500k Gái Gọi Ngọc Duyên Xxx097 - Phong Vị Gái Gọi Sài Gòn

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Gặp em nó để chịch được 2 lần rồi, lần 2 lại càng nhiệt hơn lần đầu thế mới chết, em nó cứ thế này khéo nghiện mẹ em nó mất gái gọi sài gòn. Gặp em nó lần 2 em nó nói, trai bắc yếu =)).

Chịch em nó khá đầm, rất đúng gu mình nên thường bị out nhanh, thêm quả hôn môi đá lưỡi xoắn quẩy nữa, vừa chịch vừa hôn nên cảm xúc đến nhanh lắm, thêm quả rên rỉ rất kích thích của em nó nữa thì khiến thằng em bị nockout trong vòng 5 phút.

Anh em gặp sẽ thấy độ ngọt ngào của gái gọi sài gòn, giọng nói như tẩm đường, nói bằng mồm rồi cả bằng mắt nữa đảm bảo anh em sẽ bị em nó hạ gục nay phút đầu tiên tiếp xúc. Làm tình thì rất cảm xúc, anh em dễ bị cuốn theo cái cảm xúc lúc chịch em nó mà khiến bị out sớm đấy, cộng thêm cái bướm khít lúc nào cũng như thừa nước nữa thì quả thật chịch em nó không trụ nổi 5 phút cũng là điều dễ hiểu.

Đánh giá:
Sn:1993
Chiều cao: 1m58
Face: rất xinh đẹp và duyên dáng, ngây thơ hồn nhiên nhìn như những cô gái trung hoa ấy, em thuộc dạng có da có thịt.
V1: hệ cam, dạng bánh bao tròn, núm nhỏ hồng, như mấy em mới lớn ấy.
V2: cóít lipit nhưng hợp với dáng em
V3: cái này tạm thôi nhưng cũng thuộc dạng good, mông cong doggy good.
Service: ngoan ngoãn nghe lời, chiều khách yêu nghề, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: ngọc duyên
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 11h – 20h

Price: 500k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:
Đ

đầugấu113

Guest
Mai mốt hẹn kêu em gái thắt bím giống trong ảnh mới dc. Nhìn xinh có nét mộc mạc hj. Nhìn e thắt bím Gấu thấy giống Hà Phương trong Hương Tóc Mạ Non . Chúc e ngày càng xinh vs đông khách nhé!!

N

ngọc duyên

Guest
Mai mốt hẹn kêu em gái thắt bím giống trong ảnh mới dc. Nhìn xinh có nét mộc mạc hj. Nhìn e thắt bím Gấu thấy giống Hà Phương trong Hương Tóc Mạ Non . Chúc e ngày càng xinh vs đông khách nhé!!
Dạ e cám ơn.rảnh đến ủg hộ e nha

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom