500k Gái Gọi Ngọc Duyên Xxx097 - Face Xinh, Body Sexy, Vú To Bướm Ngọt

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Chào anh em đồng dâm !
Hôm nay mình up lại bài cho cô bé Ngọc Duyên xinh tươi này để mọi người thêm hào hứng mà phang trận bóng cho chuẩn nhé, chúc mọi người phang kèo nào ăn kèo đó, ai oánh góc ăn góc, oánh tài ăn tài, oánh xỉu ko ăn, vì mình phang tài rồi :D
Giờ cho phép mình múa may gió máy tí nhé :

Ta tiếc cho em, ta tiếc cho em...
Nhìn em trong lòng mọi người...
Quay cuồng trong tiếng nhạc rơi...
Nhìn em... tay nâng ly rượu...
Môi cười... mà lệ tuôn rơi...
Môi cười... mà lệ tuôn rơi...

Tiếc cho một cảnh đời các bác ạ, một cô bé xinh tươi hiền dịu mà phận đời nổi trôi cùng gia cảnh nghèo khó làm em lạc bước vào chốn hồng trần sung sướng nhưng cũng đầy tủi nhục này... nhưng, trong nỗi đắng cay đều có những dư vị ngọt ngào bởi cuộc đời ko có gì là tuyệt đối cả, ko bước vào con đường này thì cuộc đời em sạch sẽ thơm tho nhưng liệu có phẳng lặng được mãi ko? hay cái nghèo quẩn quanh bủa vây lấy em cùng gia đình nhỏ bé của mình mãi? thà như lạc chân bước vào chốn này rồi cất cao đôi cánh để bay đi tìm hạnh phúc mới với niềm tin và tiền bạc có lẽ sẽ tốt hơn cho em nói riêng và các em nói chung...

Đánh giá:
Sn:1993
Chiều cao: 1m58
Face: rất xinh đẹp và duyên dáng, ngây thơ hồn nhiên nhìn như những cô gái trung hoa ấy, em thuộc dạng có da có thịt.
V1: hệ cam, dạng bánh bao tròn, núm nhỏ hồng, như mấy em mới lớn ấy.
V2: cóít lipit nhưng hợp với dáng em
V3: cái này tạm thôi nhưng cũng thuộc dạng good, mông cong doggy good.
Service: ngoan ngoãn nghe lời, chiều khách yêu nghề, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: ngọc duyên
Khu vực: quận tân bình

Thời gian: 11h – 20h
Price: 500k/s

Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom