500k Gái gọi Khánh An xxx909 - Mê mãn em nữ thần của tôi

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Gặp em trong buổi chiều mưa gió, 2 người quấn lấy nhau như đôi vợ chồng son mới cưới. Thời gian lặng lẽ trôi qua, nhịp thở của đôi trai gái nghe rõ rệt trong không khí im lặng của gian phòng.

Nói chung về dáng dấp thì em thuộc tạng mình dây cây cảnh, không béo được, thôi tạo hoá rồi không để ý làm gì, ăn mặc gọn gàng, lịch sự . Ngực vừa vặn với cơ thể thôi chứ không mong gì bửoi này bưởi kia nhưng được cái nhào nặn thoải mái( ngực nguyên bản mà). Bú mút thoải mái luôn. Về dáng dấp thì chỉ nói đến vậy. Khoản thái độ mới quan trọng, em phục vụ nhiệt tình, ngay từ đầu mình đã nói chơi sẽ hơi lâu ra nhưng em không vấn đề gì vẫn ok và lên giường bình thường.em liếm ti, lượn lờ cái lưỡi trên người mình xuống đến thằng cu thì cứ dập và mút chặt lại. Cứ vậy miệt mài mút rồi liếm bi đến khi mình để nghị cho vào thì em mới dừng. Phang em chỉ sợ em ko chịu được sức nặng của cơ thể mình nhưng chốt lại được 30 phút thì cũng out. May sao em vẫn đứng dậy được ha ha. Phải những em khác là nguây nguẩy đòi về dở chừng ngay, hoặc dả dụ chơi con mái già ở nhà chắc mặt nó lại như đâm lên hoặc đang chơi thì ku con nó lại vào phòng thì vỡ mồm. Nói chung là hài lòng buổi phang hôm đấy.

Đánh giá:
SN: 1999
Chiều cao: 1m52
Quê quán: miền tây
Face: nhìn rất teen, hiền lành, nụ cười hé môi mang nhiều ưu sầu, em mang vẻ lạnh lùng nhưng cuốn hút người nhìn.
V1: hệ cam to tròn săn chắc, núm hạt đỗ, quầng vú to, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có lipit nhé, thuộc dạng có da có thịt
V3: mông cong, doggy tốt.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

p/s: có đi đêm giá thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: Khánh An
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 12h - 21h
Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
A

an japan

Guest
Hic k em có kêu anh sói bnay e qua phú nhuận làm rồi mà k biết sao ảnh ko đổi cho em,mấy anh thông cảm nhé

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Hic k em có kêu anh sói bnay e qua phú nhuận làm rồi mà k biết sao ảnh ko đổi cho em,mấy anh thông cảm nhé
Em gái vào nhầm bài viết của bạn khác rồi kìa @@

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom