ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ
Tắt điện thoại xong em xót ruột. Nói vớ vẩn mất mấy phút liền , không đâu vào đâu lãng phí tiền điện thoại quá.

Khoảng 10 phút sau , vẫn số điện thoại ban nãy gọi lại cho em . Em bắt máy :

A lô. Chào bác ạ.

Bác nào ?

Giọng thanh niên ồm ồm.

Bác Việt khi nãy gọi cháu đúng không ạ. Xin lỗi , bác ơi hình như cháu không quen bác đâu ạ.

E hèmmm.. không quen bác thì quen con trai bác là được.

Giọng con trai nghe quen quen.

Ai đấy ?

Anh đây.

Cậu lấy số ai gọi cho tôi vậy ?

Điện thoại của bố anh đấy. Bố không biết em nên thế.

Điện thoại cậu đâu sao không dùng ? Lấy điện thoại bố cậu làm gì ?

À.. tại sim bố anh trả sau. Gọi không mất tiền nên anh lấy gọi cho em. Mà sao khi nãy anh gọi em em làm gì mà không nghe máy thế ?

Tôi giặt quần áo.

À… mà sao vẫn cứ xưng tôi thế ? Anh không muốn nghe.

Kệ cậu.

Tự nhiên em nghĩ đến lời của bác Việt khi nãy , bác nói Con trai bác lưu số điện thoại em tên VY. Không biết có nhầm ai không. Em tên P mà. Sao lại VY được. Có chút tò mò và ghen tuông về cô gái tên VY, em định hỏi Th nhưng không biết nói thế nào.

Im lặng một lát không thấy em trả lời , Th hỏi em .

Em sao vậy , sao tự nhiên không nói gì thế ?

À không sao. Mà VY là ai đấy ??

Không nhịn được , em buột miệng hỏi ngay .

Em ghen à.

Không có.

Chờ anh một lát nhé. 5 phút anh gọi lại cho em. Anh đi lên phòng anh đã , ở đây nói chuyện không tiện.

Thôi cậu bận thì thôi đi. Trả điện thoại lại cho bố. Tôi đi ngủ đây. Mất thời gian quá.

Đừng ngủ vội. Chờ anh một lát thôi. Nhớ. Đi mà.

Th năn nỉ em.

Em tắt máy. Nói là đi ngủ nhưng vềvề quê mấy ngày không gặp em cũng nhớ cậu ấy lắm . Muốn được nghe lời Th trêu đùa làm em vui. Nên em vẫn chưa ngủ , nằm yên chờ điện thoại của Th.

Em không tính giờ xem có đúng 5 phút Th sẽ gọi lại không , nhưng một lát thôi điện thoại em đã đổ chuông rồi.

A lô.

Anh đây. Anh xin lỗi bắt em chờ lâu. Vừa nãy anh ngồi dưới phòng khách , bố mẹ anh đang xem ti vi nên anh không nói chuyện thoải mái được. Giờ anh lên phòng rồi. Nói vô tư. Em muốn hỏi gì thì hỏi anh đi.

VY là ai ?

Vẫn câu hỏi khi nãy em lặp lại.

Th cười đáp.

Đúng là em ghen rồi. Làm gì có ai tên là VY đâu ?

Em bực bội ..

Không có ai sao điện thoại bố cậu lưu tên VY ?

Em muốn biết không ?

Muốn .

Vì sao muốn biết ? Ghen à ? Hay thế nào ?

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ
Ai thèm ghen với cậu ?

Thôi đi. Ghen thì nhận đi.

Không nói thì thôi. Tôi cúp máy đây.

Ấy. Đừng tắt. Thế em có thật lòng muốn biết không ?

Muốn ..

Vậy anh có một điều kiện. Nếu anh nói cho em biết VY là cô gái nào thì em phải hứa với anh không được xưng hô tôi và cậu nữa. Chịu không ?

Không chịu.

Thế thì thôi.

Thế không xưng hô tôi cậu thì xưng hô thế nào ?

Anh và em.

Thôi đi. Bằng tuổi nhau. Xưng hô vậy ngượng mồm lắm

Có gì mà ngượng. Em không thích thì thôi. Chuyện cô gái tên VY chấm dứt tại đây.

Thì…

Thì sao ?

Thì để người ta thử đã.
Em tò mò quá nên nhận lời gọi Th là anh.

Ok vậy em gọi anh đi.

Em bẽn lẽn.

Anh nói đi.

Được đấy. Nhưng chưa xưng em.

Xấu tính…

Hihi. Thôi không trêu em nữa.

Thế bây giờ có nói không ? .

Anh nói chứ. Trêu em chút.

Th nói dịu dàng.

Anh lưu tên em trong danh bạ của bố là VY.

Sao lại là VY ? Em tên P mà ?

Đấy nhé. Em xưng em rồi nhé. Ngoan nghe anh nói tiếp.

VY Là viết tắt của hai chữ VỢ YÊU. Sợ bố biết nên anh lưu là VY. Bố không hiểu gì nên tưởng VY là tên em nên cứ con bé VY con bé VY..

Lại thế nữa ?

Ừ. Giờ em tin anh chưa ?

Em tin.

Ngoan.

Thế anh không trả điện thoại cho bố à ?

Buổi tối bố anh không dùng điện thoại. Sim trả sau nên anh mượn tí gọi nói chuyện với em cho đỡ lãng phí.

Anh nhớ em quá. Mới có 2 ngày không gặp. .
Em nhớ anh không ?

Không !.
Em trả lời cộc lốc.

Điêu. Không nhớ anh mà khi nãy anh hẹn chờ anh anh gọi lại em bảo không chờ rôi bảo đi ngủ ngay. Thế mà bây giờ vẫn nghe điện thoại anh này.

Tại anh gọi em không ngủ được …

Không ngủ được nói chuyện với anh đi.

Mai lên trường chờ anh đi cùng xe nhé.

Không cho. Mà ai là vợ yêu của anh ?

Em chứ ai nữa ?

Em chưa đồng ý yêu anh nữa mà.

Rồi em sẽ đồng ý.

Thôi em ngủ đi. Anh tắt điện thoại đây. Anh trả cho bố đã. Em ngủ ngon nhé.

Th tắt máy , lòng em xao xuyến , khi nghĩ đến hai chữ vợ yêu Th dành cho em. Một lát lại có tin nhắn đến của Th :

Anh nhớ em lắm. Muốn được gặp em ngay lúc này. Hay anh phi xe máy qua chỗ em mình gặp nhau tí đi. Có mấy km thôi mà. Nha em…

Thôi. Cửa quán nhà em đóng kỹ lắm rồi. Giờ em lục đục mở cửa mọi người lại không ngủ được. Anh ngủ đi. Chiều mai lên trườngg rồi gặp nhau .

Vậy em nhớ gọi anh đi cùng đấy.

Ok. Đừng sang nữa nhé.

Em ngủ ngon . Anh yêu em.

Ngủ ngon.! ..

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ

CHAP 8

Đọc tin của Th xong em bỏ điện thoại sang một bên rồi nhắm mắt lại , cố ngủ cho nhanh kẻo sợ quá giấc , không ngủ được lại mất ngủ. Thế nhưng trong đầu luôn nhớ đến hình bóng của Th , trằn trọc không ngủ được. Lại lôi tin nhắn cũ ra xem. Tất cả những tin nhắn của Th nhắn cho em em đều giữ lại , ngoài mặt em tỏ vẻ không bằng lòng cho cậu ấy tán nhưng tâm tư lại khác biệt. Đúng là khó hiểu bản thân mình.

Xem điện thoại chán rồi em ngủ lúc nào chẳng hay. Sáng dậy em xem điện thoại lại thấy tin nhắn. Của Th.

Ò ó o…
Trời sáng rồi. Dậy tập thể dục thôi em ơi.
Ye !

Trẻ con quá ! Đọc xong em cười vui vẻ nghĩ thầm.

Chiều hôm ấy em đi chuyến xe 2h. Đến chỗ bắt xe , Th đã đứng ở đấy rồi. Đeo một bao lô nhỏ , đeo tai phone đứng nghe nhạc. Rõ vẻ thư sinh . Em ở nhà đi mang theo bao nhiêu đồ ăn. Mẹ em nhồi nhét cho mang đi , em bảo mẹ cho nhiều tiền rồi con tiêu thoải mái , mang nhiều đồ quá ăn sao hết. Mẹ em bảo cứ mang đi , đồ quê mình vừa sạch vừa rẻ , không ăn hết thì chia cho mọi người cùng ăn , coi như quà quê đi đâu mà thiệt.

Thế là có bao nhiêu em đem đi tất. 1 bao lô quần áo , 1 lọ ruốc heo phải 1kg , nhà sẵn mẹ em làm cho , 1 cái giò , ít trứng gà , ít lạc ít vừng ,… khủng khiếp. Th thì chẳng có đồ gì. Chắc con trai không thích tay xách nách mang lên không bao giờ em thấy cậu ấy mang đồ ăn gì cả. Thấy em đồ đạc tùm lum Th bảo :

Em đi lấy chồng à đâu mà túi nhỏ túi to nhiều thế ?

Vâng. Gần thế rồi đây.
Em đáp nặng nhọc.

Đưa đây anh xách cho.

Anh xách cả luôn đi. Em chẹo cả xương sườn rồi.

Chết. Thương quá cơ. Lát anh xoa bóp cho.
Th nhìn em ánh mắt nghịch ngợm.

Em lườm Th ,

Ăn nói vớ vẩn. Đang chỗ đông người. Tí ngồi xa nhau ra.

Thôi anh không nói nữa. Nhưng sao em lần nào cũng mang nhiều đồ thế. Đến đấy mua cũng được mà.

Em mang lên thì anh được ăn nhiều chứ sao ? Người gì đâu toàn đi ăn chực người ta còn kêu nữa …

Ờ. Anh quên. Quà của mẹ vợ tương lai nên cố mà ăn chứ .

Quên đi. Lần này không cho anh ăn.

Tại sao vậy ?

Muốn ăn thì anh tự nấu mà ăn.

Anh không biết nấu.

Mấy chục tuổi đầu rồi còn không biết nấu cơm nữa ?

Bố mẹ anh nấu ăn ngon lắm , toàn tranh nấu thôi. Anh chẳng bao giờ động tay nên mẹ chuẩn bị gì anh không mang đi , ngại lắm.

Vậy anh đáng bị bỏ đói lắm.

Vậy mai em nấu còn anh rửa bát được không ?

Để em suy nghĩ đã.

Nghỉ Tết Dương lịch nên sinh viên , người đi làm đi về khá đông. Xe khách hôm nay đông chật cứng người. Những đồ dùng mang theo đều phải để dưới cốp xe khách. Em và Th ngồi cạnh nhau ở hàng ghế cuối cùng. Dọc đường xe bắt khách lên càng nhiều hơn , những người lên sau ai cũng phải đứng. Vẻ mặt nhăn nhó khó chịu vì đường dài , đã say xe lại còn phải đứng. Em cũng say xe nhưng lên từ đầu tuyến nên có ghế ngồi.

Th biết em đi xe hay bị say nên hôm nay còn mua kẹo Gum cho em nhai , còn hẹn là

Anh còn chuẩn bị cả kẹo gừng nữa. Nếu ăn kẹo Gum không thấy giảm tình trạng buồn nôn thì bảo anh nhé.

Em gật đầu. Đeo khẩu trang rồi mà cái mùi xe ô tô vẫn khiến cho người ta thấy buồn nôn.

Xe chạy được một quãng thì trời đổ cơn mưa tầm tã. Có hai mẹ con nhà nọ lên dọc đường. Ướt như chuột lột. Xe đông quá không có chỗ ngồi. Nhìn cháu bé mà thấy thương hại. Em bảo Th

Anh ơi. Hay anh đứng dậy đi. Anh không say xe , nhường chỗ cho hai mẹ con chị ấy đi. Nhìn đứa nhỏ thương quá. Mưa gió quần áo lấm lem hết cả.

Th nhìn em rồi nói.

Anh nhường chị ấy cũng được. Nhưng đứng tận trên kia không được gần em…

Thôi. Anh chịu khó đi. Đứng một tý. Lát chị ấy xuống xe thì anh lại ngồi.

Th suy nghĩ một lát nói với em.

P này. Anh nghĩ thế này vẹn cả đôi bên. Bây giờ em nhường ghế cho hai mẹ con chị ấy , em ngồi lên đùi anh , anh ôm em được không ? Cả hai đứa cùng được ngồi mà anh lại không phải đứng mỏi.
Th ghé vào tai em thì thầm.

Làm thế sao được. Mọi người cười chết. Thôi em không ngồi đâu.

Th nói tiếp :

Mình ngồi cuối xe rồi , mà xe đứng chen chúc thế kia. Làm gì còn ai chú ý đến mình ngồi thêd nào nữa. Cứ để họ nghĩ mình là vợ chồng đi cũng được. Dù sao cũng là mình nhường ghế cho người khác mà.

Thế có tiện không ?

Quá tiện.

Nói rồi em nhường ghế cho hai mẹ con. Chị ấy mừng lắm , cảm ơn rối rít .

Trước khi lên xe em dán cao chống say , uống thuốc chống say nữa , nhai. Kẹo Gum nên cũng đỡ. Đặc biệt là ngồi trong lòng bạn trai thì hết ý. Say thế nào được. Xe cứ bon bon chạy làm em buồn ngủ , dựa đầu vào vai Th. Nhân cơ hội em nhắm mắt ngủ , Th cho tay em vào túi áo rét. Kiểu như em đang cho hai tay vào túi áo , xong Th cho vào theo ý. Trời rét mà. Cho tay vào ấm lắm. Th cầm tay em , cứ xoa xoa mu bàn tay , thỉnh thoảng lại đan tay em và Th lại với nhau , nắm chặt. Đến đoạn đường sóc nẩy lên làm em giật mình. Quay lại nhìn Th thấy cậu ấy mắt hơi nhắm lại , nhưng có vẻ chưa ngủ.

Thấy em quay lại Th không mở mắt ra nhưng dành cho em một hành động thân mật. Tay hai đứa trong túi áo , Th lại nắm chặt hơn rồi ôm em gọn lại , đầu thì ngả sát vào vai gáy em , ghé vào tai hôn nhẹ một cái , hơi ấm lan tỏa làm em nhột nhột. Th thì thào :

Anh muốn xe cứ chạy mãi…

Em mỉm cười hiểu ý.

Cứ thế cứ thế. Rồi em phát hiện , dường như ở phía dưới mông em , cái cậu bạn của Th dường như hết kiên nhẫn. Nó lại đang cứng lên. Th bắt đầu không ngồi yên được. Tay cứ bấu bấu tay em , miệng cứ hôn lên tai lên gáy em suốt. Làm em kích thích khó tả. Em chưa quan hệ bao giờ nên những hành động thế này làm em tò mò lắm. Th tiếp tục thì thầm

Anh lại thế nữa rồi. Phải làm sao hả em ?

Em không biết. Đang chỗ đông người, anh đừng có làm bậy đấy , em không đồng ý đâu. Anh nghiêm túc đi nếu không em đứng lên đấy.
Em kiên quyết nói.

Th vội vàng ngăn cản :

Thôi. Anh xin. Em đừng đứng lên. Anh hứa . Anh sẽ nghiêm túc , không như thế nữa. Ngồi yên đi một lát là nó tự hết.

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ
Cả em và Th đều không nói chuyện nữa. Nhưng em thì vẫn luôn chú ý đến biểu hiện của cái cậu nhỏ bé này. Nó không hề mềm đi mà vẫn cứng ngắc cho đến khi lên tới bến xe thì thôi. May cho Th là cậu ấy mặc áo khoác dài , nên khi đứng lên không ai phát hiện ra nhược điểm bậy bạ ấy. Th cao to mà em cũng thế. Em không phải cao to lắm, nhưng con gái cao mét 60 cũng là được rồi. Hai đứa em đứng cạnh nhau nhiều người còn hỏi bọn em học Thể dục thể thao à ?

Mưa từ quê nhà mưa ra Hà Nội. Bến xe cháy Taxi. Bao nhiêu người xuống xe một cái là tranh chân vẫy Taxi hết. Làm bọn em đứng chờ mãi không gọi được taxi. Đi từ 2h chiều mà 6h tối mới đến nơi vì bắt khách nhiều quá , trời lại mưa đường trơn nên xe đi chậm. Chờ mãi không có xe. Xe ôm mưa rét quá cũng không thấy mấy người. Th sốt ruột chạy ra cổng bến , đội mưa ra vẫy taxi. Em đứng ở trong chờ. Có xe Th lại chạy vào , xách hết đồ đạc vứt vào cốp xe cho em , em chỉ việc lên xe. Đến nhà trọ Th trả tiền taxi rồi lại mang đồ vào. Lúc đi thì ra dáng cậu thư sinh giàu có , giờ như anh chàng khuôn vác vậy. Nhìn gương mặt lấm tấm nước mưa , tóc tai ướt nhèm em thấy yêu quá. Về phòng ổn định rồi , Th bảo em ,

Em đun nước tắm gội đi cho sạch sẽ. Anh về phòng đây.

Em nhìn Th cảm động bảo :

Anh cũng tắm gội đi , lát em nấu cơm anh sang ăn cùng nhé.

Ok . Anh sang chứ.

Em vào tắm gội thay quần áo rồi chuẩn bị mang đồ ra nấu cơm. Về phòng mặc quần áo khô ráo vào vừa ấm cúng vừa dễ chịu. Nay mưa gió quá mà lại lên muộn , em lười đi chợ nên mang đồ ăn mẹ gói ở quê ra cho , chế biến lại chút rồi hai đứa cùng ăn.. ngồi bữa cơm Th nhìn em ăn mà không nói gì.

Em nấu không ngon à ? Sao anh cứ nhìn em ?
Em hỏi trước.

Anh đang nghĩ sao tự nhiên em lại ngoan ngoãn nghe lời anh vậy ?

Em ngoan thế nào ?

Thì gọi anh bằng anh đó.

À. Hihi. Tại gọi nhiều nó quen.

Có mà thích anh nên gọi đúng hơn.
Th trêu em.

Anh nói nữa là em đuổi anh về phòng đấy .

Th tiếp :

Hôm nay em có giận anh không ?

Giận gì ?
Em ngừng ăn lại hỏi Th.

Thì lúc em ngồi trong lòng anh , anh chưa nghiêm túc lắm.

À.. em không giận. Nhưng lần sau anh đừng thế nữa. Cứ như thế thì sao được?

Anh cũng không muốn thế. Không biết có phải tại yêu em , gần em nên anh mới vậy không. Nhưng cứ ngồi gần em là tự nhiên nó lại như thế.

Thế anh đừng ngồi gần nữa.

Mà em vẫn chưa nói yêu anh là sao.

Thì em đâu có yêu anh …

Không yêu anh sao dám ngồi lòng anh từ quê lên đây ? Như vậy là hành động của người bạn bình thường à ?

Em không biết.
….

Ăn tối xong , Th nhận bưng bát vào rửa. Cũng không có gì nhiều. Có mấy cái bát đũa , em làm một lát là xong. Em bảo để em làm cho , Th không chịu , bảo nay em đi xe mệt , lại nấu cho anh ăn nữa nên để anh rửa cho. Thế là Th đi rửa hết. Thấy quần áo em tắm chưa giặt , Th rửa bát xong , bưng luôn cả chậu quần áo của em ra ngoài.

Anh mang đi đâu đấy ?
Em ngạc nhiên hỏi.

Anh mang đi giặt.
Để đấy của em mà. Để em giặt.

Anh cũng chưa giặt. Thôi để anh giặt cho. Em nghỉ đi.

Này. Này. Đưa đây. Để em giặt. Đồ con gái ai cho anh động vào.

Thì cũng chỉ là quần áo thôi. Anh giặt cho không được à ?

Nhưng mà..

Sao nữa ?

Mình có là gì của nhau đâu. Anh làm vậy em ngại lắm .

Ngại gì. Em chưa coi anh là bạn trai của em thôi. Chứ anh thì luôn muốn em là bạn gái anh. Nay em mệt nên để anh làm giúp em. Mà em cũng thế. Nếu sau này anh mệt thì em giặt giúp anh.

Không. Không cần đâu mà.

Thôi em ở yên đấy đi. Vừa nói Th vừa bưng chậu quần áo đi mất. Khoảng 30p giặt xong. Trời vẫn mưa. Th nhắn tin cho em.

Anh giặt xong rồi. Anh phơi luôn bên này nhé.

Em cảm ơn. Lần sau anh đừng làm thế nữa nhé. Em tự làm là được mà.
Em nhắn lại.

Anh muốn ôm em một lát ….
Tin nhắn đến.

Em đọc xong không biết trả lời thế nào. Nên không nhắn lại. Th lại nhắn tiếp.

Không được sao . Anh muốn lắm..

Không được !
Em nhắn lại.

Anh chỉ ôm thôi rồi anh về ngủ. Nay anh cũng mệt quá. Nhớ. Được không ?

Nay ngồi bên nhau suốt buổi còn gì nữa ?

Vẫn thấy không đủ.
Mà em có yêu anh không ? Chưa nói anh. Nghe lần nào ?

Em không biết.

Anh chắc chắn là có. Thôi. Anh qua phòng em nhé. Đi. Một lát thôi anh về ngay.

Em không trả lời. Nửa muốn Th sang . Nửa không muốn cho sang.

Th không đợi em cho phép đã chạy sang rồi. Mặc cái áo nỉ bông dày cộp. Tóc vuốt keo. Nhìn yêu kinh khủng.

Em đã đồng ý đâu ?
Thấy Th sang em hỏi .

Không cần em đồng ý.

Th bước vào đóng hờ cánh cửa lại , lật tung chăn em ra chui vào nằm cạnh.

Ui. Ấm thế. Khiếp nằm thế này thì sướng nhỉ .
Thôi anh đi về đi. Lại thế nữa. Em không thích đâu.

Rét thế này nằm một mình chán lắm. Cho anh ở đây 1 lát thôi.

Một lát của anh là bao nhiêu ?

15 phút. Anh ôm em 1 tí ti thôi anh về ngủ mới ngon.

Nhưng ôm trong chăn này có vấn đề gì không?

Anh không biết. Anh là người bình thường. Nếu như có vấn đề gì thì cũng là lẽ tự nhiên thôi.

Em véo tai Th

Tự nhiên cái gì. Anh về ngay và luôn đi. Dưa cà nữa là đến sáng mai , em mất ngủ giờ.

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ
Ok anh về luôn. Vậy em nhắm mắt lại đi.

Em nghe lời. Nằm im nhắm mắt lại. Hai tay bấu vào nhau để trước ngực.

Th bật cười.
Anh có ăn thịt em đâu mà em lo lắng vậy.

Nói xong Th hôn nhẹ môi em , gỡ tay em ra rồi ôm em vào lòng thủ thỉ :

Em ngủ ngon nhé. Anh về đi ngủ đây.
Thực lòng là anh muốn ở bên em cơ , nhưng em không chịu nên anh cũng đành thế. Anh muốn ở đây lắm…

Nói 1 hồi Th cũng chịu đứng dậy đi về.
Th về em cũng hơi nuối tiếc…

Về phòng lại nhắn tin cho em.

Anh chờ em….

Một câu nói bâng quơ. Không biết là chờ gì ? Chờ em nói lời yêu anh ? Chờ em mạnh dạn hơn ? Chờ em chủ động ? Chờ em cho Th thứ gì đó ?…

Em nghĩ linh tinh nhưng không đoán được ý tứ của câu nói. Đi xe mệt nên em ngủ luôn , bỏ mặc dòng tin nhắn lấp lửng đầy hàm ý đó.

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ

Chap 9

Xóm trọ em có con bé học năm nhất SP NT TW , biết em và Th cùng xóm lại cùng quê nên thân mật với nhau. Bọn em thích nhau nhưng em chưa công khai với mọi người. Có thể mọi người đều nhìn ra được nhưng không nói ra.
Bé này tên My. Khá xinh. Gia đình giàu có. Nhìn tiểu thư sang chảnh lắm. Sinh viên như bọn em thôi mà phòng trọ không thiếu thứ gì , ti vi , tủ lạnh , máy giặt , xe máy ,… cả xóm em phải ghen tị trước sự đủ đầy ấy. Bình thường em và My không nói chuyện với nhau mấy , vì học khác trường , em hơn tuổi My , và nhìn em ấy sành điệu quá em nghĩ là người khó gần thế nên em ý có chào hỏi thì em cũng đáp lại cho lấy lệ. Không thân thiết lắm.

Một hôm chủ nhật. My cứ lân la sang phòng em chơi , bảo chị em cùng xóm với nhau mà không mấy khi nói chuyện. Rồi rủ em cùng đi chợ cho vui. Nói chuyện nhiều thì thấy My khá hài hước , vui tính . Dần dần em cũng cởi mở hơn , chị chị em em. Th hay sang phòng em chơi rồi ăn cơm ké nên hay gặp My. Rồi cả ba cùng nói chuyện vui vẻ.

Có lần My mặt buồn buồn chạy sang phòng em tâm sự :

Chị P ơi. Bạn dai em dạo này thế nào ấy chị ạ. Chẳng biết có tán cô nào khác không , dạo gần đây em thấy anh ấy ít gọi điện cho em lắm.

Chắc anh ấy bận thôi mà em.

Em an ủi.

Người yêu My học xong đã đi làm rồi. My cho em xem ảnh qua điện thoại. Xứng đôi vừa lứa quá. Hơn 20 tuổi trẻ trung năng động , My lo lắng bạn trai có người khác là điều dễ hiểu.

My nói tiếp :

Chị ơi. Em muốn thử người yêu em quá. Hay chị giả vờ tán anh ấy được không ? Chỉ giả vờ thôi.

Anh ấy mà biết thì sao em ? Chị ngại lắm. Mà thử thế nào ?

Thì chị nhắn tin vào số điện thoại anh ấy làm quen ý.

Nhắn thế nào ?

Thì cứ như kiểu chị muốn làm quen một người đi. Nói chuyện linh tinh cũng được. Dần dần chị hỏi xem anh ấy có người yêu chưa ?

Mỗi thế thôi chứ gì ?

Vâng.

Vậy chị cứ tùy cơ ứng biến nhé.

Vâng. Chị muốn nói thế nào cũng được. Nếu anh bảo có người yêu là em rồi thì thôi. Mà anh ấy bảo chưa có người yêu thì coi như xong. Coi như em nghi ngờ là đúng.

Ok. Vậy em cho chị số điện thoại của anh ấy đi . Rảnh chị nhắn tin thử xem thế nào .

Đây. Chị lưu vào đi. Anh Chiến. Quê ở Hải Dương. Làm bên khu SVD Mỹ Đình chị nhé.

Ok em.

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ
Nhận lời My vậy nhưng em cũng quên đi. Mấy ngày không nhắn tin thử lòng bạn trai cho My. Một hôm đang ngồi trên lớp , My nhắn tin cho em :

Chị ơi. Tình hình thế nào rồi chị ?

Em không hỏi chị cũng quên. Chị chưa nhắn em ạ. Để tí chị thử.
Em nhắn lại.

Chị phải thử đi chứ. Em còn biết đường chia tay. Như này em chán lắm. Yêu đương thế này nhạt toẹt !

Ok.

Em ngồi cuối lớp nên dùng điện thoại thầy cô không biết. Em mở danh bạ tìm số anh Chiến , soạn tin :

Xin lỗi cho hỏi đây có phải số của Nam không ?

Em ấn gửi . Em giả vờ đánh lạc hướng , làm như không biết là số của ai .

Tin nhắn đến.

Ai đấy ?

Em Phương đây. Anh Nam phải không. Em bị mất số anh , nhớ mãi mới ra mà không biết là số có chính xác không.

Nhầm rồi em nhé. Anh không phải Nam.

Ồ. Thế ạ. Vậy cho em xin lỗi đã làm phiền anh.

Em nhắn lịch sự quá.

Không thấy anh Chiến nhắn lại. Đến giờ ra chơi , em xuống căngtin uống nước , điện thoại đổ rung , anh Chiến gọi lại cho em. Em đắn đo xem có nghe không. Nhưng cuối cùng lại nghe máy. Giả giọng thảo mai :

A lô .

Chào em ! Em là P à.

Chào anh. Xin lỗi em chỉ nhầm số thôi anh ạ.

Không sao. Nhầm số thì anh em mình nói chuyện làm quen luôn được không ?

Đang định tiếp cận thì đối tượng đã chủ động làm quen. Em mừng thầm.

Dạ được ạ. Anh tên gì ạ ?

Anh tên Chiến.

Em ở đâu ?

Em đang học ở HN anh ạ.

Trùng hợp quá. Anh cũng làm ở Hà Nội này. Em học năm thứ mấy rồi ? Nhà em ở đâu ?

Em đang học năm hai anh ạ. Nhà em ở tỉnh lẻ , không phải người HN anh ạ.

Anh cũng thế. Mà em học ngành gì mà giọng dễ thương thế ?

Em học sân khấu điện ảnh anh ạ.
Em chém gió. Hihi.

Hèn chi nói chuyện nghe dễ thương quá.

Anh cứ khen thế. Em bình thường hay bị mọi người nhận xét là nói chuyện chan chát , không có hiền dịu gì cả.

Ai nói vậy ? Tai họ chắc có vấn đề rồi.

Nhiều người anh ạ.

Anh nghe giọng em nói anh thấy ngọt ngào lắm , chỉ muốn nói chuyện với em mãi.

Hihi. Thế khi khác mình lại nói chuyện anh nhé. Em phải vào học rồi.

Ok em. Em vào học đi. Rảnh thì anh gọi lại. Đây là số em à ?

Vâng.

Vậy anh tắt máy đây.

Chào anh !

Tối hôm ấy anh Chiến kia lại nhắn tin cho em :

Chào em. Cô bé có giọng nói dễ thương.

Em buồn cười quá đáp lại. Không ngờ ông này dễ đớp thính vậy .

Chào anh.

Em đang làm gì vậy.

Em đang học bài thôi anh .

Chăm học thế. Không đi chơi với bạn trai à em.

Chăm gì đâu anh. Em có bạn trai đâu mà đi chơi ạ.

Thế hả. Cô bé nói nghe dễ mến thế này mà không có bạn trai à. Tiếc thật.

Dễ thương thế mà vẫn bị bạn dai nó đá anh ạ. Thế anh có người yêu chưa ?

Anh chưa có em ạ. Anh mải đi làm có biết tán gái đâu .

Lộ bản chất lăng nhăng ra rồi.

Em nhắn lại:

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ
Anh nghề nghiệp ổn định, nói chuyện cũng có duyên thế mà bảo chưa có bạn gái. Em không tin đâu.

Anh nói thật mà em.

Thế anh chưa có bạn gái thì đi tìm người mà tán đi. Nói chuyện với em làm gì ?

Thì em chưa có bạn trai , anh chưa có bạn gái. Mình nói chuyện với nhau, biết đâu hợp nhau lại yêu nhau thì sao em ?

Được luôn à anh ?

Được chứ em .

Hihi. Anh khéo đùa quá. Thôi em học bài đã . Nói chuyện với anh sau nha.

Anh Chiến có nhắn tin lại nhưng em không trả lời nữa. Đúng là sợ thật. Bọn con trai chỉ muốn có hơn chứ không muốn mất. Hôm sau em nói lại với My. My tức giận lắm. Bảo với em là , mới có như thế thôi mà hắn đã vậy rồi. Vậy thì sau lưng em anh ta còn tán bao nhiêu người nữa. My còn hẹn em thêm là chị cứ nói chuyện với anh Chiến thêm mấy ngày nữa xem anh ấy có biểu hiện đòi gặp gỡ hay gì không ?
Em đồng ý giúp vô tư , vì nghĩ chị em hàng xóm với nhau , chỉ là thử lòng thôi mà , nhắn tin gọi điện vậy cũng có mất gì đâu mà sợ.

Mấy ngày Th thấy em cứ nhắn tin rồi nói chuyện điện thoại suốt thì để ý . Thỉnh thoảng sang phòng em ăn cơm , thấy em đang ăn mà cũng nhắn tin , Th hỏi :

Em nhắn tin với ai mà hay nhắn thế ?

Bạn em.

Tin được không. Nói chuyện thì õng à õng ẹo. Anh không tin được đâu.

Thôi. Mấy hôm nữa em kể cho. Đừng hỏi nữa.

Em nói thế mà Th giận em.
Mấy hôm không sang phòng em ăn cơm. Em cũng kệ. Bận tán trai lạ nên không chú ý đến Th. Th thì nói giận nhưng thỉnh thoảng vẫn sang dòm dòm xem em làm gì , ăn ngủ thế nào.

Nói chuyện qua lại mấy ngày , anh Chiến bạn trai My mời em đi uống nước. Em kể cho My nghe. Con bé bảo :

Chị cứ đi đi. Ăn mặc lồng lộn vào xem thằng chó ấy nó làm sao. Để em bắt tận tay xem nó chối đi đâu được. Yêu thì yêu. Mà đéo yêu được thì NEXT !!
My nói với thái độ căm phẫn.

Vậy lỡ bị ông ta phát hiện thì sao. Lúc ấy cả hai chị em mình cùng xấu mặt à ? Hay là thôi đi. Thử vậy là biết ông này lăng nhăng rồi. Em cứ nói chia tay đi , bảo không hợp là xong.
Em phân bua.

Không đâu. Em muốn chửi cho nó một trận mới đã. Bỏ xong đỡ hối hận. Chị nghe em đi. Chị cứ đến ngồi uống nước , nói chuyện linh tinh xong em giả vờ đi ngang qua , vô tình gặp chị và anh người yêu. Hễ em làm to lên chị giả vờ bị oan xong chạy đi. Xem anh ta thế nào nhé.

Làm vậy được không ?

Được. Có uống nước thôi mà chị cũng sợ à. Nó không dám làm gì đâu.

Thế hai đứa mày làm gì chưa ?

Em chưa . Chị điên à. Mới yêu có mấy tháng , nó hờ hững quá em mới điên chứ.

Ok vậy chị đi.

Mà chị lấy quần áo của em mà mặcm sexy một tý xem nó có chảy dãi ra không. Chị mặc lịch sự quá sợ nó nhìn không thấy phê.

Thôi chị ngại lắm. Ăn mặc sexy như mày chị không quen.

Chị cứ khoác áo choàng ra ngoài , đi đường ai nhìn thấy. Vào quán ấm áp chị cởi áo ngoài ra.

Èo. Vậy chị để cho nó ngắm à ?

Lấp ló tí cho nó hiện nguyên hình . 15 phút chứ mấy.

Ờ. Không có lần sau đâu nhé.

Ok chị.

Bàn bạc kế hoạch xong xuôi. Tối hôm đấy My trang điểm cho em , lên đồ nhìn em sexy hơn hẳn. Hai đứa cứ hí hoáy trò chuyện , Th theo dõi xem em và My làm gì mà cứ dính lấy nhau. Đợi bọn em đi khỏi Th cũng lén đi theo.

Buổi tối trời se se lạnh , vào quán cafe ấm áp hơn. Theo lời My , em vào WC cởi áo khoác ra, trang điểm thêm tí nữa cho lộng lẫy. Em ngồi một lát thì thấy anh Chiến xuất hiện. Đúng như My kể , anh này cao , trắng mà Men lỳ lắm. Nhìn cũng thấy phê.

Anh Chiến mở lời trước :

Chào em ! Em là P đúng không ?

Dạ chào anh. Em đây ạ.
Em dịu dàng đáp , mắt hơi nhìn cúi xuống, tỏ vẻ thẹn thùng lần đầu đi hẹn hò.

Anh Chiến nhìn em mỉm mỉm.

Em uống gì ?

Cho em 1 ly Cappuccino .

Ok em.

Gọi nước uống xong , anh Chiến khen em :

Nhìn em đẹp quá. Đúng là nghe giọng qua điện thoại đã thấy yêu rồi. Giờ gặp còn thích thêm mấy lần. Thế này mà chưa coa người yêu thì phí quá.

Anh cứ nói thế. Em nào xứng với lời khen của anh. Mà anh cũng đẹp trai quá , chưa yêu ai có phải là lãng phí không ?

Em thấy có lãng phí không ?

Cũng có !

Vậy em xem anh có đủ tiêu chuẩn làm người yêu em không ?

Em đâu dám…
….

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ

Chap 10

Nói chuyện 1 lát , điện thoại em có tin nhắn đến . Th nhắn cho em , giọng điệu toàn nghe mùi ghen tuông giận dữ :

Em ăn mặc hở hang gặp thằng nào đấy ? Ra ngoài đi.

Em chột dạ. Sao Th lại biết mình đến đây . Em nhắn lại :

Em gặp bạn tí rồi em về ngay. Anh đi theo dõi em à ?

Th không đáp lại.

….

My xem xét thời gian hợp lý xong giả vờ xách túi xách đi ngang qua. Làm như vô tình :

Anh Chiến . Sao em gọi điện anh không nghe máy vậy ?

Chiến lúng túng , không ngờ lại gặp bạn gái ở đây ,.

À . Anh gặp người bạn tí. Lâu ngày không gặp.

My liếc xéo mắt , giả giọng chua ngoa , nháy mắt em 1 cái :

Bạn anh sao xinh đẹp thế. Nhìn quyến rũ thế này. Không biết có phải bạn gái không , mà chưa thấy anh giớii thiệu bao giờ.

Chiến ngập ngừng chưa biết nói sao. Em tiếp lời ,

Chào bạn . Mình và anh Chiến đang tìm hiểu nhau. Rất vui gặp bạn ở đây. Bạn uống gì để mình gọi.

My nói :

Thôi khỏi.

Quay sang nhìn anh Chiến :

Anh nói đi. Thêd này là thế nào ? Sao lại đang tìm hiểu nhau ?

My hỏi Chiến.

Chiến chưa biết nói thế nào , em đang định tiếp tục màn kịch hay thì Th ở đâu chạy đến dắt tay em đi ra ngoài. Vẻ mặt tức giận. Em đang không biết phải làm sao , nghe thấy My nói với Chiến:

Hôm nay chính mồm chị ta nói là hai người đang tìm hiểu nhau nhé. Không anh lại bảo em đặt điều cho anh , ghen bóng gió. Chia tay mẹ đi. Mệt người.

Chiến vội giải thích :

Nghe anh nói đã. Em hiểu lầm rồi. Anh và cô bé này không có gì cả. Chỉ là bạn bè thôi.

Bạn bè gì mà ăn mặc hở hang thế ? Có thời gian đi gặp bạn mà gặp người yêu thì kêu bận.

Không như em nghĩ đâu.

Thôi đi. Tôi không muốn nghe. Đồ lăng nhăng. Chia tay đi.

My và Chiến nói gì với nhau nữa em không nghe rõ. Chạy xuống tầng dưới em chợt nhớ ra vội đi xuống em để quên cái áo choàng của My trên ghế . Ra ngoài trời lạnh , em mặc hở hang nên thấy rét run lại.

Th lạnh lùng không nói câu gì từ lúc dắt em từ trên kia xuống đây . Thấy em ngừng lại vì lạnh , Th cởi áo khoác đang mặc ra đưa cho em mặc . Và nói :

Đừng nói gì với anh nữa. Anh không muốn nghe. Đây là lần cuối cùng anh chứng kiến cảnh này. Về nhà ngay kẻo lạnh.

Em cặm cụi đi theo Th về xóm trọ. Hôm nay em đi đôi guốc cao nên chân hơi đau , đi mãi không về đến phòng. Thấy Th như vậy em càng lúng túng , chân như không bước đi nổi.

Thấy em đi chậm quá , Th quay lại hỏi :

Sao em đi lâu vậy ? Ánh mắt khó ưa.

Em đau chân.

Em đáp lí nhí.

Th nhìn xuống đôi chân đang đi đôi guốc cao ấy rồi nói :

Tự nhiên đua đòi đi dép cao thế làm gì ?

Nói xong Th bảo em cởi dép ra cho dễ chịu xong cõng em về nốt đoạn đường. Về phòng , em bảo Th về phòng đi. Th không nói gì quay về. Em vào rửa mặt xong đi ra lấy bộ quần áo ngủ định thay ra. Tin nhắn của Th đến. Em lại ngồi xuống giường đọc tin .

Em có yêu anh không ?

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ
Em không biết trả lời thế nào vì Th đang ghen. Em ko nhắn lại.

Lại tin nhắn đến :

Em thích người hào nhoáng đến thế à ? Mới gặp gỡ nói chuyện vậy đã thích à . Người trước mặt em đây em không tìm hiểu rõ. Người gặp gỡ 1 lần em đã thích à ?

Em biết Th đang hiểu lầm mình. Em chưa giải thích nên đành soạn tin lại cho Th hiểu.

Anh hiểu lầm rồi. Em và anh ta không có ý gì cả. Đấy là Ny con bé My xóm mình , nó nhờ em gặp hộ 1 lần thôi. Không có lần sau đâu.

Em viết xong chưa kịp gửi đi Th đã chạy sang phòng em . Đã kịp thay bộ quần áo khi nãy ra rồi , Th nhìn em lạnh lùng nói :

Em thích ăn mặc như thế lắm à sao còn chưa thay đồ ra.

Em đang viết tin cho anh.

Nói xong em ấn gửi tin đi.

Điện thoại Th có tin nhắn , là em gửi đến .

Th đưa điện thoại lên đọc. Đọc xong Th bảo :

Lần này anh tin. Không có lần sau nữa đâu.

Em cúi mặt xuống đất , tránh ánh mắt của Th.

Th thấy vậy ngồi xuống bên cạnh , hỏi em :

Làm gì khuất tất mà phải cúi đầu .

Em làm gì mà khuất tất?

Thế sao cúi gằm mặt xuống ?

Em thích !

Thích mà được à. Nhìn mặt em xem . Nhìn ghét lắm.

Ghét thì anh đừng nhìn nữa.

Anh cũng đâu có nhìn ..

Vậy anh về ngủ đi. Em muốn đi ngủ rồi.

Ăn mặc đẹp thế đi gặp trai không thấy buồn ngủ. Giờ ngồi với anh một tý lại kêu buồn ngủ …

Giọng điệu ghen tuông , trách móc.

Thôi. Em xin anh đấy. Đừng thế nữa. Em hứa đây là lần cuối cùng…

Làm thế nào để anh tin em bây giờ ?

Em không biết.

Th không nói gì nữa , chuyển sang ngắm vùng da thịt trên người em đang hở ra vì đồ sexy. Chiếc áo cúp ngực nhìn thấy cả khe rãnh giữa hai bầu ngực. Ánh mắt Th không dời khỏi. Thấy Th không nói gì , em chú ý thấy thế vội lấy chăn quấn lên người. Th không nói gì thêm , đứng dậy tắt đèn sáng đi , rồi nói :

Hôm nay anh ngủ lại bên này .

Em giãy nảy .

Không được. Anh về đi. Giận thì giận chứ em không cho anh ngủ lại đâu .

Anh muốn thế .

Em đứng dậy mở cửa đẩy Th ra ngoài. Th gỡ tay em ra không cho em đẩy. Bất ngờ còn bị Th bế bổng lên. Em cũng thuộc dạng cao to , thế mà Th bế bỗng một cái đặt em xuống bàn uống nước. Th lại ra đóng cửa lại , tiến đến rót cốc nước uống một hơi hết luôn.

Nhà anh không có nước à ?

Không. Nhà anh không có nước. Em cũng thế còn gì. Tối nay trời lạnh mà mặc thế này cho thằng cha kia nó ngắm rồi uống no nước chứ gì ?

Lại thế nữa.

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ
Em phụng phịu.

Th đứng dậy đi đến bên em , nhìn một lượt từ trên xuống dưới rồi bảo :

Thế chứ không ? Mình cò cưa mãi không được gì ? Thế mà không hiểu sao thằng cha kia nó nói gì mà ăn mặc khiêu gợi sexy đi gặp nó nữa. Cả buổi hôm nay chắc nó chảy dãi ra rồi.

Em buồn cười quá không nhịn được phì cười.

Th thấy em cười thì không nói lời ghen tuông nữa , đến gần em hơn. Tay Th kéo chân em sang hai bên rồi đứng giữa , kẹp hai chân em vào người Th ,Th ôm em vào lòng nói nhỏ :

Em đừng gặp gỡ ai nữa , anh không muốn thế. Mấy ngày nay anh thấy em xa lạ với anh anh không chịu được. Em chưa thật lòng yêu anh thì thôi anh chờ em hiểu anh hơn. Nghĩ đến người khác ngồi ngắm cơ thể em như vậy anh tức lắm.

Trong lòng em vui sướng , Th ghen lại đáng yêu như vậy. Em cười mỉm không nói gì.

Em cười cái gì ? Anh đang nói nghiêm túc đấy. Anh ghen không được à ? Anh mà không đến kịp thì chỗ này chỗ này thằng cha kia nó cũng biết của em cỡ bao nhiêu rồi. Vừa nói tay Th vừa đụng chạm vào người em. Em gạt tay ra Th lại mạnh dạn hơn , cúi xuống hôn môi em.

Chúng em biết nhau cũng hơn hai năm rồi , gặp gỡ tiếp xúc với nhau cũng nhiều. Số lần va chạm thân thể không ít nhưng em chưa chuẩn bị tâm lý tiến xa hơn vào quan hệ thể xác. Chưa một lần nói lời yêu Th.

Một nụ hôn ngọt ngào nhẹ nhàng , Th ngừng lại nói lí nhí :

Em uống gì mà ngọt vậy ?

Cappuccino !

Miệng lưỡi ngọt lịm … anh thích.

Anh về đi.

Em nhắc khéo.

Anh không muốn về. Anh muốn được bên em. Muốn gần em thế này.

Anh tham lam thế ?

Những cái khác anh không biết . Nhưng gần em anh luôn tham lam như vậy , lòng tham của anh với em là không có giới hạn. .

Vừa nói Th vừa cúi xuống hôn lên xương quai xanh của em. Bờ vai trần bị nụ hôn nhẹ ấy làm cho run lên. Em hơi rướn cổ lên cho Th hôn. Thấy em hơi hợp tác Th vừa hôn vừa hỏi :

Em có yêu anh không ?

Em gật đầu ..

Anh cũng yêu em.

Anh muốn em ..

Em chưa sẵn sàng .

Không sợ. Anh không làm em sợ. Hôm nay cho anh bên em được không ?

Em đắn đo chưa biết trả lời thế nào.

Được không em ?

Nhưng em chưa muốn. Mình còn trẻ quá. Còn đi học nữa. Làm thế thì không học được à ?

Đời tư là đời tư , học là học . Chỉ là một góc nhỏ thôi. Chúng mình vẫn học bình thường , em lo gì.

Lỡ sau này anh không yêu em nữa thì sao ?

Ai nói thế ?

Em nói. Biết đâu anh chán em thì sao. Em không muốn mình khó xử .

Th đặt lên môi em nụ hôn nữa.

Em không tin anh à ? Nếu em sợ anh khốn nạn , vui chơi qua đường em cứ sang nhà anh ăn vạ bố mẹ anh. Bố em cũng biết mẹ anh mà.

Anh đáng ghét!!!

Tại em nên anh mới thế.

Nói xong Th ôm em chặt hơn , tay Th từ từ cởi khóa áo cúp ngực em xuống . Th nhìn đắm đuối nói :

Anh yêu em!

Th quay ra tắt đèn sáng lần nữa.

Cơ thể em như gọi mời , hở trên hở dưới , không chờ thêm nữa , Th bắt đầu khám phá bầu ngực em , động tác gấp gáp , tóc Th cọ vào người em làm em nhột nhột , em giãy dụa làm Th càng phấn khích càng ôm hôn em chặt hơn. Dần dần Th cởi quần em ra . Từng chiếc quần áo trên người em bị Th lột sạch .

Em hợp tác cũng cởi áo Th ra , gục đầu vào khuôn ngực chắc chắn của Th , Th bế bổng em lên , hai đứa ôm nhau , cơ thể tiếp xúc trực tiếp với nhau. Ngực em chạm vào ngực Th , em cảm nhận được nhịp tim của anh ấy đập nhanh dồn dập , hơi thở nóng ấm phả vào từng chỗ , mỗi nơi Th đặt nụ hôn lên đều làm em run rẩy .

Th đặt em ngồi lại bàn , tự cởi quần của mình xuống. Cơ thể trần trụi trước ánh đèn mờ. Th nhìn xuống xong cười :

Em có sợ anh không ?

Em lấy tay che mặt lại vì ngại nhìn cái đó của con trai. Nó vươn cao quá.

Em gật đầu.

Không sao. Không sợ. Em sợ thì nhắm mắt lại sẽ không sao nữa.

Nói đoạn Th quỳ xuống đất rồi cúi đầu hôn chân hôn đùi em , em bị kích thích cứ ôm đầu Th , 1 tay Th ôm mông em , 1 tay đưa lên bấu nắn ngực em. Em run rẩy. Một lát Th đứng lên , bắt em dạng chân sang hai bên rồi cho tay em vòng lên ôm cổ Th. Hai đứa chạm trán nhau , tay Th đỡ chân em sang hai bên. Th từ từ tiến vào trong em.

Chặt quá em ơi !

Th buột miệng.

Ưm. Anh xấu tính.

Lần đầu của anh dành cho em đó.

Th thì thào.

Em cũng thế.

Ngập ngừng ở bên ngoài một lát. Chỗ đó của em càng trở nên ướt át hơn.

Em sẵn sàng chưa ? Anh tiến vào nhé.

Em nhắm mắt gật đầu.

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ
Th hôn em , nụ hôn đắm đuối từ từ Th tiến sâu vào trong , dùng lực mạnh hơn , có một thứ gì đó ngăn cản bị đánh thủng. Em cảm nhận sự đau nhói nên nhăn mặt lại. Th hơi ngưng lại. Chờ cho khuôn mặt em dễ chịu Th lại tiếp tục , em thấy không đau nữa. Thay vào đó là sự cọ xát trực tiếp tronv người em. Hai đứa đã hòa làm một.

Căn phòng ngập tràn hương vị ái tình.

Em ngồi trên bàn, Th đứng dưới đất , ra vào liên tiếp làm bốn chân bàn rung bần bật. Hai đứa không dùng biện pháp ngăn cản nào , Th đến cao trào liền cho hết vào trong người em. Mệt quá Th thở mạnh . Em cũng vậy. Xong xuôi Th bế em vào phòng tắm rửa ráy lại , rồi bế em ra giường . Hai đứa ôm nhau ngủ.

Hôm ấy em không đuổi Th nữa. Hai đứa quấn lấy nhau trong chiếc chăn ấm áp , ngủ đến sáng. Trước khi dậy đi học lại tranh thủ hâm nóng tình yêu lần nữa. Buổi sáng dậy Th lại hừng hực khí thế , khiến em lên mây mấy lần !

Em dậy nấu mì ăn sáng. Hai đứa ăn xong rồi chuẩn bị đi học. Th có vẻ thích thú lắm , cưng nựng em , trước khi vào trường còn ghé hiệu thuốc mua thuốc tránh thai và nước lọc cho em uống rồi mới lên lớp.

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ

Chap 11

Bao nhiêu lâu em gìn giữ , cuối cùng chỉ trong một cơn ghen tuông , Th đã biến em thành đàn bà. Thật là nghĩ lại vẫn thấy tiếc nuối . Em và anh ấy đã làm chuyện nam nữ cùng nhau , nhưng Th vẫn tôn trọng em. Lần đầu ấy cũng là tại em , em khiến cho Th ghen tuông rồi không kiềm chế được dục vọng. Những lần sau Th cũng có ý muốn nhưng phải được sự cho phép của em anh mới dám động chạm rồi phát sinh quan hệ.

Em cho anh ấy rồi nên cũng hơi ngại. Nói chuyện cùng nhau mà cảm thấy ngượng ngùng hơn trước nữa. Nhưng tôn trọng cũng trong giới hạn chịu đựng thôi , một tháng sau sau khi bọn em ngủ với nhau , Th không nhịn được nữa. Nửa đêm nhắn tin cho em nhưng em ngủ say không trả lời tin nhắn. Bí quá Th lại ấn số em gọi. Điện thoại khi ngủ em để rung nên khi Th gọi em vẫn biết. Bị đánh thức giữa đêm , em tưởng có chuyện gì nghiêm trọng lắm.
Em mắt nhắm mắt mở nghe máy :

A lô !
Em nói mà như không nói. Cảm giác đang buồn ngủ xong nghe điện thoại âm thanh phát ra đến cổ họng lại bị chặn lại không thoát ra ngoài được ấy. Nghe như “Ừ “.

Đầu dây bên kia :

Em đang ngủ à ?
Th nói nhỏ.

Ừm.

Anh sang bên em được không ? Hôm nay anh khó ngủ quá !

Nghe Th nói vậy em mở mắt thấy trời vẫn tối đen , xem điện thoại mấy giờ
Mới có 1h sáng , em gãi đầu đáp :

Thôi. Em đang ngủ ngon. Anh không ngủ được thì chơi game đi. Để em ngủ.
Em từ chối.

Đi mà em. Anh ở bên này không ngủ được, nằm một mình buồn lắm. Mở cửa cho anh nhé !

Ứ đâu . Em buồn ngủ lắm.

Anh muốn ôm em một lát thôi . Em cứ ngủ bình thường .

Không đâu. Nằm bên anh phiền lắm , em không mở đâu. Em tắt máy đây.
Nói xong em tắt máy luôn.

Th đang định nói gì đó nhưng em tắt máy giữa chừng chắc giận lắm. Lại chuyển qua nhắn tin cho em, em biết nhưng không đọc.

Em lại chìm vào giấc ngủ lúc nào không hay. Đang mơ giấc mơ đẹp thì em lại bị đánh thức bởi tiếng gõ cửa nhè nhẹ. Kèm theo đó là tiếng điện thoại rung. Em lười biếng mở mắt xem màn hình điện thoại , là Th gọi. Em bực bội không nghe , nhưng tiếng gõ cửa nhè nhẹ thỉnh thoảng cốc cốc 1 cái. Đưa điện thoại lên tai , em ấn nghe máy :

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ
Em mở cửa cho anh đi !
Giọng Th nói nhỏ.

Em buồn bực đáp :

Anh lỳ thế. Còn chưa chịu ngủ đi à ? Muộn rồi còn gì.

Mai được nghỉ học anh ngủ bù sau. Em mở cửa cho anh đi. Anh chờ ngoài này lâu lắm rồi.

Em miễn cưỡng đứng dậy ra mở cửa cho Th . 3h sáng em ngủ cũng được một giấc sâu rồi. Th đi vào là nhảy luôn lên giường em nằm chỗ của em. Em vào phòng tắm đóng cửa lại đi vệ sinh rồi đánh răng rửa mặt luôn. Sợ nằm chung với Th lại phát sinh gì đó , sẵn tiện em vệ sinh luôn chỗ ấy nữa.

Ra ngoài em ngồi bàn học chơi điện thoại , không nằm xuống giường với Th. Em tưởng anh ấy ngủ rồi nên rón rén không làm gì phát ra tiếng động .
Nào ngờ Th không ngủ , nằm trong chăn chờ em vào , lâu quá không thấy em đi nằm Th định vùng dậy tìm em. Thấy em đang ngồi Th nhăn nhó :

Sao em ngồi đấy ? Mới hơn 3h sáng thôi mà. Dậy sớm thế mệt lắm. Lên đây nghỉ đi chứ.
Th vừa nói vừa vẫy tay ý bảo em lên đây với anh.

Em chăm chú xem điện thoại không nói gì chỉ lắc đầu. Ý em là không muốn lên đấy. Em ngủ từ sớm rồi nên dậy giờ này cũng không thấy mệt lắm.

Không là không thế nào được . Em ngồi đợi trời sáng là đau lưng lắm.

Em lên đấy xong có được nằm yên không ? Nếu được nằm yên thì em mới lên.

Anh không biết. Em hỏi anh vậy anh khó trả lời !

Khó gì ? Anh buồn ngủ thì ngủ đi. Nằm yên không nằm được lại đòi đi ngủ ? Mâu thuẫn quá !

Thì em lên đi. Anh hứa nằm yên .

Ok. Em lên . Nếu anh không giữ lời hứa em sẽ mở cửa đuổi anh về.

Nói nhiều. Lên đi. Anh buồn ngủ lắm rồi đây.

Em bỏ điện thoại xuống rồi trèo lên giường. Nói thật ngồi ngoài nãy giờ em thấy hơi lạnh , nhiệt độ gần sáng hơi thấp , em mặc bộ áo ngủ mỏng nên không chịu nổi. Nằm xuống cạnh Th , cái anh chàng này nằm nãy giờ ấm chăn ấm đệm quá. Em nằm một lúc thấy Th ngoan ngoãn nằm im , không nhúc nhích gì. Nghĩ thầm là ờ hôm nay ngoan ,, nghe lời thế.

Nằm một lát em lại thiu thiu ngủ , chưa sâu giấc , tay Th đỡ đầu em lên cho em gối đầu tay , Th nằm nghiêng sang rồi ôm em. Đầu Th gục lên vai em. Nằm thế này làm em tỉnh ngủ . Em để yên xem Th làm gì , tiếp tục tay Th lại luồn vào trong áo em , cởi cúc áo ngủ em ra. Lần lượt từng chiếc cúc gỡ ra , khéo léo đỡ lưng em nghiêng đi một chút rồi cởi mắc cài áo lót em ra. Rồi cởi được chiếc áo lót em , Th rút áo lót ra vứt xuống cuối giường. Bàn tay thỏa thích sờ nắn hai bầu ngực nóng hổi của em. Em đạp nhẹ chân Th một cái , em nói nhỏ đủ hai đứa nghe :

Anh bắt đầu không nghiêm túc rồi nhé !

Th cười mỉm nhưng mắt vẫn nhắm.

Anh không chịu được nữa. Cho anh đi..

Em chuẩn bị mở cửa đuổi anh về phòng rồi đó.

Th phụng phịu , tay vẫn xoa nắn đều đặn :

Anh không muốn về phòng đâu , nằm bên em như có cái gì hút anh ở lại vậy. Giờ có đánh chết anh cũng không về !

Anh hư lắm em không yêu anh nữa …
Em nói dỗi. Nhưng vẫn nằm yên để tay Th thăm thú cơ thể mình.

Không yêu anh thì thôi. Cứ nằm yên thế này là được. Anh hư nốt hôm nay thôi , hôm sau anh hứa sẽ ngoan…
Th kẹp chân em vào giữa chân Th.

Em cảm nhận được cái thứ cứng cứng đang cọ vào chân em. Em đẩy người anh ấy ra , anh lại áp sát vào gần nhau hơn. Hơi thở càng lúc càng gấp gáp :

Anh lại muốn em rồi. Cho anh nhé , anh thực sự không chịu nổi nữa. Anh cảm thấy trong người khó chịu lắm.

Kệ anh. Em không biết đâu. Lại uống thuốc tránh thai nữa em không muốn đâu.

Thì anh cho ra ngoài , cho anh nhé !

Em không cho.

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ
Thuận tay , Th kéo chiếc quần ngủ em đang mặc xuống , lấy chân đẩy xuống dưới , Th cho tay vào chỗ ấy của em , em run lên mỗi khi tay Th kích thích vào.

Ưm … Em khẽ nhướn người lên theo mỗi động tác của Th.

Thấy em bị chinh phục , Th đặt em nằm xuống gối rồi nằm lên trên người em . Tay bấu ngực , tay bấu mông làm em mê đắm , miệng Th thì ngậm núm ngực em. Thỉnh thoảng nút nhè nhẹ làm ngực em săn chắc lại , em bị Th lôi vào cuộc. Không phản kháng , em đưa tay lên ôm đầu Th ghì đầu anh xuống ngực em , ý muốn anh ấy làm thêm như thế nữa , em cũng đang rất muốn được anh làm như vậy.

Th hiểu ý nên làm như vậy nhiều động tác hơn , đều cả hai bên làm em phê đứ đừ. Phía dưới ở giữa hai chân , em cảm nhận được sự ẩm ướt đang kéo đến. Th nằm trên nên cái đó đang cọ mạnh vào phía bên dưới em.

Theo động tác nhịp nhàng , em kéo áo Th lên rồi cởi ra. Cả cơ thể trần trụi nằm lên người em , Th khẽ nhích người lên để em giúp anh ấy cởi quần xuống. Khi cái thứ cưng cứng đó không bị gò bó bởi quần sịp và quần ngủ , chiều dài và độ cứng lại phát huy hơn nữa , không ngừng tìm chỗ ấy của em rồi dụi vào. Nước trong người em lại tiết ra nhiều hơn mỗi khi bị anh ấy dụi qua dụi lại phía bên ngoài.

Em bị kích thích quá , thở dốc hơn , người cũng ưỡn lên đón nhận sự mơn trớn ấy của anh. Th cảm nhận được em đã sẵn sàng rồi nên Th khẽ rướn người lên rồi cho cái đó cắm sâu vào bên trong em , lún ngập vào . Ướt át. Ấm nóng. Hai thứ đó đang hòa vào làm một. Một thứ cảm xúc thăng hoa mỗi khi Th rút ra lại đưa vào. Mỗi lần đưa vào trong , Anh ấy dùng lực một chút ấn mạnh vào làm em điên dại. Em bấu vai bấu lưng Th trong vô thức.

Th hôn lên môi em. Một nụ hôn mang theo hương vị sex. Anh nút nhẹ môi em , hôn môi , nút lưỡi. Em không còn nghĩ gì đến mọi thứ nữa , mắt nhắm , miệng thở gấp gáp , thỉnh thoảng bật ra tiếng rên khe khẽ. Làm Th thích thú , anh ấy dập mạnh hơn , nhấp ra nhấp vào làm em đứ đừ , nước non ướt át vô cùng.

Khi không chịu thêm được nữa , em nhắc Th nhớ xuất ra ngoài kẻo có thai , Th lật người cho em nằm sấp xuống , anh nằm lên người em từ phía sau rồi đưa cái đó vào. Sâu thật sâu. Dài thật dài. Em ngây ngất. Anh ấy làm thật nhanh thật mạnh , dồn dập khiến em không thở nhẹ hơn được nữa , hơi thở gấp gáp , bất ngờ anh đưa vào thật mạnh rồi trút hết vào bên trong người em. Mệt quá anh nằm gục xuống thở mệt mỏi thỏa mãn.

Em bấu tí Th nói dỗi :

Đã nói anh cho ra ngoài cơ mà ?
Huhu. Ghét anh lắm. Mai em lại phải uống thuốc à ? Anh hư lắm.

Th hôn má em thì thầm :

Anh xin lỗi. Lúc ấy anh cũng định cho ra ngoài rồi , nhưng bên trong em ấm quá , trơn quá , ướt át vô cùng , làm anh chỉ muốn ở mãi trong ấy. Thành ra khi sắp xuất anh không cho ra ngoài được.

Cứ như này có mà chết à ? Em không chịu đâu. Huhu. Anh bảo nằm yên cơ mà. Giờ thành ra thế này rồi.

Thế em không muốn anh làm thế à ?

Em khẽ lắc đầu ngượng ngùng.

Th khẽ nắn bóp ngực em rồi nói :

Không mới tin được ??
.

Th cười nhẹ xong nói tiếp :

Hôm nay anh thích lắm. Thỏa mãn vô cùng. Cảm ơn em đã bên anh đêm nay. Em mệt không ? Mình ngủ tiếp nhé.

Em đỏ mặt khẽ gật đầu.

Nhưng đi vệ sinh lại chút đã ngủ mới ngon.

Nói xong , Th bế em dậy vào nhà tắm , xong xuôi mặc đồ vào cho em , Th cho em gác chân , mệt quá mệt sau cuộc làm tình vừa rồi. Hai đứa ngủ đến 9h mới dậy.

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ

Chap 12:

Do mới quan hệ và bọn em còn trẻ tuổi nên những kiến thức về phòng và tránh thai đều lơ mơ , Không hiểu rõ lắm . Hơn nữa lại còn ngại ngùng. Em bảo Th mua BCS để dùng cho đỡ uống thuốc nhưng Th toàn ngại , không dám ra mua. Thế nên thời gian đầu rất nhiều lần bọn em quan hệ không an toàn. Anh ấy toàn trút trực tiếp vào sâu trong em , những lần như vậy em sợ quá toàn mua thuốc tránh thai để uống.
Dần dần thuốc có tác dụng phụ , kiểu như một tháng uống nhiều hơn hai lần là không tốt , nên có khi em vừa uống thuốc hôm nay thì hôm sau em lại bị kinh nguyệt. Mặc dù mới hết được mấy ngày. Có lần thì đến tháng mà em chưa có kinh nguyệt , lo quá trời. Em dỗi Th mãi. Thế là Th phải đi mua BCS, Th cũng lo em bị bệnh gì do uống thuốc nên khiếp sợ , không dám gần gũi không an toàn nữa .

Dịp 30/4 , 1/5 năm thứ 3 ĐH , em và Th được nghỉ 4 ngày liền tính cả thứ 7 và chủ nhật. Quê gốc của bố Th là người miền Trung , nên dịp nghỉ lễ cả nhà năm nào cũng về quê nội chơi. Th không muốn xa em nên bảo lớp con tổ chức đi du lịch cả lớp nên không về quê nội được. Cuối tuần con về qua nhà thôi , bố mẹ để chìa khóa nhà cho con về nghỉ. Bố mẹ Th cũng tin nên nghe lời con trai , gửi chìa khóa nhà một người anh em họ hàng gần đấy , hễ Th ở trên trường về nhà thì qua đó lấy.

Em định là nghỉ lễ thì về nhà 3 ngày chơi với bố mẹ , lên trước một ngày tránh xe đông . Nhưng Th năn nỉ em :

Bố mẹ anh đi vắng hết. Hay mình về nhà anh ở mấy ngày cho thoải mái đi.

Em lưỡng lự.

Nhưng đã về đến quê rồi không về nhà em thấy nhớ nhà lắm. Mình ở đây bên nhau suốt rồi , anh còn muốn em về bên đấy nữa à ?

Nhưng nghỉ lễ này anh muốn được ở bên em. Hay em gọi điện thoại về nói với bố mẹ là lớp mình tổ chức đi tham quan du lịch hai ngày. Em và anh bên nhau hai ngày rồi em về nhà chơi , chiều chủ nhật bọn mình lại lên trường được không ?

Hay là thôi đi. Em cứ thấy làm sao ấy. Hay em cứ về nhà. Rảnh thì mình gặp nhau đi uống nước cũng được mà. Đánh nhau như chó mèo ấy mà cứ muốn gần nhau là sao ?

Anh muốn thế. Em nhé. Về nhà anh đi. Anh không muốn ở nhà một mình tận 4 ngày như thế đâu . Anh từ chối về quê nội rồi , nên anh sẽ phải ở 1 mình trong căn nhà rộng lớn mà không có em lắm. Anh quen ở bên em rồi.
Vừa nói Th vừa bày ra bộ mặt đáng thương.

Em nhẹ lườm anh ấy .
Anh tham lam thế ? Chỉ muốn cho mình thôi.

Ngoan. Về nhà anh hai ngày nhá. Đi mà. Hai ngày thôi xong em về nhà chơi hai ngày?

Đúng hai ngày thôi đấy !
Em bị Th làm cho lung lay ý chí.

Quyết định như vậy , em chuẩn bị ít quần áo rồi hai đứa bắt xe về quê , về thẳng nhà Th. Đến nơi , em đứng đợi ở cổng , Th chạy đi lấy chìa khóa nhà mất nửa tiếng đồng hồ. Trời nóng em đứng ngoài cổng chờ vừa mỏi chân vừa khát nước. Mặc thêm cái áo khoác dài chống nắng lưng em ướt đẫm mồ hôi. Chỉ mong Th nhanh về để em còn tắm rửa thay quần áo một cái cho đã hết người.

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ
Tối hôm ấy , nấu nướng xong hai đứa vừa ăn uống vừa xem tivi. Lâu lắm rồi bọn em đi học xa nhà không vừa ăn cơm vừa xem ti vi. Nhà Th rộng thật . Lâu lắm rồi từ ngày còn học năm nhất , bọn em nhỡ xe xe hỏng , Th ngủ lại nhà em em đưa Th về thì đây là lần thứ em đến đây. Hơn 2 năm nhà Th lại thay đổi thêm một số thứ. Nhiều đồ đạc mới được bày biện trong nhà.

Ăn cơm xong Th dắt em đi dạo quanh vườn nhà , quanh bể bơi ở sân sau. Buổi tối , hệ thống đèn điện quanh bể bơi được bật lên nhìn lung linh và lãng mạn quá. Em buột miệng nói :

Nhà anh sao giàu có mà đẹp vậy ?

Th khẽ ôm vai em nói :

Em thích không ?

Em khẽ gật đầu xong nói :

Nhưng là của bố mẹ anh thôi , đã phải của anh đâu mà em thích ?

Th chau mày nhìn em.

Thì anh là con bố mẹ anh , nhà anh rộng thế này , một mình anh ở căn phòng rộng như thế. Sau này mình lấy nhau thì ở luôn đấy. Chẳng là nhà anh thì nhà ai. Em ở đây luôn không thích à ?

Em khẽ gật gù tán thành câu nói của Th.

Nhưng nếu em và anh không lấy nhau thì sao ?
Em lại suy nghĩ một hướng khác .

Nói linh tinh. Mình yêu nhau lâu vậy , biết rõ nhau vậy còn lo không cưới nhau nữa à ?

Ai mà biết được ?
Em nói tiếp.

Thế em không muốn lấy anh à ? Không muốn bên anh à đâu mà nói vậy ? Hay em có anh nào giấu anh rồi ?

Em có nhiều người khác giấu anh lắm. Anh không cẩn thận là em bỏ luôn.
Em hùa theo nói đùa .

Th thấy em nói thế liền bế bổng em lên , đi thẳng vào nhà đóng cửa lại , đi lên tầng 2 vào căn phòng của Th.

Căn phòng quá đẹp. Có ban công rộng rãi bày được cả một bộ bàn ghế , nhìn xuống cả khu vườn sau , chiếu thẳng vào bể bơi tuyệt đẹp. Th đặt em đứng xuống cạnh lan can , em nhắm mắt lại hít thở không khí trong lành trong không gian lãng mạn này.

Chiều nay vừa đi xe khách nên cả hai đều mệt. Hóng gió một lát Th hỏi em :

Em mệt không ?

Em gật đầu.

Vậy anh bế em vào đi ngủ nhé ?

Thôi em tự đi được .

Anh muốn thế. Nói xong Th lại bế em đi vào giường. Giường rộng rãi , mùa hè vẫn trải đệm mút trắng tinh . Đóng cửa kính lại vẫn nhìn thấy bầu trời đêm lãng mạn. Th bật điều hòa nhè nhẹ 23°C , man mát dễ chịu nằm chăn đệm là vừa ngủ ngon. Tắt đèn sáng trong phòng đi nhưng ánh sáng bầu trời đêm từ những vì sao vẫn chiếu hắt vào qua khung cửa sổ rộng lớn.

Trời đêm đẹp quá.
Em buột miệng nói.

Th lại cho em gối đầu tay , ôm em vào lòng rồi nói.

Anh chỉ chú ý khi có em bên cạnh thế này thôi. Đẹp đến mấy mà ở một mình thì cũng chẳng có nghĩa lý gì.

Anh chẳng lãng mạn gì cả.
Em ngắt lời.

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ
Vậy em muốn anh lãng mạn thế nào nữa ? Em thấy anh vẫn chưa đủ yêu em à ?
Th hỏi lại.

Chưa đủ !!
Em cười tinh ranh đáp.

Hay mình có con đi em. Anh muốn cưới em về luôn , ở chung nhà với anh. Nhà mình càng vui.

Mình đã học xong đâu ? Công việc chưa biết thế nào. Chưa gì anh đã lo xa rồi.

Thì anh muốn thế. Không có việc thì bố mẹ anh nuôi.

Em không muốn thế. Mà thôi em ngủ đây. Nói linh tinh vớ vẩn quá.

Anh chưa muốn ngủ.
Th cắt ngang.

Vậy sao anh hỏi em có mệt không ? Rồi bế em đi nằm nữa ?

Thì anh sợ em mệt nên cho em đi nằm đỡ mỏi lưng. Anh tâm lý thế em còn nói gì nữa ?

Em gật gù tán thành.

Thế thôi bây giờ em ngủ trước nhé. Anh chưa buồn ngủ thì nằm mà nghĩ viển vông đi !!

Sinh lý đàn ông con trai mới thuở đầu quan hệ quả thật là mãnh liệt. Khi ở trên trường , một tuần Th cứ đòi em mấy lần. Mà nếu cách mấy ngày chưa gần gũi nhau thì cái đêm được bên nhau anh ấy cứ đòi liên tục , không thấy chán. Mà cái của nợ đấy cứ ngủ đi một giấc là khi dậy nó lại chào cờ được ngay.

Biết em đi xe mệt , mới cả trưa nay em không ngủ trưa nên 8h tối đã díp mắt lại. Chăn ấm đệm êm , phòng lạnh thì đúng là hết ý. Ngủ một giấc là quá tuyệt. Ban đầu bọn em đã lên kế hoạch là ăn tối xong rồi đưa nhau đi chơi , gặp gỡ bạn bè lớp cấp 3 tí , nhưng cả hai đều mệt nên hoãn lại ngày mai mới đi. Và lý do nữa là Th nghĩ đến chuyện nam nữ nhiều hơn là đi chơi. Ghét thế !

Th nằm yên cho em ngủ. Em ngủ lúc nào không hay , chẳng biết anh ấy có ngủ được không ? Và lại lần nữa khi em đang say ngủ thì cảm giác hưng phấn lại xuất hiện. Mặc cho em ngủ say , anh ấy sợ em lạnh nên trùm kín chăn lại , cho nhiệt độ phòng tăng lên 27°C . Và cứ thế có cái gì trên người em mặc trước lúc đi ngủ là anh ấy lột sạch.

Em cảm nhận được sự cọ xát của hai cơ thể trần truồng. Em nằm im , kệ cho anh ấy mặc sức vần vũ cơ thể mình . Anh ấy kéo tay em lên ôm lấy cổ anh , em biết anh ấy đang có nhu cầu rất cao nhưng em buồn ngủ nên cứ ngủ ngon. Thỉnh thoảng thấy hơi nhột nhột khắp người và hưng phấn nữa. Em đúng là con sâu ngủ. Sắp bị chịch đến nơi rồi vẫn ngủ quên trời đất.

Anh ôm ấp , hôn khắp người em, hai bàn tay thì như người thợ gốm sứ , ra sức nhào nặn bầu ngực , bấu víu , thơm hôn rồi ngậm nút hai bên. Em ngủ say mà cũng phải rướn người lên vì động tình. Có khi kích thích quá em còn bật tiếng rên khẽ khẽ hụt hơi. Kỹ năng làm tình của Th tuyệt quá , em ngủ mơ màng và thầm nghĩ như vậy.

Th cho em nằm nghiêng đi , anh ôm em từ phía sau lưng , tay vòng lên phía trước ôm ngực xoa núm ngực, miệng anh ấy hôn nhẹ lên lưng em , đến khu vực vai gáy , chỗ có nhiều dây thần kinh nhạy cảm , em nhột quá còn ưỡn ẹo cả người lên. Th kích thích cho em bằng tỉnh ngủ thì thôi. Thỉnh thoảng lại nói nho nhỏ một mình :

Anh muốn quá em ơi !
Người em đẹp quá !
Xong lại tiếng thở gấp gáp , tiếng suýt xoa vì ham muốn.

Ôm em từ phía sau một hồi lâu , Th lại cho em nằm ngửa ra. Lúc này em đã hơi tỉnh ngủ hẳn rồi nhưng cứ giả vờ nằm lỳ ra, thực lòng là em cũng muốn được anh ấy mơn trớn khắp người như vậy. Cảm giác như luồng điện tình sexy đang xuyên suốt chạy qua các dây thần kinh trong cơ thể. Sự ướt át phía dưới lại bắt đầu xuất hiện.

Nằm ôm nhau trong chăn nhiệt độ càng tăng lên , khi hai cơ thể ma sát nhau thì sẽ cảm thấy nóng bức. Có lẽ Th thấy trong chăn ngộp thở quá nên tung chăn ra. Em cũng thấy mát mẻ và khoan khoái hơn. Bất ngờ Th chui xuống phía dưới nằm , kéo hai chân em để chống cổng , dạng chếch ra , anh ấy cúi xuống và hôn vào chỗ ấy của em. Lưỡi Th chạm đến đâu em giật lên từng cơn lần ấy. Lưỡi anh ấy hôn bên ngoài , rồi khẽ lách hai bên khe cho vào trong , em bật ra tiếng thở mạnh , rên rỉ nhiều hơn. Em bấu tay vào đầu tóc anh ấy mỗi lần anh cúi xuống và hôn vùng kín của em. Th kích thích em quá trời.

Mọi lần quan hệ ở nhà trọ em không bao giờ dám rên hay thở mạnh , thỏa mãn trong âm thầm thôi. Hôm nay nhà Th vắng người hết , đã thế nhà cửa to lớn , đất đai rộng rãi nên em có la hét thế nào cũng không lọt âm thanh được ra bên ngoài cửa kính. Thấy em quá hưng phấn , Th ngước lên hỏi khẽ :

Anh làm thế em có thích không ?

Em thích . Thích lắm. Anh làm nữa đi.
Em nói giọng yếu ớt.

Th lại tiếp tục cho đến khi nước ở chỗ ấy em chảy ra nhiều hơn , Th nằm lên người em , cầm tay em cho vào chỗ đó của anh ấy. Nó cứng quá. Th khẽ rên lên mỗi khi em vuốt vuốt :

Anh .. thích quá.
Anh yêu em.

Anh cho vào trong nhé !

Em khẽ gật đầu.

Th kéo chân em nằm dạng ra , rồi anh ấy đưa vào trong. Em bị kích thích lâu nên anh ấy cắm vào một cái em như điên lên vì sướng. Cảm giác quan hệ không dùng bao nó mới sướng làm sao , em quá hưng phấn rên rỉ không ngừng . Thỉnh thoảng anh ngừng lại hôn môi em hỏi nhỏ :

Em có sướng không ?

Em gật đầu .

Vậy em rên rỉ to hơn đi. Không có ai đâu mà ngại.

Thế là mỗi lần anh dập mạnh là em rên rỉ :

Ư ư ư. . Ưmm ớhhh… ahhhh.

Em sướng lắm. Anh mạnh quá .. ưmmm…

Rồi Th bế em lên ngồi trong lòng anh ấy , chọc từ dưới lên . Đầu anh gục vào hai bầu ngực em hôn lấy hôn để , xoa nắn làm em điên dại. Mỗi lần anh đưa vào là mỗi lần em thở mạnh và miệng ú ớ rên la.

Anh xuất vào trong nhé !
Th năn nỉ em.

Hôm nay em hưng phấn quá , nếu như cho ra ngoài thì phí giây phút sung sướng này quá. Em không nỡ từ chối nên gật đầu. Th đặt em nằm ngửa ra , anh ấy nằm lên người em rồi chống đẩy thật mạnh , em phải bấu người anh ấy lại vì quá sướng , quá sung sướng , anh ấy đưa vào nhanh hơn , mạnh hơn rồi xuất hết vào người em.
Cả hai đều mệt lả vì mệt và hưng phấn , thỏa mãn.

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ

Mọi chuyện yêu đương và lén lút quan hệ giữa em và Th diễn ra êm đẹp. Không hề có chút khúc mắc nào cho đến khi bọn em đi thực tập năm cuối ĐH.

Ngoài những bạn tự liên hệ nơi thực tập ở địa phương hay một địa điểm nào đó quen biết ,những người còn lại được khoa sắp xếp theo danh sách đi thực tập theo nhóm.E và Th ko được đi chung nhóm với nhau. Em lên kiến nghị tại khoa , mong muốn được đổi nhóm thực tập nhưng họ không đồng ý.Lý do là họ đã lên danh sách tên và số lượng rồi , gửi đến các cơ quan doanh nghiệp rồi nên không thay đổi được . Chịu khó mà học việc đi , ở chỗ nào mà chẳng thế . Em đành đi theo nhóm khác mà không có Th đi cùng. Cũng là thực tập ở Hà NỘI nhưng cách trường em học rất xa , bọn em phải thuê chỗ ở mới.Phòng trọ hiện tại đành bỏ không và vẫn phải trả tiền hàng tháng để giữ chỗ.

Cơ quan em thực tập cách Th hơn 50km. Hai đứa ở xa nên ít khi được gặp nhau , hơn nữa trong thời gian thực tập này chủ yếu vẫn là học việc , bọn em chưa quen nên bị người ta bắt nạt lắm.Mà cả nhóm đến đây người ta lại phân bố đi các phòng ban khác nhau , không được tụm năm tụm ba trao đổi công việc hay bảo ban nhau gì đâu. Môi trường làm việc vô cùng gò bó.

Tất cả những kiến thức học trên ghế nhà trường ra đi làm chẳng sử dụng tí nào. Thay vào đó , người ta khát nước thì gọi mình đi pha cà phê , có người thì nhờ khéo gọt trái cây , mua cơm trưa ,… không làm một công việc gì đúng nghĩa cả. Thỉnh thoảng thì đánh mấy văn bản chứng từ , in ấn , phô tô mấy tài liệu chuẩn bị cho cuộc họp giao ban , … chạy đi chạy lại em cảm giác những người học việc đến đây đi làm không có lương lại còn bị mắng nữa. Nghĩ mà nản.

Trong phòng em làm , cũng có người thích mình và cũng có người không ưa mình. Thích thì thôi chứ họ mà ghét là thể hiện ra mặt. Luôn tìm cách bắt bẻ rồi viện lý do chê bai , bảo làm việc chưa hợp lý .. mới đầu em chưa quen với việc đối xử như vậy nên rất nhiều lần chạy lén vào wc khóc một mình , có lần còn định bỏ dở không theo làm nữa. Đi làm mà nhục quá. Th gọi điện an ủi động viên em bảo cố gắng cho qua hai tháng thôi , sắp ra trường rồi. Giờ bỏ dở là hỏng hết. Họ nói gì thì cứ im lặng làm là được , học việc thì ở đâu cũng thế thôi mà.

Ngày nghỉ cuối tuần mà họ cũng giao việc về nhà cho làm nữa. Thành ra kín tuần em chẳng có chút thời gian rảnh rỗi nào. Cũng có lần nhớ em quá , Th không chịu được nên buổi tối tan làm anh phi xe máy hơn 50km đến chỗ em. Bọn em gặp nhau tranh thủ xong anh lại phải về bên đó nghỉ ngơi rồi mai lại đi làm. Cả ngày ở cơ quan đã rất mệt mỏi rồi. Từ ngày đi thực tập , để tiện đi lại nên cả hai đứa em đều về nhà mang theo xe máy lên để sử dụng , phòng những lúc cần thiết.

Tối hôm ấy là lần đầu tiên hai đứa gặp nhau sau nửa tháng thực tập đầu tiên. Nhớ nhau không sao tả xiết vì mấy năm qua bọn em gần gũi nhau quen rồi , ít khi phải xa cách nhau thế này. Thêm nữa đi làm lại gặp áp lực nữa. Gặp nhau là em trút hết nỗi bực tức ra cho Th nghe , anh không nói gì cả , cứ ôm em để em tỉ tê than vãn mọi chuyện.

Ăn bữa tối xong anh bảo đưa em vào nhà nghỉ gần đó , cho anh gần gũi em. Ở chỗ đông người thế này ôm hôn nhau không hợp lý , sợ người ta chê cười. Nghe Th nói cũng có lý , và em cũng muốn được gần gũi và làm nũng anh ấy nữa nên gật đầu đồng ý.

Vào nhà nghỉ chọn phòng xong , đóng cửa lại . Việc đầu tiên là tìm quanh phòng xem người ta có để sẵn BCS không . Vì bọn em. Mải nghĩ đến việc gần bên nhau quá nên quên không mua BCS. Tìm khắp dưới ga giường , tủ quần áo , bàn trang điểm ,
.. mãi không thấy
Định gọi điện hỏi lễ tân thì Th phát hiện ra dưới gầm giường có một hộp BCS . hihi. Mừng quá.

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ
Th bắt em đứng dậy cởi hết quần áo ra rồi dắt em vào phòng tắm. Hai đứa tắm chung . Bình thường em vẫn hay trần truồng trước mặt Th nhưng đấy là trong bóng tối, nay ánh đèn trong phòng tắm phản chiếu qua gương càng thêm sáng. Em bẽn lẽn lấy tay che ngực và chỗ bên dưới lại. Càng che càng làm cho Th thích thú. Ôm chầm lấy em. Cái đó của Th vươn cao lên , em nhìn mà đến xấu hổ. Th thì chẳng ngại gì cứ ngang nhiên đi lại vậy. Em ngại quá chui luôn vào bồn tắm xả thật nhiều sữa tắm vào cho bọt nó bồng bềnh lên rồi đắm mình trong đó. Dễ chịu quá.

Th thấy thế cũng bước vào bồn tắm nằm với em. Tắm rửa một lúc anh ấy tiến đến gần em. Dưới làm bọt sữa bồng bềnh , bàn tay anh ấy tìm tòi cơ thể em. Tìm ngực em anh bấu lấy. Lâu ngày chưa gần nhau , anh sờ vào làm em mê mẩn. Sữa tắm làm cho da em trơn láng , anh cứ bấu vào lại trượt xuống. Chắc anh thèm ấy lắm rồi nên bắt em đứng dậy xả nước ấm dưới vòi sen. Xả thật sạch anh lấy khăn quấn vào cho em lau khô người rồi bế em ra giường. Bật điều hòa lên hai đứa mây mưa trong chăn. Mới có nửa tháng thôi mà anh ấy lao vào em như bỏ đói lâu ngày vậy. Vật vã điên cuồng. Những lần thúc mạnh vào bên trong , những cái nút ngực mê đắm , những nụ hôn cuồng nhiệt và vội vàng. Bao nhiêu khát khao và nhớ mong thể xác , anh ấy thể hiện bằng những lần nhấp nhô đều đặn. Những tư thế quan hệ làm tăng sự khoái cảm cho cả hai.

Không biết nhà nghỉ có thiết kế phòng cách âm tốt không , em chẳng buồn quan tâm nữa . Mỗi lần anh ấy đi sâu vào trong người em là một lần em phát ra tiếng rên rỉ hoan lạc , không còn nhớ nổi mình đã kêu to thở mạnh thế nào nữa. Chỉ biết là khi hai cơ thể hòa vào nhau làm một là em không ngừng thỏa mãn.

Quan hệ lần thứ nhất xong , anh nằm ôm em thủ thỉ. Nghỉ tầm một tiếng anh lại trèo lên người em đòi thêm lần nữa.. đòi cho bõ công thì thôi. Xong hai hiệp anh đưa em về khu nhà trọ rồi anh đi xe máy về bên kia là 11h đêm. Em bị vần vũ qua hai lần quan hệ mệt rã rời. Về phòng là ngủ ngay không còn biết gì nữa. Th về đến phòng cũng nhắn tin lại cho em rồi ngủ luôn. Cũng mệt không kém em. Anh ấy còn đi xe đường dài nữa. Anh ấy chúc em ngủ ngon , không quên dặn em phải lạc quan và ăn uống đầy đủ nữa , nay anh gần em anh thấy em gầy đi. Ôm không đã tay lắm. Em ốm mệt là anh lo .

GiÁM ĐỐC của em là một người đàn ông. Anh này 30 tuổi rồi , một người còn trẻ nhưng rất giỏi , có mấy bằng ĐH rồi Thạc sĩ, Tiến sĩ nữa . Nghe mọi người đồn là con cháu của nhà Chủ Tịch hội đồng quản trị. Bình thường có lệnh gì anh ấy toàn sai trợ lý xuống giap phó công việc thôi. Cũng biết phòng ban do mình quản lý có người học việc nhưng em chưa khi nào tiếp xúc qua.

Từ ngày đi làm , em tuân thủ quy định của Công Ty nên đi làm phải mặc chân váy và áo sơ mi , không được đi dép lê , quai hậu hay giày thể thao. Em vốn cao mét 6 rồi nên khi đi thêm đôi guốc vào nữa là cao nhất phòng chỗ em làm. Một hôm đến giờ nghỉ trưa , em xuống căng tin mua cơm rồi mang lên phòng ăn. Khi đi xuống thang máy , em xuống từ tầng 5 , mở thang máy ra gặp ngay anh Giám đốc cũng đang xuống . Em lễ phép chào. Anh ấy hỏi em đi xuống tầng mấy , em bảo tầng 1. Anh bảo anh cũng thế.

Bình thường anh này nổi tiếng là người lạnh lùng , ít nói đặc biệt là với người mới như bọn em. Hôm nay em mặc một chiếc váy màu nâu sữa , áo sơ mi trắng cách tân , tóc búi cao , tô son nhè nhẹ. Đi đôi guốc cùng tông màu váy , nhìn khá tươi trẻ. Không biết đây có phải lý do khiến anh giám đốc động tình không. Anh ấy chủ động nói chuyện rồi hỏi han em , hỏi có chịu được áp lực công việc không. Làm có quen không . Hôm ấy còn mời em ăn trưa cùng nữa. Em thì là nhân viên học việc tất nhiên không từ chối ăn cơm cùng giám đốc rồi. Vì chỉ là bữa ăn trưa tại công ty. Em hồn nhiên nghĩ là mình chỉ học việc ở đây một thời gian , nên khi nói chuyện cũng cởi mở chứ không khép nép như nhân viên nói chuyện với sếp. Ấy vậy mà anh ấy lại thích em.

Tối hôm ấy em về nhà , mở FB ra thấy có một lời mời kết bạn mới. Thông báo thì ngập tràn. Ảnh đăng rồi bài viết công khai của em người đó like không sót thứ nào. Em mở ra xem người kết bạn là ai , thì đó là anh giám đốc , nick name là Micheal Phạm. Em xác nhận luôn vì cũng nghĩ vô tư , không có lý do gì mình ko đồng ý kết bạn cả. Vì mình còn gặp ở công ty còn dài.

Em vừa đồng ý kết bạn lúc tối. Ăn cơm tắm giặt xong, em đi ngủ. Trước khi ngủ còn gọi điện thoại nói chuyện với Th , xong em online một chút nữa. Mở Fb ra , thấy có tin nhắn đến từ Micheal Phạm .

Chào em !

Em gõ tin gửi lại :

Chào sếp ạ. Anh ngủ muộn thế ?

Em cũng thế mà ?
Sếp reply.

Hì ??.

Em đi làm có thấy áp lực quá không ? Mọi người thế nào ? Có gây khó dễ gì nhiều không ?

Dạ. Không có ai gây khó dễ gì anh ạ. Còn em mới đi học việc , kinh nghiệm còn non kém nên chưa quen lắm. Đôi lúc cũng cảm thấy đôi chút áp lực ạ ! ?
Em không dám nói thẳng ra là nhiều người ghét em lắm , chuyện ở công ty nói xấu nhau , nhất là người mới đến như em . Truyền ra thì chắc mấy anh chị cho em bầm dập quá.Thế nên em trả lời sếp lạc quan lắm .

Ừ. Vậy cố gắng nhé. Nếu có gì khó quá hay bị bắt nạt cứ nói với anh.

Dạ. Cảm ơn sếp ạ.

Top Bottom