400k Gái gọi Bảo Yến xxx844 - Sự ngọt ngào pha lẫn tinh tế

Status
Không mở trả lời sau này.

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Gặp by như trúng số độc đắc vậy đó,hichic
đây em nó đây . :p:p:p a trúng số cho em với nhé . từ giơ e phải theo anh để rình anh nhỡ vui lên anh chia cho ít tiền:p

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Có kg đó e,gọi&nt gặp e khó quá mờ :(
có chớ . nếu mà e có chưa tl anh thì cũng đừng hờn e nhé. thi thoảng em k cầm dt xong lúc sau sờ vào thì thấy nt đt trước đó 1 lúc rồi . e chưa kịp nt đấy. hoặc a nào cẩn thận chút thì để lại tn cho em kèm nhà anh bao cháy :p em cũng rep lại liền.

các a vào đây chơi vào dây thoả mái nên tụi e cũng nên có trách nhiệm nhìn giờ và tn mà trả lời chứ k nên nt đt lại bất cứ khi nào. việc nhỏ nhưng ảnh hưởng lớn.

Heo Già

có chớ . nếu mà e có chưa tl anh thì cũng đừng hờn e nhé. thi thoảng em k cầm dt xong lúc sau sờ vào thì thấy nt đt trước đó 1 lúc rồi . e chưa kịp nt đấy. hoặc a nào cẩn thận chút thì để lại tn cho em kèm nhà anh bao cháy :p em cũng rep lại liền.

các a vào đây chơi vào dây thoả mái nên tụi e cũng nên có trách nhiệm nhìn giờ và tn mà trả lời chứ k nên nt đt lại bất cứ khi nào. việc nhỏ nhưng ảnh hưởng lớn.
Thanh niên nghiêm túc nhất diễn đàn.....kkk

Quá chuẩn,triệu like cho e

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Không biết Yến có nhận huấn luyện cho trai tân không ?
Em nó huấn luyện tất cả nha bác. Cứ nhấn máy alo em nó. Bác sẽ vừa sung sướng vừa nâng cao kỉ năng bản thân. Chúc bác vui vẻ với mỹ nữ nha.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom