400k Gái Gọi Ngọc Mai Xxx015 - Hàng Mới Tháng 1

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay Sói xin ra mắt anh em một dâm dâm cô nương mới của diễn đàn, em nó khá là khiêu gợi, từ ngoại hình đến gướng mặt, kích thích lắm ah, làm Sói bị hạ gục ngay từ cái nhìn đầu tiên, về khoảng làm tình thì Sói xin lưu ý là em này khá dâm vì thế mấy bác cẩn thận ko là out sớm nhé, bộ ngực to tròn , săn chắc của tuổi mới lớn cộng thêm bướm em nó co thắt chật chội, làn da toàn thân trắng mịn mượt mà. Vừa ch*** vừa hôn ngực vừa vuốt ve, thật là ko thể chịu nỗi, đã vậy em cứ rên rỉ hoài bên tai chưa kịp đổi thế đã out ngay vòng đầu tiên. kể đến đây chắc vài bác cũng đang quay tay bên dười, ngừng ngay nhé, để dành binh tinh chiến với em nó chứ, cứ sử dũng bừa bãi như vậy mấy em gái để cho ai đây, tội cho mấy em gái đó

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m55
Quê quán: miền bắc
Face: da trắng môi hồng, có nét dâm, khiêu gợi, xinh tươi viêt nam luôn mấy bác ạ
V1: chuẩn ko cần chình, to mà săn chắc, vừa trắng lại vừa tròn, thánh nào mê vếu thì bay hết vào đây nào.
V2: như pic, eo đầy đủ, ko mỡ thừa, rất chuẩn ạ.
V3: cũng thuộc dạng " phòng thủ " , cong tròn, bác nào mê doggy thì cẩn thận nhé, ko thôi chưa gì đã phọt rồi đấy.:p
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj (qua bao nếu khách không sạch sẽ), hôn môi (tùy khách), tevet (tùy khách), hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: ngọc mai
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 24h

Price: 400k/s
p/s: có đi some 2 nữ, đi qua đêm giá thương lượng
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom