400k Gái gọi Bảo Yến xxx844 - Sự ngọt ngào pha lẫn tinh tế

Status
Không mở trả lời sau này.
T

traidamdt8x

Guest
Đôi khi e ấy đang tiếp bác khác nên k nghe máy đc,tn thi qua 30p là e ấy k tra lời đâu,kẻo bác về nhà rui e ây rep 'a ơi a đến ks xxx,đường abc lấy phòng rui nt số phòng cho e nha' vk bác thấy tn chắc cháy nhà,e ây có những ngtăc riêng của e ấy,bác cứ quay tay vận may sẽ đến
Vận may sẽ đến với ai biết chai mặt kk

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Nt dt gi co dc đâu hj
a cứ nói thế lm ngừoi khác hiểu nhầm là e làm sao. thì phải làm sao em mới thế . thật sự là em ko bjo muốn nói lý do trên này hay cho tất cả mọi ngừoi biết là tại sao 1 số anh em từ chối. thì các anh cũng phaie hiểu cho em chứ. sao cứ bắt em nói thẳng lên lại ko hay cho cả 2z

S

số_7

Guest
a cứ nói thế lm ngừoi khác hiểu nhầm là e làm sao. thì phải làm sao em mới thế . thật sự là em ko bjo muốn nói lý do trên này hay cho tất cả mọi ngừoi biết là tại sao 1 số anh em từ chối. thì các anh cũng phaie hiểu cho em chứ. sao cứ bắt em nói thẳng lên lại ko hay cho cả 2z
Ok cám ơn e nhiều

7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
Từ chối nữa ah. Hjx hjx

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom