500k Gái gọi Khánh Vy xxx241 - Hàng mới tháng 4

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Một ngày cuối tuần nữa lại đến! Không hiểu sao đợt này thằng em của mình nó lại đòi giữ thế không biết! Trong đầu nghĩ dạo này mấy em hư hỏng quá khó bảo. Dạo này diễn đàn mình mấy anh kiểm định đâu hết rồi nhỉ.

Hôm nay trời đẹp gió nhẹ không có nắng nhưng lại điểm mấy giọt mưa nhưng không hề hấn j! Trên đường đi em điện cho mình nhưng mình không để ý! Đến nơi rút phone ra gọi em thì đã thấy 2 cuộc gọi nhỡ và 1 tin nhắn " Anh ơi anh đã qua chưa sao em gọi không nghe máy thế anh" Phải công nhận em này đúng giờ thật đấy. +1 điểm cho em!

Vẫn câu quen thuộc khi vào khách sạn chị ơi cho em một phòng nghỉ theo giờ nhé! Ok em lên phòng xxx đi.

Bước vào phòng

Thế rùi chuyện gì phải đến cũng đã đến hai ae quấn quýt ôm lấy nhau! Phải nói thái độ của em không chê vào đâu được rất nhẹ nhàng tình cảm đúng gu của mình! Em chiều chuộng mình như người yêu vậy! Em BJ rùi HJ làm mình sướng tê tái sau khoảng 10p mình bảo em mặc áo mưa cho thằng em của mình vì nó không thể chịu đựng và chờ đợi lâu thêm được nữa. Em nhẹ nhàng lấy áo mưa cho thằng em của mình nhưng em không mặc ngay cho nó mà lại quay ra BJ tiếp eo ôi sao sướng thế không biết! Được thêm 2p mình bảo thui em ơi anh không chịu được nữa rùi! Em nhìn mình rùi cười! Một nụ cười rất duyên! Cũng đủ các thế rùi mình out trong sung sướng! Hai ae nằm ôm nhau một lúc ngước nhìn đồng hồ thì thấy cũng gần đến giờ đi rồi.

Đánh giá:
SN: 1996
Chiều cao: 1m62
Quê quán: miền tây
Face: nhìn còn teen, mắt nhỏ như mấy em trung hoa, đôi môi nhỏ chúm chím thêm nụ cười lạnh lùng càng làm em toát lên sự bí ẩn mà đối phương muốn tìm hiểu
V1: hệ cam lai bưởi, to tròn săn chắc, núm nhỏ hồng, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh.
V3: căng đét, kết hợp với đường cong trên cơ thể em càng làm body em đã đẹp càng thêm tuyệt hảo.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

p/s: có đi some 2 nữ giá thương lượng

Thông tin:
Gái gọi: Khánh vy
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 9h -22h
Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi