500k Gái Gọi Ngọc Diệp Xxx402 - Em Hàng Teen Với Skill Khủng Tháng 11

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Nếu bác nào chơi từ lúc đầu có lẽ biết em này, hàng teen và hình như Sói có thông tin em nó là em ruột của 1 em nhưng đã nghĩ làm. Cái lúc trước mà set dc kèo some 2 chị em chắc thành loạn luân nhỉ.( theo luật của Nhật, khi 2 chị em ruột chung giường).

Lúc trước cứ nghĩ em ấy làm chơi cho vui vì cái tuổi trẻ ấy thì không chuyên tâm công việc lắm. Rồi em lại nghĩ thì chắc chắn em nó đã tìm được nơi nương tựa, nhưng không hiểu sao lại về lại với lối cũ này. Cũng mong anh em ra tay giúp đỡ em gái mới lớn nhiều.

Em khá cởi mở và thân thiện, hai ae cứ líu ríu chuyện một lúc lâu xong mới cho em vào đi tắm. Theo đánh giá khách quan của mình thì em khá ổn. Trẻ, thân thiện cởi mở, sạch sẽ ( tự giác tắm rửa và đánh răng), vú thì siêu to bóp đã, người non tơ bướm nhiều nước. Lúc cỡi đồ ra thì em ấy hơi ngại, chắc vì mới đi làm lại chưa quen.

Đánh giá:
SN: 1998
Chiều cao: 1m65
Face: hơi phong sương xíu, nhìn hơi quá cái độ tuổi thật của em, nhưng vẫn có nét, vẫn là duyên dáng miền tây
V1: hệ cam, to tròn săn chắc, bú liếm thoải mái, có thể dùng bánh bao kẹt xúc xích.
V2: eo ót mình dây có luôn nhé.
V3: to chắc nịch, nhìn rất kích thích, lại cong nữa chứ.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Infor:
Gái gọi: ngọc diệp
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h -23h

Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom