400k Gái gọi Bảo Yến xxx844 - Gái Ngoan perfect body

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Dạo này lộc gái hơi nhiều nên xơi nhiều em mới quá mà quên mất những em cũ tình cảm lâu năm. Em này thời gian làm rất ít ngày chỉ dăm ba checker thôi. Em nó chỉ làm trong thời gian nhất định đủ tiền sinh hoạt và tiền học, anh em tranh thủ check không lại tiếc đấy

Lơi thế em nó là sở hữu khuôn mặt khá xinh và duyên, body chuẩn rất rất đẹp, tướng múp múp, cặp mông căng cong vút. Vú to bóp vừa tay, sở hữu làn da mịn màng, lúc em nó kèn sao vuốt ve thấy mềm mại và sướng lắm. Bú liếm rất tốt từ đầu đến chân đá cà cắn bi, out mouth, WC đủ cả, full skill.

Cảm giác chơi em nó cũng khá chân thật, phối hợp tư thế tốt , cũng rất hiểu ý trong lúc quan hệ tư thế cổ truyền mình vẫn khoái nhất điều khiển được trận đấu chứ mông em nó thế kia doggy được 2 phát là đứt phịch ngay. Mắt mũi chuẩn bị hoa lên độ sướng cũng dần tăng lên bắt e nó chổng mông 2 tay ôm hông dập thật mạnh phụt xối xả ngâm để tâm tĩnh lại vào nhà vệ sinh rửa súng ống ra ngoài ôm ấp tâm sự tí hẹn ngày gặp lại

Đánh giá:
Sn: 1992
Chiều cao: 1m55
Face: rất xinh nhé, song mũi dọc dừa, nét đẹp lạnh lùng, có nét giống diễn viên hongkong tên gì quên mất rồi.
V1: hệ cam, to tròn săn chắc, núm to như hạt đổ,bú mút, xoa nắn thoải mái
V2: có ít lipit, nhưng cũng thuộc dạng mình dây
V3: cái này thì hết sẩy, lúc em cong người lên thì chỉ phụt ra thôi.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau, out mouth (chỉ khi đang BJ thôi).

Thông tin
Gái gọi: Bảo yến
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 11h - 20h
Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
@lhoclaimaybay : :confused::confused: by này vẫn GIM vụ lần trước đấy nhé , Hừm

anh @tidukaka : hôm trước đi xí xớn ở nơi mô mà tối thui vẫn còn truy cập web 18+ phân vân xem chịch hay nhậu trước :confused::confused: hư hỏng

@K.Phong : A nói anh thích hoa hồng. Em liền trồng cây hoa hồng sau vườn.Anh nói anh thích cô ta. Em liền chôn nhẹ cô ta và anh ngay cạnh cây hoa hồng o_Oo_O

@số_7: có những người như thím là e đông rầu :p

Anh @likangmo: ngây ngô :p:p có những người như anh nữa em mới đông (héhé)

@Reporter chưa mặc áo sơmi trắng đã làm em loooooooo lắng rầu

@langtuphongsuong : hời ơi. Hnay rồng a đến nhà tôm em thế Làyyyyyyy

@7 Cơ Không Cần Tha Lơ : a mập đi vì đi ủn nhiều nên mập chứ hông phải vì do ăn đồ ăn (hé hé )

@BT Minh : Dì Ghẻ Đồ

@thanh thanh : yêu anh hông em iu :p

@kataklysm : 696 hừm :confused:

@sitinhkiemsi : huhu nếu em nói gặp anh cũng khó hơn là a gặp em thì a se tl sao ::confused:

@mebanhbong : Èo ơi kai tên quỷ này thi thoảng chồi lên cái xong lặn 1 mạch nhé :D

@Du_muc : trúng gió thì có . :p

S

số_7

Guest
[QUOTE="bảo yến, post: 156423, member: 22095"

@số_7: có những người như thím là e đông rầu :p

[/QUOTE]
:rolleyes::rolleyes: ????

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom