg

Thicroido

Quán đầu tiên nằm bên tay trái nếu đi từ đường Lũy Bán Bích vào, mình đi e Ngân vú to, mút muốn cụt con cu, đặc biệt CIA và mút sạch nhé. Phòng ốc ko sạch lắm. TOTAL 150K + BO 50k.Mấy e khác mình chưa đi nên không biết nhưng vào phòng nghe mấy e rên kinh lắm.
quán tên j vậy bác..

minhden

Em Hồng làm ánh dương 1 vú bự kg giờ còn làm kg bác ? Bác đi lâu chưa từ hồi trinh nghĩ tới giờ mình kg có xuống tính xuống mà kg biết có em nào dễ nhìn và yêu nghề kg
moi di hom wa.con nha bac

Thicroido

bác nào bt htgd Co fuck bên tân hương chỉ phát nào đang ở đây mà kg bt quán

C

cuchuoiphoisuong13

Guest
chỗ này hqa có vào sao mấy em bảo là mát xa

Top Bottom