500k Gái Gọi Ngọc Duyên Xxx097 - Hãy Để Em Thơm Anh

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Chủ nhật! 18h30 có cái hẹn đi check em Ngọc Duyên baby của anh! xuống đến cầu Hoàng Văn Thụ, xác định đi là pai chén! nhấc điện thoại...

Alo!
Duyên à em! rảnh ko em?
Em rãnh nè anh, qua ủng hộ em đi!

Sau khi cúp máy thì hẹn địa chỉ khách sạn rồi phóng như điên đến điểm hẹn. Gọi điện thoại cho em confirm cái nữa rồi lại tụt đồ lên giường xem ti vi.

5p trôi qua thì em đến! Ấn tượng ban đầu khá tốt! xinh không cần trang điểm và cười rất tươi nên ok! em vào tắm rửa mặt thêm 3' nữa rồi trần truồng đi ra! lên giường ôm mình rất chi là tình cảm (+điểm). Đang sờ thằng nhỏ mình thì mất điện! hơi ác! mất điện thì vẫn chiến được thôi nhưng đã mang máy ảnh đến để chụp rồi! mất điện thì ăn cám! em nó bảo mình bật đt lên cho sang rồi chiến ( em nó bảo là chúng mình đánh nhau) em nó hôn ty mình rồi mò xuống thằng nhỏ thì khen to (chắc anh nào em ấy cũng khen).

Đúng lúc có điện, em nó hỏi anh tắm chưa! minh bảo chưa thế là em nó bảo vào tắm chim mình cho sạch sẽ! em nó làm nhẹ nhàng, thỉnh thoảng cười dâm đãng rồi hỏi mình sướng ko? (+ điểm tiếp). Rồi thì cuộc chiến cũng bắt đầu! nhanh ko các bác sốt ruột!.

Đánh giá:
Sn:1993
Chiều cao: 1m58
Face: rất xinh đẹp và duyên dáng, ngây thơ hồn nhiên nhìn như những cô gái trung hoa ấy, em thuộc dạng có da có thịt.
V1: hệ cam, dạng bánh bao tròn, núm nhỏ hồng, như mấy em mới lớn ấy.
V2: cóít lipit nhưng hợp với dáng em
V3: cái này tạm thôi nhưng cũng thuộc dạng good, mông cong doggy good.
Service: ngoan ngoãn nghe lời, chiều khách yêu nghề, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: ngọc duyên
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 11h – 20h

Price: 500k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom