500k Đập Tan Cơn Khát Với Em Học Sinh Gia Mẫn

Status
Không mở trả lời sau này.

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Mới đầu định viết vài dòng, viết xong coi lại thấy nhiều quá nên nhảy lên viêt thêm mấy chữ cho ae nào kg thích đọc dài dòng.
Túm lại theo tôi đánh giá thì e gia mẩn này ngoan hiền, dể thương, nhỏ nhắn trẻ trung, nhìn như mấy em học sinh cấp 3 rất kích thích.
V1 bóp bú thoải mái.
V2 mình dây rất chuẩn.
V3 săn chắc, doggy chắc phê lắm ( do mình chưa thử đã out rồi).
V4 còn bót vét máng móc lốp thoải mái.
Kg hôi thúc nhẹ nhàng tình cảm, có cháo lưỡi cho bác nào đi check mà chưa ăn cơm nhe.
Gần full con mẹ nó skill rồi. ( thiếu lổ nhị nữa thôi)
Rất đáng check. Các ae nhanh tay lên nào.

Số là thế này các bác ạ. Mình và e nó cách nhau 10 cây số mà phải đi tới 50km mới gặp được e. Chuyện là vầy: trưa nay sau khi giao thông với bảo yến (thím này thì khỏi phải nói nhiều đẳng cấp là mãi mãi nha các bác) với bác số_ 7 trên shoutbox ( chém gió) thì ông sếp đt kêu chạy qua quận 2 khảo sát, mà trời ơi cái nắng sài gòn giữa trưa cộng với kẹt xe thì than ôi chẳng muốn đi tí nào. Suy nghĩ hồi định hẹn sáng mai. Mà nhớ ra có em Bảo ngọc mới cập bến q2 (hehehe).
Thế là lên vnanchơi đảo qua ngắm e nó tí lấy tinh thần đi khảo sát công trình sẳn khảo sát e nó luôn.
Lấy con xe đổ đầy bình xăng phóng một phát tới quận 2 ( làm như có mùi gái là nó sung lên hay sao ấy). Tới nơi, thế đéo nào lại có ông sếp ở đó. Vậy là phải cày tới 9h đêm mới xong, mở đt lên quắt mẹ giờ Bảo ngọc rồi. Rút kinh ngiệm lần check trước làm sau cho chắc. Lếch xe về mà lòng buồn rười rươi. Về tới q1 tấp vào làm bát phờ, mà công nhận sài gòn về đêm hàng bay đầy đường làm lòng già rạo rực. Phải giải quyết cho bằng được chứ trưa giờ đi hết mấy chục km. Thế tới cầu ng v cừ, nhớ ra e gia mẫn mới về lại được hơn tháng nay. Bốc ngay đt alo e nó phát:
- alo hôm nay có làm kg e.
- dạ có.
- nhắn địa chỉ cho a nhe.
- dạ, mà a qua chờ e chút nhen.
Trời cái giọng miền nam nghe ngon như mía lùi.
Tới địa điểm thì ấn tượng đầu tiên là ks. E chọn ks này bảo đảm tất cả ae đều ưng ý kể cả các bác khó tinh nhất luôn. Sạch sẻ, đẹp đẻ giá lại rẻ. ( lưu ý các bác nào đã vào ks của thu liễu với shamny nguyễn rồi thì cái này từ bằng với hơn nha, do nhiều bác hay bị tuột hứng khi vào khách sạn bèo).
Vào tắm táp xong nằm nghiên ráo chờ em tới.
15p sau có tiếng gõ cửa ( do e có nói trước là chờ chút xíu).
Thế là quấn khăn ra mở cửa. Thì bước vào là 1 quá teen nhỏ nhắn xinh xinh, nhìn như mấy e 2k chứ kg phải 93 như bác sói đăng.( thề với các bác chứ e này mà mặc áo dài trắng là y như mấy e cấp 3 luôn khỏi bàn cải).
Qua màn chào hỏi thì e hỏi mình tắm chưa. Mình bảo rồi, e nói có cần tắm lại kg vào e tắm cho ( lòng cũng muốn lắm nhưng phơi máy lạnh này teo mẹ nó chim rồi) nên bảo khỏi e tắm đi. Vậy là 5p sau cửa toilet mở ra một e gái xiten quấn khăn bước ra.
E nằm xuống bỏ hết khăn ra hai đưa ôm nhau gần 10p nói chuyện cứ như vào ks để nói chuyện vậy không vội vàng, hấp tấp, tình cảm vô cùng. Hai cơ thể trần truồng suởi ấm cho nhau xong, e bắt đầu vân vê đầu ti thằng a tay kia trường xuống thằng e. Tay đi đến đâu phê đến đấy. Sau màn chào hỏi bằng tay thì đến lưỡi. Nhẹ nhành từ cổ lên tai qua môi dừng lại tại đây ( mới làm bát phở giờ làm thêm bát cháo, chút lại phải xơi thêm lẩu sò nữa). E trao minh 1 nụ hôn cháy bỏng (chắc cũng gần 5p, hai đưa ngấu nghiến cắn nhau) màn này dành cho các bác khoái cháo lưỡi nha rất tuyệt. Rồi từ môi e đưa lưỡi rà khắp người. Cái gì tới rồi cũng tới thằng nhỏ chào cờ này giờ chờ đôi môi e. E mút lút cán kg chịu nhả ra luôn, để im vậy mà bên trong thì lưỡi cứ rà liên tục làm mình xém out, cứ ngậm vậy cũng khá lâu chịu kg nổi minh phải bịt mũi em thì em mới chịu nhả ra. Rồi xuống bi, đá bi, mút bi đủ các kiểu. Rồi cuối cùng là wc xong lại lên thằng nhỏ chơi chiêu cũ, lúc này là chết chắc mình phải nhanh tay vầt em ra húp lẩu thôi chứ để nữa là out.
Tới nơi thì than ôi nước tràn bờ đê từ lúc nào, lên láng luôn. Này giờ e ra tay trước hơi lâu nên chắc mệt, nằm im, mắt nhắm lìm đê mê, môi run run phát ra những âm thanh chết người. Vét máng, móc lốp đủ các kiểu nước càng ngày càng nhiều mình sắp chết đuối nên phải buông thôi mò lên trên ăn quýt tráng miệng thôi ( bác nào thích rừng rậm amazon thì bơi hết vào đây nhé từ mu tới wc luôn, còn đồi trọc sạch sẽ cạo láng o thì gặp thím bảo yến nhé). V1 của em hơi nhỏ nhưng mình đã bảo từ đầu rồi như mấy e học sinh í, rất đẹp. Hai núm đỏ hồng nho nhỏ săn cứng chỉ thẳng mặt mình đầy khiêu khích. Thế là bắt đầu lột vỏ quýt ăn quýt rồi nặn quýt. Chắc do nước nhiều qua nên e cũng chịu hết nỗi đè mình ngậm lấy thằng e như để trả thù rồi bắt đầu đeo bao vào chiến (e có chiêu nay hay lắm nha kg bít xé bao từ hồi nào ngậm sẳn trong miệng móc ra đeo cái ót làm minh bất ngờ). Thế là bắt đầu chiến. Lưu ý e nó 42kg nên các bác muốn kiểu nào cũng được bồng, bế, vác. E nó chiều hết kg bỏ kiểu nào. Bác nào mà chim nhỏ thì ok còn chim vừa và to thì từ từ nha, do lúc thằng em mình chui vô hang thì thấy còn bót lém. Nên phải đổi kiểu liên tục cho nó xả hơi chứ thôi nó chết. Vậy mà được chừng 3, 4 kiểu là nó khóc nhè rồi. Mình thích nhất lúc này kg vội vả e nó để yên trong đó nằm nghỉ chút rồi mới rút ra đi tắm, tắm xong lại nằm đó trần truồng làm minh muốn làm thêm nháy nữa gê cứ như người iêu vậy. Ngó đt cũng 11h đêm rồi tắm rữa về thôi. Hôn nụ hôn tạm biệt em ra về với cái bụng no nê (phở, cháo lưỡi, lẩu sò, trái cây tráng miệng nữa chứ). Sẽ gặp lại e sớm thôi do nhìn v3 ngon quá mà nãy chưa doggy đã bại trận. Kg bỏ công đi 50 cây số tới tận 10h đêm mới gặp em.
http://www.vnanchoi.com/forum/threads/gai-goi-gia-man-xxx806-hang-chuan-ve-gia-canh-tranh.9864/

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Bác Acmn sửa lại dùm mình cái tiêu đề với. Chữ "khác" bị chính tả rồi đổi lại thành "khát" nha bác. Cám ơn nhiều nhiều
Mình sửa theo ý pupu rồi nhé, mừng bác với em gái vui vẻ !!

T

traidamdt8x

Guest
Mừng bác pupu ngon trym nha, bảo yến (cũng như ma ý) nghe nói chứ chưa đc gặp :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom