300k Gái Gọi Khánh Ly Xxx159 - Chút Tâm Sự Gửi Đến Anh Em

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay dẫn theo ông anh đi chụp ảnh luôn nhé, đúng là ngồi quán cafe đợi ông đi bem bem cũng mệt thật. Đúng là cuộc sống của những người có của ăn của để, làm việc gì cũng chậm nhưng không biết cái kia đi có nhanh không nhỉ. Cái này chỉ có hỏi mỹ nữ mới biết.

Quay lại em yêu này, em này luôn là tri kỹ xưa cũ của ổng rồi, từng được ổng dẫn đi ăn rồi cũng là lúc ổng về đây khai quật. Từ 1 em chưa biết làm tình đến hôm nay kỹ thuật cũng đã tiến bộ nhiều. Cái này chính là cái tình, cái nghĩa làm em ấy ở lại bên đại gia đình vnac này. Lời ít ý nhiều, các bác hãy luôn là anh em tốt trong cái gia đình này. Dù cho các bánh khác có cười chê vì cái nghề này là thị trường công nghiệp nói gì tình cảm. Nhưng Sói tin vạn sự chưa bao giờ tuyệt đối, luôn có những góc khuấn nào đó trong trái tim mỗi con người vẫn còn 1 mãnh ghép nhỏ gọi là tình người, cái thứ mà làm chúng ta được gọi là con người.

Đánh giá:
Sn: 1995
Chiều cao: 1m60
face: teen, có cái răng khểnh duyên dáng của người con gái việt nam
V1: săn chắc căng tròn, như những em teen mới lớn, rất vừa tay và đàn hồi.
V2: em nó thuộc tuyp múp thì có lipit nha.
V3: đã thuộc dạng múp thì cũng là siêu vòng 3 rồi, anh em kẻo chết khi doggy nhé.
Service: đã có cải thiện về kỹ thuật nhưng vẫn cần training thêm, bác nào có kinh nghiệm chỉ bảo em nhỏ nó thêm, vẫn như 1 em rau thôi, được cái nhẹ nhàng tình cảm, cảm giác như người yêu mới lớn. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin
Gái gọi: Khánh ly
Khu vực: quận tân bình
Th ời gian: 10h - 19h

price: 300k/s
pass bạn a Sói

Last edited by a moderator:
K

khánh ly

Guest
Album mới xinh xắn sexy, đủ sức làm nghẽn các nhà mạng cung cấp dịch vụ internet, kakaka
:D:D:D
Mừng Mỹ Nữ @khánh ly lên bài mới, với phong cách siêu kute phô mai que, chúc em luôn đông trym vẫy gọi
:p:p:p
A nói quá :D

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Sao không ai đi vs em này nhỉ. Ngồi cafe vs em từ trưa đến giờ
anh boss anh Sói nói nè ~~~~~>>Hôm nay dẫn theo ông anh đi chụp ảnh luôn nhé, đúng là ngồi quán cafe đợi ông đi bem bem cũng mệt thật. Đúng là cuộc sống của những người có của ăn của để, làm việc gì cũng chậm nhưng không biết cái kia đi có nhanh không nhỉ. Cái này chỉ có hỏi mỹ nữ mới biết :confused:

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
chắc K.Ly mới chuyển qua TPhu nên vậy á anh boss. đt em cỏn để nhỡ k nghe vì k nhận kèo kìa.
k thì Khánh Ly nên làm 1 quận cố định thôi. sẽ tốt hơn

K

khánh ly

Guest
chắc K.Ly mới chuyển qua TPhu nên vậy á anh boss. đt em cỏn để nhỡ k nghe vì k nhận kèo kìa.
k thì Khánh Ly nên làm 1 quận cố định thôi. sẽ tốt hơn
Chắc vậy rồi :(

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom