400k Gái Gọi Lam Linh Xxx957 - Cô Bé Mùa Đông

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Như một người yêu, khi 2 anh em đã ở trên giường, cảm giác làm tình với em nó quả thật như là với người iu thủa ban đầu vậy. Đắp chăn, ôm ấp vuốt ve, vài câu chuyện ngại ngùng thì kéo đầu em nó lại sát mặt mình, mắt em đã nhắm và còn chờ gì nữa mà không hôn :3, nụ hôn ngọt ngào, chỉ cần hôn thôi, chym đã cửng tếu lên rồi, bóp cặp vú to trắng ngần của em đầu ti vẫn còn rất hồng hào, vú to , cảm giác mềm mại rất chân thật.
Hôn vú, rúc cả mặt vào cặp vú khủng của em mà hít hà... thơm quá, da thịt thơm tự nhiên, vuốt cái eo thon, phẳng mịn, xuống đến đùi, luồn tay vào giữa 2 khe háng của em mà sờ soạng đã thấy dâm thuỷ nhâm nhấp, trườn xuống dưới không thấy em nó phản ứng gì thế là dang rộng cặp đùi thon vục mặt vào mà vét

Chán chê em lên trên bắt đầu thổi kèn, phê sẵn rồi nên em mới thổi được khoảng 3 phút đã bắt em đeo bao để nhăm nhe nhét vào khám phá cái bym đang đầy nước này, ấm áp và dễ chịu, phang phập từng phát chắc nịch, cảm nhận rõ cái bym của e m nó cũng nhẹ nhàng co bóp em nó thật có triển vọng đấy

Đổi sang tư thế doggy thì chưa được 2 phút đã đầu hàng cái mông chắc nịch của em, nằm ôm ấp thêm 5 phút thì anh em lần lượt vào nhà tắm. THE END

Đánh giá:

SN: 1993
Chiều cao: 1m57
Face: em này có khuôn mặt dài, con gái miền Trung nắng gió, có nét duyên riêng hơi giống 1 em diễn viên sex hokong thời thập niên 90.
V1: hệ cam nhỏ, nhưng săn chắc và mềm mại, bú mút, sờ nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh luôn, eo con kiến.
V3: cái này hợp với dáng em, tạo nên những đường cong quyến rũ.
Service: skill tuyệt đỉnh cung phu, làm tình điêu luyện. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, dọn wc( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Infor:
Gái gọi: Lam Linh
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 9h - 22h

Price: 400k/s
p/s: có đi some 2 nữ 1 nam giá thương lượng
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:
L

lam linh

Guest
[QUOTEcudam, post: 94191, member: 11747"]Xinh tươi, vui vẻ...chúc em đông chuối :D[/QUOTE]
E cam on a nhiu nhe

L

lam linh

Guest
[QUOTE="Hoangbao, post: 94778, member: 20963"vayan la thanh bốc phét ko ak[/QUOTE]
Hoangbao a oi a da gap e chua ma a noi j bun vay

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom