500k Gái gọi Khánh An xxx909 - Hàng mới tháng 4

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay tranh thủ trốn cơ quan một tý, do danh sách thì hình như chưa ai có hẹn chụp ảnh. Cuối cùng thì đành chọn em mới để đem em về với anh em vnanchoi vậy. Được cái em này rất đúng hẹn, gọi điện cho em sau khi lấy số phòng thì chỉ khoảng 10' sau là có mặt. Mình tranh thủ tắm táp cho mát. Em đến, ái chà. Ăn mặc trau chuốt quá, kiểu này là kỹ tính lắm đây.

Mặt mũi nhìn teen phết, đã kết nhất dạng mới lớn này. Mặc áo ba lỗ, quần soóc ngắn, đùi trắng, không có vết. Xem chừng vòng một căng đây. Em cởi áo ra. Ooa. Em không mặc nịt vú. Haha. Vú nhìn ngoài áo mà còn thế kia, không cháy xệ, eo thì có hơi hơi, bụng mấy ngày nay không tập rồi, bắt đầu có rồi đấy nhé. Còn mông thì được, to, chắc, mẩy. Doggy sướng vì mông to lắm.

Đánh giá:
SN: 1999
Chiều cao: 1m52
Quê quán: miền tây
Face: nhìn rất teen, hiền lành, nụ cười hé môi mang nhiều ưu sầu, em mang vẻ lạnh lùng nhưng cuốn hút người nhìn.
V1: hệ cam to tròn săn chắc, núm hạt đỗ, quầng vú to, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có lipit nhé, thuộc dạng có da có thịt
V3: mông cong, doggy tốt.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

p/s: có đi đêm, some 2 nữ giá thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: Khánh An
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 22h
Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Chúc vui vẻ cùng e ấy.làm cho e ấy cái rp đi bác để ae biết tới mà ũn hộ e nó bác
Cũng muốn làm cái report lắm bác. Mỗi tội văn không hay, ngôn từ kém nên thôi để lại dòng nhận xét vây.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom